અત્યાર સુધી તમે નથી જોઈ ટીવી કલાકારોના બાળકોની આ તસવીરો,એકે તો વેબ સિરિઝમા પણ કર્યુ છે કામ…

મિત્રો નમસ્કાર મિત્રો આજે આ લેખ દ્વારા તમારુ સ્વાગત કરુ છુ મિત્રો આજના સમયમા દરેક સ્ટાર કિડ્સ પોતાના એક અલગ લાઇફ જીવે છે અબે છેલ્લા ઘણા સમયથી બોલિવુડના સ્ટાર કિડ્સ ફિલ્મોમા પ્રવેશી ચુક્યા છે જેમાથી અમુકે સારુ એવુ નામ પણ કમાવ્યુ છે તો અમુક સ્ટાર કિડ્સ ફિલ્મોમા આવવા માટે તૈયારી કરી રહ્યા છે મિત્રો આતો સ્ટાર કિડ્સની વાત થઇ પરંતુ જે રીતે બોલિવુડમા સ્ટાર કિડ્સની ચર્ચા થાય છે.

તેવી જ રીતે ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીઝ મા પણ અમુક એવા સ્ટાર કિડ્સ છે જેઓ હમેશા કોઇને કોઈ કારણે ચર્ચામાં આવી જાય છે મિત્રો અને બોલિવુડના સ્ટાર કિડ્સ તરિકે ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીઝના સ્ટાર કિડ્સ પણ અભિનયની દુનિયામા પોતાનો પ્રવેશ કરી ચુક્યા છે મિત્રો આવો જાણીએ આવા જ અમુક ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીઝના સ્ટાર કિડ્સ જેઓ અત્યારે શુ કરી રહ્યા છે.મિત્રો બોલિવૂડ હોય કે ટીવી જગત આજકાલ સ્ટારકિડ્સની ઘણી ચર્ચાઓ થાય છે અને છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં આ બોલિવૂડ સ્ટાર કિડ્સ ફિલ્મ જગતમાં પ્રવેશી ચૂક્યા છે જો કે ટીવી કલાકારો ના બાળકો વિશે બહુ ઓછી જાણકારી છે તો ચાલો અમે તમને આવા સ્ટારકિડ્સ સાથે પરિચય કરીએ જેના માતાપિતા ટીવી સાથે સંબંધિત છે

પલક તિવારી.

મિત્રો ટીવીની જાણીતી પુત્રવધૂ પ્રેરણા એટલે કે શ્વેતા તિવારીની પુત્રી પલક તિવારી ટૂંક સમયમાં અભિનય ક્ષેત્ર ડેબ્યૂ કરી શકે છે તેમજ પલક સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને આવતા દિવસો સુધી તેના ફોટા શેર કરતી રહે છે અને જ્યારે શ્વેતા તિવારીની તસવીર સ્ક્રીન પર સીધી પુત્રવધૂની છે જ્યારે પલક ખૂબ જ બોલ્ડ શૈલીમાં જોવા મળી રહી છે.

નિધિ ટોપીવાલા.

મિત્રો રામાયણ ના ફરીથી પ્રસારણ થયા ત્યારથી તેના તમામ કલાકારો ચર્ચામાં આવ્યા હતા અને સીતાની ભૂમિકા નિભાવી રહેલી અભિનેત્રી દીપિકા ચિખલીયાની પુત્રી નિધિ ટોપીવાલા બરાબર તેની માતા જેવી લાગે છે મિત્રો આ તસવીરમાં તમે તેને ટ્રેડિશનલ લુકમાં જોઈ શકો છે.

ક્રિશ પાઠક.

મિત્રો રામાયણમા લક્ષ્મણ બનેલા સુનિલ લેહરિનો પુત્ર ક્રિશ પાઠક તેના પિતાના માર્ગ પર ચાલી રહ્યો છે મિત્રો કૃષ પાઠકે અભિનયની દુનિયામાં પ્રવેશ કર્યો છે અને નિખિલ અડવાણીની આ વેબ સિરીઝમાં ક્રિશે અયાન ખાનની ભૂમિકા ભજવી હતી અને ક્રિશને ટીવીમાં રસ નથી તેથી તે વેબ શોમાં હાથ અજમાવી રહ્યો છે.

આર્યન અને શૌર્ય.

મિત્રો કપિલના શોમાં અલગ પાત્ર ભજવનાર કિકુ શારદાને બે પુત્રો આર્યન અને શૌર્ય છ તેમજ કિકુના બંને પુત્રો તેની કાર્બન કોપી હોય તેવું લાગે છે અને તમે પોતેજ આ તસવીરો જોઇને એવુ જ લાગે છે કે તેઓ ખરેખર કિકુના જેવા જ દેખાય છે

મોહન ગ્રોવર.

મિત્રો કપિલ શર્મા શોના સૌથી લોકપ્રિય કલાકાર સુનીલ ગ્રોવરના પુત્ર મોહનને બહુ ઓછા લોકો જાણતા હશે કારણ કે સુનીલના પુત્રો હજી ખૂબ નાના છે અને જાહેરમાં ભાગ્યે જ બહાર આવે છે પરંતુ આ તસ્વીરમાં તમે તેમની અભિવ્યક્તિ ઓ એકદમ તેમના પિતાની જેમ લાગે છે.

ક્ષિતિજ અને સાગર ધોળકિયા.

મિત્રો કસૌટી જિંદગી કી માં કોમોલિકા તરીકેની ભૂમિકા માટે જાણીતી અભિનેત્રી ઉર્વશી ધોળકિયાના પુત્રો ક્ષીતિજ અને સાગર ધોળકિયા કે તેઓ ભાગ્ય જ લોકોની સામે આવે છે અને તેઓ તેમની મમ્મીની જેમ ક્ષિતિજ અને સાગર પણ ફિટનેસ ફ્રીક છે અને તેઓ તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ પણ અવારનવાર પોતના ફોટા શેર કરતા હોય છે.

આલિયા ફર્નિચરવાલા.

મિત્રો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 300 થી વધુ ફોલોવર સાથે પૂજા બેદી અને ફરહાન ફર્નિચરવાલાની પુત્રી આલિયા પહેલેથી જ સેલિબ્રિટી છે અને ગયા વર્ષે એક એવી વાત સામે આવી હતી કે તે સારા અલી ખાન અને જાન્હવી કપૂરના પગલે ચાલશે અને બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કરશે પરંતુ હકીકતમાં પૂજાએ એક પ્રકાશનને પણ કહ્યું હતું કે તેઓ તેને 2018 માં ફિલ્મોમાં રજૂ કરશે.

અલાવીયા જાફેરી.

મિત્રો જાવેદ જાફેરીની પુત્રી આલવિયા સોશિયલ મીડિયા પરના એક સૌથી જાણીતા ટીવી સ્ટાર કિડ્સ છે અને જ્યારે તે ફેશન અને સૌન્દર્યની વાત કરે છે ત્યારે તે એકદમ બિંદુ પર હોય છે જે તેનું એક મોટું કારણ છે કે તે આટલી વિશાળ ચાહકને અનુસરે છેએલાવિયાએ તેની અભિનયની શરૂઆત કરી હોવાના અહેવાલોથી ઇન્ટરનેટ અસ્પષ્ટ રહ્યું છે જો કે આ અંગે કોઈ સાચી માહિતી મળી નથી.