આવાં આલીશાન ઘરમાં રહે છે સાઉથનાં દિગ્ગજ અભિનેતા નાગા ચૈતન્યની પત્ની,અંદરની તસવીરો જોઈ દિલ ખુશ થઈ જશે……

સમન્તા અક્કિનેનીના ઘરના ફોટા અભિનેત્રી સ્વીમીંગ પૂલમાં ખૂબ જ જોડાયેલી છે, જુઓ ફોટા સાઉથની અભિનેત્રી સમન્તા અક્કેનેની કોરોના યુગ દરમિયાન પતિ નાગા ચૈતન્ય સાથે તેના લગ્ન જીવનનો આનંદ માણી રહી છે. આ સમય દરમિયાન, અભિનેત્રી મોટાભાગનો સમય તેના ઘરની ટેરેસ પર અને સ્વિમિંગ પૂલમાં વિતાતી જોવા મળે છે. તો ચાલો ફોટા જોઈએ.આજે અમે તમને ભારતીય ફિલ્મ ઉદ્યોગની આવી સુંદર અભિનેત્રી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.તે તેના સસરા સાથે એક ફિલ્મ માં રોમાન્સ કરતી જોવા મળી છે તો ચાલો જાણીએ તે સુંદર અભિનેત્રી કોણ છે.અમે વાત કરી રહ્યા છીએ સાઉથ ફિલ્મ વર્લ્ડની ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રી સમન્તા અક્કેનેની વિશે. 2010 માં આવેલી ફિલ્મ ‘યે માયા ચેસાવે’ થી પદાર્પણ કરનાર સમન્તા અક્કેનેની તમિલ અને તેલુગુની ઘણી મોટી ફિલ્મોમાં પણ જોવા મળી છે.

તમને જણાવી દઈએ કે, વર્ષ 2017 માં સમન્તા અક્કીનેનીએ નાગાર્જુનના પુત્ર નાગા ચૈતન્ય સાથે લગ્ન કર્યા હતા. સમન્તા અક્કેનેની તેના પરિણીત જીવનથી ખૂબ જ ખુશ છે, અને તમને જણાવી દઇએ કે તેણે વર્ષ 2018 માં રજૂ થયેલી ફિલ્મ ‘મનમાધુ 2’ માં તેના સસરા નાગાર્જુન સાથે રોમાંસ કર્યો છે. તેની ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર સુપરહિટ સાબિત થઈ.

દક્ષિણ ઉદ્યોગની એક સુંદર અભિનેત્રી સમન્તા અક્કેનેની આજકાલ પોતાના લગ્ન જીવનનો આનંદ માણી રહી છે. કોરોના સમયગાળા દરમિયાન, અભિનેત્રી તેના ઘરે જ કેદ છે અને તે દરમિયાન તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ સક્રિય રહે છે. અભિનેત્રીએ સુપ્રસિદ્ધ સાઉથ સ્ટાર નાગાર્જુનના પુત્ર નાગા ચૈતન્ય સાથે લગ્ન કર્યા છે. બંનેના લગ્ન માત્ર 2 વર્ષ થયા છે.

સમન્તા હંમેશાં પોતાના પ્રશંસકો માટે પોતાની આશ્ચર્યજનક તસવીરો શેર કરતી હોય છે. COVID-19 ને લીધે થયેલ લોકડાઉન દરમિયાન, ‘સેમે’ પોતાના સ્વપ્નાના ઘરે પૂલમાં સમય ગાળવાના ઘણા ફોટા શેર કર્યા છે. આ સાથે અભિનેત્રીએ અમને તેના ભવ્ય ઘરની ઝલક પણ બતાવી છે. અભિનેત્રી દ્વારા શેર કરેલી તસવીરો જોઈને લાગે છે કે તે પૂલ અને ટેરેસને ખૂબ પસંદ કરે છે. સમન્તા અને તેના પતિ નાગા ચૈતન્યની સ્વ-સંસર્ગનિષેધ દરમિયાન ઠંડક આપવા માટેનું પ્રિય સ્થળ એ ટેરેસ અને તેમનો અદભૂત ઇન-હાઉસ સ્વિમિંગ પૂલ છે. તો ચાલો જોઈએ અભિનેત્રીના ઘરની સરસ તસવીરો.

સમન્તાએ તે ખુલાસો કરવા માટે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર લીધું કે તેણી પોતાને અને નાગા ચૈતન્ય માટે સ્વાદિષ્ટ ભોજન રાંધવાની મજા લઇ રહી છે.સમન્તા અક્કીનેની રસોઈ શીખીને, વર્કઆઉટ કરીને, એરિયલ યોગ કરીને અને ટેરેસ બાગકામ કરીને પોતાનું ક્વોરેન્ટાઇન ઉત્પાદક બનાવી રહી છે. છેલ્લાં બે અઠવાડિયાથી તે ન્યુટ્રિશનિસ્ટ શ્રીદેવી જસ્તિ પાસેથી રસોઈની ઘોંઘાટ શીખી રહી છે.

ગઈકાલે , તેણીએ રસોઈ કુશળતા વાપરવા માટે મૂકી અને સ્વાદિષ્ટ સૂપ બનાવ્યો. પોતાની વાનગીનો ફોટો શેર કરતાં અભિનેત્રીએ ખુલાસો કર્યો કે તેણે ટોફમ અને બ્રાઉન રાઇસ નૂડલ્સથી ટોમ યમ સૂપ બનાવ્યો. સમન્થાએ વધુમાં ઉમેર્યું કે તે પોતાની જાતથી પ્રભાવિત છે.ઇન્સ્ટાગ્રામની વાર્તા તરફ લઇને, જાનુ અભિનેત્રીએ લખ્યું કે, “ટોફમ, સૂપ, બ્રાઉન રાઇસ નૂડલ્સ અને રાજકુમારી સાથે. હું આજકાલ રસોડામાં મારી જાતને પ્રભાવિત કરી રહ્યો છું.

સમન્તા આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર એકદમ એક્ટિવ રહી છે, તેના ચાહકોને તેની લોકડાઉન લાઈફની ઝલક આપે છે. એવું લાગે છે કે તેણી તેના પાલતુ કૂતરા, હેશ અક્કીનેની સાથે આનંદપ્રદ સમય પસાર કરી રહી છે. શુક્રવારે તેણે પોતાનો અને હેશનો આરાધ્ય ફોટો શેર કર્યો.તેણીએ લખ્યું, “તે મને જુએ છે કે હું એકલો જ છું જે તે હંમેશા વાસ્તવિકતાથી જોઈ શકશે.

હૈદરાબાદમાં બનેલી અભિનેત્રીનો વૈભવી મહેલ ખરેખર ભવ્ય છે. ઘરની આજુબાજુનો વિસ્તાર સ્વિમિંગ પૂલની સફેદ જગ્યાથી બનાવેલો જગ્યા ખૂબ જ મોહક લાગે છે. પૂલ વિસ્તારમાં સ્થાપિત મહાત્મા બુદ્ધની પ્રતિમા આકર્ષિત કરે તેવું માનવામાં આવે છે. આ પ્રતિમા હવેલીને સકારાત્મક ઉર્જા આપે છે. સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરેલા તેના ફોટા જોતા લાગે છે કે સમન્તા અને તેના પતિ નાગા ચૈતન્ય અહીં સૌથી વધુ સમય વિતાવે છે.આ સિવાય સમન્તા અક્કીનેનીએ તાજેતરમાં બાગકામ શરૂ કર્યું છે તેથી જ અભિનેત્રીના બગીચામાં હરિયાળી જોવા મળી રહી છે. સાંજે ઠંડો પવન ફૂંકવા અને જોવાલાયક સૂર્યાસ્ત દૃશ્યનો આનંદ માણવા માટે તે એક સરસ જગ્યા છે.

ઘણીબધી અભિનેત્રીઓ એવી છે કે જેઓ પોતાના અલગ અલગ કલાના કારણે તેઓ ખૂબ જ ચર્ચામાં હોય છે અને તેમની અમુક ટેવોના કારણે પણ તેઓ ચર્ચામાં રહેતી હોય છે તેવી જ રીતે હું તમને આ એક અભિનેત્રી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યો છું અને જે તેલુગુ સિનેમાની સુપરસ્ટાર છે અને જે હાલમાં ખૂબ જ ચર્ચામાં આવી ચૂકી છે પણ ત્યારબાદ કહેવામાં આવ્યું છે કે આ મુજબ હંમેશા તેના લુક અને સ્ટાઇલના કારણે ખૂબ જ ચર્ચામાં હોય છે અને હાલમાં પણ જેના વિશે હું તમને વાત કરવા જઈ રહ્યો છું તો આવો જાણીએ આ અભિનેત્રી વિશે વિસ્તારથી.

એ ઘણીબધી ફિલ્મોમાં એવું કામ કરી અને પોતાનો રોલ ભજવીને જેમણે ઘણી લોકચાહના મેળવી છે અને ત્યારબાદ વાત કરવામાં આવે તો આ અભિનેત્રી ખૂબ જ ચર્ચામાં આવી ગઈ છે અને સુપર ફિલ્મ આપીને ચાહકોના દિલ પર રાજ કરવા લાગી છે અને આવા સમયમાં આ અભિનેત્રીના ચાહકો તેની દરેક નાની નાની બાબતોને જાણવા માગતા હોય છે.

તેના વિશે જાણકારી મેળવવાની કોશિશ કરતા હોય છે.તેમજ તેના ચાહકો એ વિશે જાણકારી મેળવતા હોય છે કે તેઓ આટલી બધી સુંદર છે તો તેઓએ કેવી રીતે તેમની સુંદરતા વધારી છે અને તેઓ આટલી ફિટ રહે છે તો તે યોગ કરી રહી છે કે પછી કસરત કરે છે તેના વિશે પણ ચાહકો જાણવા માગતા હોય છે.ત્યારબાદ આગળ વાત કરવામાં આવે તો અભિનેત્રીના દિવસે દિવસે ફ્રેન્સ વધવા લાગ્યા છે અને લાખોની સંખ્યામાં તેમના ફ્રેન્સ વધી ગયા છે.

આ અભિનેત્રીને પસંદ પણ કરવા લાગ્યા છે અને તેમજ કહેવામાં આવ્યું છે કે આ અભિનેત્રી પોતાની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર પણ અપલોડ કરે છે તો તેમના ફ્રેન્સ તેમની તસવીરોને જોઈએ પણ ખૂબ જ લોકચાહના આપે છે.પણ ખાસ કરીને તેઓ આવા લોકડાઉનના સમયમાં બધા જ લોકો જ્યારે ઘરે છે ત્યારે આ અભિનેત્રી પોતાની તસવીરો શેર કરી રહી છે અને પોતાના અંદાજ તેમના ચાહકોને બતાવી રહી છે.તેમજ મોટા ભાગના લોકો દિવસે દિવસે સ્થૂળતા પર આગળ વધી રહ્યા છે અને જાણી રહ્યા છે કે આ અભિનેત્રી તેમની બોડીની આટલી ફિટ કેમના રાખે છે.

તાજેતરમાં જ જાણવા મળ્યું છે કે સાઉથની ફિલ્મસ્ટાર એ જાહેર કાર્ય કર્યું છે કે તેઓ સ્વાસ્થ્યપ્રદ આહાર વિશે તેઓ મોટો ખુલાશો કરી રહી છે અને ત્યારબાદ ખરેખર સોશિયલ મીડિયાએ હાલમાં આ વાતનો ખુલાસો કર્યો છે અને જેની જાણકારી આપી છે અને તેમજ જેમાં અભિનેત્રીએ જણાવ્યું છે કે તેમણે આ લોકડાઉનમાં આચારની 3 બોટલોને ખાલી કરી દીધી છે અને આ વાત તેમના બધા જ ફ્રેન્સને આશ્ચર્યજનક લાગી છે અને તેઓ પણ વિચારવા લાગ્યા છે કે ખરેખર આ સાચું હશે.

અભિનેત્રી એ જણાવ્યું છે કે તે અમુક અમુક દિવસો પર ઉપવાસ કરી રહી છે અને આવા સમયમાં તેમણે આવું કરવું પડે છે તેવું તેમણે જણાવ્યું છે તેની સાથે એ લન જણાવ્યું છે કે તેઓ દર બીજા દિવસે બિરિયાની ખાય છે અને જેના કારણે તેમને આ કરવુ આવશ્ય છે તેવી જ રીતે જણાવ્યું છે કે તેમણે ચટપટું ખાવાની ખૂબ જ ઈચ્છા થાય છે.

તેમણે આવું મસાલેદાર ખાવાનું વધારે પસંદ છે અને તેઓ ઉપવાસ કરી રહ્યા છે કારણ કે તેમને લાગે છે કે ઉપવાસ તેમણે પછીથી તેમની આકૃત્તિ પાછી આપશે.તેમજ ખરેખરતો આ ખોરાક ખાવાની એક સાચી રીત છે પણ ત્યારબાદ જેમાં તમારે 16 થી 20 કલાક ઉપવાસ કરવો જરૂરી હોય છે ત્યારબાદ તમે મન મરજીનું ભોજન પણ લઈ શકો છો પણ તમારે મસાલેદાર ન ખાવું જોઈએ તો આ વાતનું ખાસ ધ્યાન રાખો અને આ અભિનેત્રી આવી જ રીતે ખૂબ જ ચર્ચામા આવી રહી છે.

આ તસવીરમાં સેમ તેના ઘરની પાછળ યોગની મજા લઇ રહી છે. ઇંસ્ટાગ્રામ પર તસવીર શેર કરતા સેમે લખ્યું, બાગકામ સિવાય કંઈક જ્યાં હું ખરેખર માણી રહ્યો છું, ખાસ કરીને યોગ કારણ કે અને હું તે સાથે મળીને કરું છું.માયટમિથવિથ્યોઉથ કોપ્લેસ્યોગા અમારા સુપર બેસ્ટ ટ્રેનર છે. ફ્લાય_સન્થોષ પણ છે, જે ફક્ત પાગલ છે .. ચાઇ આ ચિત્રમાં નથી, પણ હું તેના પર કામ કરી રહ્યો છું.સમન્તાએ 2010 માં આવેલી ફિલ્મ ‘યે માયા ચેસાવે’થી ડેબ્યૂ કર્યું હતું. સમન્તા એ દક્ષિણની એક સુંદર અભિનેત્રી છે. અત્યારે તે તેના પતિ નાગા ચૈતન્યથી ખૂબ જ ખુશ છે. તો અભિનેત્રી સમન્તા અક્કેનીનીના ઘરની આ તસવીરો તમને કેવી લાગી.