બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓને પણ ટક્કર આપે તેવી લાગે છે સાઉથના સુપરસ્ટાર રામચરણ પત્ની,તસવીરો જોઈ પાણી પાણી થઈ જશો……

બોલીવુડ પછી તેલુગુ મૂવીઝ ચોક્કસપણે સૌથી વધુ જોવામાં આવેલ થયેલ, પોષીત માન્યતા પ્રાપ્ત અને મનોરંજન કરનારી ભારતીય રત્નો છે, જે સામાન્ય રીતે તેના રમુજી દ્રશ્યો પાંસળી-ગલીપચી, આંસુ મારકાટ નાટક અને પછી તેના લડાઇ દ્રશ્યો માટે પ્રખ્યાત હોય છે.બોલિવૂડ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીની જેમ હવે સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી પણ આખા દેશમાં ફેલાઇ ગઈ છે. સાઉથની ફિલ્મો હવે દુનિયાભરમાં રિલીઝ થાય છે અને લોકો જુએ છે. તાજેતરનાં વર્ષોમાં, લોકોમાં દક્ષિણની ફિલ્મો વિશેનો ક્રેઝ રહ્યો છે.

Advertisement

ખાસ કરીને બાહુબલી અને મગધિરા જેવી ફિલ્મોથી, દક્ષિણ ફિલ્મ ઉદ્યોગ ફક્ત બોલિવૂડ સાથે જ નહીં પરંતુ હોલીવુડ સાથે પણ સ્પર્ધા કરવાનું શરૂ કરી દીધું છે. પછી તેલુગુ મૂવીઝ ચોક્કસપણે સૌથી વધુ જોવામાં આવેલ થયેલ, પોષીત માન્યતા પ્રાપ્ત અને મનોરંજન કરનારી ભારતીય રત્નો છે, જે સામાન્ય રીતે તેના રમુજી દ્રશ્યો પાંસળી-ગલીપચી, આંસુ મારકાટ નાટક અને પછી તેના લડાઇ દ્રશ્યો માટે પ્રખ્યાત હોય છે.બોલિવૂડ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીની જેમ હવે સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી પણ આખા દેશમાં ફેલાઇ ગઈ છે.

સાઉથની ફિલ્મો હવે દુનિયાભરમાં રિલીઝ થાય છે અને લોકો જુએ છે. તાજેતરનાં વર્ષોમાં, લોકોમાં દક્ષિણની ફિલ્મો વિશેનો ક્રેઝ રહ્યો છે. ખાસ કરીને બાહુબલી અને મગધિરા જેવી ફિલ્મોથી, દક્ષિણ ફિલ્મ ઉદ્યોગ ફક્ત બોલિવૂડ સાથે જ નહીં પરંતુ હોલીવુડ સાથે પણ સ્પર્ધા કરવાનું શરૂ કરી દીધું છે. બાહુબલીએ દક્ષિણ ફિલ્મ ઉદ્યોગને એક વિશેષ સ્થાન આપ્યું છે. તો મગધીરા જેવી ફિલ્મોએ પશ્ચિમી ભારતના લોકોનું ધ્યાન ખેંચ્યું છે. તો આજે આપણે મગધિરાના હીરો અને દક્ષિણના સુપરસ્ટાર રામચરણ તેજાની પત્ની વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ.

જે સુંદરતાની દ્રષ્ટિએ બોલિવૂડ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી.દરેક વ્યક્તિ રામ ચરણ વિશે જાણે છે પણ શું તમે તેની પત્ની વિશે જાણો છો, જો તમને ખબર ન હોય તો આજે અમે તમને રામ ચરણની પત્ની વિશે જણાવવાના છીએ. તો ચાલો જાણીએ તેની પત્ની વિશે.રામચરણ એક ભારતીય ફિલ્મ અભિનેતા છે, ચાલો તમને જણાવી દઇએ કે તે સાઉથની ફિલ્મોના સૌથી પ્રખ્યાત કલાકારોમાંથી એક છે. અભિનેતા હોવા સાથે, તે એક ફિલ્મ નિર્માતા અને ઉદ્યોગપતિ છે. કૃપા કરી કહો કે તેનો જન્મ 27 માર્ચ 1985 ના રોજ મદ્રાસમાં થયો હતો.

તે સુરપસ્ટારસ ચિરંજીવી અને દક્ષિણના સુરેખા કોનિડેલાનો પુત્ર છે. તેણે 2007 માં નેહા શર્મા, અલી, પ્રકાશ રાજ, આશિષ વિદ્યાર્થી અને બ્રહ્માનંદમની સાથે પુરી જગંદ ચિરુથા સાથે દક્ષિણ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. આ ફિલ્મ 40 થિયેટરોમાં 100 દિવસ ચાલી હતી અને તે હિટ રહી હતી.2007 ની ફિલ્મ ચિરુથાથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરનાર રામચરણ આજે દક્ષિણના પ્રખ્યાત અભિનેતાઓમાંનો એક બની ગયો છે. આ ફિલ્મ પછી તેણે ‘મગધીરા’ જેવી બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મમાં પણ કામ કર્યું છે.

જે તેની કારકિર્દીની સૌથી સુપરહિટ ફિલ્મ સાબિત થઈ. બોલિવૂડ ફિલ્મ ઝાંઝીરમાં ટોલીવુડની ફિલ્મો ઉપરાંત રામચરણ પ્રિયંકા ચોપડા સાથે પણ જોવા મળ્યો છે. રામચરણ એક મજબૂત અભિનેતા છે અને એક ઉદ્યોગપતિ પણ છે. અને 2016 માં તેણે ‘કોનિડેલા પ્રોડક્શન’ મીઠું નામની કંપની શરૂ કરી. રામચરણ તેજાએ વર્ષ 2013 માં સંજય દત્ત અને પ્રિયંકા ચોપરા સાથે ઝાંઝીર સાથે બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. ચિરંજીવીનો જન્મ 22 ઓગસ્ટ 1955 માં મોગલદુર, આંધ્રપ્રદેશમાં થયો હતો.

ચિરંજીવીની પત્ની અને રામચરણની માતાનું નામ સુરેખા કોનિદલા છે. બંનેના ત્રણ બાળકો છે, નામ સુષ્મિતા, રામચરણ અને શ્રીજા. ચિરંજીવી ફિલ્મો ઉપરાંત ચેરિટી અને રાજકારણમાં પણ સામેલ છે. તેમણે 1998 માં ચિરંજીવી ચેરીટેબલ ફાઉન્ડેશનની સ્થાપના કરી. 2008 માં, તેમણે તેમની નવી પાર્ટી પ્રજા રાજ્યમ પાર્ટી સાથે રાજકારણમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. જે 2009 ના આંધ્રપ્રદેશની ચૂંટણીમાં ત્રીજી સૌથી મોટી પાર્ટી તરીકે ઉભરી આવી.પરંતુ, આજે અમે વાત કરી રહ્યા છીએ રામચરણ તેજાની પત્ની વિશે, જે ખૂબ જ સુંદર છે.

ભલે રામચરણ તેજાની પત્નીનો ફિલ્મો સાથે કોઈ સંબંધ નથી પરંતુ સુંદરતાની દ્રષ્ટિએ તે કોઈ પણ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી. રામચરણ તેજાના પત્નીનું નામ ઉપાસના છે. બંનેના લગ્ન વર્ષ 2012 માં થયા હતા. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે રામચરણ તેજાની પત્ની ઉપસાણા એક બિઝનેસવુમન છે. તે પ્રખ્યાત એપોલો હોસ્પિટલ્સના વાઇસ ચેરમેન પ્રતાપ સી રેડ્ડીની દીકરી છે.રામચરણ તેજાની પત્ની ઉપાસનાએ લંડનમાંથી અભ્યાસ કર્યો છે અને ફિલ્મોને બદલે ધંધામાં કારકિર્દીની પસંદગી કરી છે.

19 ડિસેમ્બર, 2011 ના રોજ, રામચરણ તેજાએ ઉપનાસ કામિની સાથે સગાઈ કરી. તે એપોલો હોસ્પિટલના ચેરમેન શ્રી પ્રતાપ સી રેડ્ડીની પૌત્રી છે. રામચરણે 14 જૂન, 2012 ના રોજ ઉપસના સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બન્નેને લગ્નને લગભગ 5 વર્ષ થયા છે અને ઉપસના તેની નોકરીની સાથે સાથે ઘરની પણ સંભાળ લઈ રહી છે.

જ્યારે ઉપસાના ઘર સંભાળી રહી છે. ત્યારે રામચરણ સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનો અભિનય કુશળતા બતાવી રહ્યો છે.સાઉથ સુપરસ્ટાર ચિરંજીવીના દીકરા રામચરણ પણ સાઉથના પ્રખ્યાત અભિનેતા છે. એમણે ઘણી ફિલ્મોમાં એવા એક્શન સીન આપ્યા છે કે લોકો પોતાના દાંતોથી આંગળી ચાવી ગયા. રામચરણને 2 વખત બેસ્ટ એક્ટરનો એવોર્ડ પણ આપવામાં આવ્યો અને રામચરણે ઉપશના કામીનેની સાથે વર્ષ 2012 માં લગ્ન કર્યા હતા.

Advertisement