ઘર અને ઓફિસમા મુકી દો આ ચમત્કારી વસ્તુ,ચુંબકની જેમ ખેચાઇને આવશે પૈસા…..

દુકાન અથવા ઓફિસમાં મૂકી દો આ વસ્તુઓ,,પૈસાની આવક ફટાફટ વધશે…આજના યુગમાં દરેક કોઈ નોકરી કરવાનું પસંદ નથી કરતા. કેટલાક લોકોને પોતાનો ધંધો કરવો પણ ગમે છે. આમાં ઘણી સ્વતંત્રતા છે. જો કે, ઘણી વખત તમારો ધંધો ચાલતો નથી જેમ તમે પહેલા વિચારી રાખ્યું હતું. આ તમારા વ્યવસાયના સ્થળે વધુ નકારાત્મક ઉર્જાનું વધારે હોવુ છે. આનાથી તમારા ધંધા પર નકારાત્મક અસર પડે છે.તેનાથી વિપરિત, જો તમારા વ્યવસાયના સ્થળે સકારાત્મક ઉર્જા છે તો તમને ફાયદો જ ફાયદો થશે. તેથી હવે પ્રશ્ન ઉભો થાય છે કે તમે તમારી જગ્યાને સકારાત્મક ઉર્જાથી કેવી રીતે ભરી શકો છો? આજે અમે તમને આ વિશે કેટલીક ખાસ ટીપ્સ આપવા જઈ રહ્યા છીએ.

આ વસ્તુઓ વ્યવસાયિક સ્થળે રાખવી આવશ્યક છે.ઘોડાની નાળ: જ્યાં તમારી દુકાન અથવા ઓફિસ છે ત્યાં તમારે દક્ષિણ દિશામાં ઘોડાની નાળ જરૂર લગાવો. આ નાળને લાગુ કરવા માટે, તમારે એક વિશિષ્ટ પદ્ધતિનું પાલન કરવું પડશે. પહેલા તમે બે ઘોડાની નાળ ખરીદો.. હવે શનિવારના દિવસે શનિ દેવના મંદિરમાં જાઓ અને તેલનો દીવો કરતા ઘોડાની નાળ ચઢાવો,ત્યારબાદ તેમને તમારા ધંધાની પ્રગતિ વિશે વાત કરો. હવે આ નાળને ઉઠાવીને તમારી દુકાન અથવા ઓફિસમાં લગાવી તેનાથી તમારા વ્યવસાય પર ક્યારેય કોઈની ખરાબ નજર નહીં પડે સાથે ધંધામાં કોઈ નુકસાન પણ થશે નહીં.

મોરનાં પીંછા: હિંદુ ધર્મમાં મોરનાં પીછાંનું મહત્વ અનેક વાર કહેવામાં આવ્યું છે. પ્રાચીન સમયમાં ઘણા દેવી-મુનિઓ તેનો ઉપયોગ કરતા હતા. ભગવાન શ્રીકૃષ્ણ પણ તેમના મુકુટ પર મોરના પીંછા લગાવે છે એવું કહેવામાં આવે છે કે આ મોરના પીંછામાં ઘણી હકારાત્મક ઉર્જા હોઈ છે. તેથી જો તમે તેને તમારા વ્યવસાય સ્થાન પર લાગુ કરો છો તો ત્યાંની બધી નકારાત્મક ઉર્જા નાશ પામશે અને તમારું સ્થાન સકારાત્મક ઉર્જાથી ભરાશે. અને તમે પહેલાથી જ જાણો છો કે જ્યાં ત્યાં વધુ સકારાત્મક ઉર્જા હોય છે, ત્યાં માતા લક્ષ્મી પણ વહેલી આવે છે અને વધુ દિવસ સુધી રહે છે.

આવી સ્થિતિમાં, તમારે જરૂર મોરપંખને ઓફિસ અથવા દુકાનમાં લગાવવું જોઈએ. , તમે તેને કોઈપણ જગ્યાએ લગાવી શકો છો પરંતુ તેનું સૌથી શુભ સ્થાન મુખ્ય દરવાજા પર માનવામાં આવે છે. આ મોરપાંખને તમારી દુકાન અથવા ઓફિસના મુખ્ય દરવાજા પર લગાવો. જો તમે ઇચ્છતા હોવ તો તમે આ મોરપંખની જમણી અને ડાબી બાજુ શુભ લાભ પણ લખી શકો છો. તેનાથી તેની શક્તિમાં વધારે વધી જશે.

ગણેશ જી: ગણપતિ બાપ્પાને હિંદુ ધર્મમાં ભાગ્યવિધાતા તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે ગણેશજી લોકોના ભાગ્યને ચમકવામાં પારંગત હોઈ છે. તેથી, જો તમે તેમને તમારા વ્યવસાય સ્થળે રાખો છો, તો પછી બિઝનેસ ચાર ગણો થઈ જશે. આ સાથે, દરેક શુભ કાર્ય કરતા પહેલા પણ ગણેશજીની પૂજા કરવામાં આવે છે. તેથી, જ્યારે પણ તમે સવારે ઓફિસ અથવા દુકાન ખોલો છો ત્યારે તમારે ગણેશજીનો પાઠ જરૂર જોઈએ. ત્યારબાદ જ તમારા અન્ય કામને શરૂ કરો.