ઘર માં એકલી મહિલાને જોઈ લલચાયું 2 હવસખોરોનું મન,એકાંત નો લાભ મહિલા પર એવી રીતે તૂટી પડ્યા કે જાણીને ચોકી જશો…..

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે બડગાંવ વિસ્તારમાં આવેલા ગામમાં એક મહિલા પર બે યુવકોએ ઘરમાં ઘૂસીને બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. પોલીસે આરોપી યુવકની ધરપકડ કરી છે બડગાંવ પોલીસને મળેલી માહિતી મુજબ છેલ્લા ચાર મહિનાથી બે યુવકોએ મહિલાના ઘરે બળજબરીથી બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.બુડગાંવ બડગાંવ વિસ્તારમાં આવેલા ગામમાં એક મહિલા પર બે યુવકોએ ઘરમાં ઘૂસીને બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો પોલીસે આરોપી યુવકની ધરપકડ કરી છે બડગાંવ પોલીસને મળેલી માહિતી મુજબ છેલ્લા ચાર મહિનાથી બે યુવકોએ મહિલાના ઘરે બળજબરીથી બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો આરોપી યુવકોને હવે પોલીસે પકડ્યો છે એકલા હોવાની બાતમી મળતાં બંને યુવકોએ મહિલા પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.

જ્યારે મહિલાએ આ બનાવની માહિતી કોઈ બીજાને આપવાની વાત કરી તો યુવકને મહિલાને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપવામાં આવી હતી જેના કારણે તેણે બીજા કોઈને માહિતી આપી ન હતીઆખરે મહિલાની ધૈર્ય તૂટી ગઈ હતી અને ગુરુવારે સાંજે બડગાંવ પોલીસ મથકે પહોંચી હતી અને કેસ અંગે માહિતી આપતા કેસ નોંધ્યો હતો આ પછી બરગાંવ પોલીસે કેસની નોંધ લીધી હતી.અને કેસની તપાસ કરી હતી અને શનિવારે બંને યુવકની ધરપકડ કરી હતી 376 હેઠળ ગુનો નોંધીને બંને આરોપીઓ સામે આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે આ અંગે બડગાંવ પોલીસ સ્ટેશનના પ્રભારી અમોલ ખાલ્કોએ જણાવ્યું હતું કે મહિલાની ફરિયાદના આધારે બંને યુવકો વિરુદ્ધ ગુનો નોંધવામાં આવ્યો હતો અને શનિવારે તેની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે ચાલો જાણીએ સમગ્ર મામલો વટવા જીઆઇડીસી વિસ્તારમાં રહેતી ૩૨ વર્ષીય મહિલાના ઘરમાં ઘુસીને માથાભારે શખસે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો મહિલા ઘરે એકલી હતી ત્યારે બે સાગરીતોએ તેને પકડી રાખી મોં પર રુમાલ બાંધી દીધો અને ટીનાભાઇ સોમાભાઇ રબારી નામના શખસે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. બળાત્કાર બાદ મહિલાને ટીનાના સાગરીતોએ વાયરથી બાંધી દીધી હતી અને બહારથી ઘરને તાળું મારી ભાગી ગયા હતા. આ અંગે વટવા જીઆઇડીસી પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોધાત પોલીસે તપાસ હાથ ધરી છે.

વટવા જીઆઇડીસી વિસ્તારમાં રહેતી ૩૨ વર્ષીય મહિલા ઘરે એકલી હતી તેનો પતિ કામથી બહાર ગયો હતો. ટીના સોમાભાઇ રબારી નામનો હવશખોર મહિલા પાછળ પડયો હતો તેથી ૨૭મી જાન્યુઆરીના રાત્રીના સાડા દસ વાગ્યે ટીનો રબારી તેના બે સાગરીતો સાથે મહિલાના ઘરમાં ઘુસી ગયો હતો મહિલા બુમાબુમ કરે તે પહેલા જ મહિલાને ટીના રબારીના સાગરીતોએ પકડી લીધી હતી અને સાગરીતોએ તેને પકડી રાખી હતી ત્યારે ટીના રબારીએ મહિલા પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. આરોપીએ વહેલી સવાર સુધી મહિલાને તેના જ મકાનમાં ગોંધી રાખી બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.

આરોપીઓ મહિલાના મોં પર રુમાલ બાંધી દીધો હતો અને સવારે ભાગતા સમયે મહિલા માથાકુટ ન કરે તેથી તેને પોતાના ઘરમાં વાયરથી બાંધી દીધી હતી અને તેનાજ મકાનમાં બહારથી તાળું મારી ભાગી ગયા હતા. દરમિયાનમાં આસપાસના લોકોએ તેનુ તાળું તોડયુ હતુ અને મહિલાને લોકોએ છોડાવી હતી.આ અંગે તેના પતિને જાણ થતાં બપોરે વટવા જીઆઇડીસી પોલીસને જાણ કરતા પોલીસે હવસખોર ટીના રબારી અને તેના સાગરીતો સામે ફરિયાદ નોધાવી હતી આ અંગે પોલીસે જણાવ્યું હતુ કે ટીનો રબારી ઓલોની ગાડી ચલાવે છે અને ગલ્લો ધરાવે છે મહિલા અને ટીના વચ્ચે અગાઉ માથાકુટ થઇ છે તથા પૈસા બાબતે પણ બંને વચ્ચે તકરાર થઇ હતી પોલીસે મહિલાનુ મેડિકલ કરાવી આરોપીની શોધખોળ હાથ ધરી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આપણે જાણીશું ગુજરાતમાં સુરતના પાંડેસરા વિસ્તારમાં બે સાચા ભાઇઓએ એક પાડોશી કિશોરી સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. બંને ભાઈઓની ઉંમર 15 થી 16 વર્ષની છે. બળાત્કાર બાદ કિશોરીને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી. ઘટના સમયે 14 વર્ષીય પીડિતા ઘરે એકલી હતી. પત્રકારના જણાવ્યા મુજબ કિશોરી ઉપર પહેલા મોટા ભાઈએ બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. તે પછી નાના ભાઈએ પણ તેની બળજબરી કરી. આ કેસમાં પાંડેસરા પોલીસે બંને ભાઈઓની અટકાયત કરી છે.નાયબ પોલીસ નિરીક્ષક એમ.એમ. મોર્યાએ જણાવ્યું હતું કે, જ્યારે ઉપરોક્ત કિશોરનો પરિવાર બહાર ગયો હતો અને કિશોરી ઘરે એકલી હતી.

તે દરમિયાન પાડોશમાં રહેતો એક 16 વર્ષનો કિશોર બપોરે 12 વાગ્યે તેના ઘરે પ્રવેશ કર્યો હતો. શારીરિક છેડતી બાદ તેણે તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને જો તેણીએ આ વિશે કોઈને કહ્યું તો જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી.તેના ગયા પછી તેનો નાનો ભાઈ પણ ઘરમાં ઘુસી આવ્યો તેને પણ કિશોરીની ઈચ્છા વિરુદ્ધ તેને પોતાની હવસનો શિકાર બનાવી. નાના ભાઈએ પણ મોટા ભાઈની જેમ કિશારીને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી. બંનેની ધમકીથી ડરીને કિશોરીએ તરત જ કોઈની સાથે આ વિશે વાત કરી નહીં પરંતુ બાદમાં જ્યારે તેની હિંમત બંધાઈ ગઈ ત્યારે પરિવારના સભ્યોએ આના વિશે જાણ કરી.