એક અઠવાડિયા મા આ રાશિઓનો થવાનો છે ઉદ્ધાર,નહીં રહે હવે રૂપિયા ની અછત,જાણો તમારી રાશિ નો હાલ..

જ્યોતિષવિદ્યા નિષ્ણાતોના જણાવ્યા અનુસાર, ગ્રહોની સ્થિતિમાં સતત ઘણા નાના-મોટા ફેરફારો થાય છે, જેના કારણે તમામ 12 રાશિના પ્રભાવિત થાય છે, જો કોઈ ગ્રહની સ્થિતિ રાશિમાં યોગ્ય છે,તો તે વ્યક્તિના જીવનની બધી મુશ્કેલીઓને દૂર કરશે. જાય છે અને વ્યક્તિ પોતાનું જીવન ખુશીથી વિતાવે છે, પરંતુ ગ્રહોની સ્થિતિના અભાવને કારણે વ્યક્તિને તેના જીવનમાં ઘણી સમસ્યાઓ આવે છે.જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ આવનાર અઠવાડિયામાં તમારું જીવન બદલાઈ જવાની, તમારી આર્થિક સ્થિતિ માં સુધારો આવશે તેમજ નોકરી, ધંધા અને ધન સંપત્તિ ની સમસ્યાઓનું નિવારણ થઈ શકે છે તો ચાલો જાણીએ કે આ અઠવાડિયામાં કઈ રાશિઓ નું જીવન બદલાઈ જવાનું છે.

Advertisement

મેષ રાશિ. મેષ રાશિના જાતકોમાં આ અઠવાડિયામાં ગુસ્સા પર કાબુ રાખજો. તમારી વાણીથી કોઈને ખોટુ લાગવાની શક્યતા છે. તમારા મિત્ર કે સંબંધી દ્વારા પણ તમને મદદ મળશે. સંબંધોને આ ગાળામાં પૂરતો સમય આપજો. નાના પ્રવાસની શક્યતા છે.સંતાન અને આર્થિક બાબતોમાં શુભ ફળ પ્રાપ્ત થશે. તમારી શારીરિક તથા માનસિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. કાર્યક્ષેત્ર, આર્થિક રુપમાં તેમજ પારિવારિક વિષયોમાં શુભ પરિણામ પ્રાપ્ત થશે. પરિવારજનોનો સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. ભાગ્યવૃદ્ધિ થશે તેમજ લોકપ્રિયતામાં પણ વધારો થઈ શકે છે.

વૃષભ રાશિ.વૃષભ રાશિના જાતકોમાં આ અઠવાડિયામાં તમારામાં અલગ આકર્ષણ ઊભુ થશે. તમારી વાણી મધુર થઈ જશે અને લોકો તમારા તરફ આકર્ષાશે. વિદેશી જમીન તમને આર્થિક લાભ અપાવી શકે છે. જીવનસાથી માટે આ ગોચર લાભદાયક નથી. સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે.કાર્યક્ષેત્રમાં તમને સફળતા અપાવશે.વિવાદોથી દૂર રહેવુ.પૈસાના મામલે સમજી વિચારીને કામ લેવુ.જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અને તેમના પરિવારને કારણે ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. આ સમય દરમિયાન કોઈપણ વ્યક્તિની વાતમા જલદી ન આવી જતા. તમારો જ કોઈ વિશ્વાસપાત્ર વ્યક્તિ તમને નુકસાન કરાવે તેવી શક્યતા છે.તેમ છતાં આવનાર સમય પ્રણય સંબંધ માટે આ રાશિના જાતકો માટે ઉત્તમ સાબિત થશે.

મિથુન રાશિ.મિથુન રાશિના જાતકોમાં આ અઠવાડિયામાં તમારા માટે આવકના નવા સ્રોત ઊભા થશે. તમારી મહેનત તમને ધન પ્રાપ્તિ કરાવશે. સામાજિક રૂપે પણ તમે મજબૂત બનશો. ગુસ્સા પર કાબુ રાખવો નહિ તો ભાઈ બહેન સાથે ઝઘડા થઈ શકે છે. જે ચીજની તમને વર્ષોથી ઈચ્છા હતી તે આ ગાળામાં મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ તમને ત્વચા કે લોહી સંબંધી કોઈ બીમારી થઈ શકે છે.સંબંધો અનૂકુળ બની રહેશે. પ્રેમની અભિવ્યક્તિ માટે આદર્શ સમય છે. સંતાનની શિક્ષા બાબતે પણ શાંતિ રહેશે. આ સિવાય શિક્ષણમાં પ્રગતિ નોંધાશે. નવા પ્રોજેક્ટસ પર કામ કરવાનું શરુ કરશો.વ્યાવસાયિક જીવનમાંથી થોડો સમય કાઢી વિવાહિત જીવનનો આનંદ માણવા માટે આ રાશિના જાતકો માટે ઉત્તમ સમય છે.

કર્ક રાશિ.કર્ક રાશિના જાતકોમાં આ અઠવાડિયામાં વેપાર નોકરીમાં વિદેશ યોગ ઊભા થઈ શકે છે. આ યાત્રા તમને આર્થિક લાભ કરાવશે. નોકરી કરનારા લોકો માટે લાભકારક પુરવાર થશે. તમારો ગ્રાફ ઉપર જશે. સ્વાસ્થ્યની અવગણના કરશો નહિ. કોઈ પણ ભૂલને કારણે તમારુ સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે.તમારી માટે સારા અને ખરાબ બન્ને સમાચારો લાવશે. કાયદાકીય વિવાદો અને સરકારી બાબતો અંગે મુશ્કેલી સર્જાઈ શકે છે. આ રાશિના જાતકોના વિદેશ ગમન અને લાંબી વિદેશ યાત્રાનો યોગ બની રહ્યો છે.

rashi

સિંહ રાશિ.સિંહ રાશિના જાતકોમાં આ અઠવાડિયામાં છેલ્લા ઘણા સમયથી તમે જે પ્રયત્ન કરતા હતા તે સફળ થવાના છે. તમે તમારા લક્ષ્યની પ્રાપ્તિ માટે ઘણી મહેન કરતા હતા. તેમાં થોડી અડચણો આવશે પણ છેલ્લે થનારો આર્થિક લાભ તમને ખુશ કરી દેશે. ભાડે આપેલી જમીનમાંથી પણ ફાયદો થઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધો સુધરશે અને નવા લોકો સાથે મિત્રતા પણ થશે. દુશ્મનો પર જીત હાંસલ થાય.સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. મિત્રો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. ચંદ્ર પ્રોફેશનલ મોર્ચા પર તમારી પ્રગતિ કરાવશે.રોકાયલા કાર્યો થશે જે કારણે તમે માનસિક શાંતિ અનુભવશો.તમારું મન પ્રફુલ્લિત રહેશે.મિત્રો આવો જાણીએ અન્ય લોકોને કેટલો લાભ થશે અને તેમનો દિવસ કેવો રહેશે.

કન્યા રાશિ.કન્યા રાશિના જાતકોમાં આ અઠવાડિયામાં કારકિર્દીમાં ઉતાર-ચડાવ જોવા મળશે. બુધ તમને બુદ્ધિ પ્રદાન કરશે જેને કારણે કઠિન કામમાં પણ તમને સફળતા મળશે. સંબંધો સુધરશે અને અંગત સંબંધોમાં મધુરતા આવશે. પરીણિત જાતકોના બાળકો આ ગાળામાં સફળતા મેળવશે.ઉદાસીનતા અનુભવાશે. કોઈ કામમાં મન નહીં લાગે.રોમાંચક અનુભવો થઈ શકે છે. સાથે જ ભાગ્યનો પણ સાથ મળવાની સંભાવના છે. આ સમય દરમિયાન યાત્રા કરવાથી પણ લાભ થઈ શકે છે. તમારા ઉપરી અધિકારીઓ તમારા કામથી ખુશ થશે.

rashi

તુલા રાશિ.તુલા રાશિના જાતકોમાં આ અઠવાડિયામાં તમને આર્થિક લાભ મળશે અને એ પણ જીવનસાથીના માધ્યમથી. સમાજમાં તમારુ માન સન્માન વધશે. આ ગાળામાં તમને કોઈ એવોર્ડથી પણ સન્માનિત કરવામાં આવી શકે છે. ઉચ્ચ શિક્ષા મેળવવાની ઈચ્છા જાગૃત થશે. વેપાર કે શિક્ષા માટે વિદેશ જવાના યોગ છે.આ રાશિના જાતકોએ કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ ધ્યાન આપવાન જરૂર પડશે. આ સમય દરમિયાન કોઈ પુરાણા મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. આ દિવસોમાં તમારી સાર્વજનિક જીવનમાં સક્રિયતા વધી જશે. વિદ્યાર્થીઓ આ સમય દરમિયાન અભ્યાસ કરતા અન્ય એક્ટિવીટીઝ પર વધુ ધ્યાન આપશે.

વૃશ્ચિક રાશિ.વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોમાં આ અઠવાડિયામાં તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત બનાવશે. જો કોઈ જાતક લાંબા સમયથી લોન લેવાની યોજના બનાવી રહ્યું હશે તો આ ગાળામાં તમારો મેળ પડી જશે. અધ્યાત્મ તમારા જીવનમાં દસ્તક દેશે અને તમને માનસિક શાંતિ મળશે. ભાઈ-બહેનના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સાવધાની રાખવી. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખવું. આ રાશિ પરિવર્તન તમને ધન પ્રાપ્તિ કરાવશે પણ કેટલાંક એવા કામ પણ હશે કે જે બનતા બનતા રહી જશે. આ માટે તમારે દરેક કામમાં સાવધાની રાખવી જરૂરી છે. તમારા માટે આ ગોચર શુભ પુરવાર થશે.આ સપ્તાહની શરુઆતમા તમને આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. મૈત્રી સંબંધોમાં પ્રગતિ થશે. યશ, માન મળશે. સાર્વજનિક જીવનમાં પણ તમારી સક્રિયતા વધી જશે.

rashi

ધનુ રાશિ.ધનુ રાશિના જાતકોમાં આ અઠવાડિયામાં જો તમે અપરિણિત હોવ અને લવ મેરેજ કરવા માંગતા હોવ તો તેમાં તમને સફળતા મળશે પણ તમારે અનેક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. નોકરી કરનારા લોકો માટે નવા અનેક વિકલ્પો ખુલશે. નોકરી બદલવાના યોગ છે.તમને બુદ્ધિશાળી બનાવશે અને સાથે તમારા જીવન સાથીને પણ લાભ થશે. અંગત જીવનમાં પોઝિટિવ ફેરફારો થશે. ખર્ચા પર ધ્યાન રાખજો નહિં તો ખોટા ખર્ચને કારણે બજેટ ખોરવાઈ જશે.કામકાજ દરમિયાન ધ્યાન રાખવું પડશે. આ સિવાય દાંપત્ય જીવન, વ્યક્તિગત જીવન અને વ્યાવસાયિક જીવનમાં સૂર્યનું પરિવર્તન શુભ પરિણામ આપશે.

મકર રાશિ.મકર રાશિના જાતકોમાં આ અઠવાડિયામાં તમારુ સ્વાસ્થ્ય સંભાળવુ. બીમારીઓ તમને ઘેરી શકે છે. કામના ક્ષેત્રે અડચણ આવી શકે છે. તમે પોતાની સૂઝબૂઝ અને સમજથી તેનો સામનો કરીને સારુ ફળ મેળવી શકો છો. આ ગાળામાં વિવાદ અને દલીલમાં પડવુ નહિ. ખર્ચામાં વધારો થઈ શકે છે. તમારા વિરોધીઓ સાથે દલીલ થઈ શકે પણ અંતે જીત તમારી થશે.આ સપ્તાહની શરુઆતમાં કોઈ વિશેષ કાર્ય નહીં થાય.તમારી માટે અનુકૂળ સમયની શરુઆત થશે.સામાજિક માન-સમ્માન મળશે. પ્રોપર્ટી અને વાહન સંબંધિત કાર્યો પણ પાર પડશે. પ્રેમીજનો માટે શુભ સમય સાબિત થશે.

rashi

કુંભ રાશિ.કુંભ રાશિના જાતકોમાં આ અઠવાડિયામાં તમારી સંવાદ શૈલી સુધારશે અને બુદ્ધિમાન પણ બનાવશે. તમને જે વિષયમાં રૂચિ હોય તે માટે તમે સમર્પિત રહેશો. વિદેશમાં અભ્યાસ કરવા માંગતા હોવ તમારા સ્વપ્નને પૂરુ કરી શકે છે. બાળકોના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવુ. જીવનસાથી સાથે સંબંધ સારા સંબંધો જાળવી રાખવા કારણ કે આ ગાળામાં તમારા વચ્ચે દલીલો વધી શકે છે. જીવનસાથી માટે સફળતાનો માર્ગ ખોલી દેશે આ દરમિયાન તમે કોઈ નવા સંબંધોની પણ શરૂઆત કરી શકો છો.શત્રુઓથી સાવધાન રહેવાની જરુર છે. તેઓ તમને હાનિ પહોંચાડવાનો પ્રયત્ન કરી શકે છે.

rashi

મીન રાશિ.મીન રાશિના જાતકોમાં આ અઠવાડિયામાં જીવનમાં ખુશી અને સમૃદ્ધિ આવવાની છે.તમને નવા ઘર ખરીદવાની પ્રેરણા આપશે. જૂની સંપત્તિમાંથી પણ તમને લાભ થશે. આ દરમિયાન તમે પરિવાર સાથે પણ સારો સમય વીતાવી શકશો. તમે ખૂબ જ મહેનતુ છો એટલે કામના ક્ષેત્રે તમારી પાસેથી લોકો વધારે અપેક્ષા રાખશે. આ અપેક્ષા પૂરી કરવા તમે ખૂબ મહેનત કરશો.જે તમને કાર્યસિદ્ધિ અને સુખની પ્રાપ્તિ કરાવશે. શત્રુઓ પર વિજય મળશે. યશ અને કીર્તિમાં વૃદ્ધિ થશે. શરીર અને મન સ્વસ્થ રહેશે. સરકારી કાર્યોમાં સફળતા અને લાભ પ્રાપ્ત થશે.

Advertisement