ભાગ્યજ જોવાં મળે છે આ કલાકારો ની પત્નીઓ હમેંશા રહે છે કેમરાથી,પરંતુ ખૂબસૂરતી છે સૌથી આગળ,જુઓ તસવીરો………

બોલિવૂડ કલાકારો જાહેર હસ્તીઓ છે. આવી સ્થિતિમાં, પોતાનું અંગત જીવન બાજુએ રાખવું તે ખૂબ મુશ્કેલ બની જાય છે. તો આજે અમે તમને 10 એવા પ્રખ્યાત કલાકારો વિશે જણાવીશું જેમની પત્નીઓ લાઈમલાઈટથી દૂર છે.બોલિવૂડ કલાકારોની ફેન ફોલોઇંગ એટલી જબરજસ્ત છે કે ચાહકો તેમની મૂર્તિના દરેક પાસા વિશે માહિતી મેળવવા માંગે છે. આટલું જ નહીં, કેટલાક કલાકારોમાં એટલી બધી ધામધૂમ હોય છે કે તેઓ તેમના મનપસંદ અભિનેતાની દરેક વસ્તુની નકલ કરે છે અને તેમના વ્યવસાયિક જીવનના સમાચારોને તેમના અંગત કરતા વધુ રાખે છે.બોલિવૂડ કલાકારોનું જીવન ખૂબ જ ગ્લેમરસ છે. આવી સ્થિતિમાં, જાહેર હસ્તીને કારણે, અભિનેતાઓનું ખાનગી જીવન પણ જાહેર કરવામાં આવે છે, પરંતુ આજે અમે તમને એવા 10 પ્રખ્યાત કલાકારો વિશે જણાવીશું, જેમની પત્નીઓ તેમના વિશે વધારે જાણતા નઈ હોય.

ઇરફાન ખાન.

સુતાપા સિકંદર,7 જાન્યુઆરી, 1967 ના રોજ રાજસ્થાનના ટોંકમાં જન્મેલા ઇરફાન ખાન હવે રહ્યા નથી. ચાહકોને તેની ફિલ્મ્સથી લઈને પ્રત્યેક પ્રોજેક્ટ વિશેની જાણકારી હશે, પરંતુ તેની પત્ની સુતાપા સિકંદર વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણતા હશે.23 ફેબ્રુઆરી 1995 ના રોજ, ઇરફાન અને સુતાપના લગ્ન થયા. સુતાપા અને ઇરફાન ક્લાસમેટ હતા અને બંને નેશનલ સ્કૂલ ઓફ ડ્રામામાં સાથે ભણ્યા હતા. ઈરફાને આજે જે સ્થાન પર છે તેના માટે ભારે જહેમત ઉઠાવી હતી. આ સંઘર્ષમાં સુતાપ હંમેશા તેની સાથે રહેતો. કૃપા કરી કહો કે સુતાપ એક સ્ક્રિપ્ટ લેખક છે.

જ્હોન અબ્રાહમ.

પ્રિયા રંચલ,જ્હોન અબ્રાહમની પત્ની પ્રિયા રંચલ લાઇમલાઇટથી દૂર રહે છે. 2014 માં, જ્હોન અને પ્રિયાએ ગુપ્ત રીતે લગ્ન કર્યાં હતાં. પ્રિયા રંચલ ભાગ્યે જ કેમેરા સામે આવે છે. તમે જાણો છો પ્રિયા અને જ્હોન તેમના લગ્ન જીવનમાં ખૂબ ખુશ છે. પ્રિયા અને જ્હોન પહેલીવાર બાંદ્રાના જિમ ખાતે મળ્યા હતા. પ્રિયા પહેલા જ્હોન એક્ટ્રેસ બિપાશા બાસુ સાથે 9 વર્ષ સુધી રિલેશનશિપમાં હતો. પ્રિયા વ્યવસાયે બેન્કર છે.

ઇમરાન હાશ્મી.

પરવીન સાહની,24 માર્ચ 1979 ના રોજ જન્મેલા, ઇમરાન હાશ્મી બોલિવૂડમાં તેના કિસિંગ સીન્સ માટે ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે. તેને બોલિવૂડનું ‘સિરિયલ કિસર’ પણ કહેવામાં આવે છે. જોકે, બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે ઇમરાને તેની સ્કૂલની મિત્ર અને લાંબા સમયની ગર્લફ્રેન્ડ પરવીન સાહની સાથે 6 વર્ષ ડેટિંગ કર્યા પછી લગ્ન કર્યા. પરવીન વ્યવસાયે શિક્ષક છે.

વિવેક ઓબેરોય.

પ્રિયંકા આલ્વા ઓબેરોય,વિવેક ઓબેરોયની ગણતરી તે બોલિવૂડ કલાકારોમાં થાય છે જે ક્યારેય ઈન્ડસ્ટ્રીને મોટી સફળ ન આપી શક્યા, પરંતુ તેમના અભિનયથી તેણે ચોક્કસપણે દરેકનું દિલ જીતી લીધું. એશ્વર્યા રાય સાથેના સંબંધો સમાપ્ત થયા બાદ વિવેકે કર્ણાટકના મંત્રી જીવરાજ આલ્વાની પુત્રી પ્રિયંકા આલ્વા સાથે લગ્ન કર્યા. આ તેનું ગોઠવેલું લગ્ન હતું. ખરેખર, વિવેક બ્રેકઅપ પછી એશ્વર્યા સાથે સંબંધ બાંધ્યો નહોતો. પ્રિયંકા લાઈમલાઈટથી દૂર રહે છે. પ્રિયંકા વ્યવસાયે એક સામાજિક કાર્યકર છે.

શરમન જોશી.

પ્રેરણા ચોપડા,અભિનેતા શરમન જોશી પ્રેમ ચોપરાના જમાઈ છે, જેમણે ‘3 ઇડિયટ્સ’, ‘ફેરારી કી સવારી’ અને ‘સ્ટાઇલ’ જેવી ફિલ્મોમાં જોરદાર પ્રદર્શન આપ્યું છે. તેણે પ્રેરણા ચોપરા સાથે લગ્ન કર્યા. બંનેએ એકબીજાને લગભગ એક વર્ષ ડેટ કરી અને વર્ષ 2000 માં લગ્ન કર્યા. પ્રેર્ના એક વ્યવસાયી મહિલા છે અને લાઈમલાઈટથી દૂર રહેવાનું પસંદ કરે છે.

સોહેલ ખાન.

સીમા સચદેવ,સલમાન ખાનનો ભાઈ અને અભિનેતા-નિર્માતા સોહેલ ખાન સીમા સચદેવ સાથે લગ્ન કરવા માટે તેમના પરિવારની વિરુદ્ધ ગયા હતા. 1997 માં, સીમા સચદેવ ફેશન ડિઝાઇનિંગમાં કારકિર્દી બનાવવા માટે દિલ્હીથી મુંબઇ આવી હતી. તે જ વર્ષે, સોહેલે પણ ફિલ્મ નિર્દેશનમાં પ્રવેશ કર્યો. સોહેલ અને સીમા પહેલી નજરે પ્રેમમાં પડી જાય છે. જો કે, તેમના બંને પરિવાર આ લગ્નની વિરુદ્ધ હતા. પરંતુ તે બંને પરિવારની વિરુદ્ધ ગયા અને મંદિરમાં લગ્ન કરી લીધા.

હની સિંઘ

શાલિની સિંહ,ભારતીય રેપર યો યો હની સિંહ ઘણીવાર ઓન-સ્ક્રીન પર સુંદર છોકરીઓ સાથે જોવા મળે છે. તેના ગીતોમાં માદક દ્રવ્યો અને સુંદર સુંદરીઓ પણ છે. પરંતુ રીઅલ લાઇફમાં હની સિંહ એવો બિલકુલ નથી. આ વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણે છે કે હનીના પ્રખ્યાત થયા પહેલા લગ્ન થયા હતા. હનીસિંહે પોતાનાં લગ્ન છુપાવ્યાં હતાં. હની સામાન્ય રીતે તેના અંગત જીવન વિશે વાત કરવાનું પસંદ કરતા નથી.શાલિની દિલ્હીની ગુરુ નાનક પબ્લિક સ્કૂલમાં તેની ક્લાસમેટ હતી. ભણતી વખતે બંને રિલેશનશિપમાં આવ્યા હતા. આ પછી, હની સિંહ લંડન ગયો હતો અને તેનો સંગીત અભ્યાસ પૂરો કર્યો. આ સમય દરમિયાન બંને રિલેશનશિપમાં હતાં. આ પછી, 23 જાન્યુઆરી, 2011 ના રોજ, શાલિની અને હનીએ ગુરુદ્વારામાં લગ્ન કર્યા.

આર.માધવન.

સરિતા બિરજે,બોલિવૂડ અને સાઉથના સુપરસ્ટાર્સ આર માધવન અને સરિતાની લવ સ્ટોરી ઘણી રસપ્રદ છે. પહેલા માધવન સેનામાં જવા માંગતો હતો, પરંતુ તેના માતાપિતા ઇચ્છતા હતા કે તેઓ મેનેજમેન્ટનો કોર્સ લે. આવી સ્થિતિમાં, ઇલેક્ટ્રોનિક્સની ડિગ્રી લીધા પછી, તેમણે દેશભરમાં સંદેશાવ્યવહાર અને જાહેર ભાષણના વર્ગો લેવાનું શરૂ કર્યું.આ સમય દરમિયાન તે સરિતા બિરજેને મળ્યો હતો. તે પછી તે એરહોસ્ટેસ બનવાની તૈયારી કરી રહી હતી અને વ્યક્તિત્વ વિકાસ વર્ગ માટે મહારાષ્ટ્રમાં હતી. તેણે માધવનથી વર્ગો લેવાનું શરૂ કર્યું. જ્યારે સરિતાની પસંદગી કરવામાં આવી ત્યારે સરિતાએ માધવને વ્યક્તિગત રૂપે આભાર માન્યો અને તેણીને ડિનર પર લઈ ગઈ. આ તેની પહેલી તારીખ હતી. આવી સ્થિતિમાં માધવને પણ કોઈ તક ગુમાવી નહીં અને સીધા તેમને પ્રપોઝ કર્યું. આ રીતે આર માધવને તેના જ વિદ્યાર્થી સાથે લગ્ન કર્યા.

નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકી.

અંજલિ સિદ્દીકી,નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકીએ આજે ​​જે સ્થાન છે તેના માટે સખત મહેનત કરી છે. માર્ગ દ્વારા, નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકીને તેમની વ્યક્તિગત અને વ્યાવસાયિક જીવનને અલગ રાખવાની ટેવ છે. આ જ કારણ છે કે લોકો તેની પત્ની અંજલિ વિશે ઓછા જાણે છે. અંજલિ તેની બીજી પત્ની છે, પરંતુ પહેલા નવાઝ અને અંજલિની તારીખ હતી અને લિવ-ઇન-રિલેશનશિપમાં રહેતી હતી. એક સમયે, આ સંબંધ ચરમસીમાએ હતો.બંનેને પ્રેમ હતો પણ લડ્યા વિના રહી શક્યો નહીં. પછી એક દિવસ બંને વચ્ચે ગંભીર લડાઇ થઈ અને આ વખતે અંજલી પોતાનો સામાન લઇને ગઈ હતી. તે જ સમયે, નવાઝ પણ તેમને મનાવવા ગયા ન હતા. તે પછી આ સંબંધ સમાપ્ત થયો. એક વર્ષ સુધી અંજલિના સમાચાર ન મળ્યા બાદ નવાઝે શીબા સાથે લગ્ન કરી લીધાં. બાદમાં શીબા અને નવાઝના લગ્ન નિષ્ફળ ગયા અને બંનેના છૂટાછેડા થઈ ગયા. આવી સ્થિતિમાં અંજલિ ફરી એકવાર પ્રવેશ કરી. ત્યારબાદ બંનેના લગ્ન થયા.

રાજા-જાસ્મિન,પોપ્યુલર રેપર બાદશાહના પણ લગ્ન છે. એટલું જ નહીં, રાજા અને જાસ્મિન એક પુત્રીના માતા-પિતા પણ છે. તેમણે ‘કાલા ચશ્મા’, ‘બેબી કો બેઝ બેસ પસંદ હૈ’ જેવા પ્રખ્યાત ગીતોમાં પોતાનો અવાજ આપ્યો છે. આપણે રાજાની પત્ની જાસ્મિન વિશે ઘણું જાણતા નથી, પરંતુ બંને તેમના લગ્ન જીવનમાં ખુબ ખુશ છે.તેથી આ 10 પ્રખ્યાત કલાકારો અને તેમની ઓછી જાણીતી પત્નીઓ હતી. જો કે, આ પત્નીઓ હંમેશા પડદા પાછળ રહીને તેમના પતિને ટેકો આપે છે. આવી સ્થિતિમાં, ‘દરેક સફળ પુરુષની સ્ત્રીનો હાથ હોય છે’ એમ કહેવું ખોટું નહીં થાય.