બોલિવૂડની આ હસીના છે બાબા રામદેવ પર ફિદા,કરવાં માંગતી હતી લગ્ન……

બાબા રામદેવની લોકપ્રિયતા કોઈથી છુપાયેલી નથી. તેમની સાથે આવતા સમાચારો આવતા જ રહે છે. તેમનો વિવાદો સાથે પણ ઉડો બંધન છે આ પ્રકારનો એક વિવાદ એ અભિનેત્રી સાથે હતો જે તેની સાથે લગ્ન કરવા માટે ઉત્સુક હતી અને તે કંઇપણ કરવા તૈયાર હતી, ત્યારબાદ રામદેવે તેને નિર્લજ્જ ગણાવી હતી.

મિત્રો તમને જણાવીએ કે આજે હું ગુજરાતી માં આજે અમે લઇ ને આવિયા છીએ થોડી વાત જે બોલીવૂડ થી જોડાયેલી છે, મિત્રો તમને જનાવીએ કે આજે દેશ માં દરેક લોકો બાબા રામદેવજી કે પતંજલિ ના માલિક છે, તે ને કોણ નથી ઓળખતું, મિત્રો તમને જણાવીએ કે આજે દેશ માં ખુબ લોકો બાબા રામદેવ જી ની વસ્તુ વાપરી રહયા છે, મિત્રો આજે એવી ૨ અભિનેત્રી વિષે જાણીશું કે જે બાબા રામદેવ ને પસંદ કરે છે.

મિત્રો તમને જણાવીએ કે યોગ ગુરુ બાબા રામદેવ માત્ર ભારતમાં જ પ્રખ્યાત નથી,તમને જણાવીએ કે પરંતુ તેમણે વિદેશમાં પણ ઘણી પ્રખ્યાત મેળવી છે. હા, બાબા રામદેવની ફેન ફોલોઇંગ આખી દુનિયામાં છે.અને તે દરેક જણ તેમની જેમ ફીટ થવા માંગે છે,વધુમાં તેથી લોકો તેમના કહેવાતા યોગ કરવામાં સંમત થાય છે.અને તે એટલું જ નહીં, બાબા રામદેવ ઘણીવાર યોગ દ્વારા સ્વસ્થ હોવાનો દાવો કરે છે,અને તમને જણાવીએ કે જેના કારણે દરેક તેની સાથે યોગ કરવામાં ઉત્સાહિત છે, પરંતુ બે અભિનેત્રીઓ તેમના પર જીવ લઈ લે છે.

મિત્રો તમને જણાવીએ કે યોગાથી સ્વસ્થ હોવાનો મંત્ર આપવામાં આવેલા બાબા રામદેવ પાસે બોલિવૂડની બે અભિનેત્રીઓ છે જેમણે જાહેરમાં ઘણી વાર પોતાના હૃદયની વાત કરી હતી,તમને જણાવીએ કે દરેક વખતે તેને ના જ સંભાળવા માં આવ્યું. તમને જણાવી દઈએ કે એક બાબાએ પણ રામદેવ સાથે લગ્ન કરવાનો આગ્રહ રાખ્યો હતો,અને તે જેના કારણે બાબા રામદેવને એક વાર ભાગવુ પડ્યું હતું, પરંતુ તેમ છતાં તે તેની સાથે લગ્ન કરવા સંમત છે. બાબા રામદેવે ખુદ આ વાતનો ઘણી વખત ઉલ્લેખ કર્યો છે, બાબા રામદેવ સ્પષ્ટ રીતે ના જ પાડી છે.

મિત્રો તમને જણાવીએ કે શિલ્પા શેટ્ટી તેની ફિટનેસ માટે પણ જાણીતી છે, જેના કારણે તે ઘણી વાર બાબા રામદેવ સાથે યોગ કરતી જોવા મળી છે.અને તે આ દરમિયાન શિલ્પા શેટ્ટીએ કહ્યું છે કે તે બાબા રામદેવને ખૂબ પસંદ કરે છે. આવી સ્થિતિમાં, તેની સાથે યોગા કરવું એ જીવનનો સૌથી મોટો આનંદ છે.જણાવીએ કે અમને જણાવી દઈએ કે શિલ્પા શેટ્ટીએ યોગ દિવસે બાબા રામદેવ સાથે યોગ કર્યા હતા.

જેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર કેદ થઈ હતી.મિત્રો તમને જણાવીએ કે શિલ્પા શેટ્ટી સિવાય અન્ય એક અભિનેત્રીના બાબા રામદેવ પર ક્રિશ છે,અને તે જેનું નામ રાખી સાવંત છે. હા, રાખી સાવંતે કહ્યું છે કે જો બાબા રામદેવ તેની સાથે લગ્ન કરવા માટે સંમત થાય છે,જણાવીએ કે તો તે તરત જ ચક્કર લગાવવા તૈયાર છે. એટલું જ નહીં, એકવાર એક જાહેર શોમાં બાબા રામદેવે પણ સ્વીકાર્યું છે કે એક વાર રાખી સાવંત તેની સાથે મળી હતી અને તેની સાથે લગ્ન કરવા પાછળ પડી ગઈ હતી,જણાવીએ કે જેના કારણે હું તેના વિશે કંઇ બોલવા માંગતો નથી.

મિત્રો તમને જણાવીએ કે બોલિવૂડની ડ્રામા ક્વીન કહેવાતી રાખી સાવંત આજકાલ લગ્નમાં ચાલી રહી છે,અને તે જેમાં તેણે એક રહસ્યમય છોકરા સાથે લગ્ન કર્યા છે.અંને તે આવી સ્થિતિમાં, વિશ્વની સામે પડકાર એ છે કે એવા લોકોની શોધ કરવી કે જેઓ તેમના પતિને કહે છે કે તેઓ કોણ છે.અને તે રાખી સાવંત પોતે પણ તેના પતિને દુનિયાની સામે લાવવા માંગતી નથી, તેથી જબરદસ્ત રમતો રમે છે. જો કે, તેના ચાહકો હજી પણ તેના પતિને જોવા માટે ઉત્સાહિત છે, જેના બાળકએ માતા હોવાનો દાવો પણ કર્યો છે.

હાલમાં જ સોશ્યલ મીડિયા પર એક વીડિયો ઘણી ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેમાં મહિલાએ પોતાને તબીબ મીરા હોવાનું કહેવાયું છે અને રામદેવ સાથે તે પતંજલી આયુર્વેદની પ્રોડક્શન યૂનિટમાં કામ કરી ચુકી હોવાનો દાવો કરાયો છે. વીડિયોમાં મહિલા યોગ ગુરુ રામદેવ પર કથિત રીતે ઘણા ગંભીર આરોપો લગાવે છે. એટલું જ નહીં, આ મહિલા રામદેવ પર ગુરુ રાજીવ દીક્ષિતની હત્યાનો પણ આરોપ લગાવી રહી છે.વીડિયોમાં મહિલા કહી રહી છે કે તે હરિદ્વારની છે અને તેનું નામ ડોક્ટર મીરા છે. સાથે જ તે કહે છે કે, હું ખુદ સંત બનવા માગત હતી, ધર્મના માર્ગ પર શંકરાચાર્યની જે પ્રતિષ્ઠીત પરંપરા રહી તેને આગળ વધારવા પોતાના દેશને વિશ્વમાં નામ આપવા માગતી હતી. પણ જે દર્દ જોયું, જે સંતના નામે પણ ભયાનક સ્થિતિ જે પશુતા જોયી તેને હું શબ્દમાં નથી વર્ણવી શકતી. અપરાધીઓએ ધર્મનો ખેસ પહેરી, સાધુનો વેશ પહેરી પુરા દેશને બરબાદ કરવામાં લાગ્યા છે.

વીડિયોમાં મહિલા કહી રહી છે કે, તેણે રામદેવના કથિત કષ્ટોની ફરિયાદ માટે પ્રધાનમંત્રી નરેન્દ્ર મોદીને 44 પેજનો પત્ર પણ લખ્યો છે. તેના માટે મેં ઘણા મીડિયા ચેનલોનો પણ સંપર્ક કર્યો હતો. પણ રામદેવએ તમામ મીડિયાને ખરીદીને રાખ્યા છે.વીડિયોમાં મહિલાએ એવો પણ દાવો કર્યો છે કે, મેં રામદેવ વિરુદ્ધ અદાલતમાં કેસ દાખલ કર્યા, જેમાંથી બે ગાયબ થઈ ગયા અને એક ચાલે છે. પોતાના વીડિયોમાં કહે છે કે, તે દેશને સ્વદેશનીના નામે લૂટવા માટે કોઈપણ હદે જઈ શકે છે, તે ખુદ વડલેન્ડના જુત્તા પહેરે છે.હાલ આ વીડિયો, ક્યારે અને ક્યાંનો છે તેની પૃષ્ટી થઈ શકી નથી. ઘણા મીડિયાએ આ વીડિયો જોયા પછી પતંજલી આયુર્વેદમાં મેઈલના માધ્યમથી સંપર્ક કર્યો હતો પણ તેમની તરફથી કોઈ પ્રતિક્રિયા મળી ન હતી.

આ અભિનેત્રી કોણ છે,બાબા રામદેવના સંબંધો વિશે ચર્ચાઓ થઈ છે કે તે સાધુ છે અને તે કોઈને પ્રેમ કરતો નથી. પરંતુ, આજે આપણે જે ટુચકા વર્ણવવા જઈ રહ્યા છીએ તે એક અભિનેત્રી સાથે સંબંધિત છે અને તે અન્ય કોઈ નહીં પરંતુ રાખી સાવંત છે જે બાબા રામદેવ સાથે લગ્ન કરવા ઇચ્છુક હતી અને બાબા રામદેવે જાતે જ તેની સાથેની વાર્તા શેર કરી હતી.બેશરમ રાખી,દરેક વ્યક્તિ રાખી સાવંતને જાણે છે, તે એક નમ્ર અભિનેત્રી છે અને ગમે ત્યારે કંઇ પણ બોલી શકે છે. આવા કિસ્સામાં બાબા રામદેવે કહ્યું કે જ્યારે રાખી તેમને દિલ્હીમાં મળી ત્યારે તેણી મારી સાથે લગ્ન કરવા માંગતી હતી તે પાછળ છોડી દીધી, મેં બીજા કોઈને આવું કરવા કહ્યું, તે મારી પાછળ આવી.જ્યારે બાબા રામદેવને આ બાબતે વધુ પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેમણે કહ્યું કે તે ખૂબ જ નિર્લજ્જ છોકરી છે, તેથી મારે તેના વિશે વાત કરવી નથી.

શિલ્પા શેટ્ટીએ વખાણ કર્યા,બોલિવૂડની ઘણી અભિનેત્રીઓ પણ બાબા રામદેવની ચાહક છે અને તક માટે બાબા રામદેવની પ્રશંસા કરતી રહે છે. શિલ્પા શેટ્ટી પણ તેમાંથી એક છે, તે હંમેશાં જાહેર મંચ ઉપર બાબા રામદેવની પ્રશંસા કરતી હોય છે. તે યોગનું મહત્વ સમજે છે. તેમણે એક કાર્યક્રમ દરમિયાન કહ્યું કે યોગના કારણે તેમનું જીવન પાટા પર ફરી આવી ગયું છે.બ્રાન્ડ પતંજલિ બનાવી,તમને જણાવી દઇએ કે બાબા રામદેવે તેમના જીવનમાં યોગ અપનાવ્યો અને યોગનો પ્રચાર કર્યો. આ સાથે જ તેમણે પતંજલિ નામની એફએમસીજી કંપની પણ ખોલી છે. આજની સ્થિતિ એ છે કે પતંજલિ આઈપીએલને પ્રાયોજિત કરવાની યોજના બનાવી રહી છે અને આ માટે ઘણી પ્રક્રિયાઓ પણ ચાલી રહી છે.