બોડીકોન આઉટફિટમાં હદથી વધારે હોટ લાગે છે આ અભિનેત્રી, સાઉથની અભિનેત્રી છે સુપરહોટ, જુઓ તસવીરો.

સ્ટાઇલિશ ફેશન અને સેક્સી સ્ટાઇલની વાત આવે ત્યારે ફિલ્મ ઉદ્યોગ સાથે સંકળાયેલા કલાકારોનો ઉલ્લેખ કરવો જરૂરી બને છે. ફિલ્મ જગત સાથે જોડાયેલી ઘણી અભિનેત્રીઓ તેમની ફિલ્મો અને ફેશનને કારણે દેશની દુનિયામાં ગભરાટ પેદા કરી રહી છે. જ્યારે દરેક અન્યની શૈલીને અનુસરે છે, ત્યારે અમારી અભિનેત્રીઓ તેમના પોતાના વલણો સેટ કરતી જોવા મળે છે. અભિનેત્રીઓ દિશા પટની, સમન્તા અકીનેની, તમન્નાહ ભાટિયા અને કાજલ અગ્રવાલ એવા કેટલાક નામ છે, જેની ફેશન દરેકને ઠેસ પહોંચાડે છે.

Advertisement

દિશા પટનીની ગણતરી બોલિવૂડની સૌથી હોટ અને બોલ્ડ અભિનેત્રીઓમાં થાય છે, જેનાં આઉટફિટ્સ ઘણી વાર હેડલાઇન્સ બનાવવામાં સફળ રહે છે. દિશાના ઘણા સ્ટાઇલિશ અને ગ્લેમરસ પોશાકો લોકોને આકર્ષિત કરે છે, પરંતુ તેના બોડીકોનની એક અલગ અસર છે. અભિનેત્રી સમન્તા અકીનેની દક્ષિણ, ફિલ્મો સાથે સંકળાયેલ એક મોટું અને પ્રખ્યાત નામ છે. સામન્થા તેની મેળ ન ખાતી સુંદરતા, સદા-હાજર સ્મિત અને તેના મજબૂત પાત્રો સાથેના હોટ પોશાકોને કારણે બધાની પસંદની બની રહે છે. સ્લીવ બોડીકોન પોશાક પહેરેમાં સમન્તાના લુકને જોઈને સફેદ રંગના ફૂલો બનાવવામાં આવે છે.

અભિનેત્રીઓ તમન્નાહ ભાટિયા અને કાજલ અગ્રવાલ એ દક્ષિણની સિનેમાની બે મોટી અને પ્રખ્યાત અભિનેત્રીઓ છે, જે હવે બોલિવૂડમાં પણ જોવા મળે છે. તમન્નાહ અને કાજલ સફળ સાઉથના કલાકારો છે જે ઘણા બોલિવૂડ સ્ટાર્સ સાથે દેખાયા છે. સ્ક્રીન પર તેમનો ઓફ સ્ક્રીન લુક પણ ખૂબ જ હોટ અને સેક્સી છે. તે ફૂલ સ્લીવ હોય અથવા રેડ લેધર તમન્નાહની સેક્સી બોડીકોન આઉટફિટ કિલર સાબિત થઈ. સુંદર ડિઝાઇનર બ્લુ ડ્રેસ પહેરીને કાજલે પણ સૌનું ધ્યાન આકર્ષિત કર્યું હતું.

બોલીવુડ એક્ટ્રેસ દિશા પટાની ને હવે કોઈ ઓળખાણ ની મોહતાજ નથી. તાજેતરમાં જ તેમની ફિલ્મ મલંગ રજૂ થઈ હતી, જેને દર્શકોએ ખૂબ પસંદ કરી. દિશા પટાની ની સુંદરતાની વાતો ચારે બાજુ ફેલાવા લાગી છે. દિશાને તો ‘નેશનલ ક્રશ’ નો ટેગ પણ મળી ગયો છે. અભિનેત્રી આવ્યા દિવસે પોતાની ફિટનેસ અને લુકને કારણે ચર્ચામાં રહે છે.

તાજેતરમાં અભિનેત્રી મેહરુન કલરના બોડીકોન ડ્રેસમાં દેખીએ આવી હતી. ફિલ્મ ‘મલંગ’ ની સક્સેસ પાર્ટીમાં તેમને આ ડ્રેસ પહેર્યો હતો. આ ડ્રેસમાં દિશાના ઘણા ફોટા વાયરલ થયા હતા. દિશાના આ ફોટા ફેંસ ને પણ ગમ્યા. તેમને ફોટા પર કોમેન્ટ્સ નો વરસાદ કરી દીધો હતો. દિશાએ આ ફોટા ને પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેયર કર્યું હતું. ફિલ્મી સ્ટાર્સે પણ દિશાના ફોટા ને પસંદ કર્યો અને સાથે જ કોમેન્ટ પણ કરી હતી, પરંતુ સૌથી મજાની કોમેન્ટ ટાઇગર શ્રોફની બહેન ક્રિષ્ના શ્રોફની તરફ થી આવી.

દિશા અને ટાઇગર પોતાના રિલેશનશિપ માટે સતત ચર્ચામાં બની રહે છે. જોકે, બંને એ પ્બ્લીકલી અફેયર ની વાત ને સ્વીકાર નથી કર્યો, પરંતુ દિશા ની બોન્ડીંગ ટાઇગર અને તેમના પરિવાર થી સ્પષ્ટ કરે છે કે બંને વચ્ચે કંઇક ને કંઇક જરૂર પાકી રહ્યું છે. દિશા ઘણી વખત ટાઇગરની બહેન કૃષ્ણા શ્રોફ અને તેમની માતા સાથે પણ દેખવામાં આવે છે.

તાજેતરમાં દિશાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક ફોટો શેયર કર્યો છે, તેમાં તે ખૂબ જ હોટ દેખાઈ રહી છે. 25 લાખ થી વધારે લોકો અત્યાર સુધી આ ફોટા ને 25 લાખથી વધુ લોકો લાઈક કરી ચૂક્યા છે. જોકે, બધા એ ફોટા પર સારા સારા કોમેન્ટ્સ કરી, પરંતુ કૃષ્ણા ના કોમેન્ટ્સ એ બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું. કૃષ્ણાએ દિશા ના ફોટા પર કોમેન્ટ કરી હતી, “આ ડ્રેસ ઓર્ડર કર્યો હતો પણ આવ્યો નથી.” તમે કઇ સાઇઝ પહેરી છે.

કૃષ્ણા ની આ કોમેન્ટ ની દિશાએ પણ એક રમૂજી જવાબ આપ્યો. તેમનાઅ આ જવાબ ને વાંચીને ફેંસ નો હસતા-હસતા ખરાબ હાલ થઇ ગયો હશે. દિશાએ લખ્યું કે, “મેં XS (એક્સ્ટ્રા સ્મોલ) પહેર્યું છે. પણ હું તમને એસ (નાનો) સજેસ્ટ કરીશ. તેમાં શ્વાસ લેવાનું એ ફક્ત વૈકલ્પિક છે.” દિશાની આ મજેદાર કોમેન્ટ તેમના ફેંસ ને ખૂબ પસંદ આવી રહ્યું છે.

તાજેતરમાં દિશા તે સમયે ચર્ચામાં આવી હતી ત્યારે તેના બોડીગાર્ડએ મીડિયા પર્સન ની સાથે દુષ્કર્મ કર્યું. ખરેખર, રેસ્ટોરેન્ટ ના બહાર ફોટો લેતા સમયે એક ફોટોગ્રાફર દિશાની ખૂબ નજીક આવ્યો અને બોડીગાર્ડ ફોટોગ્રાફરને દૂર કરવાના ચક્કર માં બોડીગાર્ડ ને ગુસ્સો આવી ગયો. તેણે ફોટોગ્રાફર ના સાથે ધક્કામુક્કી કરી દીધું. આ દરમિયાન દિશા સાથે તેમના મિત્રો પણ હાજર હતા. દિશા અન્ય મીડિયા પર્સન ને પોઝ આપતા પોતાની ગાડી માં બેસીને ત્યાં થી નીકળી ગઈ. આ વાત માટે તેને ટ્રોલ પણ કરવામાં આવી હતી.

વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો ટૂંક સમયમાં તે સલમાન ના સાથેની ફિલ્મ ‘રાધે’ માં જોવા મળશે. આ પહેલા તે સલમાન ના સાથે ફિલ્મ ‘ભારત’ માં કામ કરી ચૂકી છે. આ સિવાય દિશા આશિમા છીબરની ફિલ્મ ‘KTina’ માં જોવા મળશે. તાજેતરમાં દિશાએ ફિલ્મ થી દિશા નો લુક આઉટ થયો હતો, જેને ફેંસ દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યું હતું. ફિલ્મનું શૂટિંગ શરૂ થઈ ગયું છે અને આ વર્ષે આ ફિલ્મ સિનેમાઘર માં દસ્તક આપશે. હમણાં ફિલ્મની રિલીઝની ડેટ સામે નથી આવી.

બોલિવૂડથી માંડીને હોલીવુડ અભિનેત્રીઓ ઘણી વાર ખૂબ જ બોલ્ડ અને સ્ટાઇલિશ પોશાકોમાં જોવા મળે છે. એક મોંઘા ડિઝાઇનર બનો આ કપડાંની ડિઝાઇન ખૂબ બદલાય છે. તે લોકોને ઘણીવાર ડ્રેસ અથવા ઝભ્ભો કહેવામાં આવે છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે આ કપડાંમાં હીરોઇનો અલગ અલગ નામ અને સ્ટાઇલ હોય છે. જો તમે ઇચ્છતા હોવ કે તમારી શૈલીમાં કોઈ ઉણપ નથી, તો પછી આ ડિઝાઇનર ડ્રેસિંગ નામોને યાદ રાખવું મહત્વપૂર્ણ છે. તો ચાલો જાણીએ આ બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓના આ ડ્રેસનું નામ શું છે.

આ દરોડામાં આલિયા ભટ્ટ એકદમ ક્યૂટ લાગી રહી છે. રાઉન્ડ લૂઝ અને બેલ સ્લીવ્ઝ તેમજ ટૂંકા લૂઝ ડ્રેસ જે આલિયાએ વ્હાઇટ સ્નીકર સાથે જોડી હતી. આ ડ્રેસને શિફ્ટ ડ્રેસ કહેવામાં આવે છે. માર્ગ દ્વારા, તમે પણ આ પ્રકારનો ડ્રેસ ઘણી વાર પહેર્યો હશે. પરંતુ આરામદાયક અને સ્ટાઇલિશ ડ્રેસનું નામ ભાગ્યે જ કોઈ જાણતું હશે. તેથી આગલી વખતે તમારે ખરીદી માટે આ ડ્રેસ શોધવાની જરૂર રહેશે નહીં. બસ શિફ્ટ ડ્રેસના નામે તમને તેની વિવિધતા ઘણી મળશે.

દીપિકા પાદુકોણ તેની ફિલ્મ છાપકના પ્રમોશન દરમિયાન ઘણા સ્ટાઇલિશ લુકમાં જોવા મળી હતી. પરંતુ જ્યારે તે આ ઓરેન્જ કલરના ડ્રેસમાં કેમેરાની સામે આવી ત્યારે દીપિકાના ખૂબસૂરત દેખાવથી લોકોની આંખો દૂર કરવી પણ મુશ્કેલ હતી. માર્ગ દ્વારા, આ ડ્રેસનું નામ મોટાભાગની છોકરીઓની જીભ પર રહે છે. દીપિકાના આ ડ્રેસને બોડીકોન ડ્રેસ કહેવામાં આવે છે.

ગ્લોબલ સ્ટાર પ્રિંનિકા ચોપરાના કપડામાં એકથી વધુ ડિઝાઇનર્સ ડ્રેસ કલેક્શન છે. તે જે પહેરે છે તે ચાહકોના હૃદયને ચોરી કરે છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે પ્રિયંકાના આ બ્લેક થાઈ હાઇ સ્લિટ ડ્રેસનું નામ શું છે. ખરેખર, આ ડ્રેસની રચના ગળામાં લપેટી હોવાથી, તેને હlલર ડ્રેસ કહેવામાં આવે છે. તેથી આગલી વખતે તમારે આ વિશેષ નેક ડિઝાઇનનો ડ્રેસ ખરીદવો પડશે, ત્યારબાદ તમે હોલ્ટર નેકના નામે ખરીદી કરી શકો છો.માર્ગ દ્વારા, આ ડ્રેસ ડેનિમની સાથે વધુ ફેબ્રિકમાં જોવા મળે છે. તે જ સમયે, આ ડ્રેસને ઘણીવાર અન્ય ટી-શર્ટ સાથે પહેરીને, હિરોઇનો પણ જોવા મળે છે. પરંતુ શું તમે કૃતિ સનનના આ ડ્રેસનું નામ જાણો છો? આ ડ્રેસને એપ્રોન ડ્રેસ તરીકે ઓળખવામાં આવે છે.

દિશા પટનીના આ હોટ અને સેક્સી ડ્રેસનું નામ પણ તમને જાણવું જ જોઇએ. ખરેખર, નૂડલ્સ પટ્ટાના આ ડ્રેસને સન ડ્રેસ તરીકે ઓળખવામાં આવે છે.કૂલ અને કમ્ફર્ટેબલ ડ્રેસ તરીકે જાણીતા આ ડ્રેસ ઘણીવાર બોલિવૂડની અભિનેત્રીઓ પહેરીને પણ જોવા મળે છે. ખરેખર, આ ડ્રેસનું નામ શર્ટ ડ્રેસ છે, જે ઘણીવાર સ્નીકરની જોડીમાં હેરોઇન પહેરેલા જોવા મળે છે.

Advertisement