એક પિતા એ પોતાની જ દીકરી સાથે બાંધ્યા શારીરિક સંબંધ,પણ એનું કારણ જાણીને તમે પણ હેરાન થઈ જશો….

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલમાં આપ સર્વેનું હાર્દિક સ્વાગત છે માણસ પોતાના પિતાને કેટલો પ્રેમ કરે છે આ પ્રશ્નના જવાબમાં કેટલાક લોકો કહેશે કે તેઓ પિતા માટે મરી જશે જ્યારે કેટલાક લોકો કહેશે કે કોઈપણ પિતા માટે લડી શકે છે પણ મિત્રો અહીંયા તો વાત કઈક અલગ છે મિત્રો અહીંયા એક પિતાએ જ પોતાની સગી દીકરી સાથે જ માણ્યું શારીરિક સુખ તો ચાલો મિત્રો આપણે જાણીએ વિગતવાર.

Advertisement

પ્રેમ કરવાની કોઈ મર્યાદા હોતી નથી પ્રેમમાં માનવ મન કામ કરવાનું બંધ કરી દે છે અને તે ફક્ત હૃદયથી વિચારે છે પરંતુ શું પ્રેમમાં કોઈ વ્યક્તિને પ્રાણી જેવું લાગે છે તે હોંગકોંગની આ ઘટના સાથે બન્યું હોય તેવું લાગે છે.એક છોકરીનો તેના પિતા પ્રત્યેનો પ્રેમ એટલો વધી ગયો હતો કે તેણે તેના પિતાને ફસાવ્યો અને સેક્સ કર્યું આ છોકરીને તેના પિતાની મંગેતર પસંદ ન હતી અને તે કોઈપણ કિંમતે તેના પિતાને લગ્ન કરવાનું બંધ કરવા માંગતી હતી.

છોકરીએ 2009 માં તેના પિતાને ફસાવ્યો જ્યારે તેણી માત્ર 19 વર્ષની હતી હોંગકોંગની કોર્ટે 26 વર્ષીય યુવતી અને તેના 58 વર્ષીય પિતાને ઈન્સેસ્ટમાં દોષી ઠેરવ્યા છે. અદાલતની કાર્યવાહી દરમિયાન પણ યુવતી તેની સજા અને તેના પિતા માટે છૂટા કરવાની માંગ કરતી હતી. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે છોકરીએ ખૂબ જ નાની ઉંમરે તેની માતા ગુમાવી દીધી હતી અને તેના પિતાને પોતાનું માનવું હતું.કોર્ટે યુવતીની માનસિક સ્થિતિની તપાસના આદેશ આપ્યા છે આ સમગ્ર ઘટના અનેક સવાલો ઉભા કરે છે. શું કોઈ પ્રેમમાં પડી શકે છે પરંતુ પોતાના પિતાના પ્રેમમાં છે આ પ્રાણી જેવું વલણ છે જે માનસિક સ્થિતિમાં યુવતીએ આવું કર્યું ત્યાં તપાસ હોવી જોઈએ.

મિત્રો બીજો એક આવો જ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.દિવસે ને દિવસે એકલા ગુજરાત માંજ નહીં પરંતુ સમગ્ર ભારતમાં હવે બળજબરી ના કેશો ખુબજ ઝડપ થી વધી રહ્યા છે.અમે આજે તમને જે કિસ્સો જણાવવા જઈ રહ્યા છે તે ખુબજ શરમજનક છે અહીં પોતાના સગા પિતાએ જ તેની દીકરી સાથે ના કરવાનું કૃત્ય કર્યું આ ઘટના અમદાવાદ ની છે અમદાવાદમાં એક દીકરી પોતાના પિતાની હવસનો શિકાર બની છે સમાજને કલંકિત કરતો આ કિસ્સો અમદાવાદના વેજલપુર વિસ્તારનો છે.

માતા દર્શન કરવા માટે અજમેર શરીફ દરગાહે ગઈ હતી ત્યારે ઘરમાં એકલી રહેલી 18 વર્ષની દીકરી સાથે પિતાએ દુષ્કર્મ આચર્યું હતું આ મામલે પોલીસે આરોપી પિતા સામે ફરિયાદ નોંધી તેની ધરપકડ કરી છે યુવતી જણાવે છે કે પિતાએ પહેલા અડપલાં કર્યા અને પછી બળજબરી પૂર્વક મને પકડી મારી સાથે ના કરવાનું કર્યું હતું.અમદાવાદના ફતેહવાડી વિસ્તારમાં રહેતાં યુવકે બીજા લગ્ન કર્યા હતા.

તેની પત્નીને પહેલાં પતિથી એક પુત્રી છે જેની હાલમાં જેની ઉંમર 18 વર્ષ છે 15 દિવસ પહેલાં યુવકની બીજી પત્ની અજમેર શરીફ દરગાહ પર દર્શન કરવા ગઈ હતી આ સમયે પિતા અને પુત્રી ઘરે એકલાં હતા.બીજી પત્નીની જુવાન જોધ દીકરીને ઘરમાં એકલી જોઈ સાવકા પિતાની નજર બગડી હતી અને એકલી પુત્રી પર તેણે જબરદસ્તી દુષ્કર્મ આચર્યું હતું.જ્યારે માતા દર્શન કરીને ઘરે પરત ફરી ત્યારે દીકરીએ સમગ્ર હકીકત જણાવી હતી પોતાની દીકરી સાથે થયેલ અપકૃત્ય મામલે માતાએ વેજલપુર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે પોલીસે ફરિયાદને આધારે પિતાની ધરપકડ કરી આગળની તપાસ હાથ ધરી છે અને આ હવસખોર પિતાને કડક થી કડક સજા આપવા જણાવ્યું છે.

મિત્રો બીજો એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે તો ચાલો આપણે જાણીએ સમગ્ર મામલો.દીકરીએ લંપટ તરસ્યા ફાધર રહસ્ય ખોલ્યુંજને સેક્સ 140 મહિલાઓ સાથે કર્યું તેની સગીર પુત્રીએ ઉત્તરપ્રદેશમાં તેના પિતાની ગંદી કૃત્યનો પર્દાફાશ કર્યો છે આ તે પુત્રી છે જેના પિતાએ તેની માતા સાથે મળીને 140 મહિલાઓ સાથે સેક્સ સંબંધ બનાવ્યા હતા.ઉત્તર પ્રદેશમાં તેની પુત્રીએ તેના પિતાની ગંદી કૃત્યનો સનસનીખેજ ખુલાસો કર્યો છે. આ તે પુત્રી છે જેના પિતાએ તેની માતા સાથે મળીને 140 મહિલાઓ સાથે સેક્સ સંબંધ બનાવ્યા હતા. પોલીસ અધિકારી પણ વ્યક્તિના ગેરકાયદેસર સંબંધમાં સામેલ થાય છે.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર યુવતીના પિતાએ ડાયરીમાં 140 મહિલાઓના નામ અને વિગતો લખી હતી. યુવતીના કહેવા પ્રમાણ તેના પિતાએ આ ડાયરીને ઘરની એક ટ્રંકની અંદર છુપાવી રાખી હતી આ ડાયરીમાં જ્યારે છોકરીનો પિતા મહિલાઓને મળ્યો ત્યારે તે તેની સાથે કેટલી વાર સેક્સ કરે છે તેની સાથેની દરેક બાબતની નોંધ લેતો હતો.

આ વ્યક્તિની તરસ્યા સામે યુપીના બરેલીમાં કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે આ વ્યક્તિની યુવતી પર આરોપ છે કે તેણે તેના પિતાની 140 મહિલાઓ સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા છે પુત્રી કહે છે કે જ્યારે મને અને મારી માતાને આ વિશે ખબર પડી ત્યારે તેણે 1997 માં માત્ર 14 વર્ષની ઉંમરે લગ્ન કર્યા.

10 વર્ષની પુત્રી સાથે હવસખોર પિતા માણતો હતો સેક્સકળ યુગમાં દેશ અને દુનિયામાં કોઈએ પણ સાંભળ્યા ન હોય તેવા કિસ્સા પ્રકાશમાં આવી રહ્યા છે. અમેરિકાના ન્યુ જર્સી ખાતે એક હવાસખોર બાપ પોતાની જ સગી દીકરીને 10 વર્ષની કુમળી વયથી પોતાની વાસનાનો શિકાર બનાવતો હતો હાલ આ યુવતી 35 વર્ષની છે અને તે પોતાના મ્યુઝિક-વીડિયો ડાયરેક્ટર એવા પિતા દ્વારા તેના પર ગુજારાયેલા અત્યાચાર અંગે સ્મરણકથા લખી રહી છે આ પીડિતાનું નામ છે અઝિઝા કિબિબિ.

અઝિઝા કિબિબિના પિતા અસ્વાદ એયિન્ડે છેલ્લા 20 વર્ષ કરતાં વધુ સમયથી તેની પુત્રીને સેક્સ સ્લેવ તરીકે રાખતો હતો આટલું જ નહીં પણ પિતા તેની બીજી બહેન ઉપર પણ ત્રાસ ગુજારતો હતો અને તેમના ઘરની મીસ્ટ્રેસ સાથે પણ બળજબરીથી સંભોગ કરતો હતો. કિબિબિ હવે પોતાનો અંધકારમય ભૂતકાળને ભૂલીને તેના પતિ સાથે નવું જીવન જીવી રહી છે જો કે આ ભૂતકાળમાં બનેલી વરવી વાસ્તવિકતાને તે ગર્વભેર સમાજ સમક્ષ રજૂ કરવા એક સ્મરણકથા લખી રહી છે. ગત વર્ષના કિબિબિએ એક વેબસાઈટને પોતાના બાળપણમાં જે કંઈપણ બન્યું તેની આપવીતી વર્ણવી હતી.

પોતાની સગી પુત્રીને 4 વર્ષ સુધી ચુંથનારા નરાધમ પિતાએ પોલીસ સામે નફ્ફટાઇપૂર્વક કેટલીક કબુલાત કરી હતી જેમાં તેણે સ્વિકાર કર્યો કે હું સેક્સ કરવા માટે સક્ષમ નથી માત્ર તેની સાથે અડપલા જ કર્યા છે અત્રે ઉલ્લેખનીય છે કે નરાધમ બાપને મહેસાણા એ ડિવિઝન પોલીસ દ્વારા ઝડપી લેવામાં આવ્યો હતો પોલીસે દુષ્કર્મી પિતાને મેડિકલ માટે સિવિલમાં મોકલી આપ્યો હતો જ્યાં બે વખત સિમન ટેસ્ટ નિષ્ફળ જતા તેને અમદાવાદ મોકલવાનો નિર્ણય લેવાયો છે મંગળવારે કિશોરીએ કોર્ટ સમક્ષ બંધબારણે 164 અંતર્ગત નિવેદન નોંધાવ્યું હતું.

પુત્રી પર દુષ્કર્મ ગુજારનારા વિકૃતીને માપવા માટે પોલીસ દ્વારા કડક કાર્યવાહી કરવામાં આવી હતી તેને સાયકોલોજીસ્ટ પાસે ટેસ્ટ કરાવી તે માનસિક બીમાર કે સાયકો છે કે તેમ તેની ચકાસણી સાથે કેટલી હદે વિકૃતી ધરાવે છે તેની તપાસ પણ કરાવી હતી અત્રે ઉલ્લેખનીય છે કે તરૂણીનું ન માત્ર તેનાં પિતાએ પરંતુ તેના માસા દ્વારા પણ શોષણ કરવામાં આવ્યું હતું પિતાના ત્રાસથી બચાવવા માટે તરૂણીને તેના માસીનાં ઘરે મોકલી દેવામાં આવી હતી જ્યાં તેનાં માસાએ પણ તેને ચૂંથી હતી.

સુરતમાં દુષ્કર્મના બે ચકચારી કેસમાં હવસખોર પિતા અને બનેવીને 20-20 વર્ષની કેદની સજા થઈ છે. એક બનાવમાં નરાધમ પિતા અશ્લીલ વીડિયો બતાવી સગીર પુત્રીને હવસનો શિકાર બનાવતો હતો જ્યારે બીજા કેસમાં નરાધમ બનેવીએ સાળીને ઘેનવાળું લીંબુ શરબત પાઈ બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. જે કિશોરી ગર્ભવતી થતા મામલો બહાર આવ્યો હતો.

સુરતની પોકસો કોર્ટમાં ચાલેલા આ બન્ને કેસની વિગત એવી છે કે રાંદેર પોલીસ મથકમાં એક ફરિયાદ દાખલ થઈ હતી જેમાં એક સગીરાની માતાએ આક્ષેપ કર્યો હતો કે તેના પતિ રમેશ જૈસરએ તેની 13 વર્ષની સગીર પુત્રી પર દુષ્કર્મ આચર્યું છ સગીરા સ્કૂલમાં હતી ત્યારે બેડ ટચ ગુડ ટચના અભિયાન બાદ તેણીએ આચાર્યને કહ્યું હતું કે તેમના પિતા તેમની સાથે ન કરવાનું કર્યું છે. આચાર્યએ સગીરાની માતા એક એનજીઓ અને ચાઈલ્ડ વેલ્ફેર વિભાગને જાણ કરી હતી ફરિયાદ બાદ કોર્ટમાં કેસ ચાલ્યો હતો નરાધમ રમેશ મોબાઈલ અશ્લીલ વીડિયો બતાવી પોતાની જ પુત્રી સાથે ન કરવાનું કરતો અને કોઈને ન કહેવા ધમકી આપતો.

બીજા કિસ્સામાં ખટોદરા પોલીસ મથકમાં પોકસો અને બળાત્કાર સહિતની કલમો હેઠળ એક વર્ષ પહેલાં ગુનો નોંધાયો હતો જેમાં એક કિશોરીની માતાએ ફરિયાદ નોંધાવતા કહ્યું હતું કે હતી કે તેમની ત્રણ દીકરા અને ત્રણ દીકરીઓ પૈકી બીજા નંબરની 14 વર્ષની દીકરીને લાંબા સમયથી માસિક આવતું નહોતું અને પેટ મોટું થતું હતું જેથી હોસ્પિટલમાં તપાસ કરાવતા ગર્ભવતી હોવાની જાણ થઈ હતી જેથી તેણીની પૂછપરછ કરતા એકાદ વર્ષ પહેલાં ઘરમાં તે એકલી હતી ત્યારે તેની મોટી બહેનનો પતિ ડબલુસિંગ આવ્યો હતો જેને ઘેનવાળું લીંબુ સરબત પીવડાવ્યું હતું બાદમાં તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો તેને કોઈને આ ઘટનાની વાત કરી નહોતી જોકે ગર્ભવતી થતા ખુલાસો થયો હતો બન્ને કેસમાં આરોપીઓને આર્થિક દંડ અને 20-20 વર્ષની સજા ફટકારવામાં આવી છે.

Advertisement