ભાગ્યજ જોવાં મળે છે આ બોલિવૂડ સ્ટાર્સનાં ભાઈ બેહનો, હમેંશા રહે છે કેમરા થી દુર,જુઓ તસવીરો………

બોલીવુડ સ્ટાર્સના ભાઈઓ અને બહેનો જે તમને નથી જાણતા તમે લાઈમલાઈટથી ખૂબ દૂર રહે છેવિશ્વનો સૌથી પવિત્ર સંબંધ ભાઈ બહેનનો માનવામાં આવે છે. સામાન્ય માણસોની જેમ બોલીવુડની હસ્તીઓને પણ ભાઈ-બહેન હોય છે. પરંતુ લોકો તેના વિશે ઓછા જાણે છે કારણ કે તે લાઈમલાઈટથી દૂર રહે છે. તો ચાલો અમે તમને આવા ભાઈ-બહેનો વિશે જણાવીશું.વિશ્વનો સૌથી પવિત્ર સંબંધ ભાઈચારો માનવામાં આવે છે. સામાન્ય માણસોની જેમ બોલીવુડની હસ્તીઓ પણ ભાઈ-બહેન હોય છે. પરંતુ લોકો તેના વિશે ઓછા જાણે છે, કારણ કે તે લાઈમલાઈટથી દૂર રહે છે. બોલીવુડમાં કેટલાક સુપરસ્ટાર એવા છે કે જે ભાઈ-બહેન છે પરંતુ આવું ખૂબ જ ભાગ્યે જ બને છે જ્યારે આ લોકો તેમના સ્ટાર ભાઈ-બહેન સાથે કેમેરાની સામે જોતા હોય. આમાંના ઘણા ભાઈ-બહેનો છે જેમને ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી સાથે કોઈ લેવાદેવા નથી. તો ચાલો જાણીએ બોલીવુડની કેટલીક રીયલ લાઇફ બહેન-ભાઈની જોડી જેઓ લાઇમલાઇટથી દૂર રહે છે.આ સંબંધો સામાન્ય લોકોના જીવનમાં જે રીતે મહત્વ ધરાવે છે તે જ રીતે બોલીવુડ સ્ટાર્સ પણ તેમના સંબંધોને ધ્યાનમાં રાખે છે. કેટલાક ભાઈ-બહેનોએ પણ ભ્રામક કામ કર્યું છે. પરંતુ ભાઈ બહેનની આ જોડી જલ્દી જ ક્યાંય જાહેરમાં દેખાતી નથી. તો ચાલો જાણીએ તેમના વિશે.

એશ્વર્યા રાયનો મોટો ભાઈ આદિત્ય રાય,મિસ વર્લ્ડ રહી ચૂકેલી એશ્વર્યા રાય આખી દુનિયા જાણે છે, પરંતુ તેના ભાઈ વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણે છે. એશ્વર્યાનો મોટો ભાઈ આદિત્ય મર્ચન્ટ નેવીમાં એન્જિનિયર રહ્યો છે. તેણે 2009 માં મિસ ઈન્ડિયાના પ્રથમ વિજેતા શ્રીમા રાય સાથે લગ્ન કર્યા. તેમને બે પુત્ર વિહાન અને શિવાંશ છે. આદિત્યનો પરિવાર લાઈમલાઈટથી દૂર રહે છે, પરંતુ જ્યારે પણ એશ્વર્યાને તેમની જરૂર પડે છે, ત્યારે તેઓ તરત જ આવી જાય છે.

શાહરૂખ ખાનની મોટી બહેન શહનાઝ શાહનાઝ શાહરૂખ ખાનની મોટી બહેન છે. શહેનાઝ શાહરૂખની સાથે ‘મન્નત’માં રહે છે. તેના માતાપિતાના મૃત્યુ પછી, શહનાઝ હતાશાથી ઘેરાયેલી હતી, તે સમયે શાહરૂખે તેની ભાઈની જેમ જવાબદારી લીધી હતી અને તેને હતાશામાંથી બહાર કાઢી હતી. શહનાઝને કેમેરાની સામે આવવાનું જરાય પસંદ નથી. તેથી, તેની તસવીરો મીડિયામાં ભાગ્યે જ જોવા મળે છે. તે ભાગ્યે જ કોઈ પાર્ટીમાં કે જાહેરમાં જોવા મળે છે. તે શાહરૂખની બહેન હોવા છતાં પણ આટલી સરળ રીતે જીવે છે.

પ્રિયંકા ચોપરાના નાના ભાઈ સિદ્ધાર્થ ચોપરા બોલિવૂડની દેશી ગર્લ પ્રિયંકા ચોપરાનો પણ એક નાનો ભાઈ છે. પ્રિયંકા કરતા 7 વર્ષ નાના સિદ્ધાર્થ ચોપરા, ફિલ્મ્સથી દૂર જતા હોસ્પિટલ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાની કારકીર્દિ બનાવી રહ્યા છે. સિદ્ધાર્થ એક ચુનંદા નિષ્ણાત છે જે લાઈમલાઈટથી દૂર રહે છે. સિદ્ધાર્થ એપ્રિલ 2019 માં ઇશિતા સાથે લગ્ન કરવાના હતા, પરંતુ કેટલાક કારણોસર લગ્ન તૂટી પડ્યાં. બંનેએ પરસ્પર કરાર દ્વારા સંબંધોને સમાપ્ત કરવાનો નિર્ણય કર્યો. આટલું જ નહીં, પ્રિયંકાની બે બહેનો મનારા અને પરિણીતી ચોપડા ફિલ્મોમાં ભાગ્ય અજમાવી રહી છે.

અર્જુન કપૂરની બહેન અંશુલા,અર્જુન કપૂર તેની બહેન અંશુલા કપૂરની ખૂબ નજીક છે. બંને બોની કપૂર અને તેની પહેલી પત્ની મોના સુરીનાં બાળકો છે. મોના સુરી હવે અમારી સાથે નથી. અંશુલા ગુગલ પર કામ કરે છે. અંશુલાએ કોલમ્બિયા યુનિવર્સિટીમાંથી સ્નાતક થયા, પરંતુ તેને બોલિવૂડમાં રસ નથી. અંશુલા લાઇમલાઇટથી દૂર રહે છે.

રણવીર સિંહની બહેન રીતિકા ભાવના,માર્ગ દ્વારા, ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં, રણવીર સિંહ દૂરના સંબંધોમાં સોનમ કપૂરનો ભાઈ હોવાનું લાગે છે. પરંતુ વાસ્તવિક જીવનમાં, રણવીરની એક મોટી બહેન છે, જેનું નામ રિતિકા ભાવનાની છે. તેઓ લાઇમલાઇટથી પણ દૂર રહે છે. રિતિકા પણ પેટ પ્રેમી છે. રણવીરનો તેની બહેન સાથેનો સંબંધ એવો છે કે તે તેની માતાને મોટી માતા અને બહેનને નાની માતા કહે છે.

રિદ્ધિમા કપૂર, રણબીર કપૂરની મોટી બહેન,રણબીર કપૂરની એક મોટી બહેન રિદ્ધિમા કપૂર છે, જે લગ્ન કર્યા બાદ હવે મીડિયામાં ભાગ્યે જ જોવા મળે છે. તેણે દિલ્હી સ્થિત ઉદ્યોગપતિ ભરત સાહની સાથે લગ્ન કર્યા છે. તે સમરા નામની પુત્રીની માતા છે. તે લાઇમલાઇટમાં દૂર છે પરંતુ પિતાના મૃત્યુ પછી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ સક્રિય રહે છે.

રિતિકની બહેન સુનૈના રોશન,રિતિક તેની બહેન સુનૈના રોશન સાથે ખૂબ પ્રેમ કરે છે. સુનૈના તેના પતિથી અલગ થઈ ગઈ છે. તેણીને કેન્સર હતું, પરંતુ હવે તે કીમોથેરાપી મેળવ્યા બાદ સ્વસ્થ થઈ ગઈ છે. સુનાઇના ‘કાઇટ્સ’ અને ‘ક્રેઝી 4’ ફિલ્મોમાં સહ નિર્માતા તરીકે કામ કરી ચૂકી છે.

અનુષ્કા શર્માના ભાઈ કર્નેશ શર્મા,અનુષ્કાના ભાઈ કર્નેશ શર્મા ભલે ઇન્ડસ્ટ્રી સાથે સંકળાયેલા ન હોય પરંતુ તેમને ફિલ્મોમાં રસ છે. અનુષ્કા અને કર્ણેશે ફિલ્મ કંપની ‘ક્લીન સ્લેટ’ સાથે જોડી બનાવી હતી જેની પહેલી ફિલ્મ ‘એનએચ 10’ હતી. કર્નેશ શર્મા અંડર -19 રણજી ક્રિકેટ પણ રમી ચૂક્યો છે. તેની વિરાટ સાથે મિત્રતા પણ હતી, જેના કારણે તે બાળપણમાં અનુષ્કાના ઘરે જતો હતો. કર્ણેશ અગાઉ મર્ચન્ટ નેવીમાં સેવા આપી ચૂક્યો છે. આ ક્ષણે, તેઓ પણ લાઈમલાઈટથી દૂર રહે છે.

અભિષેક બચ્ચનની બહેન શ્વેતા નંદા બચ્ચન,અમિતાભ બચ્ચનની પુત્રી શ્વેતા બચ્ચન અને પુત્ર અભિષેક બચ્ચનનું બોન્ડિંગ ખૂબ મજબૂત માનવામાં આવે છે. શ્વેતા તેના પિતા બિગબીની ખૂબ નજીકની માનવામાં આવે છે, ત્યારબાદ અભિષેક માતા જયા બચ્ચન સાથે વધુ જોડાયેલા છે. ઘણા પ્રસંગોએ, શ્વેતા અને અભિષેકની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવી છે.

સોનમની બહેન રિયા કપૂર,કપૂર પરિવારની આ બંને બહેનો વચ્ચે સૌથી સામાન્ય બાબત એ છે ફેશનની સાથે જોડાણ. ફેશન પ્રત્યેના તેમના જુસ્સાને કારણે, આ બંને બહેનો ઘણીવાર કોઈક ઇવેન્ટમાં સાથે જોવા મળે છે. બંને વચ્ચે મજબૂત સંબંધ બંધન પણ સ્પષ્ટ દેખાઈ આવે છે. સોનમની જેમ રિયા કપૂર પણ ફિલ્મો સાથે સંકળાયેલી છે અને તે મૂવીઝનું નિર્માણ કરે છે.

અક્ષય કુમારની બહેન અલકા ભાટિયા,અક્ષય કુમાર તેની બહેન અલકા ભાટિયાની ખૂબ નજીક છે. અલકાએ બિલ્ડર સુરેન્દ્ર ભાટિયા સાથે લગ્ન કર્યા છે. માર્ગ દ્વારા, આ અલ્કા અને સુરેન્દ્રના બીજા લગ્ન છે. જોકે અલ્કાના પિતા લગ્નની વિરુદ્ધ હતા, પણ અક્કી અને ટ્વિંકલે મામલો સંભાળ્યો. અક્ષય તેની બહેનની ખૂબ નજીક છે. અલકાએ હવે ફિલ્મ નિર્માણમાં સાહસ કર્યું છે. તેણે ફિલ્મ ‘ફાગલી’ બનાવી છે.

સોનાક્ષી સિંહાનો ભાઈ લુવ અને કુશ,અભિનેત્રી સોનાક્ષી સિંહાના બે જોડિયા ભાઈ છે, નામ લવ અને કુશ. પિતા અને બહેનની જેમ લવ-કુશ પણ ફિલ્મ ઉદ્યોગ સાથે સંકળાયેલા છે. પ્રેમે સાદિયા 2010 માં કામ કર્યું છે. જોકે, આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર સફળતા મેળવી શકી નથી. દબંગના શૂટિંગ દરમિયાન કુશે અભિનવ કશ્યપને મદદ કરી હતી. સોનાક્ષી આ બંનેની ખૂબ નજીક છે. પરંતુ એવા લોકો બહુ ઓછા છે જે તેમને ઓળખે છે.તો અહીં અમે તમને એવા સેલિબ્રિટી વિશે કહ્યું છે કે જેના ભાઈ-બહેન લાઈમલાઈટથી દૂર રહે છે.