ફક્ત આ આઠ મંત્ર નો જાપ કરવાથી સંપત્તિ થઈ જાય છે ડબલ,જાણીલો આ મંત્રો વિશે.

પૈસા મેળવવા માટે અચાનક મને કયા ઉપાય અને યુક્તિઓ જણાવો, જે તાત્કાલિક પૈસા મેળવવા માટે સક્ષમ છે, અમને તમારી સમસ્યાના સમાધાન વિશે જણાવો. આવા ઘણા ઘરેલું ઉપાયો, જ્યોતિષ યુક્તિઓ છે, જે કરવાથી અચાનક પૈસા કમાય છે.ઘણી વાર એવી પરિસ્થિતિ આવે છે કે આપણે અચાનક પૈસાની જરૂરિયાત અનુભવીએ છીએ, આવી સ્થિતિમાં પૈસા મેળવવા માટે જે પગલાં આપવામાં આવે છે તે કરવા જ જોઈએ, આ ઉપાય લક્ષ્મીજીને ખુશ કરે છે જેથી તે વપરાશકર્તા પ્રત્યે દયાળુ બને.

Advertisement

આમાંથી કોઈ પણ ઉપયોગ કરતા પહેલા, તમારે થોડીક બાબતો ધ્યાનમાં રાખવી જોઈએ, પ્રયોગો ગમે તેટલા દિવસો માટે નિયમિત કરો, પ્રયોગો સ્વચ્છ રીતે કરો, તેનો ઉપયોગ ઘરના કોઈ પવિત્ર સ્થળે કરો.પોતાને અને ભગવાન ઉપર વિશ્વાસ રાખો, બ્રહ્મચર્યનું પાલન કરો, સાત્વિક ખોરાક લો, તેથી હવે ચાલો આપણે આગળ જણાવીએ, અચાનક સંપત્તિના મંત્રો જણાવો અને મને જણાવો કે “ત્વરિત સંપત્તિ મેળવવાનો સરળ રસ્તો” શું છે

તમારે તેને એકમથી પંચમી સુધીની તારીખે ન કરવું જોઈએ, તમે તેને કોઈપણ અન્ય તારીખે કરી શકો છો. આ માટે, પ્રથમ કેટલાક ફૂલો લાવો, બધા રંગોમાં, વધુ ફૂલો સફેદ અને લાલ હોવા જોઈએ.બધા ફૂલો લો અને એક પ્લેટ લો, આ ફૂલો તેમાં નાંખો, હવે આ ફૂલો પર પાણીથી ભરેલા તાંબાના કળશને નાખો. તમારા મનને શાંત કરો, મનને ભટકવા ન દો.

કળશ મૂક્યા પછી, તમારી આંખો બંધ કરો અને તમારી આંખો બંધ કરો અને તમારા પ્રમુખ દેવતાનું ધ્યાન કરો અને તેમને કહો, “ભગવાન, તમારા અધ્યક્ષ દેવતાનું નામ લો અને પછી તમારું નામ બોલો, તમારા પિતાનું નામ બોલો, તમારી જાતિ કહો અને તમે ક્યાં રહો છો.” તે સ્થાનનું સ્થાન પણ કહો અને પછી કહો કે આજે હું આ તારીખે કુબેર જીની પૂજા કરું છું તમે જે તારીખમાં ઉપયોગ કરી રહ્યા છો તે નામનું નામ લો. હું તમારી સાથે છું, મારા માટે કુબેર જી ને વિનંતી.

તમારા મનપસંદ ભગવાનને આટલું બોલ્યા પછી, 7 દિવસની અંદર અચાનક પૈસા મેળવવા માટે યુક્તિઓના આ ઉપયોગમાં, હવે તમારે તે કરવાનું છે કે તમે તમારા સીધા હાથની મધ્યમાં ત્રણ આંગળીઓ કળશમાં મૂકી અને બાકીનાને મૂકી દો તે બે આંગળીઓ, એક અંગૂઠો અને એક ટૂંકી આંગળી, તે બંનેને કમળની બહાર રાખો અને ઉધી હાથ રાખો એટલે કે ડાબા હાથને તમારા હૃદયની નજીક રાખો એટલે કે છાતીથી.

આ પછી, ત્વરિત સંપત્તિના આ મંત્રનો જાપ કરવાનું શરૂ કરો – ૐ યક્ષાય કુબેરૈ વેશ્રવણાય ધન ધન્યાદી પતયે ધન ધન્યા સ્વધિ – સ્મૃતિમાં – એકવાર આ મંત્ર બોલ્યા પછી, તમારી આંગળીઓને કળશમાંથી બહાર કાઢો અને તમારી સામે મૂકો. પરંતુ છાંટવામાં પાણી,જ્યારે આંગળીઓમાંથી પાણી નીકળી જાય ત્યારે તેને પહેલાની જેમ લોટામાં પાછું નાખો. હવે તમારે 85 મિનિટ સુધી રોકાયા વિના આ મંત્રનો સતત જાપ કરવો પડશે.

આ પછી, લોટાનું પાણી જાતે લો, એટલે કે તે પાણી જાતે પી લો. તમારે સતત સાત દિવસ સુધી દરરોજ આ કરવું પડશે. જ્યારે આ પ્રયોગ પૂર્ણ થઈ જશે, ત્યારે અચાનક સંપત્તિના ઘણા રસ્તા ખુલશે.આ એક મંત્ર છે જેનો ઉપયોગ ઘણા લોકો કરે છે, તે અચાનક સંપત્તિ માટે ખૂબ અસરકારક છે, તમે તેનો પ્રયાસ પણ કરી શકો છો. આકસ્મિક પૈસા મેળવવા માટેનો આ એક સામાન્ય અને અદભૂત પ્રયોગ છે.સાત દિવસ પવિત્ર રહો અને આ દરમિયાન સાત્વિક ખાવું. તમે આ પ્રયોગ દરરોજ રાત્રે કરી શકો છો, તમે પ્રયોગ પહેલાં સ્નાન પણ કરી શકો અને પૂજા સ્થળે પ્રયોગ પણ કરી શકો.

સવારે સ્નાન કર્યા પછી લાલ કાપડ લો અને તેમાં ચોખાના 21 દાણા, જેનો ટુકડો ન હોવો જોઇએ, અચાનક લાભ થાય છે. 21 દાણા લો જેમાં કોઈ કટ નથી. આ પછી, આ લાલ કપડામાં 21 દાન બાંધો.ત્યારબાદ આ બાંધા ચોખાને લાલ કપડામાં લક્ષ્મીની પાસે રાખો. હવે પૂરા હૃદયથી લક્ષ્મીજીની પૂજા કરો, તમે કોઈપણ લક્ષ્મીજીના મંત્રનો જાપ પણ કરી શકો છો. પૂજા પૂર્ણ થયા પછી આ 21 દાણા લાલ કપડામાં બાંધેલા રાખો અને તમારા પર્સમાં બાંધી રાખો.જ્યાં તમે પૈસા રાખો ત્યાં તમે તેને રાખી શકો છો. આ પ્રયોગથી, અચાનક સંપત્તિ આવે છે અને પૈસાની અછત હોતી નથી, પર્સ હંમેશાં ભરેલું હોય છે.

આ એક વધુ પ્રાચીન અને સરળ ચમત્કારિક યુક્તિઓ છે. આ માટે, તમે 5 કાળા મરીના દાણા લો અને તમારા માથાથી પગ પર 7 વખત વારી લઈ જાઓ.હવે તમે એક આંતરછેદ પર જાઓ અને આ 5 દાનમાંથી ચાર દાન એક પછી એક ચાર દિશામાં ફેંકી દો અને પાંચમો અનાજ ઉપર તરફ આકાશમાં ફેંકી દો. આ પછી, તમે તમારા ઘરે મૌન આવો અને પાછળ જોશો નહીં.આ પ્રયોગ કરવાથી, ચારે દિશાઓમાંથી અચાનક પૈસા પ્રાપ્ત થાય છે. અચાનક પૈસા મેળવવા માટેની યુક્તિઓ ખૂબ પ્રભાવશાળી છે. જ્યારે પણ મુશ્કેલી આવે છે અથવા અચાનક તમને પૈસાની જરૂર હોય છે, ત્યારે આ સરળ ઉપાય અપનાવવો આવશ્યક છે.

ત્વરિત સંપત્તિ મેળવવા માટે, લક્ષ્મીજીના કોઈપણ એક મંત્ર સાથે કમળની માળાથી 108 વાર જાપ કરો અને દર શુક્રવારે લક્ષ્મીજીનું ધ્યાન કરો. તમે દરરોજ આ ઉપાય પણ કરી શકો છો.ભગવાન ગણેશને મોતીચુર અર્પણ કરો, દુર્વા ચઢાવો અને લક્ષ્મીની સામે ઘીનો દીવો પણ લગાવો. તમારે બુધવારે તે કરવું જ પડશે, દરરોજ આ કરવા સિવાય પણ ઘણો ફાયદો થાય છે, અચાનક પૈસા ગમે ત્યાંથી ચારેય દિશામાંથી પ્રાપ્ત થાય છે.

ઝડપી પૈસા મળે અને પૈસાની અછત ન થાય તે માટે, કનકધરા સ્ત્રોત દરરોજ ત્રણ વખત વાંચવાનું શરૂ કરવા, અમે તમને તેની અસર વિશે પહેલેથી જ કહી દીધું છે. તાત્કાલિક પૈસા મેળવવા માટે, તમારે ચાંદી પર પંડિત દ્વારા કનકધાર યંત્ર સ્થાપિત કરવો જોઈએ.થોડા દિવસો સુધી આના ઉપયોગથી, અચાનક, અનૈચ્છિક રીતે તમને ગમે ત્યાંથી સંપત્તિની સંપત્તિ મળશે. જો કોઈ કારણોસર તમે ડિવાઇસ સેટ કરવામાં સમર્થ ન હતા, તો પછી સવારે ત્રણ વખત કનકધાર સ્ત્રોત પણ વાંચો. આ અદભૂત અને ચમત્કારિક ઉકેલો છે.

અચાનક પૈસા મેળવવા માટે લાલ દોરો લો અને તેમાં સતમુખી રુદ્રાક્ષ નાખો અને તેને ગળામાં પહેરો, આ નાની યુક્તિથી અચાનક પૈસા આવે છે. સતમુખી રુદ્રાક્ષ ધનને આકર્ષિત કરે છે જેમાંથી લક્ષ્મીના આશીર્વાદ મળે છે. અચાનક ધન પ્રાપ્તિ કે ટોટકે આ રુદ્રાક્ષનો ઉપયોગ એકદમ લોકપ્રિય છે અને ફાયદા પણ છે.આ ઉપાય સતત ત્રણ શુક્રવારે કરો. 5 કિલો 500 ગ્રામ લોટ અને 1 કિલો 500 ગ્રામ ગોળ લો. હવે આ બંનેને બરાબર મિક્સ કરો, મિશ્રણ બનાવો. હવે તેને રોટલી બનાવીને બનાવો.

સાંજે ગાયને ગોળની બનેલી આ રોટલી અને રોટલી ખવડાવો અને તેમનાથી આશીર્વાદ મેળવો. આ પ્રયોગ શુક્રવારે જ કરો. આ માપ અચાનક સંપત્તિ લાવે છે અને ગરીબીનો નાશ કરે છે. તમને લક્ષ્મી દેવીનો આશીર્વાદ મળે છે.લક્ષ્મીની મૂર્તિની નજીક 11 દિવસ સુધી તેલનો દીવો પ્રગટાવો, ધ્યાનમાં રાખો કે આ દીવો અગિયાર દિવસ સુધી ચાલવો જોઈએ અને મધ્યમાં બુઝવા ન જોઈએ. સમયે સમયે તમે તેમાં તેલ નાખો.પછી 11 મા દિવસે તમે 11 છોકરીઓને ભોજન માટે કોલ કરો, તેમને પ્રેમથી ખાવું, આ પછી તેમને એક સિક્કો અને મહેંદી આપો અને તેમના પગને સ્પર્શ કરો. આ પગલાથી અકારણ સંપત્તિ તરફ દોરી જાય છે. લક્ષ્મીજી ખુબ ખુશ છે.

બીજો ઉપાય જે અચાનક સંપત્તિમાં યોગ્ય છે. શુક્લપક્ષના શુક્રવારે સવારે 6 વાગ્યે સ્નાન વગેરે કર્યા પછી પૂજા સ્થળે ગંગાજળને પાછલી દિશાની જેમ છાંટવી, તેને પવિત્ર કરો અને પછી લાકડાની બેંજો સરળતાથી બજારમાં મળી આવે છે.તેને પવિત્ર સ્થાને મૂકો, હવે આ બાજોટની ઉપર લાલ કાપડ મૂકો, ત્યારબાદ આ લાલ કાપડ પર પીળી ફૂલની પાંખડીઓ નાંખો. આ પછી “શ્રીચક્ર” આવે, તમારે તેને આ ફૂલોની ટોચ પર મૂકવું જોઈએ.

શ્રી ચક્ર,તમે આ શ્રી ચક્ર ધાર્મિક દુકાન પર મેળવી શકો છો. નકલી શ્રી ચક્ર ન ખરીદવાની કાળજી લેવી. હવે બે ધૂપ લાકડીઓ મૂકી લક્ષ્મીજીને મનમાં પ્રણામ કરો. આ પછી તમારે આ મંત્રનો જાપ 11 વાર કમળ ગટ્ટની માળાથી કરવો.આ મંત્રો છે: “હ્રિમ શ્રીમ હ્રિમ નમ: જ્યારે 11 માળાઓનો જાપ કરો ત્યારે આ શ્રીચક્રને કોઈ પણ સફેદ રંગના કપડામાં લપેટીને જ્યાં તમે તમારા પૈસા રાખો ત્યાં મુકો.તેને આગલા 11 દિવસ માટે તિજોરીમાં છોડી દો, પછી તેને તિજોરીમાંથી 12 દિવસ માટે બહાર કાઢો અને વહેતા પાણીમાં છોડી દો. આગામી દિવસોમાં, તમને અકસ્માત દ્વારા પૈસા પ્રાપ્ત થશે.

તેથી અચાનક પૈસા મેળવવા માટેની આ સૌથી શક્તિશાળી અને અસરકારક યુક્તિઓ હતી, હિન્દીમાં અચનાક ધન પ્રાપ્તિ કે ઉપે આ બધા ખૂબ જ સરળ અને અસરકારક છે, તમે તેમાંના કોઈપણને અપનાવી શકો છો.આ સિવાય જો તમે એવું કોઈ કામ કરી રહ્યા છો જે તમારા ઘરમાં ન રહે તો તે કામ તરત જ બંધ કરી દો.નહિંતર, તમે પૈસા મેળવવા માટે કેટલા અચાનક પગલાં લો, ત્યાં સુધી તમે ઘરમાંથી ખરાબ ચીજોને દૂર નહીં કરો, ત્યાં સુધી લક્ષ્મીજી તમારા પર કૃપા નહીં કરે.ઘણી નાની નાની બાબતો છે જેની આપણે કાળજી લેવી જોઈએ,

Advertisement