અત્યાર સુધી આટલાં લોકો સાથે રહ્યું અમિષા પટેલનું અફેર,એકની ઉંમર જાણી ચોંકી જશો…..

બોલિવૂડની સુપરહિટ ફિલ્મ ‘ગદર’ ના લોકોના દિલમાં સ્થાયી થયેલી અભિનેત્રી અમિષા પટેલ આજે 9 જૂને પોતાનો 44 મો જન્મદિવસ મનાવી રહી છે. આ વિશેષ પ્રસંગે અમે તમને અમીષા પટેલની લવ લાઈફ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.બોલિવૂડની સુપરહિટ ફિલ્મ ‘ગદર’ ના લોકોના દિલમાં સ્થાયી થયેલી અભિનેત્રી અમિષા પટેલ આજે 9 જૂને પોતાનો 44 મો જન્મદિવસ મનાવી રહી છે. અમિષા પટેલ કોઈ ખાસ બોલિવૂડ પ્રોજેક્ટ કરી રહી નથી, પરંતુ તે કોઈક બીજા કારણસર લાઈમ લાઈટમાં રહી છે. તો આ ખાસ પ્રસંગે અમે તમને અમીષા પટેલની લવ લાઈફ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ અમીષા પટેલ આજે પોતાનો 44મો જન્મદિવસ મનાવી રહી છે. બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી થતાં જ અમીષાએ ધમાલ મચાવી દીધી હતી. તેણે 2000માં આવેલી ફિલ્મ કહો ના પ્યાર હૈમાં બોલિવૂડ ડેબ્યૂ કર્યું હતું. અને એ જ ફિલ્મ એક બ્લોકબસ્ટર સાબિત થઈ હતી. આ ફિલ્મમાં તે ઋતિક રોશન સાથે જોવા મળી હતી. તે ઋતિકની પણ પહેલી ફિલ્મ હતી. આ પછી 2001માં અમીષાએ એક બીજી બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ આપી, જેનું નામ હતું ‘ગદર: એક પ્રેમ કથા’. આ ફિલ્મમાં તે સની દેઓલ સાથે જોવા મળી હતી. આ બંને ફિલ્મોએ તેમના અભિનય માટે અમીષાએ જોરદાર પ્રશંસા મેળવી હતી. તેમને ફિલ્મફેર વિશેષ પર્ફોર્મન્સ એવોર્ડ પણ મળ્યો હતો.

અમીષા આજે ભલે ફિલ્મોથી દૂર હોય, પરંતુ તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને તેના ચાહકોની પણ કોઈ કમી નથી. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 37 લાખથી વધુ લોકો અમીષાને ફોલો કરે છે. તે આ દિવસોમાં તેની બોલ્ડ તસવીરો તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરતી રહે છે. તો તેના જન્મદિવસ પર જુઓ અમીષાની 15 ખૂબ બોલ્ડ તસવીરો2000 ની બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ કહો ના પ્યાર હૈથી પદાર્પણ કરનારી અમિષા પટેલે 18 વર્ષની કારકિર્દીમાં 40 થી વધુ ફિલ્મો કરી છે. પરંતુ આ હોવા છતાં, અમિષાની કારકિર્દીનો ગ્રાફ ઘણા વર્ષોથી ઉભો થયો નથી. ચાહકો તેની કારકિર્દી વિશે જાણે છે, પરંતુ તેની પર્સનલ લાઇફ વિશે બહુ ઓછા જાણીતા છે. તો ચાલો તમને જણાવીએ કે તેમની લવ લાઈફ કેવી છે.

 

બોલીવુડ એક્ટ્રેસ અમીષા પટેલ અત્યારે ભલે ફિલ્મોમાં વધારે એક્ટિવ ના હોય, પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર તે ઘણી જ ચર્ચામાં રહે છે. એક્ટ્રેસ ફેન્સને પોતાના નવા-નવા અંદાજથી એન્ટરટેઇન કરવા માટે જાણીતી છે. અમીષા પટેલે ફરીથી એક વિડીયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે તૈયાર થતી જોવા મળી રહી છે. તેણે આ વિડીયોને પોતાના સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફૉર્મ પર શેર કર્યો છે. ફેન્સ અમીષા પટેલનાં આ વિડીયો પર કૉમેન્ટ્સ દ્વારા રિએક્શન પણ આપી રહ્યા છે.વિડીયોને શેર કરતા અમીષા પટેલે કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, ‘શનિવાર નાઇટ માટે તૈયાર થઈ રહી છું. એ અલગ વાત છે કે ક્યાંય જઇ નથી શકતી. ફક્ત સીડીઓથી લિવિંગ રૂમ સુધી જઈ શકુ છું અને દોસ્તો સાથે ઝૂમ ચેટ પર વાત કરી શકુ છું.’ અમીષા પટેલ છેલ્લે બિગ બૉસ-13માં જોવા મળી હતી.

5 વર્ષથી વિક્રમ ભટ્ટ સાથેના સંબંધમાં,કારકિર્દીની શરૂઆતમાં, અમિષા પટેલનું પ્રખ્યાત નિર્દેશક વિક્રમ ભટ્ટ સાથે અફેર હતું. બંનેએ એક બીજાને લગભગ 5 વર્ષ સુધી ડેટ કરી હતી. જ્યારે અમીષાના પિતા અને માતા-પિતાને તેમના અફેરની જાણ થતાં તેઓએ વિરોધ કર્યો હતો. અમીષાના પરિવારના સભ્યોને આ સંબંધ બિલકુલ પસંદ નહોતો. અમિષા પટેલે મીડિયા સમક્ષ કબૂલાત પણ કરી હતી કે વિક્રમ ભટ્ટ અને તેમના સંબંધોને કારણે પરિવારના સભ્યો રોષે ભરાયા હતા અને તેમને દરરોજ લડાઈઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. પરંતુ આ સંબંધ માટે અમીષા પટેલ તેના પરિવારની વિરુદ્ધ ગઈ હતી. અમિષાએ પણ તેના પિતા પર 12 કરોડના ગેરરીતિનો આરોપ લગાવ્યો હતો. તેણે કહ્યું કે તેના પિતા પૈસાનો દુરુપયોગ કરે છે. અભિનેત્રીએ આ માટે તેના પિતાને કાનૂની નોટિસ પણ મોકલી હતી. આખરે, તેના પ્રેમ પર પણ અસર થઈ અને જાન્યુઆરી, 2008 માં, વિક્રમ ભટ્ટે પુષ્ટિ કરી કે અમિષા પટેલ સાથેના તેના સંબંધ તૂટી ગયા છે.સંબંધ તૂટી ગયા પછી વિક્રમે એક મુલાકાતમાં કહ્યું, “મને નથી લાગતું કે અમે ક્યારેય એક બીજાને પ્રેમ કર્યો હતો. અમીષાને તેના માતાપિતા સાથે પોતાની મુશ્કેલીઓ હતી અને અમે બંનેએ તેના જીવનકાળને શેર કર્યો હતો. અમને હવે ખ્યાલ આવી ગયો છે કે વાસ્તવિકતામાં, અમે ફક્ત સારા મિત્રો હતા. અમે હજી પણ મિત્રો રહીએ છીએ. તે એક સુંદર છોકરી છે અને હું તેની સારી ચીજોની જ ઇચ્છા કરું છું.

ઉદ્યોગપતિ નેસ વાડિયા.

Ness Wadia kisses actress Amisha Patel shown to user

અમિષા પટેલનું નામ ઉદ્યોગપતિ નેસ વાડિયા સાથે પણ સંકળાયેલું છે. કહેવાઈ રહ્યું છે કે બંનેએ એક બીજાને થોડા દિવસો માટે ડેટ કરી હતી, પરંતુ નેસ વાડિયા અમીષા સાથે લગ્ન કરવા ઇચ્છતા હતા, જ્યારે અમિષા ફિલ્મોમાં કરિયર બનાવવા માંગતી હતી. આ બંને વચ્ચે બ્રેકઅપ થયું હતું.

રણબીર કપૂર,હા, 7 વર્ષથી વધુ સમય સુધી સિંગલ થયા પછી, 2017 માં, અમિષા રણબીર કપૂર સાથે સંબંધ બાંધવા માંગતી હતી પરંતુ તે થઈ શક્યું નહીં. તેમની લિન્કઅપની અફવાઓ પણ ફાટી નીકળી હતી. ડેક્કન ક્રોનિકલ પર પ્રકાશિત અહેવાલ મુજબ, અમિષા અને રણબીર રણધીર કપૂરના 70 માં જન્મદિવસ પર એક જ પાર્ટીમાં હાજર હતા. અમીષા તેની સાથે જઇને તેની સાથે કોઈ ખાનગીમાં વાત કરવા માંગતી હતી. અમીષા વારંવાર રણબીરને અલગથી ચાલવા માટે સંપર્ક કરતી. અમિષા તેની સાથે શું વાત કરવા માંગે છે તે રણબીર કપૂર સમજી શક્યા નહીં. તેથી તેણે કોઈને કહ્યા વિના શાંતિથી પાર્ટી છોડી દીધી. આ પાર્ટીમાંથી રણબીર અને અમિષાની તસવીરો વાયરલ થઈ રહી હતી. ત્યારે આ બંનેના લિન્કઅપ થયાના સમાચાર સામે આવવા લાગ્યા. આ પછી, રણબીરે અમીષાથી દૂર રહેવાનું શરૂ કર્યું. જો કે, આ ઘટનાનો કોઈ અહેવાલ ક્યાંય બહાર આવ્યો નથી.અહીં અમે તમને અમીષા પટેલની લવ લાઇફ વિશે જણાવ્યું હતું. આવી સ્થિતિમાં, જો અભિનેત્રી અમીષા પટેલે જલ્દીથી તેના લગ્નની ઘોષણા કરી છે, તો તેના ચાહકો ખૂબ ખુશ થશે. ધ્યાનમાં રાખો કે અમિષા પટેલ છેલ્લે ‘બિગ બોસ સીઝન 13’ માં શોની રખાત તરીકે જોવા મળી હતી.