ભારતીય ક્રિકેટ ટીમનાં આ ખુંખાર ખિલાડીએ પોતાનીજ ભાભી સાથે કરી લીધાં લગ્ન……

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં હું તમારું હાર્દિક સ્વાગત કરું છું મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આજે હું તમારા માટે આ લેખમાં તમને એક એવી માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું જેના વિશે તમને ભાગ્યે જ ખબર હશે. તમને જણાવી દઈએ કે એવું કહેવામાં આવે છે કે ઇશ્ક અને જંગમાં દરેક વસ્તુ ઉચિત છે, ઇશ્ક એક એવો જુસ્સો છે જે જોતા નથી કે તેની સામેની વ્યક્તિ ગૌરવર્ણ, કાળો, તેના કરતા બરાબર કે નાનો છે કે મોટો છે. ચાલો આપણે તમને જણાવી દઈએ કે પ્રેમ એ પણ એક ખૂબ જ વિચિત્ર વસ્તુ છે, જેની પાસેથી એક કપ જાણીતો નથી, અને એકવાર થઈ જાય, તો પછી તે રોકી શકાતું નથી.

Advertisement

મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આવી જ ઘટના ભારતીય રમતવીર ખેલાડી સાથે બની છે જેમણે ક્રિકેટના મેદાન પર એક મહાન રમત તેમજ તેની જિંદગીની એક રમત બતાવી, જેને જાણીને બધા જ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. ખરેખર આજે આપણે એવા બેટ્સમેન વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ જેની લવ સ્ટોરી કંઈક અલગ છે. તેની લવ સ્ટોરી એવી છે કે તેણે તેની ભાભી સાથે સંબંધ શરૂ કર્યો અને તેના મિત્રની પત્ની સાથે લગ્ન કરી લીધા.

હા, તમે એકદમ બરાબર સાંભળી રહ્યા છો .. ખરેખર આપણે વાત કરી રહ્યા છીએ ભારતીય ટેસ્ટ ટીમના ઓપનર મુરલી વિજય વિશે, જે ખૂબ શાંત છે. તમને જણાવી દઇએ કે બંને બેટ્સમેન મુરલી વિજય અને વિકેટકીપર બેટ્સમેન દિનેશ કાર્તિક વચ્ચે ખૂબ જ સારી મિત્રતા હતી, પરંતુ એક નાની વાત જે પછીથી ખૂબ મોટી થઈ ગઈ, જેના કારણે તેમની મિત્રતા આ સમયે તિરાડ પડી ગઈ. હકીકતમાં, આ બાબત એ છે કે કોઈક દિનેશ કાર્તિકને ખબર પડી કે તેની પત્નીનો અફેર તેના એકમાત્ર ખાસ મિત્ર મુરલી વિજય સાથે ચાલી રહ્યો છે.

આ જાણ્યા પછી કાર્તિકને મોટો આંચકો લાગ્યો. પરંતુ દિનેશ કાર્તિકે આ બાબત ગંભીરતા સાથે લીધી હતી અને પત્નીને છૂટાછેડા આપી દીધા હતા, આ બાબતે ગડબડી ન કરતા.જણાવી દઈએ કે તેની પત્ની નિકિતા છૂટાછેડા દરમિયાન ગર્ભવતી હતી, પરંતુ બંનેના છૂટાછેડા થતાંની સાથે જ નિકિતાએ મુરલી વિજય સાથે લગ્ન કરી લીધા અને તે પછી તરત જ નિકિતાએ એક બાળકને જન્મ આપ્યો. અહીંની સૌથી મોટી વાત પણ પ્રકાશમાં આવી કે કાર્તિકે ક્યારેય પણ તે બાળક ઉપર પોતાનો હક લગાવવાનો પ્રયાસ કર્યો નહીં.

આના થોડા સમય પછી, દિનેશ કાર્તિકની જીંદગી ફરી એકવાર જીવંત થઈ જ્યારે તે ભારતના આંતરરાષ્ટ્રીય સ્ક્વોશ ખેલાડી દીપિકા પલ્લિકલની સાથે પ્રવેશ્યો. અમને જણાવી દઈએ કે કાર્તિક અને દીપિકાની મુલાકાત 2013 માં થઈ હતી અને તે પછી દિનેશ કાર્તિકે તેનું બીજું લગ્ન ભારતીય સ્કેશ પ્લેયર દીપિકા પલ્લિકલ સાથે કર્યું હતું. આજે આ બંને ખેલાડીઓ ખૂબ જ ખુશીથી અને એક આદર્શ દંપતીની જેમ પોતાનું જીવન વિતાવી રહ્યા છે.

દિનેશ કાર્તિકની પત્ની નિકિતાનો અફેર મુરલી વિજય સાથે શરૂ થયું હતું. જ્યારે દિનેશ કાર્તિકને આ વાતની જાણ થઈ તો તેણે નિકિતા અને મુરલી વિજય બંનેથી પોતાની નારાજગી જાહેર કરી હતા. જોકે નિકિતા અને મુરલી વિજય ખુબ નજીક આવી ચુક્યા હતા. દિનેશ કાર્તિક ના પાડવા છતાં બંને એક બીજા સાથે મળતા હતા. નિકિતા અને મુરલી વિજયની મિત્રતા થઈ ગઈ અને મિત્રતા ક્યારે પ્રેમમાં બદલાઈ ગઈ એ કોઈને ખબર જ ન પડી.

આઇપીએલ સિઝન-5 દરમિયાન દિનેશની પત્ની નિકિતા અને ક્રિકેટર મુરીલી વિજયની વચ્ચે નિકટતા વધી રહી હતી. આ સમયે નિકિતા પ્રેગ્નન્ટ હતી. જો કે દિનેશને તેમના અફેરની જાણ થઇ તો બાળક પર અધિકાર જમાવ્યા વિના જ નિકિતાને ડિવોર્સ આપી દીધા. દિનેશ સાથે ડિવોર્સ થયા બાદ તરત જ નિકિતાએ મુરલી વિજય સાથે લગ્ન કરી લીધા. આ ઘટના બાદ દિનેશ ખૂબ ભાંગી ગયો હતો. તેણે નિકિતા પર ખૂબ ભરોસો કર્યો હતો. આ વિશ્વાસઘાતે તેને બહુ મોટો આઘાત લાગ્યો હતો.

જોકે થોડા સમય સુધી કાર્તિક અને નિકિતા વચ્ચે બધું બરાબર ચાલતું હતું. જોકે 2012ની આઈપીએલ-5 દરમિયાન દિનેશ કાર્તિક અને નિકિતા સાથે હતો. આ દરમિયાન નિકિતા મુરલી વિજયને મળી હતી જેની ઈમ્પ્રેશન નિકિતા પર ઘણી સારી પડી હતા. એમ કહી શકાય કે, મુરલી વિજય દિનેશના જીવનમાં વિલન બનીને આવ્યો હતો.કાર્તિક તેની જિંદગીમાં આવેલ આ તોફાન સામે એકલો જ ઝઝૂમ્યો હતો. આ સમયે તેની જિંદગીમાં ભારતની ઇન્ટરનેશનલ સ્ક્વોશ પ્લેયર દિપીકા પલ્લીકલની એન્ટ્રી થઇ. કાર્તિક અને દીપિકાનું લગભગ 2 વર્ષ સુધી અફેર ચાલ્યું, ત્યારબાદ ઓગસ્ટ 2015માં તેમના લગ્ન થયા.

હવે નિકિતા અને દિનેશ બંને પોત-પોતાની જિંદગીમાં ખુશ છે. આઇપીએલની સાથે જ તે ઇન્ડિયન ક્રિકેટમાં પણ શાનદાર પર્ફોર્મ કરી રહ્યો હતો. જોકે, દિનેશ દોસ્ત અને પત્નીએ કરેલો વિશ્વાસઘાત તે ક્યારેય ભૂલી નથી શક્યો.જોકે, નિકિતા સાથે ડિવોર્સ બાદ દિનેશે માત્ર તેના કરિયર પર જ ધ્યાન આપ્યું અને આ સમયે તેનો કરિયર ગ્રાફ ઘણો વધ્યો. દિનેશ આઇપીએલમાં 4 ફ્રેચાઇજી માટે 500થી વધુ રન બનાવનાર એક માત્ર ખેલાડી છે.

Advertisement