આવી આલીશાન વેનિટી વૈન માં ફરે છે સલમાન ખાન અંદરની તસવીરો જોઈ મન મોહી જશે,જુઓ તસવીરો……

સલમાન ખાનના વિશ્વભરમાં અસંખ્ય ચાહકો છે. સલમાન ખાનને લઈને લોકોમાં ઘણો ક્રેઝ છે. તેના ચાહકો સલમાનના જીવન સાથે જોડાયેલી વસ્તુઓ જાણવા હંમેશાં તલપાપડ રહે છે. બધા જ જાણે છે કે ખાન સાહેબ ગેલેક્સી એપાર્ટમેન્ટમાં રહે છે. તે પણ તેના પરિવારથી અલગ છે.સલમાન બાઇક અને કારથી ખૂબ જ શોખ છે, તેની પાસે ઘણી લક્ઝરી કાર અને બાઇક છે આ સાથે સલમાન પાસે વેનિટી વાન છે જે ઉત્તમ છે. સારું, આજે અમે સલમાન ખાનની લક્ઝરી વેનિટી વાન વિશે જણાવી રહ્યા છીએ. તેથી જ આ વાનને મહેલ કહેવામાં આવે છે.બોલિવૂડ સ્ટાર્સ તેમની લક્ઝરી વસ્તુઓને ખૂબ મહત્વ આપે છે. તેમના ઘર હોય કે વેનિટી વાન, બધી સુવિધાઓ એક જગ્યાએ ઉપલબ્ધ છે. સલમાન ખાનની વેનિટી વેન બોલિવૂડ સ્ટાર્સની સૌથી મોંઘી વેનિટી વાન છે.

Advertisement

જો તેને વૈભવી ઘર કહેવામાં આવે તો કંઈપણ ખોટું નહીં થાય. છેવટે કેમ નહીં ફિલ્મનો સેટ છોડીને સલમાન ખાન અહીં સૌથી વધુ સમય વિતાવે છે. તો ચાલો આજે અમે તમને સલમાનની વેનિટી વેનની અંદરની તસવીરો બતાવીએ.બોલિવૂડ એક્ટર સલમાન ખાન ખૂબ જ લક્ઝૂરિયસ લાઇફ જીવે છે. સલમાન ખાનનું ફાર્મહાઉસ હોય, કે તેમનું ઘર કે વેનિટી વેન દરેક જગ્યાએ તેમની બધી સુવિધાનું ધ્યાન રાખવામાં આવે છે. ફાર્મહાઉસના ફોટો તો દરેક લોકોએ જોયા જ હશે? વાત કરીએ તેમની વેનિટી વેનની તો તે કોઈ મિની એપાર્ટમેન્ટથી કમ નથી.

સલમાન ખાનની વેનિટી વેનનું ઇન્ટેરિયર શાનદાર હોવાની સાથે કમ્ફર્ટેબલ પણ છે. સલમાન ખાનની આ વેનિટી વેનના ફોટો જોઈ તમને પણ લાગશે કે આપણી પાસે પણ આ હોય તો ઘરની જરૂર જ ન પડે તો ચાલો જોઈએ સલમાન ખાનની વેનીટી વેન ની અંદરની તસ્વીરો.તસ્વીર જોતાં, અંદાજ લગાવી શકાય છે કે આ વેનિટીની કિંમત કરોડોમાં છે. જરૂર પૂરતી તમામ સુવિધાઓ ઉપલબ્ધ છે. આરામ કરવા માટેનો સોફા હોય કે ફ્રી ટાઇમમાં ટીવી જોવો, વેનિટી વેનમાં તમામ સુવિધાઓ છે સલમાન ખાનની વાનએ આંતરીકનું ખાસ ધ્યાન રાખ્યું છે, જેમાં તેની ઘણી તસવીરો છે શયનખંડ ઉપરાંત મીટિંગ રૂમ, બાથરૂમ, મેકઅપ દરેક માટે અલગ રૂમ છે. આ વેનિટી વાનમાં કાર પાર્કિંગની જગ્યા પણ છે. વેનિટી વાનમાં એક અલગ રસોડું બનાવવામાં આવ્યું છે જ્યાં સલમાનનું ખાવાનું બનાવવામાં આવે છે.આ વેનિટી વેનમાં બધી જ સુવિધાઓ ઉપલબ્ધ છે કોઈ ન હોય તેવું ન હોઈ શકે. કિંમતની વાત કરીએ તો સલમાનની વેનિટીની કિંમત 1.5 કરોડ રૂપિયા છે.

સલમાન ખાનની આ વેનિટી વેનમાં મોટી આરામદાયક ખુરશી છે. સાથે જ મોટો કાંચ લગાડવામાં આવ્યો છે જેની સાથે લાઇટ્સ પણ લગાડવામાં આવી છે.સલમાન ખાનની વેનિટી વાનમાં સિટીંગ એરિયાની બાજુમાં આરામ કરવાનું સેક્શન છે. જેમાં ફ્લેટ સ્ક્રીનવાળું મોટું ટીવી લગાડવામાં આવ્યું છે.સલમાન ખાનની આ વેનિટી વેનની અંદર સ્ટાઇલિશ વૉશરૂમથી લઈ સૂવા સુધીની સુવિધા છે.સલમનાન ખાનની વેનિટી વેનમાં સીટ્સ માટે ટૉપ ક્વોલિટીનાં લેધરનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો છે.

વેનિટી વેનના એક સેક્શનમાં સલમાન ખાનનો મોટો ફોટો લગાડવામાં આવ્યો છે, જે ખૂબ જ અપિલિંગ છે.સલમાન ખાનની વેનિટી વેન બહારથી ગ્રે કલરની છે. જે દેખાવમાં ખૂબ જ એટ્રેક્ટિવ લાગે છે.સલમાન ખાન પાસે આ વેનિટી વેન ઉપરાંત અનેક લક્ઝૂરિયસ કાર પણ છે.સલમાન ખાનના વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો તે બિગબોસની આગામી સિઝન હોસ્ટ કરવાની તૈયારી કરી રહ્યા છે.સલમાન ખાનની તસવીર વેનિટી વેનમા અંદર જોઇ શકાય છે તેની સામે મેકઅપની જગ્યા છે, જ્યાં આરામદાયક ખુરશી મૂકવામાં આવી છે. તેની બાજુમાં એક સોફા પણ છે. સલમાન ઘણી વખત તેના ડિરેક્ટર સાથે ફિલ્મની સ્ક્રીપ્ટની ચર્ચા કરે છે.શૂટિંગ પહેલાં અથવા શૂટિંગ દરમિયાન અભિનેતાઓ મોટાભાગનો સમય તેમની વેનીટી વેનમાં વિતાવે છે. આને કારણે તે સુવિધાઓથી ભરેલું છે. વેનિટીની અંદરની તસવીરો એક સાથે ફાઇવ સ્ટાર હોટલનો દેખાવ આપે છે.

વેનિટી વાનની અંદર એક નાનો સ્ટાઇલિશ વોશરૂમ છે. તેની રચના પણ નાની રાખવામાં આવી છે જેથી બધી સુવિધાઓ સાથે સંપૂર્ણ વેનિટી બનાવી શકાય.સલમાનની વેનિટી વેન બહારની બાજુ સુંદર દેખાતી કરતાં અંદરની બાજુ વધુ સુંદર છે. વાનમાં સલમાનની તસવીર છે. આ સિવાય વાનની અંદર તમામ આરામની વસ્તુઓ હાજર છે. તેમાં આરામદાયક પલંગ બેડ ટીવી મ્યુઝિક સિસ્ટમ અને બાથરૂમ છે.

તેમાં તેજસ્વી લાઇટ્સ, આંતરિક અને રંગનો વિરોધાભાસ તેને વધુ સુંદર બનાવે છે.સલમાન ખાન આ વર્ષે રાધે ફિલ્મમાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મ પાદ ઇદ પર રિલીઝ થવાની હતી, પરંતુ કોરોના વાયરસ અને લોકડાઉનને કારણે થઈ શકી નહીં. દરમિયાન સલમાન ખાને તેની યુટ્યુબ ચેનલ પર એક પછી એક અનેક ગીતો રજૂ કર્યા છે. આ ગીતોમાં સલમાન ખાને પરફોર્મ કરવા ઉપરાંત અવાજ આપ્યો છે. સલમાને આ તમામ ગીતોનું પનવેલ સ્થિત તેમના ફાર્મહાઉસમાં શૂટ કર્યું છે.

Advertisement