મળો ગુજરાતની ગરબા કવીન ઐશ્વર્યા મજમુદારે,દેખાવ માં બોલિવૂડ ની સુંદરીઓ પણ ફીકી પડે,જાણો એના વિશે થોડી રસપ્રદ વાતો….

ગરબા ક્વીન ઐશ્વર્યા મજમુદારે, પસંદ કરી લીધો જીવનસાથી, શૅર કરી તસવીર કોણ છે ? આ નસીબ દાર વ્યક્તિ જાણો વિગતે…નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં અપને એવી વ્યક્તિ વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તે એવી વ્યક્તિ છે જેને સોસીયલ મીડિયા માં પોતાની એક નવી ઓળખ બનાવી છે તો ચાલો તેના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ સંગીત જગતની ફેમસ સિંગર ઐશ્વર્યા મજમુદારે પોતાના જીવનસાથીની પસંદગી કરી લીધી છે.

અમદાવાદમાં જન્મેલી 25 વર્ષીય ઐશ્વર્યા મજમુદારે પોતાના મનના માણીગરની શોધ કરી લીધી છે.મજમુદારે ફેસબુક અને ઇસ્ટગ્રામ પર એક ફોટો શેર કર્યો છે.તેમણે ફેસબુક એકાઉન્ટ પર પોસ્ટ કરેલ ફોટો સાથે લખ્યું હતું કે, પ્રેમની શોધ એ શરૂઆત છે,સ્વીકૃતિની શોધ એ પ્રમોળ છે,શાંતિની શોધ એ આશીર્વાદ છે અને તેને મેં શોધી લીધો છે.મને તેમાં ઘર દેખાયું. મને ખુબ જ ખુશી થાય છે કે મારા જીવનનો એક ભાગ તરીકે મારી દુનિયામાં શેર કરૂ છું. આભાર, તુ મારામાં શ્રષ્ઠ લાવ્યો છે.મુલ્કરાજ,જે બધા સવાલોનો જવાબ આપ્યો હતો.

ઐશ્વર્યા મજમુદારે માત્ર 15 વર્ષની ઉંમરે સ્ટાર વોઈસ ઓફ ઈન્ડિયા – છોટે ઉસ્તાદ નામનો સિંગિંગ રિયાલિટી શો જીત્યો હતો. અને ત્યારથી જ ઐશ્વર્યા ફેમસ થઈ હતી. આ રિયાલિટી શો બાદ ઐશ્વર્યા સિંગર તરીકે ઘણી ગુજરાતી ફિલ્મો અને બોલીવુડની પણ કેટલીક ફિલ્મોમાં પ્લેબેક સિંગિંગ કરી ચૂકી છે.એશ્વર્યા મજમુદારનો જન્મ 5 ઓક્ટોબર 1993 માં થયો હતો. માતાપિતા પણ બંને ગાયકો છે. એશ્વર્યાએ ત્રણ વર્ષની વયે હિન્દુસ્તાની શાસ્ત્રીય સંગીતની તાલીમ શરૂ કરી હતી. તે જ સમયે, તેની નજીકની મોનિકા શાહ ishશ્વર્યા મઝમુદાર પણ અપરિણીત છે અને કોઈને ડેટ નથી કરી રહી.

જ્યારે તેમની કારકિર્દી વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે ishશ્વર્યા મજમુદરે જણાવ્યું હતું કે 2007-2008ના મ્યુઝિકલ રિયાલિટી શો સ્ટાર વોઇસ ઓફ ઈન્ડિયામાં 15 વર્ષની ઉંમરે છોટા મેસ્ટ્રો શો જીત્યા બાદ તેણે લોકપ્રિયતા મેળવી હતી. સમગ્ર શો દરમિયાન ન્યાયાધીશો દ્વારા તેમની કામગીરી માટે તેમની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી.મને હંમેશાં એવું લાગતું હતું કે હું સૌથી આશાવાદી છું, પરંતુ તેની સાથે મુલાકાત કર્યા પછી હું ખોટો સાબિત થયો. તેણે મારા માટે લખેલા ગીત સાથે તેણે સવાલ ઉઠાવ્યો હું તેને થોડા સમય પછી મારા ચાહકો સાથે શેર કરીશ.

ઐશ્વર્યા વિટામિન શી, વોસ્સ અપ જિંદગી, કેવી રીતે જઈશ અને બઉ ના વિચાર માટે ગીતો ગાઈ ચૂકી છે. તો બોલીવુડમાં પ્રેમ રતન ધન પાયોના ગીતમાં પણ ઐશ્વર્યા અવાજ આપી ચૂકી છે.ઐશ્વર્યા મજમુદાર ગાયિકા નાનપણથી ઘરમાં સંગીતનો માહોલ. ઘરમાં ઘણાએ સંગીત શીખ્યુ છે. બધાને ગાતા જોઇ ગાવાની ઇચ્છા થતી. ગાતા ગાતા ગાયન પ્રોફેશન બની ગયું. શોખ જ કામ બની ગયું. 3.5 વર્ષથી સંગીત શીખવાનું શરૂ કર્યું હતું. 4.5 વર્ષથી ગુરૂજી પાસે તાલિમ શરૂ કરી હતી. છોટે ઉસ્તાદ જીત્યા બાદ મુંબઇમાં આવ્યા. મુંબઇમાં ગૌતમ મુખર્જી પાસે તાલીમ લીધી હતી.

હવે એડવાન્સ ક્લાસિકલ શીખે છે. સંગીતને કારણે ભણતર નથી બગડ્યું. સ્કુલ તરફથી ઐશ્વર્યાને ઘણો સહકાર મળ્યો છે. 6 વર્ષેની ઉંમરે ટીવી શૉમાં ભાગ લીધો હતો. 10 વર્ષે સા રે ગા મા પા માં ભાગ લીધો હતો. ભારતમાંથી ત્રીજુ સ્થાન પ્રાપ્ત કર્યું. સ્ટેજનો ડર ક્યારેય ન હતો. 14 વર્ષે છોટે ઉસ્તાદમાં ભાગ લીધો. છોટે ઉસ્તાદ બાદ જીવન બદલાઇ ગયુ. ત્યારની સ્પર્ધા ખરા અર્થમાં રિયાલિટી વાળી હતી.

ઐશ્વર્યા ગુજરાતી ભાષાને માન આપે છે.ઐશ્વર્યા દરેકને ગુજરાતીને માન આપવાનો સંદેશ આપે છે.ઐશ્વર્યાને ગુજરાત ગૌરવંતા અવોર્ડ મળ્યો છે.કેનેડામાં મળ્યો છે 2 ધ મોસ્ટ ડિઝર્વિંગ ડોટર્સ ઓફ ગુજરાત નો અવોર્ડ.ઐશ્વર્યા આ અવોર્ડ માટે ગર્વ અનુભવે છે.

ગરબા પ્રિન્સેસ એશ્વર્યા મજમુદારે કેટલાક દિવસો પહેલા જ પોતે રિલેશનશિપમાં હોવાની જાહેરાત કરી હતી. ઐશ્વર્યાએ પોતાના બોયફ્રેન્ડ મુલ્કરાજ ગઢવીને સોશિયલ મીડિયા પર ઈન્ટ્રોડ્યુસ કર્યા હતા. હવે ઐશ્વર્યા સોશિયલ મીડિયા પર બંનેના સાથે ફોટોઝ પણ પોસ્ટ કરી રહી છે. જે જોતા લાગે છે કે ઐશ્વર્યા માટે છે.

ગુજરાતી ગાયિકા એશ્વર્યા મજુમદારે પોતાના અંગત જીવન વિશે ખુલાસો કર્યો છે. એશ્વર્યાએ તેના પાર્ટનર વિશે તેના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યા છે. તેનો સાથી મિત્ર દુબઈનો ઉદ્યોગપતિ મુલ્ક રાજ ગhવી છે. બંને એક બીજાને દિલ આપી રહ્યા છે. તેઓએ કહ્યું છે કે તેઓ આગામી બે વર્ષમાં લગ્ન કરી લેશે. લગ્ન દુબઈમાં થશે. જો કે, તેઓએ હજી સુધી તેમની સગાઈની તારીખ જાહેરાત કરી નથી. એશ્વર્યા 25 વર્ષની છે.

તેનો જન્મ અમદાવાદ શહેરમાં થયો હતો. વિદેશી ઉદ્યોગપતિ સાથે લગ્ન કરવાના તેના નિર્ણયને જાણીને ચાહકો આશ્ચર્યમાં છે.તેના સંબંધો જાહેર કરતાં એશ્વર્યાએ કહ્યું કે, હું એક મિત્ર દ્વારા મુલ્ક રાજને મળ્યો હતો. હું તેને છેલ્લા બે વર્ષથી ડેટ કરી રહ્યો છું. જોકે, લગ્ન કરવામાં હજી બે વર્ષનો સમય લાગી શકે છે. અત્યારે આપણે બંને વ્યસ્ત છીએ, એટલે જ છ મહિનામાં એકવાર મળવા સક્ષમ છીએ.

જોકે અમે લગ્નની તૈયારીઓ શરૂ કરી દીધી છે.તમને જણાવી દઈએ કે, ગુજરાતના આ ગાયકે પ્રેમ રતન ધન પાયો, ગુજુભાઇ મોસ્ટ વોન્ટેડ અને લવ ની ભવાઈ માટે પોતાનો અવાજ આપ્યો હતો. તે દાંડિયા રાજકુમારી તરીકે પણ જાણીતી છે. એશ્વર્યા કહે છે કે લોકો ઇચ્છતા હતા કે કોઈ તેમના માતાપિતા માટે કોઈ ગીત રેકોર્ડ કરવા માટે અવાજ આપે અને તે દિવસોમાં મને એક મિત્ર દ્વારા મુલ્ક રાજ દ્વારા સંપર્ક કરવામાં આવ્યો. પછી અમારી લવ સ્ટોરી શરૂ થઈ. દુબઈમાં રહેવું એ લાંબા ગાળાના સંબંધો છે.