આવા વૈભવી અને આલીશન ઘર માં છે બીગ બોસ 13 ના વિનર સિદ્ધાર્થ સૂકલા,એક દિવસ માં કમાય છે આટલા કરોડ રૂપિયા…

તાજેતરમાં જ સિદ્ધાર્થ શુક્લાએ બિગ બોસની 13 મી સીઝન જીતી લીધી છે. સિદ્ધાર્થની આ જીતથી ચાહકો ખૂબ જ ખુશ છે, તો બીજી તરફ કેટલાકના મતે સિદ્ધાર્થની આ જીત નિશ્ચિત હતી. તેમના કહેવા પ્રમાણે, અસમ રિયાઝ આ શોનો વિજેતા બન્યો હોવો જોઈએ. ઠીક છે, હવે લોકો જે કાંઈ કહે છે, શો પૂરો થઈ ગયો છે અને વિજેતા પણ બહાર આવ્યો છે. તે કહેવું ખોટું નહીં લાગે કે સિદ્ધાર્થના તેના ચાહકોમાં ખૂબ મોટી ફેન ફોલોઇંગ છે. તે ખાસ કરીને છોકરીઓ વચ્ચે ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે.

Advertisement

સંબંધ અફવાઓ,બિગ બોસ દરમિયાન સિદ્ધાર્થના અફેરના ઘણા બધા સમાચાર બહાર આવ્યા હતા. સિદ્ધાર્થ અને રશ્મિ વચ્ચેના સંબંધો તો બધા જાણીતા છે, પરંતુ મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, રશ્મિ સિવાય સિદ્ધાર્થે શેફાલી જરીવાલા, તનિષા મુખર્જી, આરતી સિંહ, અંકશા પુરી, સ્મૃતિ બંસલ અને દ્રષ્ટિ ધમીને પણ ડેટ કરી છે. શેફાલીએ પોતે જ કબૂલાત કરી હતી કે તે અને સિદ્ધાર્થ એક સમયે સંબંધમાં હતા. તે જ સમયે, તાજેતરમાં, બિગ બોસની પૂર્વ વિજેતા શિલ્પા શિંદે પણ દાવો કર્યો છે કે તે સિદ્ધાર્થ સાથે સંબંધમાં રહ્યો છે.

એક દિવસની આવક ઘણી હતી,સિદ્ધાર્થ શુક્લાને નાના પડદાનો શાહરૂખ ખાન કહેવામાં આવે છે. સિદ્ધાર્થના સારા દેખાવને લઇને દુનિયાભરની છોકરીઓ ધાક છે. તેણે વર્ષ 2008 માં સિરિયલ ‘બાબુલ કા આંગન છોટે ના’ થી કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. આ પછી તે ઘણા અન્ય ટીવી શોમાં પણ જોવા મળ્યો હતો. તેણે ફિલ્મ હમ્પ્ટી શર્મા કી દુલ્હનિયાથી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સિદ્ધાર્થ શુક્લાને બિગ બોસમાં અંદર દર અઠવાડિયે 9 લાખની જંગી રકમ આપવામાં આવી રહી હતી. એટલે કે, દરરોજ તે 60 હજાર રૂપિયા કમાતો હતો.

સિદ્ધાર્થ એક ઇન્ટિરિયર ડિઝાઇનર પણ છે,ભલે સિદ્ધાર્થ શુક્લાનું જીવન વિવાદોથી ભરેલું છે, પરંતુ તેની જીવનશૈલી તેનાથી તદ્દન અલગ છે. સિદ્ધાર્થ એક ભવ્ય જીવનશૈલી જીવે છે. માહિતી માટે, આપને જણાવી દઈએ કે સિદ્ધાર્થ વ્યવસાયે પણ આંતરીક ડિઝાઇનર છે. હા, તેની પોતાની ડિગ્રી છે. આવી સ્થિતિમાં તેને ઘરને સજાવટનો ખૂબ જ શોખ હશે અને તેણે પોતાનું ઘર પણ સુંદર રીતે શણગાર્યું હશે. આજની પોસ્ટમાં, અમે તમારા માટે સિદ્ધાર્થ શુક્લના ઘરની અંદરની કેટલીક તસવીરો લઈને આવ્યા છીએ, જે તમે આજ પહેલાં ક્યાંય નહીં જોયા હશે. સિદ્ધાર્થનું આધુનિક અને સર્વોપરી ઘર ચોક્કસપણે તમને પ્રભાવિત કરી શકશે.

સિદ્ધાર્થ શુક્લા બિગ બોસ 13 નો વિજેતા રહી ચૂક્યો છે. સિદ્ધાર્થ શુક્લા તેના ચાહકોમાં એકદમ જાણીતો છે. તેઓ ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર સક્રિય જોવા મળે છે. સિદ્ધાર્થ શુક્લાની મોટી ફેન ફોલોવિંગ છે. સિધ્ધાર્થના ચાહકોને અવારનવાર ખુશ કરતા જોવા મળે છે. સિદ્ધાર્થના ચાહકો તેમને ખૂબ જ ચાહે છે.

સિદ્ધાર્થ શુક્લા સાથે જોડાયેલી નવી નવી ચીજો જ નહીં, પરંતુ તેમના ચાહકોને તેમની ઘણી જૂની વસ્તુઓમાં પણ રસ છે. તેમના ચાહકોને સિદ્ધાર્થ શુક્લાને લગતી દરેક વસ્તુ ગમતી હોય છે. આ જ કારણ છે કે તેમની સાથે જોડાયેલ કોઈ ફોટો કે વિડિઓ વાયરલ થવા માટે થોડો સમય લેતો નથી.ઉદાહરણ તરીકે, તાજેતરમાં, સિદ્ધાર્થના ઓડિશનનો એક જૂનો વીડિયો વાયરલ થયો હતો, જેને ચાહકો દ્વારા પસંદ કરવામાં આવ્યો હતો. આ વીડિયોમાં સિદ્ધાર્થ ફંકી મેન તરીકે ઓડિશન આપતો જોવા મળ્યો હતો. ઓડિશનમાં સિદ્ધાર્થે દિલફેંક આશિકની ભૂમિકા ભજવી હતી.

તેમાં કોઈ શંકા નથી કે તે બિગ બોસ 13 માં ગયો ત્યારથી સિદ્ધાર્થની લોકપ્રિયતા વધી છે. બિગ બોસના અંત પછી ટૂંક સમયમાં જ કોરોનાવાયરસ દેશમાં ફેલાવા લાગ્યો. સિદ્ધાર્થ આખા ત્રણ મહિનાના લોકડાઉન માટે પોતાનું ઘર છોડતો ન હતો. આ દરમિયાન તેણે સોશ્યલ મીડિયા પર પોતાના સુંદર ઘરની ઝલક પણ બતાવી હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે સિદ્ધાર્થનું ઘર બિગ બોસના ઘર કરતા ઓછું લક્ઝુરિયસ નથી. સૌથી અગત્યની વાત એ છે કે તેને તેના ઘરમાં કેમેરાની વચ્ચે રહેવું પડતું નથી. સિદ્ધાર્થ અહીં બોસ અને હોસ્ટ બંને છે. સિદ્ધાર્થ લક્ઝરી લાઇફને ચાહે છે, તેથી તેણે તે જ રીતે પોતાનું ઘર બનાવ્યું છે.સિદ્ધાર્થ સોશિયલ મીડિયા પર બહુ સક્રિય નથી, પરંતુ બિગ બોસથી તેણે સોશિયલ મીડિયાને પણ થોડો સમય આપવાનું શરૂ કરી દીધું છે. આ સમય દરમિયાન, તેના ઘરની એક ઝલક પણ જોવા મળી છે. આ તસવીરોમાં તમે જોઈ શકો છો કે સિદ્ધાર્થ શુક્લનું ઘર કેટલું ભવ્ય છે.

સિદ્ધાર્થનો શયન ખંડ ખૂબ સ્ટાઇલિશ છે. સિદ્ધાર્થ વસવાટ કરે છે તે વિસ્તારને શણગારવા માટે સફેદ, વાદળી અને રાખોડી રંગના સંયોજનોનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો છે. તમે બ્લુ કલર ટેબલ પર બિગ બોસ 13 ની ટ્રોફી જોઈ શકો છો.સિદ્ધાર્થે તેના ઘરમાં વાદળી રંગના સોફાવાળા સફેદ રંગના પડદા વાપર્યા છે. ઘરમાં એક રેક પણ જોઈ શકો છો, જેના પર સિદ્ધાર્થે અત્યાર સુધીમાં જીતેલા તમામ એવોર્ડ મુક્યા છે.

સિદ્ધાર્થે ઘરના એક ખૂણા પર ગ્લાસનું મોટું ટેબલ લગાવી દીધું છે અને તેની સાથે રેસ્ટોરન્ટ સ્ટાઇલનો સોફા પણ બનાવ્યો છે. આ જોઈને, તમને કોઈ રેસ્ટોરન્ટની અનુભૂતિ થશે. સિદ્ધાર્થ ઘણી વાર આ સ્થાન પર તેની તસવીરો ક્લિક કરે છે. વિડિઓઝ બનાવવા માટે પણ તેઓ આ સ્થાનનો ઉપયોગ કરે છે.સિદ્ધાર્થે ઘરની દિવાલો પર કેટલીક વિશેષ ટાઇલ્સ લગાવી છે. આ દિવાલ પર તમે લાકડાની બનેલું આર્ટવર્ક પણ જોઈ શકો છો. તસ્વીરમાં, સિદ્ધાર્થ એક કાગળ લઈને ઊભો છે, જેના પર દિલથી આભાર લખેલું છે.

આ સિદનો બેડરૂમ છે, જ્યાં તે સૂઈ જાય છે. તસવીરમાં તમે જોઈ શકો છો કે સિદ્ધાર્થે કેવી રીતે પલંગ ઉપર સજ્જ ચાહકો પાસેથી ગિફ્ટ રાખી છે.સિદ્ધાર્થ પણ લોકડાઉન દરમિયાન ઘરકામ કરતા જોવા મળ્યો હતો. ઘણી વખત તે ઘરના રસોડામાં રસોઈ બનાવતા અને શાકભાજી કાપતો પણ જોવા મળ્યો હતો. ઘરની સફાઇ કરતી વખતે પણ સિદ્ધાર્થના વીડિયો વાયરલ થયા હતા.

આ સિદ્ધાર્થનું રસોડું છે જ્યાં તે તેની માતા સાથે કોફીનો આનંદ માણે છે. તેણે તાજેતરમાં જ આ ફોટોને તેના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર પોસ્ટ કર્યો છે.ઘરના એક ખૂણામાં સિદ્ધાર્થે બ્રાઉન લેધરનો સોફા પણ રાખ્યો છે. તેની પાછળની દિવાલ તમને ઇંટની ડીઝાઇન આપે છે. એવું કહેવું ખોટું નહીં થાય કે સિદ્ધાર્થ જેટલું જ તેનું ઘર સ્ટાઇલિશ છે.તોફાની વરિષ્ઠ એટલે કે સિદ્ધાર્થ શુક્લા, હિના ખાન અને ગૌહર ખાન બિગ બોસ 14 ના ઘરની બહાર આવ્યા છે. આ શો દરમ્યાન થયેલા ટાસ્કમાં ત્રણેય સિનિયરો વચ્ચેના અણબનાથી બધા વાકેફ છે. ઘરની બહાર આવ્યા પછી સિદ્ધાર્થ શુક્લાએ ટ્વીટ કર્યું છે, જેમાં તેણે પોતાના ચાહકોનો આભાર માન્યો છે, પરંતુ આવી વાતોમાં તેમણે આવી વાત કહી હતી, જે ગૌહર-હિના તરફ ઈશારો કરી રહી છે.

સિદ્ધાર્થ શુક્લા નું ટ્વીટ જોઈને, તે બતાવે છે કે ઘરે કામ કરવા દરમિયાન તેની સાથે શું થયું. તે ભૂલ્યો નથી.સિદ્ધાર્થ શુક્લાએ તેના ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર કેટલીક ટ્વીટ્સ કરી હતી – તેમણે પ્રથમ લખ્યું હતું- તમારી જાત સાથે પ્રમાણિક બનવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. તાર્કિક હોવું મહત્વપૂર્ણ છે. વફાદાર રહેવું મહત્વપૂર્ણ છે, નહીં તો તમે અરીસામાં પોતાનો સામનો કેવી રીતે કરશો. આ પોસ્ટની સાથે, તેણે આ હેશટેગ્સનો ઉપયોગ પણ કર્યો છે.આ ટ્વિટમાં સિદ્ધાર્થે કોઈનું નામ લખ્યું નથી, પરંતુ આ જોઈને એમ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તેણે ગૌહર અને હિનાને કડક બનાવવા માટે આ ટ્વિટ કર્યું છે. તે જ સમયે, તેમના પ્રશંસકોને આ ટ્વિટ દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે અને આ ટ્વિટ પર તેમની પ્રશંસા પણ કરવામાં આવી રહી છે.

તેણે પોતાના બીજા ટ્વીટમાં લખ્યું- તમારા બધા સમર્થન બદલ આભાર. મેં # બીબી 14 માં બહારની મજા માણી. તે ખરેખર મારા માટે ઘણો અર્થ છે. ગૌહર અને હિનાને ટેગ કરાવતા, તેમણે લખ્યું – અમારા બંધન અંગે ખૂબ જ શંકાસ્પદ હતું, પરંતુ આશ્ચર્યજનક રીતે મેં આ બંને સાથે ખૂબ સરસ સમય પસાર કર્યો.ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે બિગ બોસે ઘરના લોકોને પુષ્ટિ આપવા માટે એક ટાસ્ક આપ્યો હતો, જેમાં તમામ પરિવારોને ત્રણ સિનિયરની ટીમમાં જોડાવાનો હતો. ટીમ સિદ્ધાર્થ આ કાર્ય ગુમાવી ચૂક્યો હતો. હિના અને ગૌહર ખાને સિદ્ધાર્થની ટીમે છેતરપિંડીનો આરોપ લગાવ્યો હતો.

Advertisement