બોલિવૂડની આ અભિનેત્રી 70 વર્ષના વૃદ્ધથી લઈને ચાર દિગ્ગજ અભિનેતાઓ સાથે રહી ચુકી છે રિલેશનશિપમાં,ચેહરો જોઈ ચોંકી જશો.

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ મુનમુન સેનની પુત્રી રિયા સેને તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે 16 ઓગસ્ટ 2017 ના રોજ ગુપ્ત રીતે પુણેમાં લગ્ન કર્યા હતા. તે લાંબા સમયથી ફોટોગ્રાફર શિવમ તિવારી સાથે સંબંધમાં હતી. પરંતુ આ રિયાના ઘણા સંબંધોમાંનું એક પણ હતું. જ્યારે તેમના અન્ય સંબંધો બહુ ટકી શક્યા ન હતા, પરંતુ શિવમય સાથેના તેમના સંબંધ લગ્નમાં બદલાઈ ગયા. પરંતુ તેમના બાકીના સંબંધનું શું થયું અને શા માટે તેઓ સમાપ્ત થયા. ચાલો તમને જણાવીએ.

Advertisement

જાન અબ્રાહમ,જ્હોન અને રિયાના સંબંધો ત્યારે શરૂ થયા જ્યારે તેણીએ ફિલ્મ ‘સ્ટાઇલ’ થી બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને જ્હોન એક મોડેલ તરીકે ઉપયોગ કરતો હતો. જ્હોન રિયા સાથેના તેના સંબંધો માટે એટલો ગંભીર હતો કે તેણે રિયાને પણ પ્રપોઝ કરી દીધી. પરંતુ જોનની પહેલી ફિલ્મ રિલીઝ થયાના થોડા મહિના પછી બંને છૂટા થઈ ગયા.

અશ્મિત પટેલ,2005 માં, રિયાએ અશ્મિત પટેલ સાથે ફિલ્મ ‘સિલસિલે’ માં કામ કર્યું હતું અને તે જ અહીંથી સંબંધની શરૂઆત થઈ હતી. આ બંને એક બીજાની એટલી નજીક આવી ગયા હતા કે લોકોએ તેમની ડેટિંગ વિશે વાત કરવાનું શરૂ કરી દીધું હતું. પરંતુ જ્યારે બંનેનો એમએમએસ વીડિયો વાયરલ થયો ત્યારે વસ્તુઓ બદલાઈ ગઈ. આ સમાચાર સમગ્ર બોલિવૂડમાં ફેલાયા અને તેમની બંને કારકિર્દી બગડતી ગઈ. જ્યારે અશ્મિત આ બધા પછી ભાગી ગયો હતો, ત્યારે રિયાએ તેની સામે મજબુત મુકાબલો કર્યો હતો. અને તે બંને તૂટી પડ્યા હતા. રસપ્રદ વાત એ છે કે રિયાના લગ્નના બીજા જ દિવસે અશ્મિત તેની ગર્લફ્રેન્ડ માહક ચહલ સાથે સગાઈ કરી ગયો.

સલમાન રશ્દી,રિયા તેના એમએમએસ સ્કેન્ડલ પછી ઘણા સમયથી સિંગલ હતી. 2008 માં, તે સલમાન રશ્દિને મળ્યો, જેણે મેન બુકર પ્રાઇઝ મેળવ્યો હતો, અને બંનેએ કથિત રીતે તેમના અફેરની શરૂઆત કરી હતી. તે સમયે, રશ્દિના છૂટાછેડા થયા હતા અને તેઓ રિયાને પસંદ કરવા લાગ્યા હતા. આ અફેરને એકદમ છુપાવવામાં આવ્યું હતું પરંતુ બધાને ખબર પડી ગઈ હતી કે રિયાને હવે ન્યૂયોર્કમાં સલમાન રશ્દી બોલાવે છે. તેમના સંબંધો થોડા મહિના પછી સમાપ્ત થયા.

યુવરાજસિંહ,દીપિકા પાદુકોણ સાથેના તેના સંબંધના અંત પછી યુવરાજે રિયાને ડેટ કરવાની શરૂઆત કરી. રિયા એકલા પહોંચી ગયેલી પાર્ટીમાંથી પરત ફરતી વખતે યુવરાજને હાથમાં મૂકતી જોવા મળી હતી. પરંતુ આ વાત 2011 સુધી ભૂલી ગઈ હતી,શ્રીસંત,યુવરાજ પછી, રિયાએ ક્રિકેટર શ્રીસંતને ડેટ કરવાની શરૂઆત કરી હતી, પરંતુ તેમનો સંબંધ શરૂ થતા પહેલા જ સમાપ્ત થઈ ગયો હતો. રિયાએ હવે તેના બોયફ્રેન્ડ શિવમ તિવારી સાથે લગ્ન કર્યા છે, જેની સાથે તે ઘણાં વર્ષોથી રિલેશનશિપમાં હતી.

લાંબા સમયથી ફિલ્મોથી દૂર રહેલ રિયા સેનનું નામ એક સમયે મેચ ફિક્સિંગને લઈને વિવાદમાં આવેલ શ્રીસંત સાથે જોડાયું હતું. બન્ને વચ્ચે સીક્રેટ અફેર હોવાની ચર્ચા ચાલી હતી. બન્ને એક બીજા સાથે અનેક જગ્યાએ જોવા મળ્યા હતા. જોકે બન્ને વચ્ચે આ અફેર લાંબો સમય સુધી ટક્યા ન હતા. બાદમાં રિયા સેનનું નામ ધુરંધર બેટ્સમેન યુવરાજ સિંહ સાથે જોડાયું હતું. આ સંબંધ પણ ટૂંકા ગાળામાં તૂટી ગયા હોવાનું સામે આવ્યું હતું.

બોલિવૂડ અને બંગાળી એક્ટ્રેસ રિયા સેને 16 ઓગસ્ટના રોજ પોતાના પ્રેમી શિવમ તિવારી સાથે લગ્ન કરી લીધા છે. રિયા સેનનું ઘણાં વ્યક્તિઓ સાથે અફેયર રહ્યું હતું. તેમાંય અક્ષય ખન્ના સાથેના સંબંધો ઘણાં ખાસ રહ્યાં હતાં. અક્ષયે કહ્યું, નહીં કરે લગ્નઃ થોડાં સમય પહેલાં જ અક્ષય ખન્નાએ એક ઈન્ટરવ્યૂમાં કહ્યું હતું કે તે કામ પર ફોકસ કરશે અને ક્યારેય લગ્ન કરશે નહીં. તે લાંબા સમય સુધી એક જ રિલેશનમાં રહી શકે તેમ નથી.

રિયા સેન સાથે હતાં સંબંધોઃ એક ફિલ્મના શૂટિંગ સમયે રિયા તથા અક્ષયને એકબીજા માટે પ્રેમ થયો હતો. બંને વચ્ચે થોડો સમય સુધી સંબંધ પણ રહ્યો હતો. જોકે, રિયાના સંબંધો પછી જ્હોન અબ્રાહમ સાથે બંધાયા હતાં. રિયાએ જ્હોન માટે થઈને અક્ષય સાથેના સંબંધો તોડી નાખ્યાં હતાં.ફરી પાછી આવીઃ જ્હોન અને રિયાના સંબંધો લાંબા રહ્યાં નહોતાં. જ્હોન સાથેના બ્રેક-અપ બાદ રિયાના ફરી પાછા અક્ષય ખન્ના સાથે સંબંધો બંધાયા હતાં. જોકે, બીજીવાર પણ આ બંનેના સંબંધો લાંબા ટકી શક્યા નહોતાં.

બોલિવૂડ ફિલ્મોની બોલ્ડ એક્ટ્રેસ રિયા સેને તાજેતરમાં જ પોતાનો બર્થ ડે સેલિબ્રેટ કર્યો છે. તે હંમેશાં ફેસબુક પર પોતાની બોલ્ડ તસવીરોને કારણે ચર્ચામાં રહે છે. હાલમાં જ તેણે વધુ આવી એક તસવીર શેર કરી જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ગઈ છે. આ તસવીરમાં રિયા બિકીનીમાં દેખાઈ રહી છે અને તેણે સનગ્લાસિસ તથા કેપ પહેરેલા છે. આ તસવીરને એક જ દિવસમાં 35 હજારથી પણ વધુ લોકોએ લાઈક કરી.

શારીરિક ભૂખ પર આવું બોલી એક્ટ્રેસ,MMS અને રેવ પાર્ટીને લીધે રહી ચર્ચામાં, 2001માં ફિલ્મ ‘સ્ટાઈલ’થી ડેબ્યૂ કર્યું હતું. તે અત્યાર સુધી 30થી વધુ હિન્દી ફિલ્મોમાં કામ કરી ચૂકી છે. આ અગાઉ તે MMSને કારણે ખૂબ જ ચર્ચામાં જ આવી હતી. આ ઉપરાંત તેણે બીચ પર રેવ પાર્ટી કરી હોવાના સમાચારે પણ ખૂબ જોર પકડ્યું હતું.ખરાબ વ્યવહારને લીધે બદનામ,આ લોકો સાથે રહ્યાં અફેર્સ,અક્ષય ખન્ના સાથે હતું અફેર.

બોલિવૂડ અભિનેત્રી રિયા સેન આજે તેનો જન્મદિવસ ઉજવી રહી છે. તેમના જન્મદિવસ પર તેના ચાહકોથી લઈને તેના મિત્રો સુધી, તેણે સોશિયલ મીડિયા પર તેની શુભેચ્છા પાઠવી છે. રિયાએ નાના પડદાથી માંડીને ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. તેણે મ્યુઝિક આલ્બમથી ધુમ મચાવી હતી. આ દિવસોમાં તે અભિનયની દુનિયાથી દૂર છે પરંતુ રિયા સેનની સેક્સી અને હોટ ફોટો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર હેડલાઇન્સમાં રહી છે. ચાલો રિયા સેનની બિકીની, હોટ અને ઇન્સ્ટાગ્રામ ફોટો વિડિઓ બતાવીએ.

તમને જણાવી દઈએ કે રિયા સેન 16 વર્ષની ઉંમરે પહેલીવાર સિંગર ફાલ્ગુની પાઠકના ગીત ‘યાદ પિયા કી આને લગિ’માં જોવા મળી હતી. આ ગીત સુપરહિટ સાબિત થયું અને તેની કારકિર્દીને નવી દિશા મળી હતી. ત્યારબાદ રિયાએ તેની કારકિર્દીની શરૂઆત ફિલ્મ ‘સ્ટાઇલ’ થી કરી હતી.અફેર,રિયા સેન પણ અફેરને લઈને ઘણી ચર્ચામાં રહી છે. તેનું નામ લેખક સલમાન રશ્દીથી અક્ષય ખન્ના સુધીની છે. ફિલ્મ ‘લવ યુ ઓલવાઇટ’ માં અક્ષય અને રિયાએ સાથે કામ કર્યું હતું અને આ દરમિયાન બંને એક બીજાની નજીક પણ આવ્યા હતા.

શ્રીસંત સાથે જોડાયેલ રિયા સેનનું નામ રિયા સેન ક્રિકેટર શ્રીસંતને ડેટ કરે તેવા સમાચાર પણ મળી આવ્યા હતા. એવું કહેવામાં આવે છે કે તે ઘણી વાર તેને ખુશ કરવા સ્ટેડિયમમાં પહોંચી હતી. અવારનવાર તેણી તેના પ્રેમસંબંધને લઈને વિવાદોમાં ઘેરાયેલી રહે છે.રિયા સેન એમએમએસ લીક થતાં વિવાદમાં આવી હતી,રિયા સેન અને અશ્મિતે 2005 માં એક બીજાને ડેટ કર્યું હતું. જ્યારે બંનેનું એક એમએમએસ પણ લીક થયું હતું ત્યારે તે ઘણા વિવાદોમાં સામેલ થઈ હતી. તેમણે કહ્યું હતું કે વિડિઓ તેનો નથી.

રિયા સેન બોલિવૂડથી દૂર છે,રિયા સેન આ દિવસોમાં ફિલ્મોથી દુર છે. 2017 માં, રિયાએ શિવમ તિવારી સાથે લગ્ન કર્યા હતા. તે છેલ્લે ફિલ્મ ‘રબ્બા મેં ક્યા કરૂ’ માં જોવા મળી હતી.રિયા સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે,રિયા સેન એક સોશિયલ મીડિયા પ્રેમી છે. તેણે સોશિયલ મીડિયા પર તેના ઘણા ફોટો વીડિયો પોસ્ટ કર્યા છે. પ્રેક્ષકો રિયાને પસંદ કરે છે અને લાખો ચાહકો તેને ફોલો કરે છે.આજે પણ, તે હોટનેસના મામલે કરે છે રાજ,રિયા સેનનો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક સેક્સી વીડિયો ફોટો છે. આ ફોટામાં તે જોરદાર સેક્સી પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે.

Advertisement