બુધવારે કરી લો ગણેશજી ના આ ચમત્કારી ઉપાય,રાતોરાત તમે પણ થઈ જશો માલામાલ,બની જશો કરોડપતિ..

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે અને મિત્રો આજે અમે તમને અગત્ય ની માહિતી જણાવા જઇ રહ્યા છે જે તમારા જીવનમાં ઉપયોગી બનશે,આ લેખ માં અમે તમને ધનવાન બનવાના અમુક ઉપાય જણાવા જઇ રહ્યા છે તો ચાલો જાણીએ.બુધવાર ખૂબ જ ખાસ દિવસ માનવામાં આવે છે.જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ, જો કોઈ ધનિક, કરોડપતિ બનવા માંગે છે, તો સતત 3 બુધવાર સુધી આ ઉપાય કરો.

Advertisement

બુધવારે બુધ્ધ દેવની વિશેષ પૂજા અર્ચના કર્યા બાદ નીચે આપેલા પગલાંને પગલે સાત પેઢીના ઉપાયની કમી નહીં આવે.જાણો કરોડપતિ બનવા માટે શું પગલા લઈ શકાય છે.જો સતત બુધવારે બુદ્ધદેવની ઉપાસના કરીને, તે પ્રસન્ન થાય છે, તો તે પ્રસન્ન થાય છે અને વ્યક્તિને ડહાપણ, શક્તિ અને સંપત્તિ, સુખ અને સંપત્તિની ભેટ આપે છે.ઉપાય કરતા પહેલા ભગવાન ગણેશ અને બુદ્ધ દેવની વિધિવત પૂજા કરો.પૂજા કર્યા પછી નીચે આપેલા ઉપાય કરો.આ ઉપાય શ્રદ્ધાપૂર્વક કરવાથી, તમે ઇચ્છો છો તે બધી ઇચ્છાઓ પૂર્ણ થાય છે.

આ મોંઘાઈના જમાના માં પૈસા ખુબ જ જરૂરી ગણાય છે. આ જ કારણ છે કે દરેક લોકો દિવસ રાત એની પાછળ ભાગે છે. ઘણી વાર ખુબ જ મહેનત કરીને પછી પણ ઈચ્છિત ફળ પ્રાપ્ત થતું નથી. તમે એ પણ જોયું હશે કે અમુક લોકો વધારે મહેનત કે સંઘર્ષ કર્યા વગર જ કરોડપતિ પણ બની જાય છે. પૈસા કમાવવા માં તમારી મહેનટ અને હુનર ની સાથે સાથે ભાગ્ય ની પણ મુખ્ય ભૂમિકા હોય છે. એક સારું ભાગ્ય તમને રોડ થી ઉઠાવીને મહેલ નો રાજા પણ બનાવી શકે છે.

જયારે એક ખરાબ ભાગ્ય કરોડપતિ થી રોડપતિ બનાવી શકે છે.આજે અમે તમારા દરેક માટે ત્રણ ખુબ જ ખાસ ઉપાય લઈને આવ્યા છીએ. આ દરેક ઉપાય ગણેશજી સાથે સબંધિત છે. ગણેશજી ને આપણે બધા ‘ભાગ્ય વિધાતા ના નામથી પણ જાણીએ છીએ. તો ચાલો જાણી લઈએ એવા ઉપાય વિશે..

આ મોંઘવારીના જમાનામાં પૈસા ખૂબ જ મહત્વ રાખે છે. એ જ કારણ છે કે દરેક વ્યક્તિ દિવસ-રાત તેની પાછળ ભાગે છે. જોકે ઘણી વખત સખત મહેનત કરવા છતાં પણ ઇચ્છિત ફળ પ્રાપ્ત થતું નથી અને તમે એવું પણ જોયું હશે કે અમુક લોકોને મહેનત વગર અથવા ઓછી મહેનત કરવાથી પણ કરોડપતિ બની જતા હોય છે. હકીકતમાં પૈસા કમાવવા માટે તમારે મહેનત અને આવડતની સાથે ભાગ્યની પણ મુખ્ય ભૂમિકા હોય છે. એક સારું ભાગ્ય તમને રોડ પરથી ઉઠાવીને મહેલનો રાજા પણ બનાવી શકે છે. વળી ખરાબ ભાગ્ય તમને કરોડપતિ માંથી રોડપતિ બનાવી શકે છે.

એટલા માટે જો તમે પોતાની મહેનત અને આવડતમાં ભાગ્યનો ઉમેરો કરવા માંગો છો, તો તમને અમીર બનવાથી કોઈ રોકી શકશે નહીં. આ વાતને ધ્યાનમાં રાખીને આજે અમે તમારા માટે ત્રણ ખૂબ જ ખાસ ઉપાય લઈને આવ્યા છીએ. આ બધા ઉપાય ગણેશજીને સાથે સંબંધિત છે. મહત્વપૂર્ણ છે કે ગણેશજીને આપણે બધા “ભાગ્ય વિધાતા” નામથી ઓળખીએ છીએ. કહેવામાં આવે છે કે જો તમે ગણપતિ બાપાને પ્રસન્ન કરવામાં સફળ થઇ જાવ છો, તો તમારું ભાગ્ય દસ ગણું વધી જાય છે. તો ચાલો જરા પણ મોડું કર્યા વગર આ ઉપાય પર એક નજર કરીએ.

ગણેશજીને ઇષ્ટદેવ બનાવો,ગણેશજીને પોતાના ઇષ્ટદેવ બનાવીને પ્રત્યેક બુધવારના સાંજના સમયે તેની પૂજા કરવી જોઈએ. આ દરમિયાન તમે તેમની સમક્ષ તેના બે દીવા પ્રજવલીત કરો. હવે હાથ જોડીને વિનંતી કરો અને બિલો કે, હે દેવ, કૃપા કરીને તમે અમારા ઇષ્ટદેવ બની જાઓ. ત્યાર બાદ ૧૦૮ વખત ગણેશ મંત્ર જાપ કરો. સાથોસાથ ગણેશ ચાલીસાનાં પાઠ કરો અને ગણેશ આરતી કરો. અંતમાં તેમના ચરણોમાં માથું નમાવીને તમારી ધન સંબંધી સમસ્યા અથવા મનોકામના જણાવો. ગણેશજીનાં આશીર્વાદથી અમને ગરીબીમાંથી છુટકારો મળી જશે.

શ્રીફળથી ઉતારો નજર,ઘણી વખત લોકોની ખરાબ નજર ઈર્ષ્યાની ભાવના અથવા દુશ્મનોના ષડયંત્રને કારણે આપણે પ્રગતિ કરી શકતા નથી. તેવામાં આ ઉપાય તમને દરેક ખરાબ નજરથી બચાવશે. બુધવારના સાંજના સમયે પૂજાનાં દોરાથી વીંટાળેલું એક શ્રીફળ લો. હવે તેને પોતાના માથાથી પગ સુધી સાત વખત ફેરવો. ત્યારબાદ આ નારિયેળને મંદિરમાં ગણેશજીનાં ચરણોમાં રાખીને વધેરી નાખો. હવે તમારે આ નાળિયર ત્યાં મંદિરમાં જ છોડી દેવાનું છે, તેને પોતાની સાથે ઘરે લઈ જવાનું નથી. આવું કરવાથી તમને કોઈ પણ કાર્યમાં અડચણ ઉત્પન્ન થશે નહીં.

લાલ દોરો અને સિંદૂરનો ઉપાય,બુધવારનાં દિવસે સૂર્ય અસ્ત થતા આ ઉપાય શરૂ કરી દેવો. એક લાલ નાડાછડી લઈને તેને ગણેશજીના ચરણોમાં સિંદુર લગાવો. આવી ગણેશજીના ચરણોમાં તેને રાખી દો ત્યારબાદ “ૐ શ્રી ગણેશાય નમઃ” ૧૦૮ વખત જાપ કરો. હવે આના છોડીને ઉઠાવી લો અને આ મંત્રનો જાપ કરતા તેની ૭ ગાંઠ બાંધી લો. હવે આ દોરો ચમત્કાર માટે તૈયાર છે. તેને તમે પોતાના હાથના કાંડા પર બાંધી લો અથવા ગળામાં પહેરી લો. તે સિવાય તેને પરસેવો અથવા તિજોરીમાં પણ રાખી શકો છો. તેનાથી તમારી ધનની આવક વધવા લાગશે.

ધાર્મિક માન્યતા અનુસાર, બુધવારનો દિવસ ગણેશજીનો હોય છે. બુધવારના દિવસે ખાસ ગણેશજીની પૂજા કરવામાં આવે છે. આ દિવસે ઘણા ઉપાય કરવાથી વિદ્યા, બુદ્ધિ, વિવેકની પ્રાપ્તિ થાય છે. આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ કે બુધવારના દિવસે કંઈ રીતે ઉપાય કરવાથી ભગવાન ગણેશની વિશેષ કૃપા પ્રાપ્ત થઇ રહી છે.

બુધવારના દિવસે સાંજના સમયે ગણેશજીની પૂજા કરો. આ દરમિયાન તેમની સમક્ષ ઘીનો દીવો પ્રજ્વલિત કરો. આ બાદ 108 વખત ગણેશ મંત્રનો જાપ કરો. સાથોસાથ ગણેશ ચાલીસાનો પાઠ કરો અને આરતી કરો. અંતમાં તેમના ચરણો પર માથું નમાવીને પોતાની જ ધન સંબંધી સમસ્યાઓ અથવા મનોકામના જણાવો. ગણેશજીના આશીર્વાદથી તમને ગરીબીમાંથી છુટકારો મળી જશે.

બુધવારની સાંજે પૂજાના દોરાથી વીંટાળેલું એક શ્રીફળ લો. હવે તેને તમે પોતાના પગથી લઇને માથા સુધી સાત વખત ફેરવો. ત્યારબાદ આ નારિયેળને મંદિરમાં ગણેશજીના ચરણોમાં રાખીને વધેરી દો. હવે તમારે આ નારિયેળ મંદિરમાં જ છોડી દેવાનું છે. તેને પોતાની સાથે ઘરે લઈ જવાનું નથી. આવું કરવાથી તમને પોતાનાં કાર્યોમાં કોઈ અડચણ ઉત્પન્ન થશે નહીં. બુધવારે લીલા ઘાસ અર્થાત્ દુર્વા ગણપતિને અર્પણ કરો. તેનાથી તમારા પૈસાની પ્રાપ્ત થશે. દર બુધવારે ગણેશજીને પાંચ દુર્વાસો અર્પણ કરવાથી બુદ્ધિ અને જ્ઞાન વધે છે.ભગવાન ગણેશના કપાળ પર ગાયના ઘીમાં સિંદૂર મિક્ષ કરીને તિલક લગાવો અને આ તિલક પોતાના કપાળ પર પણ લગાવો. આ ઉપાયથી ગણેશજી ખુશ છે અને સાથે અનેક ઈચ્છાઓ પૂરી કરે છે.

Advertisement