ભારતીય મહિલાઓને ખુબજ પસંદ છે આ પાંચ સંભોગ પોઝીશન,નથી જાણતાં તો જાણીલો……

કામસુત્રમાં ઘણી એવી સેક્સ પોઝિશન્સ કહેવામાં આવી છે જે મહિલાઓને સંપૂર્ણ રીતે સંતોષવા માટે બનાવવામાં આવી છે. કેટલાક પુરુષો માને છે કે મહિલાઓને સંપૂર્ણ રીતે સંતુષ્ટ કરવા ખૂબ જ મુશ્કેલ છે અને આ માટે કેટલીક વિશેષ પદ્ધતિઓ અપનાવવી પડશે. જ્યારે આવુ નથી, અમે આ વિશે કેટલીક મહિલાઓ પાસેથી તેમનો અભિપ્રાય જાણવાનો પ્રયત્ન કર્યો.

Advertisement

જેમાં તેમણે ખુલ્લેઆમ કહ્યું અને સ્વીકાર્યું છે કે કઇ સેક્સ પોઝિશન્સ તેમને સૌથી પ્રિય રહે છે. જે તેનાથી તેઓ ઓર્ગેઝમનો આનંદ મેળવે છે. જો તમે પણ વિચારો છો કે તે કઇ સેક્સ પોઝિશન્સ છે, તો તમારે ગભરાવુ જોઈએ નહીં, તેના બદલે અમે અહીં તે પોઝિશન્સ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યાં છીએ. તો જાણો.રિવર્સ કાઉ ગર્લ: નાદિયાજી જણાવે છે કે રિવર્સ કાઉ ગર્લ તેની સૌથી પ્રિય સેક્સ પોઝિશન છે અને તે મોટે ભાગે આ લૈંગિક સ્થિતિને અપનાવે છે.

આ કરવાથી, તે ખૂબ જ જલ્દી ઓર્ગેઝમને પ્રાપ્ત કરે છે. આ સેક્સ પોઝિશનમાં, તમામ નિયંત્રણ સ્ત્રીની પાસે હોય છે અને તે સ્ત્રી પર નિર્ભર કરે છે કે તે શિશ્નને કેટલું અને કેટલી ગતિથી પ્રવેશવા દેવું.ડોગી સ્ટાઇલ:- મીના કહે છે કે તેને ડોગી સ્ટાઇલમાં સેક્સ પસંદ છે. આમાં પુરુષના પાછળના ભાગમાંથી શિશ્નનો પ્રવેશ કરાવવો તેને સંપૂર્ણપણે ઉત્તેજિત કરે છે.

એવી ઘણી સ્ત્રીઓ છે જેઓ ડોગી સ્ટાઇલમાં સેક્સને પસંદ કરે છે. આ સ્થિતિમાં, પુરુષનું શિશ્ન સ્ત્રીના સર્વિક્સને સ્પર્શ કરવાનું શરૂ કરે છે, જે તેમને ખૂબ આનંદ આપે છે.વુમન ઓન ટોપ:- બુલી કહે છે કે તેણીને આ પોઝિશન સૌથી વધુ પસંદ છે અને તે તેના બોયફ્રેન્ડની પણ ફેવરિટ પોઝિશન છે. આ પોઝિશનમાં, પેનીટ્રેશન દરમિયાન ઘર્ષણ બંને પાર્ટનરને ખૂબ આનંદ આપે છે.

આ સેક્સ પોઝિશનમાં પણ સ્ત્રીનું સંપૂર્ણ નિયંત્રણ હોય છે અને આ સ્થિતિમાં ઓર્ગેઝમ મેળવવું ખૂબ જ સરળ છે. આમાં, મહિલા તેના હિપ્સ ઉપર નીચે કરીને આનંદ વધારી શકે છે.ઇરોટિક વી: સોનમ કહે છે કે તે આ સેક્સ પોઝિશનને ખૂબ પસંદ કરે છે અને જેમણે હજી સુધી આ પોઝિશન અજમાવી નથી, તેઓએ પ્રયાસ કરવો જ જોઇએ.

તેના પોતાના અનુભવ મુજબ, આ સ્થિતિમાં સેક્સ માણવું એ ઓર્ગેઝમ લેવાની એક નવી નવી રીતની અનુભૂતિ આપે છે અને તેમાં ઊંડી પેનીટ્રેશન ને લીધે વધારે આનંદ આવે છે.ઘણી સ્ત્રીઓ ઇરોટિક વી સેક્સ પોઝિશનને પસંદ કરે છે કારણ કે તેમાં ખૂબ જ ઊંડું પેનીટ્રેશન હોય છે. આમાં, મહિલા બેડના ખૂણા પર હોય છે અને તેના હિપ્સને ધાર પર રાખે છે.

આ કરતી વખતે, ધ્યાનમાં રાખો કે તમારા પલંગની ઊંચાઈ એટલી પૂરતી હોવી જોઈએ, જેથી સંભોગ કરવો સરળ રહે.મિશનરી: તપસ્યા કહે છે કે તેને મિશનરી સેક્સ પોઝિશનમાં સૌથી વધુ સંતોષ મળે છે, અને આ સેક્સ પોઝિશનમાં તે એકબીજા સાથે શરીરને રગડવાનું પસંદ કરે છે. આ આખા વિશ્વમાં સૌથી પ્રચલિત સેક્સ પોઝિશન છે અને જેમાં એક પુરુષ સ્ત્રી ઉપર ઊંઘી અને સેક્સ કરે છે.

આમાં તમે મહિલાના પગ તમારા ખભા પર રાખીને સરળતાથી સેક્સ કરી શકો છો.સેક્સ રિલેશન વિશે વાત કરતા યુગલો વચ્ચે તે જરૂરી છે સેક્સ યુગલો વચ્ચે પ્રેમ વધારે છે અને સંબંધને મજબૂત બનાવે છે અને સ્ત્રીઓ ઘણીવાર પથારી પર પીડા અથવા લાગણીઓ તેમના જીવનસાથી સાથે શેર કરતી નથી અને બહુ ઓછા માણસો પણ આ વાતો સાંભળવા તૈયાર હોય છે અને ક્રિયાપ્રતિક્રિયાની આ અભાવ સેક્સના અનુભવને પણ વધુ પીડાદાયક બનાવે છે.

અને સમાન લૈંગિક સ્થિતિ વિશે વાત કરવી જે પુરુષો પ્રયાસ કરવાનો પ્રયાસ કરે છે.ફેસ પ્લે પોઝિશન.આ પોઝિશન ખુબ સરળ છે અને વળી બંને પાર્ટનરને એકબીજાની નજીક પણ લઈ જાય છે. આ પોઝિશનમાં સ્ત્રી પુરુષ પોતાનો ચહેરો એકબીજાની સામે રાખીને એકબીજાની આંખોમાં આંખ પરોવવાની છે. આ પોઝિશન તમે ચેર, સોફા કે બેડ પર પણ અજમાવી શકો છો.

સ્ત્રી પુરૂષ પર પોઝિશન લેવાની હોય છે અને તેના વાળમાં હાથ ફેરવતા ફેરવતા પુરૂષની પાર્ટનરની આંખમાં આંખ પરોવવાની હોય છે. આ ઉપરાંત તમે પાર્ટનરના આખા બોડી પર ગમે ત્યાં સ્પર્શ કરી શકો છો. આ પોઝિશનમાં સ્ત્રી અને પુરૂષ બંનેને સરખો આનંદ મળે છે. આ પોઝિશન અજમાવો તો તેમાં એ બાબત ખાસ ધ્યાનમાં રાખવાની છે કે તે પોઝિશન અંગેનુ તમને પુરતુ જ્ઞાન હોવું જોઈએ.સ્પૂનિંગ વીથ અ ડિફરન્ટ પોઝિશન.

આ પોઝિશન તમારે ફેબ્રુઆરી માસમાં અજમાવવાની છે. આ પોઝિશનમાં પુરૂષ પાર્ટનર બેડ પર સુઈ જાય છે જ્યારે સ્ત્રી પાર્ટનર તેની સાઈડમાં બાજુમાં બેસે છે. પુરૂષ પોતાનો એક પગ સ્ત્રીના પગ પર રાખવાનો હોય છે. પછી ધીરે ધીરે સ્ત્રી પાર્ટનરે પુરૂષે પોતાની તરફ ખેંચવાની છે. આ પોઝિશન તમે તમારી રીતે બને તેટલી રસપ્રદ બનાવી શકો છો.

આ પોઝિશન એકદમ સંભાળીને કરવાની છે નહીં કે પુરૂષે પોતાનુ બધુ વજન સ્ત્રી પર નાંખવાનુ છે. આ પોઝિશન ખુબ સ્લોલી કરવાની છે અન્ય પોઝિશનની સરખામણીએ. આ પોઝિશનમાં પાર્ટનરને સૌથી વધારે ઉત્તેજના મળે છે.ફાઈન ડાઈન 69 પોઝિશન.જો તમે પહેલી વાર સેક્સ કરો છો તમારા બોડીને થોડુ ઓઈલ મસાજ કરી લો. સેક્સ માટેની આ સારામાં સારી પોઝિશન છે.

69 પોઝિશન જ્યારે અજમાવવામાં આવે ત્યારે પ્રાઈવેટ પાર્ટસ થોડા ભીનાશ પડતા હોવા જરૂરી છે. આ પોઝિશનમા પણ ઓરલ સેક્સ દ્વારા લાંબા સમય સુધી ઉત્તેજના મેળવી શકાય છે. આ પોઝિશનમાં પુરુષ પોતાના મુખ દ્વારા સ્ત્રીની યોની સાથે સેક્સ કરે છે. તે સમયે સ્ત્રીના પગ થોડા ઉપરની સાઈડ હોય છે. આ સેક્સ પોઝિશન તમારી દરેક રાત્રીને યાદગાર બનાવી દેશે.બટરફ્લાય.

આ પોઝિશન બેડ, સોફા, કે કિચનપ્લેટફોર્મ પર પણ અજમાવી શકો છો. પુરૂષ પાર્ટનરે પોતાના પગ લાંબા કરીને બેસવાનુ હોય છે અને સ્ત્રી ઢીંચણના ભાગેથી પગ વાળીને પુરૂષ પર બેસે છે. અને તેના બે પગ પુરૂશની પગ વચ્ચે હોય છે. સ્ત્રી પોતાના પગ પુરૂષના ખભા પર રાખી શકે છે. આ એકદમ ઉત્તેજના સભર પોઝિશન છે. આ પોઝિશન માત્ર ગણતરીની મિનિટો માટે જ અજમાવી શકો છો કારણ કે તેમાં થાક વધારે લાગે છે.

પુરૂષ પાર્ટનર ઉભા રહીને અજમાવે પોઝિશન.મે મહિનામાં તમારે અજમાવવાની છે મેક હીમ સ્ટોન્ડ પોઝિશન. આ પોઝિશનમાં પુરૂષ ઉભા રહીને જ સેક્સ માણે છે. પુરૂષ અને સ્ત્રી એકબીજાની સામ સામે હોય છે. પુરૂષ સ્ત્રીને કમરના ભાગેથી પકડે છે. સ્ત્રીને બને તેટલી પોતાની નજીક ખેંચે છે. આ ફોરપ્લેનો એક ભાગ છે માટે સ્ત્રીએ પણ પુરૂષને બેટર ફોર પ્લે માટે સંપૂર્ણ તક પુરૂષને આપવી જોઈએ.

સ્ત્રી હોય પુરૂષની ઉપર.આ પોઝિશન દરેક પુરૂષને સૌથી વધારે ગમે છે. આ પોઝિસનમાં પાવર સ્ત્રીના હાથમાં હોય છે. પુરૂષ બેડ પર સૂઈ જાય છે અને સ્ત્રી તેની ઉપર હોય છે. ત્યારબાદ પુરૂષ સ્ત્રીને પોતાની એકદમ નજીક પણ ખેંચી શકે છે. ત્યારપછી સ્ત્રી ચાહે તો પુરૂષ પર સૂઈને સેક્સની શરૂઆત કરી શકે છે. આ પોઝિશન પણ ફોરપ્લોનો જ એક ભાગ છે.

સ્ત્રી ઈચ્છે તો આ પોઝિશનમાં પુરૂશ સાથે થોડી મજાક મસ્તી પણ કરી શકે છે.ધીરે ધીરે સેક્સમાં આગળ વધવું.આ પોઝિશનને અંગ્રેજીમાં ધ સ્લો ક્લાઈમ કહેવામાં આવે છે. આ પોઝિશન ધારણ કરતા પહેલા તમારા બટના ભાગ નીચે એક ઓશિકુ મુકી દો અને તમારા પગને ઢીંચણમાંથી વાળીને સહેજ ઉંચા કરો જેની પર તમારી સ્ત્રી પાર્ટનર બેસી શકે.

આ પોઝિશનમાં તમે સ્ત્રીનુ જી-સ્પોર્ટ શોધીને ત્યા સ્પર્શ કરી શકો છો. આ એકદમ ઈરોટીક પોઝિશન છે. આ બંનેને પાર્ટનરને ખુબ ઉત્તેજના મળે છે.રોક અવે.આ પોઝિશન તમારે ઓગસ્ટ માસમાં અજમાવવાની છે. આ પોઝિશનમાં પુરૂષ પાર્ટનર બેડ પર સૂઈ જાય છે અને સ્ત્રી પુરષની ઉપર પોઝિશન લે છે. આ પોઝિશનમાં સ્ત્રી પુરૂષના તમામ અંગ એકબીજાને સ્પર્શ થાય છે.

સ્ત્રીના ઈચ્છા હોય તો તે આ પોઝિશનમાં પુરૂષના પેનિસ સાથે પણ પ્લે કરી શકે છે. આ પોઝિશન તમે નિયમિત રીતે પણ અજમાવી શકો છો.ધ સિઝર પોઝિશન.આ પોઝિશનમાં સ્ત્રી બેડ પર સીધી જ સૂઈ જાય છે. અને પુરૂષ પાર્ટન તેની સાઈડમાંથી પોઝિશન લે છે. અને સ્ત્રીને ઘુંટીના ભાગમાં પગ એન્ટર કરે છે. આ પોઝિશન ખુબ આનંદ દાયક છે. આ પોઝિશન જેટલી આનંદ દાયક છે તેટલી પેઈનફુલ પણ છે. જો પગના ભાગે વધારે દબાણ કરવામાં આવે તો દુઃખાવો થઈ શકે છે.

Advertisement