ચહલની પત્નીનાં આ 10 ફોટા જોય તમે પણ અચક પામી જશો…..

ભારતીય ટીમના લેગ સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલે ‘મિસ્ટ્રી ગર્લ’ સાથે સગાઈ કરીને બધાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા છે. તો ચાલો તમને જણાવીએ કે તેની ભાવિ પત્ની કોણ છે અને તે શું કરે છે.વૈશ્વિક કોરોના સમયગાળાને કારણે, લગ્ન જેવા ઘણા શુભ કાર્યો પર ટૂંકા સમય માટે પ્રતિબંધ મૂકવામાં આવ્યો હતો, પરંતુ અનલોક કરવાની પ્રક્રિયાથી, ઘરોમાં ફરી શુભ કાર્ય શરૂ થઈ ગયું છે.

આ એપિસોડમાં ભારતીય ટીમના લેગ સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલના ઘરે શુભ કામના અહેવાલો પ્રાપ્ત થયા છે. હા તમે તે બરાબર વાંચ્યું છે, કેમ કે યુઝવેન્દ્ર ચહલે ‘મિસ્ટ્રી ગર્લ’ સાથે સગાઈ કરીને બધાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા છે. તો ચાલો તમને જણાવીએ કે ચહલ કઈ મહિલાથી રોકાઈ છે અને તેઓ શું કરે છે.

ભારતીય ક્રિકેટર યુઝવેન્દ્ર ચહલ એ શનિવારે સોશ્યલ મીડિયા પર એક સમાચાર પોસ્ટ કરીને ફૅન્સને ખુશખબરી આપી છે. આ સમાચાર એ છે કે, ક્રિકેટરે સગાઈ કરી લીધી છે. યુઝવેન્દ્રએ સોશ્યલ મીડિયા પર ફિયાંસે સાથેની તસવીરો પોસ્ટ કરીને રોકા સેરેમની કરી હોવાની ખુશખબરી આપી છે.

યુઝવેન્દ્ર ચહલે સોશ્યલ મીડિયા પર જીવનસાથીની તસવીરો શૅર કરી છે. સાથે જ રોકા સેરેમનીની પરિવારની તસવીરો શૅર કરી છે. ક્રિકેટરે કૅપ્શનમાં લખ્યું છે કે, અમારા પરિવારની સાથે અમે હા કહી દીધી છે.

ટીમ ઈન્ડિયાના લેગ સ્પિનર અને તમામને પોતાના મસ્તીભર્યા અંદાજથી હસાવનારા યુઝવેંદ્ર ચહલે સગાઈ કરી છે. આઈપીએલની સીઝન 13 શરૂ થવાને થોડા જ સપ્તાહ બાકી છે ત્યારે સગાઈ કરીને સૌને ચોંકાવી દીધા છે. ચહલે ધનાશ્રી વર્મા સાથે ‘રોકા’ કર્યા છે.

ચહલે શનિવારે ધનાશ્રી સાથે સગાઈ કરી હોવાનો ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો હતો. ફોટો શેર કરીને તેણે લખ્યું, અમે અમારા પરિવારો સાથે હા કહીં. જે બાદ સોશિયલ મીડિયા ટ્વિટર પર ચહલ ટ્રેન્ડ થયો હતો અને લોકોએ અવનવા મીમ્સ બનાવીને શેર કર્યા હતા.

ટીમ ઈન્ડિયાના લેગ સ્પિનર અને બધાને પોતાના મજાકીયા અંદાજથી હસાવતો યુજવેંન્દ્ર ચહલે તેની લાઈફ પાર્ટનર મળી ગઈ છે. બસ આ કેટલાક દિવસોમાં આઈપીએસ સીઝન 13ની શરૂઆત થનારી છે. આ વચ્ચે ચહલે સગાઈ કરીને પોતાના ફેંસને ચોકાવી દીધા છે. તેણે ધનશ્રી વર્માની સાથે સગાઈ કરી છે.

સગાઈનો ફોટો પોતાના ફેંસ સાથે કર્યો શેર,ચહલે શનિવારે ધનશ્રીની સાથે સગાઈ થઈ છે. આ નવી જોડીએ આ ખુશી સોશયલ મિડીયા ઉપર એક ફોટો શેર કરતા પોતાના ફેંસની સાથે શેર કરી હતી. તેણે ફોટાને શે કરીને લખ્યું હતું કે, અમે અમાપા પરિવારોની સાથે હા કહ્યું.

પોતાની સગાઈ પહેલા ચહલે પોતાની સાથે ધનશ્રી વર્માની સાથે ઘણી જગ્યાએ એક્ટિવ દેખાયા હતાં. વર્માની ઈન્સ્ટાગ્રામ પ્રોફાઈલ બાયોથી જાણવા મળી રહ્યું છે કે તે કોરિયોગ્રાફર હોવાની સાથે એક ડોક્ટર અને યુટ્યુબર પણ છે.

આઈપીએલમાં જોવા મળશે નવા અંદાજમાં,ચહલ મહામારીની સ્થિનિ કારણે બ્રેકનો આનંદ લઈ રહ્યો છે. જો કે, તેણે આઈપીએલ 2020 માટે પોતાના પ્રશિક્ષણને ફરીથી શરૂ કરી દીધું છે. લેગ સ્પિનર આ વખતે આકર્ષક ટુર્નામેન્ટ દરમયાન એકશનમાં નજર આવશે જે સંયુક્ત અરબ અમીરાતમાં થનારો છે.

સગાઈ પહેલા ચહલ તેની સાથી ધનાશ્રી વર્મા સાથે ઘણા ઝૂમ સેશનમાં એક્ટિવ જોવા મળ્યો હતો. વર્માની ઈન્સ્ટાગ્રામ પ્રોફાઇલ બાયોથી ખબર પડે છે કે તે કોરિયોગ્રાફર હોવાની સાથે એક ડોક્ટર અને યૂટ્યૂબર પણ છે. ધનાશ્રી યૂટ્યૂબ પર પોતાના નામની ચેનલ ધરાવે છે. 1.5 મિલિયન એટલે કે 15 લાખ લોકોએ તેની ચેનલને સબ્સ્ક્રાઇબ કરી છે.

ચહલે સગાઈની જાહેરાત કરતી પોસ્ટ શેર કર્યા બાદ ટીમ ઈન્ડિયાના ક્રિકેટર કેએલ રાહુલે સૌથી પહેલા અભિનંદન આપ્યા હતા. જે બાદ હાર્દિક પંડ્યા, રોહિત શર્મા, ડેનિયલ વાટ, વિરાટ કોહલી, શ્રેયસ ઐયરે પણ અભિનંદન આપ્યા હતા. ભારતમાં ટોપ યૂટ્યૂબર્સમાં સામેલ કૈરીમિનાતીએ પણ યુઝવેન્દ્ર અને ધનશ્રીને શુભકામના પાઠવી હતી.

ચહલ કોરોના મહામારીના કારણે બ્રેકનો આનંદ લઈ રહ્યો છે. જોકે તેણે આઈપીએલ 2020 માટે ટ્રેનિંગ ફરીથી શરૂ કરી છે. ચહલે ટીમ ઈન્ડિયા તરફથી 52 વન ડેમાં 91, 42 ટી-20માં 55 વિકેટ ઝડપી છે. જ્યારે આઈપીએલની 84 મેચમાં 100 વિકેટ લીધી છે.

ખરેખર, દરેકના પ્રિય બોલર યુઝવેન્દ્ર ચહલે તેના રોકા સમારોહનો ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરીને બધાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા છે. ચહલ ધનાશ્રી વર્મા સાથે સગાઇ કરી છે. આ સમારંભની તસવીર તેણે પોતાના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. ફોટા સાથેની સગાઈની ઘોષણા કરતા તેમણે લખ્યું અમે અમારા પરિવારના સભ્યોમાં હા કહી દીધી છે.

વધાઈ આપવા ઈચ્છતા લોકોનો ધસારો,ચહલની સગાઈના સમાચાર સામે આવ્યા બાદ સેલેબ્સથી લઈને તેમના ફેન્સ સુધી તેઓ સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તેમને અભિનંદન આપી રહ્યા છે. ભારતીય ટીમના કેપ્ટન વિરાટ કોહલી, સ્ટાર બેટ્સમેન કેએલ રાહુલ, ઓલરાઉન્ડર સુરેશ રૈના અને હાર્દિક પંડ્યા, પૂર્વ ક્રિકેટર ઇરફાન પઠાણ, ઇંગ્લેન્ડ ક્રિકેટ ટીમના ખેલાડી ડેનિયલ વટ સહિત ઘણા લોકોએ સગાઈ બદલ અભિનંદન પાઠવ્યા છે. તે જ સમયે, આ સમાચારે ચહલના ચાહકોને સંપૂર્ણ રીતે આંચકો આપ્યો છે, કેમ કે ચહલની સગાઇ હોવા અંગે કોઈને ખ્યાલ નહોતો.

કોણ આગામી જીવન સાથી છે,આ સાથે જ યુસ્વેન્દ્ર ચહલની દુલ્હન ધનશ્રી વર્માએ પણ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર સગાઈની તસવીરો શેર કરી છે. તેની ઈન્સ્ટાગ્રામ પ્રોફાઇલ મુજબ ધનાશ્રી વ્યવસાયે ડોક્ટર છે અને તેની પાસે ‘ધનાશ્રી વર્મા’ નામની યુટ્યુબ ચેનલ પણ છે. તેમની યુટ્યુબ ચેનલના 1.5 મિલિયનથી વધુ સબ્સ્ક્રાઇબર્સ છે. અગાઉ લોકડાઉન દરમિયાન ચહલ ધનશ્રી સાથે અનેક ઝૂમ સત્રોમાં સાથે જોવા મળ્યા હતા.

ચહલના વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો તેણે 52 વનડે અને 42 ટી 20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચ રમી છે. તેણે ઘણી મહત્વપૂર્ણ મેચોમાં પોતાની મજબૂત બોલિંગના આધારે ટીમ ઈન્ડિયાને વિકેટ લાવીને મેચ પણ જીતી લીધી છે અને ચહલે ટી -20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચોમાં 55 વિકેટ પણ લીધી છે.

હાલમાં, ટીમ ઈન્ડિયાના ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યાની જેમ ચહલે પણ અચાનક સગાઈ કરીને તેના ચાહકોને આશ્ચર્યચકિત કરી દીધા છે, પરંતુ ચાહકો હવે તેની નવી ઇનિંગની શરૂઆત માટે અભિનંદન પાઠવી રહ્યા છે. તેથી અમે પણ દંપતીને ઘણી સગાઈની ઇચ્છા રાખીએ છીએ.