બોલિવૂડનાં આ સુપરસ્ટારની સૌથી મોટી કમજોરી છે તેમની લાડલી દીકરીઓ,હર હમેંશા રાખે છે ખુબજ ધ્યાન……

ફિલ્મ દંગલનો ડાયલોગ ‘મેહરી ચોરી કોરી સે કુમ હૈ કે’ વર્લ્ડ ડોટર ડે માટે બરાબર ફિટ છે. 21 મી સદીના આ યુગમાં અને તમામ તકનીકી વિકાસમાં પણ, કેટલાક રૂઢીચુસ્ત માનસિકતાના લોકો માને છે કે પુત્રો માતાપિતાના વૃદ્ધાવસ્થાનો ટેકો છે, પરંતુ પુત્રીઓ દ્વારા આ મૂંઝવણ તોડી નાખવામાં આવી છે. જો કે, દિવસેને દિવસે દીકરીઓ પ્રત્યે લોકોના વલણમાં પરિવર્તન આવે છે. તો આજે આખો દેશ દિકરીનો દિવસ ખૂબ ધાંધલધૂમથી ઉજવી રહ્યો છે. સામાન્ય લોકોની જેમ બોલિવૂડ સ્ટાર્સ પણ આ દીકરીઓ માટે આ દિવસને ખાસ બનાવી રહ્યા છે.

બોલિવૂડના આ હસ્તીઓ તેમની દીકરીઓ માટે પોતાની જાન આપવા પણ તૈયાર છે દેશમાં આજે બોલીવુડ પણ ધૂમધામથી દીકરીઓનો દિવસ મનાવે છે. આ ખાસ દિવસે બધા જ ફિલ્મ સ્ટાર્સ તેમની દીકરીઓ પ્રત્યેનો પ્રેમ ભૂલી જતા નથી. પુત્રીઓનો દિવસ આવતાની સાથે જ ફિલ્મ સ્ટાર્સ સોશિયલ મીડિયા પર સ્નેહ બતાવી રહ્યા છે. આ દરમિયાન, અમે બોલિવૂડ સ્ટાર્સની તસવીરો લાવ્યા છીએ જેમની દીકરીઓ તેમની કમજોરી અને શક્તિ છે.

ડોટરસ ડેના આ વિશેષ દિવસે ફિલ્મ સ્ટાર્સ સોશ્યલ મીડિયા પર તેમની દીકરીઓ પ્રત્યેનો પ્રેમ વ્યક્ત કરી રહ્યા છે. તો અમે તમને બોલિવૂડ સ્ટાર્સ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેઓ આ લેખમાં તેમની પુત્રીને સૌથી ઉપર ચાહે છે. તેની દીકરીઓ આ સેલેબ્સ માટે તેની દુનિયા છે. એટલું જ નહીં, આ સ્ટાર્સની પુત્રીઓ તેમની નબળાઇઓ તેમજ શક્તિઓ છે.

શક્તિ કપૂર,બોલિવૂડ એક્ટર શક્તિ કપૂરે તેની પુત્રી શ્રદ્ધા કપૂર પર જીવ લીધો. હા, શ્રદ્ધા કપૂર અને શક્તિ કપૂર વચ્ચે જબરદસ્ત બોન્ડિંગ છે. આટલું જ નહીં શક્તિ કપૂર તેની પુત્રી વિશે પણ ખૂબ સક્રિય અને સકારાત્મક છે.ચંકી પાંડે,પોતાની ફિલ્મોથી બોલિવૂડમાં ખ્યાતિ મેળવનાર ચંકી પાંડેની પુત્રી અનન્યા પણ એક અભિનેત્રી છે. જો આપણે બંને વચ્ચેના સંબંધોની વાત કરીશું તો બંનેની મિત્રતા છે. આટલું જ નહીં, ચંકી પાંડે તેની દીકરી પર પોતાનો જીવન વિતાવે છે.

શત્રુઘ્ન સિંહા,બધાને મૌન કરનારા શત્રુઘ્ન સિંહા તેમની પુત્રી સોનાક્ષી સિંહા સામે મૌન થઈ જાય છે. હકીકતમાં, શત્રુઘ્ન સિંહા સોનાક્ષી સાથે બાળક બની જાય છે અને તેના માટે કંઇ પણ કરવા તૈયાર છે.સંજય દત્ત,બોલિવૂડ એક્ટર સંજય દત્ત પણ પોતાની દીકરીને ખૂબ જ ચાહે છે. સંજય દત્ત તેની બંને દીકરીઓને પ્રેમ કરે છે. તેમની બે પુત્રી છે, એકનું નામ ત્રિશાલા અને બીજા નામ ઇકરા દત્ત.

શાહિદ કપૂર,અભિનેતા શાહિદ કપૂરની પુત્રી હજી ઘણી નાની છે, પરંતુ શાહિદ તેને ખૂબ જ ચાહે છે. શાહિદ ઘણીવાર તેની પુત્રી મીશા સાથે સમય ગાળતો જોવા મળે છે, જેના વીડિયો અને ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થાય છે.અનિલ કપૂર,અનિલ કપૂર માટે પણ તેમની પુત્રી સોનમ કપૂર રાણીથી ઓછી નથી. અનિલ કપૂર સોનમ માટે કંઈ પણ કરવા તૈયાર છે. આટલું જ નહીં, તે સોનમના કહે પછી જ તેના ડ્રેસની પસંદગી કરે છે. બંને વચ્ચે ખૂબ જ પ્રેમ છે.

સૈફ અલી ખાન,બોલીવુડના નવાબ કહેવાતા સૈફ અલી ખાન પણ તેની દીકરી પર જીવ લઈ લે છે. ખરેખર, સૈફ સારા અલી ખાન માટે કંઇ પણ કરી શકે છે. જણાવી દઈએ કે સારા અલી ખાન સૈફ અલી ખાનની પહેલી પત્ની અમૃતા સિંહની પુત્રી છે.શાહરૂખ ખાન,બોલિવૂડનો રોમાંસ કિંગ કહેવાતા શાહરૂખ ખાન પોતાની દીકરીને બેશરમ પ્રેમ કરે છે. શાહરૂખ ખાન તેની દીકરી સુહાનાને ક્યારેય આંખો ફાડવા દેતો નથી. આટલું જ નહીં, તેઓ તેમની પુત્રીની દરેક ઇચ્છા પૂરી કરે છે. સમજાવો કે બંનેનો સંબંધ મિત્ર જેવો છે.

અમિતાભ બચ્ચન,અમિતાભ બચ્ચન પોતાની પુત્રી શ્વેતા માટે કંઇપણ કરવા તૈયાર છે. અમિતાભ બચ્ચન શ્વેતાને ખૂબ પસંદ છે. આ જ કારણ છે કે જ્યારે પણ બચ્ચન પરિવારમાં કોઈ કાર્યક્રમ હોય છે ત્યારે તેમાં શ્વેતા નિશ્ચિતપણે જોવા મળે છે. આટલું જ નહીં શ્વેતા અને અમિતાભ બચ્ચન વચ્ચે ખૂબ ઉંડા સંબંધ છે. કૃપા કરી કહો કે તેઓએ તેમની અડધી સંપત્તિ શ્વેતા બચ્ચનને પણ ટ્રાન્સફર કરી દીધી છે.

અજય દેવગણ,બોલિવૂડનો સિંઘમ, અજય દેવગન પણ તેની દીકરી પર જીવ લઈ લે છે. પુત્રીની ખુશી માટે અજય દેવગન પણ તેની ખુશી પર દાવ લગાવે છે. તાજેતરમાં જ, અજય દેવગન અને કાજોલે પુત્રીની ખુશી માટે એકબીજાથી અલગ રહેવાનું નક્કી કર્યું છે, જેથી નાયસા વિદેશમાં અભ્યાસ કરતી વખતે એકલતા ન અનુભવે. અજય દેવગણ.’સિંઘમ’ સ્ટાર અજય દેવગન પણ તેની પુત્રી નાયસા માટે તેમનું જીવન ન્યોછાવર કર્યું છે. તે ઘણી વાર દીકરીનો ફોટો શેર કરીને પોતાના પ્રેમની અભિવ્યક્તિ કરે છે.કાજોલ મજાક કરતાં કહે છે કે તે થોડી ગરમ મિજાજની છે. કાજોલ શો દરમિયાન જણાવ્યું કે જો ક્યારેય તેમના બાળકોને લવ લાઇફની કોઇ એડવાઇઝ લેવી પડશે તો તેમની પુત્રી મારી પાસે આવશે ને પુત્ર યુગ પાપા અજય દેવગણ પાસે જશે. કાજોલે એ પણ જણાવ્યું કે અજય દેગગણ ખૂબ પ્રોટેક્ટિવ પાપા છે અને ન્યાસા ક્યારેય પોતાના પાપા સાથે વાત કરશે નહી.

કાજોલે આગળ જણાવ્યું કે જો ક્યારેય ન્યાસાનો બોયફેન્ડ થયો તે ક્યારે તેના પપ્પાને નહી જણાવે કારણ કે જો ક્યારે ન્યાસા પોતાના પપ્પાઅને બોયફ્રેન્ડ વિશે જણાવશે તો તે એવા વ્યક્તિ છે જે બંદૂક લઇને ઉભા થઇ જશે અને કહેશે કે.. ક્યાં છે તે? ક્યાંનો છે તે? ન્યાસા પોતાની મા થી વધુ પિતા અજય દેવગણની નજીક છે. અજય પોતાની પુત્રીને લઇને વધુ વિચાર છે. જેમ દરેક પિતા કરે છે. કાજોલ તે પેરેન્ટસમાં પોતાને સામેલ નથી કરતી જે પોતાના બાળકો પર નિયંત્રણ રાખે છે. કાજોલનું માનવું છે કે તેમની મા તનુજા પણ કંઇક એવી હતી અને તે અલગ સ્થિતિમાં મોટી થઇ છે. એટલા માટે કાજોલને બાળકોને નિયંત્રણ રાખવું ઠીક લાગતું નથી.

અક્ષય કુમાર,બોલિવૂડના ખેલાડી કહેવાતા અક્ષય કુમાર તેની પુત્રી માટે કંઇ પણ કરી શકે છે. તમને જણાવી દઈએ કે અક્ષય કુમાર તેના પરિવાર વિશે બહુ ઓછી વાતો કરે છે, પરંતુ જ્યારે પણ તેની પુત્રી નિતારાની વાત કરવામાં આવે છે ત્યારે તે પોતાને રોકે નહીં અને તેની પ્રશંસા કરે છે. એટલું જ નહીં, કેટલીકવાર તેઓ તેમની પુત્રી સાથે સોશિયલ મીડિયા પર વિડિઓઝ અને ફોટા પોસ્ટ કરે છે, જે તેમના પ્રશંસકોને ખૂબ ગમે છે.

અક્ષય કુમાર.બોલિવૂડ સુપUરસ્ટાર અક્ષય કુમારે પોતાની દીકરી નિતારા ઉપર પોતાનું જીવન ન્યોછાવર કર્યુ છે. અક્ષય કુમાર ભાગ્યે જ પોતાના પરિવાર વિશે વાત કરે છે. પરંતુ જ્યારે પુત્રીની વાત આવે છે, ત્યારે તેઓ પોતાને રોકવામાં અસમર્થ હોય છે અને તસવીરો દ્વારા પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરે છે.બોલિવૂડ ખેલાડી અક્ષય કુમાર તાજેતરમાં જ તેની પુત્રી નિતારાને તેની માર્શલ આર્ટની પરીક્ષા પહેલા કેટલાક કરાટે ટીપ્સ આપતો જોવા મળ્યો હતો.

અક્ષયની પત્ની, અભિનેત્રી અને લેખક ટ્વિંકલ ખન્નાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક તસવીર શેર કરી હતી, જેમાં અભિનેતા તેની સાત વર્ષની પુત્રી નિતારાને કિક મારતા શીખવતા જોવા મળી શકે છે.તસવીરના કેપ્શનમાં અભિનેત્રીએ લખ્યું કે, “તેની પ્રથમ કરાટેની પરીક્ષા આપવા જતા પહેલા એક છેલ્લી કિક.”અક્ષય અને તેની પુત્રી નિતારાની તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ છે.જેકી ,જેકી શ્રોફ પણ તેમની દીકરીને ખૂબ જ ચાહે છે. તે ઘણીવાર સોશ્યલ મીડિયા પર પોતાની પુત્રી પ્રત્યેનો પ્રેમ વ્યક્ત કરે છે. કૃપા કરી કહો કે જેકી શ્રોફની પુત્રી ક્રિષ્ના અવારનવાર તેના અફેરને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે.