ફેમશ થયાં તે પહેલાં આવા દેખાતાં હતાં “તારક મહેતાં કા ઉલ્ટા ચશ્માં” નાં આ કલાકારો…..

નમસ્તે મિત્રો અમારાં આ લેખમાં તમારું સ્વાગત છે.આજે અમે તમને જણાવીશું કાંઈક એવું કે જે તમે પહેલા ક્યાંય સાંભળીયું નઇ હોય.તો ચાલો જણાવી એ તેના વિશે.પોપ્યુલર થવાની પહેલા આવા દેખાતા હતા ‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં’ ના કલાકાર, દેખો દુર્લભ ફોટા તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં એક બહુ પોપુલર શો છે. આ એક એવો શો છે જેને પૂરો પરિવાર પણ મળીને દેખવાનું પસંદ કરે છે. આ શો ની લોકપ્રિયતા એટલી છે કે તેમાં કામ કરવા વાળા બધા કલાકાર ફેમસ થઇ ગયા છે. એવામાં આજે અમે તમને આ શો ની સ્ટાર કાસ્ટ ની બાળપણ જવાની ના દુર્લભ ફોટા દેખાડવા જઈ રહ્યા છીએ. આ ત્યાર ના ફોટા છે જ્યારે આ શો ના સિતારા ફેમસ નહોતા.

ભવ્ય ગાંધી (ટપ્પુ) ભવ્ય ગાંધી ‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં’ માં ટીપેન્દ્ર ગડા (ટપ્પુ) નો રોલ પ્લે કરતો હતો. ભવ્ય એ આ કિરદાર ઘણા વર્ષો સુધી પ્લે કર્યો અને પછી ફેબ્રુઆરી 2017 માં શો છોડી દીધો હતો. પછી થી આ કિરદાર ને રાજ અંદકત કરવા લાગ્યા.દિશા વકાની (દયા જેઠાલાલ) દિશા વકાની ટીવી જગત ની ફેમસ એક્ટ્રેસ છે. તે સબ ટીવી પર પ્રસારિત ‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં’ માં દયા જેઠાલાલ ગડા નો રોલ કરે છે. આ શો માં તે દિલીપ જોશી ના અપોઝીટ દેખાય છે.

અમિત ભટ્ટ (ચંપક લાલ ગડા) 47 વર્ષીય અમિત ભટ્ટ શો ના અંદર ચંપક લાલ ગડા નો કિરદાર નિભાવે છે. તે શો માં ટપ્પુ ને જેઠા લાલ ના ગુસ્સા થી બચાવે છે. અમિત ભટ્ટ એક ટેલેન્ટેડ એક્ટર છે. તે થીયેટર પણ કરે છે. તેમની એક પત્ની અને બે બાળકો છે.કુશ શાહ(ગોલી) ‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં’ માં ગોલી નો કિરદાર નિભાવવા વાળા કુશ શાહ એ પોતાની એક્ટિંગ કેરિયર ની શરૂઆત ચાઈલ્ડ આર્ટીસ્ટ તરીકે કરી હતી. શો નો ભાગ બનવાથી પહેલા તે ઘણા નાટક, વિજ્ઞાપન અને શોર્ટ ફિલ્મ્સ માં કામ કરી ચુક્યા હતા.

ઝીલ મેહતા (સોનું) ઝીલ મેહતા ‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં’ માં સોનું નો રોલ કરતી હતી. તે અભ્યાસ પર ફોકસ કરવા ઇચ્છતી હતી તેથી તેમને શો છોડી દીધો હતો. વર્તમાન માં સોનું ઘણી મોટી અને ખુબસુરત પણ થઇ ગઈ છે.નિધિ ભાનુશાલી (સોનુ) ઝીલ મેહતા ના શો છોડ્યા પછી હવે નિધિ ભાનુશાલી શો માં સોનુ નો કિરદાર પ્લે કરે છે. તેમને 2012 માં ઝીલ મેહતા ને રિપ્લેસ કરી હતી.

શૈલેશ લોઢા (તારક મેહતા) ‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં’ જુલાઈ 2008 થી ચાલી રહ્યો છે. ત્યાર થી લઈને અત્યાર સુધી શો માં તારક મેહતા નો કિરદાર શૈલેશ લોઢા જ નિભાવી રહ્યા છે. એક્ટર ના સિવાય શૈલેશ એક કોમેડીયન અને રાઈટર પણ છે.રાજ અંદકત (ટપ્પુ) ભવ્ય ગાંધી ના શો છોડ્યા પછી રાજ અંદકત એ તેને 2017 માં રિપ્લેસ કરી દીધા હતા. હવે તે ‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં’ માં ટપ્પુ નો કિરદાર નિભાવે છે. અંદકત તેના પહેલા ‘એક રિશ્તા સાઝેદારી કા’ શો માં પણ કામ કરી ચુક્યા છે.

સમય શાહ (ગોગી) ‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં’ શો માં ગોગી (ગુરુચરણ સિંહ) નો રોલ કરવા વાળા સમય શાહ એ પોતાના કેરિયર ની શરૂઆત ચાઈલ્ડ આર્ટીસ્ટ ના રૂપ માં કરી હતી. એક દિલચસ્પ ફેક્ટ આ છે કે સમય ના પિતા રોશન સોઢી નું અસલી નામ ગુરુચરણ સિંહ જ છે.
શ્યામ પાઠક (પોપટલાલ) શ્યામ પાઠક એક ફેમસ ટીવી કલાકાર છે. તેમને અસલી ફેમ ‘તારક મેહતા કા ઉલટા ચશ્માં’ માં પોપટલાલ નો કિરદાર નિભાવીને મળી. શો માં પોપટલાલ એક ઉંમરદરાજ કુંવારા પત્રકાર છે જે ‘તુફાન એક્સપ્રેસ’ નામના ન્યુઝ પેપર માં ક્રાઈમ રિપોર્ટર છે.ત્યારબાદ ચાલો જાણીએ અન્ય માહિતી.

ટીવીની લોકપ્રિય સિરિયલ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માએ તાજેતરમાં ત્રણ હજાર એપિસોડ પૂર્ણ કર્યા. 12 વર્ષથી આ શોને સતત પ્રેક્ષકોનો પ્રેમ મળી રહ્યો છે. સીરિયલમાં દરેક પાત્રની પોતાની ફેન કેટેગરી હોય છે. પ્રેક્ષકો હંમેશાં ગોકુલધામ સોસાયટીમાં રહેતા સ્ત્રી પાત્રોને પ્રેમ કરતા હોય છે. દયાબેન, અંજલિ, માધવી, કોમલ, રોશન અને બબીતા ​​જી જોડી બનાવે છે. જે ચાહકો આ પાત્રોને સ્ક્રીન પર ભજવે છે.

તેમનું વાસ્તવિક જીવન કેવું છે, તેમના ચાહકો ચોક્કસપણે જાણવા માંગશે. તો ચાલો આ એપિસોડમાં તારક મહેતાની અભિનેત્રીઓની વાસ્તવિક જીવનની તસવીરો બતાવીએ.દિશા વાકાણી (દયા બેન) દયાબેનની ભૂમિકા ભજવીને પ્રખ્યાત બનેલી દિશા વાકાણી ઘણા સમયથી આ શોમાં નથી રહી. દિશાએ ગર્ભાવસ્થાના કારણે 2017 માં શો છોડી દીધો હતો.

તે પછી અનેક રિપોર્ટ્સ સામે આવ્યા છે કે તે આ શોમાં પરત ફરવા જઈ રહી છે પરંતુ હજી સુધી તે બન્યું નથી. જોકે દયાબેન શોમાં ઉલ્લેખ કરતા રહે છે. આને કારણે માનવામાં આવી રહ્યું છે કે દિશા આગામી સમયમાં શોમાં વાપસી કરી શકે છે. જો કે તારક મહેતામાં દિશા હંમેશા સાડી પહેરેલી જોવા મળે છે પરંતુ તેના ચાહકોએ તેને આધુનિક લુકમાં ઓછું જોયું હશે.

સુનૈના ફોજદાર (અંજલિ મહેતા) સિરિયલમાં સુનાના ફોજદાર શ્રીમતી તારક મહેતા એટલે કે અંજલિ મહેતાની ભૂમિકા નિભાવી રહી છે. અગાઉ પાત્ર નેહા મહેતાની ભૂમિકા નિભાવી રહ્યો હતો પરંતુ લોકડાઉન થયા બાદ તેણે શૂટિંગ શરૂ કર્યું ન હતું. જોકે, શોમાં હંમેશાં સલવાર સૂટ પહેરેલી જોવા મળે છે, સુનાના ફોજદાર અંગત જીવનમાં ખૂબ જ આધુનિક છે.

તમે પણ તેની આ તસવીરો જોઈને વિશ્વાસ કરશો.મુનમુન દત્તા (બબીતા ​​જી) મુનમુન દત્તા ઉર્ફે બબીતા ​​જી પણ સ્ક્રીન પર ગ્લેમરસ છે અને તેનો બોલ્ડ લૂક રીઅલ લાઈફમાં પણ જોવા મળી રહ્યો છે. ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરેલી મુનમુન દત્તાની તસવીરો કહી શકાય કે તે પરફેક્ટ ફેશનિસ્ટા છે. આનું એક કારણ તે છે કે તેણે એક કારકિર્દીની શરૂઆત એક મોડેલ તરીકે કરી હતી.

અંબિકા રંજનકર (કોમલ હાથી) આ શોમાં અંબિકા રંજનકર કોમલ હાથીની ભૂમિકામાં છે. તેની અભિનયને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી છે. અંબિકા તેના પાત્રમાં સંપૂર્ણ લાગે છે. તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેના આધુનિક લુકની ઘણી તસવીરો છે.જેનિફર મિસ્ત્રી (રોશન) શ્રીમતી સોઢી ઉર્ફે રોશન અભિનેત્રી જેનિફર મિસ્ત્રીની ભૂમિકામાં છે.

જેનિફરની આ ગ્લેમરસ સ્ટાઇલ શોમાં જોવા મળી નથી પરંતુ તે આવી તસવીરો તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરતી રહે છે.સોનલિકા જોશી (માધવી ભીડે) અભિનેતા સોનાલિકા જોશી તારક મહેતામાં માધવી ભીડેની ભૂમિકા નિભાવી રહી છે. સોનલિકા હંમેશાં સિરિયલમાં સાડી પહેરેલી જોવા મળે છે. તે વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ સ્ટાઇલિશ છે.