ફિલ્મો માં ના આવવા છતાં કરોડો નો માલિક છે આ અભિનેતા,જીવે છે રાજાશાહી જીવન,જોવો કાર કલેકશન….

નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે દોસ્તો આજે આપણે એક એવી વ્યક્તિ ની ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તેઓ આજે એવી આલી શાન લાઈફ જીવે છે તેઓ એક સમયે એકટર હતા પરંતુ આજે એવું જીવન જીવે છે તે જાણી ને હેરાન થઈ જશો દોસ્તો દરેક અભિનેતાના જીવનમાં એક સમયગાળો આવે છે જ્યારે તેને નિરાશા જોવી પડે છે. બીજી તરફ, ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં એવા ઘણા દિગ્ગજ કલાકારો છે જેમની થોડી ફિલ્મોએ રેકોર્ડ બનાવ્યો છે જ્યારે કેટલીક ફિલ્મો પણ ખરાબ રીતે ફ્લોપ થઈ છે પરંતુ આજે અમે તમને એક એવા અભિનેતા વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેનું ભાગ્ય મોટા ભાગે ફ્લોપ થઈ ગયું છે હા આપણે જે એક્ટરની વાત કરી રહ્યા છીએ તે છે.

સાહિલ ખાન એ 2001 માં આવેલી ફિલ્મ સ્ટાઇલ થી બોલિવૂડમાં કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. આ ફિલ્મ બૉક્સ ઓફિસ પર સફળ રહી હતી, પરંતુ આ પછી સાહિલ બોલિવૂડમાં સારી ફિલ્મોમાં પોતાનું સ્થાન બનાવી શક્યું નથી. ફિલ્મી શૈલી પછી સાહિલ બોલીવુડમાં ડબલ ક્રોસ, યે હૈ જિંદગી એક્ઝ્યુઝ મી અલ્લાદિન અને રામ ધ સેવિયર જેવી ફિલ્મોમાં જોવા મળ્યો છે. તે છેલ્લે 2013 માં આવેલી ફિલ્મ શ્રીનગર માં સ્ક્રીન પર જોવા મળ્યો હતો.

17 વર્ષની ફિલ્મી શૈલી બાદ સાહિલે બોલિવૂડમાં એક પણ હિટ ફિલ્મ આપી નથી. પરંતુ આજે પણ તેઓ વૈભવી જીવન જીવી રહ્યા છે. હા ખરેખર સાહિલને ફિટનેસ માં ખૂબ રસ છે. તેઓ જીમમાં પોતાનો પરસેવો કરે છે તેમ જ અન્ય લોકોને શરીર બનાવવામાં મદદ કરે છે. મહેરબાની કરીને કહો કે સાહિલનો મસલ્સ અને બીચ જીમ આખા ભારતમાં ખુલ્લો છે. તેઓ બોલિવૂડ સ્ટાર્સને વ્યક્તિગત તાલીમ પણ આપે છે.

સાહિલનું પોતાનું એક પ્રોડક્શન હાઉસ પણ છે જેનું નામ કર્મા પ્રોડક્શન છે.એટલું જ નહીં, મુંબઈની ઘણી હોટલો પણ ખુલી છે. મીડિયા અહેવાલો અનુસાર, સાહિલની વાર્ષિક આવક લગભગ 9 મિલિયન ડોલર એટલે કે લગભગ 58 કરોડ રૂપિયા છે. સાહિલ પાસે પણ દુનિયાભરની મોંઘી કારનો સંગ્રહ છે. તેઓ હંમેશાં તેમના સુંવાળપનો ચિત્રો સોશિયલ મીડિયા પર મૂકે છે જે લોકોને તેમની ગૌરક્ષાથી વાકેફ કરે છે.

તેણે મૉડેલ નાગેર ખાન સાથે લગ્ન કર્યા અને તેઓએ 2005 માં છૂટાછેડા લીધા હતા.તેમણે હાલમાં લોખંડવાલામાં રહે છે.અભિનય ઉપરાંત, તે મુંબઇના પરામાં એક લાઉન્જનો પણ માલિક છે.2009 માં, તેણે જેકી શ્રોફની પત્ની આયેશા શ્રોફ સાથે ફિલ્મ નિર્માણ કંપનીની સ્થાપના કરી હતી.

સાહિલ ખાને આરોપ લગાવ્યો હતો કે તે ખાનના કારણે ઘણા પ્રોજેક્ટ્સ ગુમાવી દીધો હતો જેનો તે ચાહક હતો અને તેણે આક્ષેપ કર્યો હતો કે તેણે તેને બાજુની ભૂમિકા અને ટીવી સ્પોટ ઓફર કરતી વખતે ફિલ્મોમાંથી હાંકી કાઢયા હતા જબ કે મેં તો ન થા ઉનકા ચાહક થા કામઝોર થા. ફિર ભી વો મુઝે કૈ બાર બાજુ ભૂમિકા કે લિયે બુલતે રહે ટીવી શો કે લિયે ભી બૂલે રહે જ્યારે હું નવુ હતો ત્યારે હું તેનો ચાહક હતો હું નબળો હતો પરંતુ તેમ છતાં તે મને બાજુની ભૂમિકા માટે વારંવાર બોલાવતા ટીવી શો માટે બોલાવતા હતા.

સાહિલ ખાન ભારતના પશ્ચિમ બંગાળના કોલકાતા શહેરમાં ભારતીય વાલીઓ માટે નિયત હતો. તે બે અન્ય સગી બહેનો ની સાથે મોટા થયા. તેવી જ રીતે, કોલકાતામાં પણ તેનું ઘર છે. 5 ફૂટ 10 ઇંચ ઉચા છે, સાહિલે પોતાનો મજબૂત શારીરિક મેક અપ 198 IBS રાખ્યો છે. તો પણ, તેની કુંડળી વૃશ્ચિક છે. તેવી જ રીતે, તેને ઘાટા વાળવાળા વાળથી હેઝલ શેડ્ડ આઇ મળી છે. વધુમાં, તે રાષ્ટ્રીયતા દ્વારા ભારતીય છે અને ઇસ્લામિક અભ્યાસ કરે છે.

પાંચમી નવેમ્બર 1976 માં કલ્પના થયેલ સાહિલ ખાને મોશન પિક્ચર્સમાં બતાવ્યું છે ઉદાહરણ તરીકે, એક્સક્યુઝ મી રામા સેવિયર. આ ઉપરાંત, તેઓ અલાદિન ફિલ્મમાં તેની નોકરી સુજોય ઘોષ માટે પણ જાણીતા છે. આ ફિલ્મમાં તેણે અમિતાભ બચ્ચન, જેકલીન ફર્નાન્ડિઝ અને તનુશ્રી દત્તા સાથે સ્ટાર્સ બતાવ્યાં છે.

પોતાની સ્નેહમિલન જીવનની ચર્ચા કરતા, સાહિલ અગાઉ એક આકર્ષક માણસ હતો. તેમણે 2004 માં નેગર ખાન સાથે લગ્ન કર્યાં. દુર્ભાગ્યે, તેના લગ્નજીવન લાંબા સમયથી જોડાયેલા હતા, અને પછીના વર્ષે 2005 માં આ દંપતીને અલગ પાડવામાં આવ્યું હતું. સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, ભૂતપૂર્વ દ્વારા તેને ગે હોવાનો દાવો કરવામાં આવ્યો હતો.

સાહિલ ખાને સફળતાપૂર્વક 5 મિલિયનની કુલ સંપત્તિ એકત્રિત કરી છે. પોતાની આરાધ્ય જીવનની ચર્ચા કરતા, સાહિલ એક સમયે હિટ્ચમેન છે.તેમણે 2004 માં નેગર ખાન સાથે લગ્ન કર્યાં. આઘાતજનક રીતે, તેમના લગ્ન સંબંધ ઘણાં લાંબા સમયથી જોડાયેલા હતા, અને આ દંપતીએ આવતા વર્ષે 2005 થી અલગ પાડ્યા હતા.સુત્રોના જણાવ્યા અનુસાર તેની ભૂતપૂર્વ પત્ની દ્વારા તેને ગે હોવાનો દાવો કરવામાં આવ્યો હતો. તે કોઈને કોઈ રીતે અથવા કોઈ રીતે જોતા હોવાની પ્રતિષ્ઠિત છે, તેનું ઉત્તમ અર્ધ નામ હજી સુધી ઓનલાઇન જીવનમાં છુપાયેલું નથી.

સાહિલ ખાને સ્ટીરિયો નેશનના મ્યુઝિક વીડિયો નાચંગે સારી રાતથી પ્રારંભિક વ્યવસાયની શરૂઆત કરી હતી. સંજય એફ ગુપ્તાનો ઓહ લૈલા, તેણે તેવી જ રીતે મ્યુઝિક વીડિયો ફેરવ્યો. તેમને મ્યુઝિક વીડિયોમાં ચીફ એન. ચંદ્ર દ્વારા જોવામાં આવ્યું અને તેમને મોશન પિક્ચર વગાડવાની ઓફર કરી.

2001 માં, તેણે બોલિવૂડમાં પેરોડી શો મોશન પિક્ચર, શર્મન જોશી, રીયા સેન અને શિલ્પી મુદ્ગલની સ્ટાઇલ ક્લોઝથી મોટો દેખાવ કર્યો. સિનેમાની દુનિયામાં મધ્યમ સિદ્ધિની સિદ્ધિ પછી, સ્પિન ઓફ 2003 માં એક્સક્યુઝ મી તરીકે છૂટા થયો હતો. તેમ જ તેમનું બીજું ગતિ ચિત્ર પણ તે જ રીતે ફિલ્મોમાં પ્રવર્તતું હતું.