બોલિવૂડ હિરોઈનો ને ટક્કર મારે તેવી લાગે છે,CID ઈન્સપેક્ટર અભિજીતની પત્ની, તસવીરો જોઈ અચક પામી જશો…….

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં આપનું હાર્દિક સ્વાગત છે.આજે અમે તમારા માટે આ લેખમાં સીઆઇડીના સિનિયર ઇન્સ્પેક્ટર અભિજીતની પત્ની વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે.મિત્રો, તમે સીઆઈડી શો જોયો જ હશે, આ શો ટીવી ઉદ્યોગનો સૌથી લાંબો ચાલતો શો છે. જેણે છેલ્લા 21 વર્ષથી દર્શકોના હૃદયમાં પોતાનું સ્થાન જાળવી રાખ્યું છે. પરંતુ આ શો ઓક્ટોબર 2018 ના રોજ બંધ થયો હતો.

પરંતુ આ શોના કલાકારો હજી પણ દર્શકોને સારી રીતે યાદ કરે છે. આવા જ એક કલાકાર અભિજિત હતા, જેની ગુસ્સે અને પ્રેમાળ શૈલીએ બધાના દિલ જીતી લીધાં, પરંતુ શું તમે જાણો છો કે તમારા બધાના પ્રિય અભિજિતની પત્ની કોણ છે, તે શું કરે છે અને કેવી લાગે છે જો ના તો ચાલો જાણીએ આ લેખના માધ્યમ દ્વારા.

આદિત્ય શ્રીવાસ્તવ હિન્દી સિનેમા અને ટીવીની દુનિયામાં શ્રેષ્ઠ અભિનેતા-થિયેટર કલાકાર છે. આદિત્ય શ્રીવાસ્તવ વિશ્વના પ્રખ્યાત ટીવી શો સીઆઈડીમાં સિનિયર ઇન્સ્પેક્ટર અભિજિત તરીકે ઘરે ઘરે જાણીતા છે. ટીવીના આદિત્યએ સત્ય, ગુલાલ, પંચ, બ્લેક, કાલુ અને દિલ સે પૂછ કિધર જાના હૈ વગેરે સહિતની ઘણી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે.

સીઆઈડી’ એક એવો ટીવી શો છે જે 20 વર્ષ સુધી ટીવી પર છવાયેલો રહ્યો. તેનું નામ લિમ્કા બુક ઓફ રેકોર્ડ્સ અને ગિનીસ વર્લ્ડ રેકોર્ડ બંનેમાં સમાવવામાં આવ્યું છે. તે એસીપી પ્રદ્યુમ્નના ડાયલોગ “કુછ તો ગડબડ હૈ દયા” અથવા દરેક બાળકથી લઈને વૃદ્ધ સુધી દયાના દરવાજાને તોડનાર દ્રશ્ય યાદ છે. શો હવે બંધ છે. જો કે, શોને ફરીથી શરૂ કરવા માટે ઉત્પાદકો દ્વારા પ્રયાસો કરવામાં આવી રહ્યા છે.

સીઆઇડી માં ઘણા કલાકારો છે જેમાં અમે તમને સીઆઇડીના સિનિયર ઇન્સ્પેક્ટર અભિજીતની પત્ની વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે.શોમાં સિનિયર ઈન્સ્પેક્ટર અભિજિતની ભૂમિકા નિભાવતા આદિત્ય શ્રીવાસ્તવે ‘સત્યા’, ‘પાંચ’, અને ‘ગુલાલ’ જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. આદિત્યની પત્નીનું નામ માનસી શ્રીવાસ્તવ છે. આ બંનેને બે પુત્રી આરૂશી અને અદ્રિકા અને એક પુત્ર છે.

મિત્રો, અભિજિતનું અસલી નામ આદિત્ય શ્રીવાસ્તવ છે. 21 જુલાઈ, 1968 ના રોજ જન્મેલા, આદિત્યએ 1995 માં મુંબઇ આવ્યા પછી વોઈસ ઓવર કલાકાર તરીકે કામ કર્યું હતું, સાથે જ આદિત્ય રિશ્તે, આહટ જેવા ઘણા શોમાં પણ જોવા મળ્યો છે.

પરંતુ જે શો તેના ભાગ્યને ચમકાવી આપી તે સીઆઈડી હતી જેની શરૂઆત વર્ષ 1999 માં થઈ હતી. આ શોમાં તેણે સિનિયર ઈન્સ્પેક્ટર અભિજિતની ભૂમિકા ભજવી અને લાખો લોકોમાં તે લોકપ્રિય થઈ ગયો હતો.તમને જણાવી દઈએ કે આદિત્ય શ્રીવાસ્તવ પરિણીત છે અને તેની પત્નીનું નામ માનસી છે. જે ખૂબ જ સુંદર અને હોટ લાગે છે. તેની પત્ની અભિનેત્રી નહીં પણ ગૃહિણી છે.

અલ્હાબાદ યુનિવર્સિટીમાં અભ્યાસ કરતી વખતે, આદિત્યને સંગીત સમિતિમાં થિયેટર કરવાની તક મળી. આદિત્યને શેખર કપૂર ડાકુ રાણી સાથે હિન્દી સિનેમામાં અભિનય કરવાની તક મળી, જેમાં તેણે પુટ્ટીલાલની ભૂમિકા ભજવી હતી. 1995 માં મુંબઇ આવ્યા પછી, આદિત્યએ ટીવી કમર્શિયલ અને વોઇસ-ઓવર કલાકાર તરીકે કામ કર્યું.

આદિત્ય ટીવી શોમાં વ્યોમકેશ બક્ષી, રિશ્તેય, નયા દૌર, યે શાદી જાન મૂર્તિ, આહત જેવા શોમાં કામ કર્યું છે.વર્ષ 1999 માં, આદિત્યને સોની ટીવી શો સીઆઈડીમાં કામ કરવાની તક મળી. આ શોએ તેને ઘર ઘરમાં સિનિયર ઇન્સ્પેક્ટર અભિજિતની લોકપ્રિયતા પ્રાપ્ત કરી.1989 માં દિલ્હી ગયા પછી આદિત્ય શ્રી રામ સેન્ટરમાં થિયેટર કરી રહ્યો હતો.

શેખર કપૂરે તેમને અહીં પહેલી વાર જોયો. શેખર તે સમયે ફૂલન દેવી પર આધારિત ફિલ્મ ડાકુ કવીન પર કામ કરતો હતો. ફિલ્મની કાસ્ટિંગ કરતી વખતે તિગ્માંશુ ધુલિયા જોઈ રહ્યા હતા, પરંતુ આદિત્યની કાસ્ટિંગ શેખર કપૂરે જાતે કરી હતી.

આદિત્યનું પાત્ર ફૂલન દેવીના અપમાનજનક પતિ પુતિલાલનું હતું. આદિત્યની ફિલ્મ કારકીર્દિ અહીંથી શરૂ થઈ. આ પછી તે ગોવિંદ નિહલાનીની ‘રિવિઝન’ અને ‘હજાર ચૌરાસી કી મા’ જેવી ફિલ્મોમાં મહત્વપૂર્ણ પરંતુ નાના પાત્રોમાં જોવા મળ્યો હતો. પરંતુ રામ ગોપાલ વર્માની સંપ્રદાય ‘સત્ય’ તેની કારકિર્દી આગળ વધારવા માટે એક ફિલ્મ સાબિત થઈ