ભારત ની આ મોડેલ પાસે જેવી ફિગર છે એવી તો બોલિવૂડ નહીં પણ હોલિવૂડ ની અભિનેત્રી પાસે પણ નથી….

તમે આજ સુધી ઘણી બધી અભિનેત્રી ઓ અને મોડલ ની હોટ તસવીરો જોઈ હશે પણ આજે અમે તમને જે મોડલ વિસે જણાવવાના છે એને તમે કયારેય નહીં જોઈ હોઈ એની ફિગર એટલી બધી જબરદસ્ત છે કે તમે એને જોઈને બોલિવૂડ નહીં પણ સાઉથ અને હોલિવૂડ ની અભિનેત્રીઓ ને પણ ભૂલી જશો.

Advertisement

સોશિયલ મીડિયા પર આજકાલ એક મૉડલ દ્વારા પોતાના સેક્સી અને બોલ્ડ ફોટોઝ શેર કરીને ધૂમ મચાવવામાં આવી રહી છે. ખાસ વાત એ છે કે, આ મૉડલના બોલ્ડ ફોટો જેઈને સૌ કોઈ હેરાન થઈ રહ્યું છે અને લોકો તેની પાછળ પાગલ બની રહ્યાં છે.આ મૉડલ ખરેખર હૉટ, બોલ્ડ અને સેક્સી છે. તે દર વખતે પોતાના આવા જ ફોટો શેર કરે છે.અને એની ફિગર ના હર કોઈ દીવાના છે.

ભારતીય મોડેલ સામિયા બાંગરા પોતાના હોટ ફીગર દ્વારા ભારતીય જ નહીં આંતરાષ્ટ્રીય મોડેલ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં જાણીતી છે.ભારતના હૈદરાબાદમાં જન્મેલી સામિયા આજે ચેન્નઈને ટોચની મોડેલ છે.તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એકથી એક હોટ તસવીરોને જોઈને તમે પણ તેના ફેન થઈ જશો.સામીયા બાગાર ની તસવીરો પણ સોશિયલ મીડિયામાં ખુબ જ વાયરલ થાય છે.પોતાની બોલ્ડ તસવીરોને લઇ સામીયા ચર્ચામાં બની રહે છે.કોઇ એવો દિવસ નથી જતો જ્યારે આ મોડેલે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાનો ફોટો શેર ના કરે.

સમિયા બાંગેરા એ એક સુંદર ભારતીય ફેશન મોડેલ છે. એનોજન્મ હૈદરાબાદ ભારતમાં થયો હતો.પણ એક વર્ષ પછી, તેણી તેના પરિવાર સાથે મેલબોર્ન ઓસ્ટ્રેલિયા જતી રહી હતી. તેની સેક્સી અને હોટ પર્સનાલિટીને કારણે તેના ફેન્સ ફોલોઇંગ દિવસેને દિવસે વધી રહ્યા છે.

એના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેના ઘણા બધા ફોલોઅર્સ છે અને દિવસે ને દિવસે ફોલોઅર્સની સંખ્યામાં વધારો થાય છે.તેણે વધુ ફેશન શોમાં ભાગ લીધો હતો. અને તે ચેન્નાઈની ટોપ ઓડલોમાંની એક છે. આ યુવતી તેના હોટેસ્ટ ફોટોશૂટ માટે જાણીતી છે.આ ભારતીય મોડેલ નું બીજું નામ છે સિમ્મી.

આ મોડેલ એક મુસ્લિમ પરિવાર માંથી આવે છે.આ મોડેલે કોલેજમાં થી ગ્રેજ્યુએટ થઈલી છે.સમિયા બેંગેરાના પિતા ખૂબ પ્રખ્યાત કુક છે અને તેઓ કામ કરતા એમને દુનિયાભરની મુસાફરી કરે છે. સમિયા બાંગેરાની માતા મુસ્લિમ પરિવારની છે અને હવે તે ચેન્નાઈ ભારતની આંતરરાષ્ટ્રીય મહિલા સંગઠનની અધ્યક્ષ છે.

સમિયા બેંગેરાને મુસાફરી અને નૃત્ય પસંદ છે.તેણીને તેના મિત્રો સાથે પાર્ટીઓ માણવાની પસંદ છે.શાહરૂખ ખાન અને જોની ડેપ તેના પ્રિય અભિનેતા છે.તેની પ્રિય અભિનેત્રી એશ્વર્યા રાય બચ્ચન અને શ્રીદેવી છે.આ યુવતીને મસાલેદાર ખોરાક ખાવાનું ખૂબ પસંદ છે પરંતુ તે સ્વાસ્થ્ય માટે પણ સભાન છે.

તેના પ્રિય ખોરાક ચોકલેટ્સ અને બટર ચિકન છે.સામીયા ના ચાહકો પણ તેનો હોટ લુક જોવા માટે તલપાપડ થઇ આતુરતાથી રાહ જોતા હોય છે.સામીયા પોતાના અભિનયથી એટલી ચર્ચામાં નથી રહેતી જેટલી તે પોતાની તસવીરોના કારણે ચર્ચામાં રહે છે. સામીયાના ચાહકો માત્ર ભારત માં જ નહી પરંતુ વિદેશ માં પણ છે.

Advertisement