એક નહીં બે-બે લગ્ન કરી ચૂક્યાં છે હિમેશ રેશમિયા,બીજા નંબરની પત્ની લાગે છે એટલી સુંદર કે તસવીરો જોઈ ચોંકી જશો……..

આપણે બધા હિમેશને ઓળખીએ છીએ અને તેને ખૂબ સારી રીતે ઓળખીએ છીએ. તેમણે લાંબા સમય સુધી તેમના ગીતો દ્વારા જે પ્રકારનાં ગીતો ગાયાં છે અને ઉદ્યોગ પર રાજ કર્યું છે તે તેને એક મોટો ગાયક સ્ટાર બનાવે છે પરંતુ તેના અંગત જીવન વિશે કોઈને વધારે ખબર નથી. હવે જો તમને ખબર પણ ન હોય, તો અમે તમને તેના વિશે જણાવીશું.

અનિલ કપૂરની પુત્રી સોનમ અને અભિનેત્રી નેહા ધુપીયાએ અભિનેતા અંગદ બેદી સાથે લગ્ન કર્યા બાદ હવે જાણીતા સંગીતકાર અને ગાયક હિમેશ રેશમિયાએ પણ લગ્ન કરી લીધા છે.સોનમનાં લગ્નની તો અગાઉથી જાહેરાત કરી દેવામાં આવી હતી, પણ નેહા-અંગદે લગ્ન કરી લીધાં બાદ જાહેરાત કરી હતી. હવે આજે એવી જ રીતે, રેશમિયાએ પણ એમની લિવ-ઈન પ્રેયસી અને અભિનેત્રી સોનિયા કપૂર સાથે ગુપચુપ લગ્ન કરી લીધા છે.

હિમેશ-સોનિયાનાં લગ્નમાં એમનાં ખાસ આમંત્રિતો જ હાજર રહ્યા હતા. આ લગ્ન રેશમિયાના અત્રેના નિવાસસ્થાને યોજવામાં આવ્યા હતા.‘આશિક બનાયા આપને’ અને ‘તેરા સુરૂર’ ફિલ્મોના સંગીતકાર રેશમિયાના આ બીજા લગ્ન છે. પહેલી પત્ની કોમલને એમણે છૂટાછેડા આપી દીધા છે. એમનું લગ્નજીવન બે દાયકાનું રહ્યું હતું. બંનેનાં છૂટાછેડાને મુંબઈની કોર્ટે ગયા વર્ષે માન્ય રાખ્યા હતા.

આજે સોનિયા સાથેના લગ્ન વખતે રેશમિયાના માતા-પિતા તથા કોમલથી થયેલો પુત્ર સ્વયં હાજર રહ્યા હતા.કોમલે ગયા વર્ષે કહ્યું હતું કે રેશમિયા સાથેના લગ્નજીવનના વિચ્છેદ માટે સોનિયા કપૂર જવાબદાર નથી.સોનિયા ટીવી અભિનેત્રી છે. એ ‘કૈસા યે પ્યાર હૈ’, ‘જુગ્ની ચલી જલંધર’, ‘યસ બોસ’ અને ‘રીમીક્સ’માં અભિનય કરી ચૂકી છે.

હિમેશ રેશમિયાએ નવા સિંગર્સને સલાહ આપતાં જણાવ્યું છે કે તેમણે પોતે જ ગીતો કમ્પોઝ કરવાં જોઈએ જેથી તેઓ પોતાના કમ્પોઝિશનને ઓળખી શકશે. આ વિશે વધુ જણાવતાં હિમેશ રેશમિયાએ કહ્યું હતું કે ‘મારાં ગીતો કદી પણ કન્વેન્શનલ ઝોનમાં નથી રહ્યાં. એ ગીતો હંમેશાંથી અલગ રહ્યાં છે અને આ જ કારણ છે કે અન્ય માટે એને પર્ફોર્મ કરવું અઘરું છે. ઉદાહરણ તરીકે અરિજિત સિંહમાં ગીતોની એ સેન્સ પકડવાની ખરી સમજ છે. જોકે બધામાં એ કળા નથી હોતી. મને લાગે છે કે આજના સિંગર્સે પોતાનાં ગીતો જાતે જ કમ્પોઝ કરવાં જોઈએ. એનાથી તેમને પોતાના કમ્પોઝ‌િશનની સમજ આવશે. એનાથી તેઓ શાઇન કરશે અને દર્શકો સાથે કનેક્ટ થઈ શકશે.’

હિમેશે એક નહીં પણ બે લગ્નો કર્યા છે, જેમાં પ્રથમ તેણે કોમલ સાથે લગ્ન કર્યા હતા, જે 1994 માં યોજાયો હતો અને લગ્ન લાંબા સમય સુધી ચાલ્યા હતા, પરંતુ કેટલાક કારણોસર બંનેએ છૂટાછેડા લીધા હતા અને લગભગ એકાદ વર્ષ પછી હિમેશે ફરીથી લગ્ન કર્યા.હિમેશ રેશમિયા બોલીવુડના સંગીતકાર અને સાથોસાથ એક એક્ટર પણ છે. બોલીવુડમાં હિમેશ રેશમિયાના ગોડફાધર સલમાન ખાન છે.વેલ, મ્યુઝીક ડાયરેક્ટર હિમેશ રેશમિયા જલ્દીથી ફિલ્મ ‘ધ એક્સપોઝ’ ના સીક્વલમાં નજર આવી શકે છે. આ ફિલ્મ માટે તેમણે તૈયારીઓ પણ શરુ કરી દીધી છે. હિમેશ ની ફિલ્મ ‘ધ એક્સપોઝ’ એ ૨૦૧૪માં રીલીઝ થઇ હતી.

ફિલ્મ ‘ધ એક્સપોઝ’ માં તેમની સાથે સહ-કલાકારો તરીકે સોનાલી રાઉત, ઝોયા અફરોઝ, ઈરફાન ખાન અને યો યો હની સિંહ દેખાયા હતા. હિમેશની આ ફિલ્મ હીટ રહી હતી. તેથી જ તેમણે આ ફિલ્મનું સિકવલ બનાવવાનું વિચાર્યું છે.હિમેશ જણાવે છે કે ‘એક્સપોઝ 2’ માટે તેમણે કાસ્ટિંગ પણ તૈયાર કરી નાખી છે અને સ્ક્રીપ્ટ પણ લખી નાખી છે. હિમેશની આ ફિલ્મ ૨૦૧૭ માં રીલીઝ થઇ શકે છે. હિમેશ અનુસાર પોતાની આ ફિલ્મ એક્શન સીનથી ભરપૂર હશે અને તેની કહાની પણ હાર્ટ ટચિંગ હશે.

હાલમાં બોલિવૂડમાં લગ્નની મોસમ ચાલી રહી છે. બોલિવૂડની ખુબસુરત ગર્લ સોનમ કપૂર ના જોરદાર લગ્ન પછી નેહા ધૂપિયાના સિક્રેટ લગ્ન વિશે પણ ખબર આવી, જેને સાંભળીને સિનેમા પ્રેમી હેરાન થઇ ગયા. તેઓ હજુ કઈ સમજી શકે તે પહેલા સોશ્યિલ મીડિયા પર વધુ કે હલચલ પેદા થયી છે. મળતી ખબર અનુસાર બોલિવૂડના ફેમસ સિંગર, સંગીતકાર, હીરો હિમેશ રેશમિયાએ લિવ ઈન પાર્ટનર સોનિયા કપૂર સાથે લગ્ન કરી દીધા છે અને આજે તેઓ મુંબઈમાં પોતાના મિત્રો અને સંબંધીઓ માટે રિસેપશન પણ આપી રહ્યા છે.

હિમેશ રેશમિયા ફરી લગ્નના બંધન માં બંધાઈ ગયા.

વેબસાઈટ બોલિવૂડ બબલ રિપોર્ટ અનુસાર બોલિવૂડ સિંગર, સંગીતકાર, હીરો હિમેશ રેશમિયા ફરી થી લગ્નના બંધન માં બંધાઈ ગયા છે. હિમેશે આજે ટીવી અભિનેત્રી સોનિયા કપૂર સાથે લગ્ન કરી લીધા છે. મહેંદી સેરેમની બે દિવસ પહેલા થઇ ચુકી છે. આપણે જણાવી દઈએ કે આ પહેલા હિમેશ રેશમિયા 1995 દરમિયાન કોમલ સાથે લગ્ન કરી ચુક્યા છે. પરંતુ વર્ષ 2017 દરમિયાન તેમના તલાક થઇ ગયા હતા.

અમારા તલાક બંનેની મજૂરી થી થયા: હિમેશ રેશમિયા.

પોતાના 22 વર્ષના લગ્ન તૂટવા પર હિમેશે મીડિયા સામે નિવેદન આપ્યું હતું કે અમે એકબીજા ની સહમતી ઘ્વારા અલગ થયા છે. અમે એક બીજાને સમ્માન આપીયે છે. બસ, કેટલાક એવા મુદ્દા હતા જેને કારણે અમે સાથે નહીં રહી સકતા. પરંતુ અમારા લગ્ન તૂટવા પાછળ સોનિયા કપૂર કારણ નથી. હિમેશને પહેલા લગ્ન ઘ્વારા એક દીકરો પણ છે.

કોણ છે સોનિયા કપૂર?

સોનિયા કપૂર એક ટીવી અભિનેત્રી છે. જે કુસુમ, કભી હા કભી ના, પરિવાર, કૈસા પ્યાર હૈ યે, નીલી આંખે, જય હનુમાન, યસ બોસ જેવી સિરિયલોમાં કામ કરી ચુકી છે. જ્યારે તેઓ ઓફિસર, ફરેબ અને કાર્બન જેવી ફિલ્મોમાં પણ કામ કરી ચુકી છે.

લિવ ઈન પાર્ટનર.

જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે સોનિયા કપૂર અને હિમેશ રેશમિયા વચ્ચે છેલ્લા 10 વર્ષથી અફેર ચાલી રહ્યું છે. પોતાની પત્ની થી અલગ થયા પછી હિમેશ તેની સાથે જ લિવ ઈનમાં રહી રહ્યા છે.અને હિમેશના બીજા લગ્ન સોનિયા કપૂર સાથે, જેને તમે પહેલાથી જ જાણતા હશો, કારણ કે તે એક જાણીતી ફિલ્મ અભિનેત્રી છે જેણે તેરા સુરૂર જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે અને પોતાને ખૂબ જ ઉચ્ચ સ્તરની ઓળખ આપી છે જેના માટે તે જોવા મળી રહી છે. આર ને પણ ખૂબ ગમ્યું.

આ બંનેની જોડીને પોતાને ખૂબ જ સુંદર અને સુંદર માનવામાં આવે છે. આ બંનેને જે રીતે ઇવેન્ટ્સમાં સાથે જોવામાં આવે છે, તે સોશિયલ મીડિયા પર તસવીરો પોસ્ટ કરે છે, તે તેમાંથી જાણી શકાય છે.બંને વચ્ચે પ્રેમનું સ્તર ખૂબ ઉચું છે અને કેમ નથી. જ્યારે સોનિયા કપૂરની સુંદરતા અને હિમેશની સફળતા એક સાથે હોય છે ત્યારે રોમાંસ થવાનું બંધાય છે અને તેમની વચ્ચેનો પ્રેમ પણ વધવાનો છે.જો કે, બંને બાળકની યોજના બનાવી રહ્યા છે અથવા તે આવનારો સમય કહેશે.