હાલમાં ખુબજ બોલ્ડ લાગે છે આ અભિનેત્રી, તસવીરો જોઈ ફિગરનાં દીવાના થઈ જશો.

આપણા ઉદ્યોગમાં ઘણા એવા શો છે જે નાના શૈલીમાં પ્રખ્યાત છે. ભૂતકાળ વીતી ગયો. પરંતુ આજે પણ, આ લોકપ્રિય ટીવી શો સાથે ચર્ચામાં રહેલી મન્દિરા હંમેશાં હોટલાઇન્સને ગરમ રીતે રાખે છે.હા, અમે વાત કરી રહ્યા છીએ મંદિર બેદીની, જેમણે ટીવી શો ‘શાંતિ’ થી પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી અને આ શો પછી, તેને પણ ઘણી લોકપ્રિયતા મળી. ઘણી બધી હેડલાઇન્સ હતી.

Advertisement

તમારી માહિતી માટે, તમને જણાવી દઈએ કે મંદિરાએ તાજેતરમાં જ તેના પોતાના ડિઝાઇનર કપડાંની માલિકી શરૂ કરી હતી.પરંતુ હમણાં મંદિરા તેની બોલ્ડ તસવીરથી ખૂબ જ ચર્ચામાં આવી છે. ખાતા પર પોતાની એક તસવીર શેર કરવામાં આવી હતી, જેના પર લોકોએ ઘણી કદરૂપું ટિપ્પણીઓ કરી હતી, કેટલાક લોકોએ તેમને વૃદ્ધ ગણાવ્યા હતા અને કેટલાક લોકોએ આ તસવીરને પબ્લિસિટી સ્ટંટ ગણાવવાનું શરૂ કર્યું હતું. 45 વર્ષની ઉંમરે મંદિરા ઘણી વખત ટ્રોલ થઈ છે.

મંદિરા સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને ઘણીવાર તે તેના ફોટા ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરે છે.શાંતિથી ધીમું,તમને કહીએ કે મંદિરાએ 1994 થી દૂરદર્શન શો ‘શાંતિ’ થી પોતાની ઓળખ બનાવી હતી.કારણ કે સાસુ પણ કેટલીકવાર વહુ પણ હોય છે.શાંતિ પછી, મંદિરાએ દૂરદર્શન, ‘સ્ત્રી અને દુશ્મન’ નો છેલ્લો શો કર્યો, ત્યારબાદ મંદિરાએ ‘કેમકે સાસ ભી કભી બહુ થી’ માં પ્રવેશ કર્યો

ટીવીથી અંતર,આ શો પછી, ખબર નહીં કેમ મંદિરા ટીવી શોથી દૂર થઈ ગઈ હતી અને સંપૂર્ણ રીતે દૂર થઈ ગઈ હતી.વિશ્વ કપ,રેડ ડ્રેસમાં મંદિરા બેદી હોટ સ્ટેલ્સ ટોલીવુડ આંધ્રમંદિરા 2003 માં ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપ હોસ્ટ કરતી જોવા મળી હતી.આઈપીએલ,વર્લ્ડ કપ હોસ્ટ કર્યા બાદ મંદિરા ફરી એકવાર,આઈપીઆઈએલ હોસ્ટ કરતી જોવા મળી હતી.ફેશન ડિઝાઇનર,આ પછી, ફેશન ડિઝાઇનરમાં 2014 માં પગલું ભર્યું,અલગ ઓળખ,આ પહેલા 2013 માં તેણે પોતાનો સાડી સ્ટોર શરૂ કર્યો હતો.

બોલીવુડ અભિનેત્રી મંદિરા બેદી અવાર નવાર પોતાના પરફેક્ટ ફિગર અને સ્ટાઇલ સ્ટેટમેન્ટના કારણે ચર્ચામાં છવાયેલી રહે છે. મંદિરાએ ઘણીવાર પોતાના બિકીની ફોટોઝથી નેટિઝન્સને ચોકાવ્યા છે. હવે ફરી એકવાર મંદિરા બેદી પોતાના હોટ લુક્સથી ચર્ચામાં છે. આ વખતે મંદિરાએ માલદીવના બીચ પર પીળા રંગની બિકિનીમાં પોતાની એક તસવીર વડે ઇન્ટરનેટ પર તહેલકો મચાવી દીધો છે.

મંદિરા બેદી આ તસવીરમાં સમુદ્ર કિનારે બંને હાથ ફેલાવીને ઉભી છે. મંદિરાએ પરફેક્ટ ફિગર પર પીળા રંગની બિકિની એકદમ સુંદર લાગી રહી છે. એક્ટ્રેસએ આ તસવીરને શેર કરતાં કેપ્શનમાં લખ્યું છે ‘જેવું જ તાપમાન ઘટે છે…સૂર્ય સમુદ્ર અને રેતની યાદ આવે છે. મારા ફોને મને યાદ અપાવ્યું કે આ તસવીરને પોસ્ટ કરવામાં આવી નથી.મંદિરા બેદી તાજેતરમાં જ મૌની રોયની સાથે માલદીવ ગઇ હતી. સોશિયલ મીડિયા પર મંદિરા બેદીને લાખો લોકો ફોલો કરે છે.

મંદિરા હાલ પોતાની ફિલ્મોથી વધુ પોતાની ફિટનેસને લઇને ચર્ચામાં છે. મંદિરાને અસલી ઓળખ શાહરૂખ ખાનની ફિલ્મ ‘દિલ વાલે દુલ્હનિયા લે જાયેંગે’થી મળી હતી.મંદિરાને અસલી ઓળખ શાહરૂખ ખાનની ફિલ્મ ‘દિલ વાલે દુલ્હનિયા લે જાયેંગે’થી મળી હતી.મંદિરા બેદીને ક્રિકેટની દુનિયામાં પણ ખૂબ પ્રેમ મળ્યો. તે ક્રિકેટ શો એન્કરોમાં મહિલાઓમાં ભારતની શરૂઆતી એન્કરોમાં સામેલ છે.

બૉલીવુડ અભિનેત્રી અને ટીવી હોસ્ટ મંદિરા બેદી અત્યારે માલદીવમાં પોતાનું વેકેશન મનાવી રહી છે. વેકેશન દરમિયાન તેમની એક તસવીર સોશિયલ મીડિયામાં ખૂબ જ ચર્ચામાં રહેલી છે. ફિટનેસ ફિકર મંદિરા બેદીએ સોમવાર સાંજે પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક ફોટો શેર કર્યો છે. સમુદ્ર કિનારે મંદિરા બેદી એક શાનદાર ફોટોમાં જોવા માટે મળી રહી છે. વાઇરલ થઇ રહેલી તસવીરમાં મંદિરા બેદીએ રેડ કલરની બિકીની પહેરી છે અને સાથે સાથે રેડ કલરની હેર બેન્ડ પણ લગાવેલી જોવા માટે મળે છે. મંદિરાના આ ફોટો પર તેના ચાહકો અને સેલિબ્રિટીઝ ખૂબ જ કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. દરેક વ્યક્તિઓ આ પોઝને ખૂબ જ આકર્ષક કહી રહયા છે.

એક્ટ્રેસ મંદિરા બેદીએ પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર ફોટો શેર કરતા લખ્યું છે, આજે હું મારા દિવસનો ભરપૂર ફાયદો લઇ રહી છું. સૂર્યની રોશની અને નીલો સમુદ્ર. આનાથી વધારે કોઈ ખુશનુમા જગ્યા નથી. મંદિર બેદીના આ ફોટો પર એક્ટ્રેસ મોની રોય અને ગુજરાતી અભિનેત્રી ભક્તિ કુબાવતે પણ કોમેન્ટ કરી છે. મંદિરા બેદીના આ ફોટો પર એક ચાહકે કોમેન્ટ કરતા પૂછ્યું, શું આ તમે સાચે જ છો? તો બીજા ચાહકે લખ્યું છે, તમે તમારી બોડીને મેઈન્ટેઈન કેવી રીતે કરો છો?

મંદિરા બેદીની આ તસવીર પર તેના ફેન્સ આવી રીતે કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. એક્ટ્રેસ મંદિરા બેદી શાહરુખ ખાન અને કાજોલની ફિલ્મ “દિલવાલે દુલ્હનિયા લે જાયેંગે” તેમાં નજરે આવી હતી. ત્યારબાદ મંદિરા “સીઆઇડી” અને “ક્યોંકિ સાસ ભી કભી બહુ થી” ના રોલમાં નજરે આવી હતી. મંદિરાએ “ફેમ ગુરુકુળ” અને “ઇન્ડિયન આઇડલ” જેવા શો ને પણ હોસ્ટ કર્યો છે.

બોલિવૂડ અભિનેત્રી મંદિરા બેદી આજકાલ પોતાના પરફેક્ટ ફિગર અને સ્ટાઈલના પગલે ચર્ચામાં રહે છે. મંદિરા બેદી એ કેટલીક વખત પોતાના હોટ બિકિની ફોટોને લઈને સોશિયલ મીડિયા પર આગ લગાવી દીધી છે. ત્યારે આજે ફરી એકવાર મંદિરાએ માલદિવ ના બીચ પરના કેટલાક બોટ અને બિકિની ફોટો શેર કર્યા છે. અભિનેત્રીના આ ફોટો સોશિયલ મીડિયા માં ખુબ જ વાયરલ થઈ રહ્યા છે. આ ફોટોને ચાહકો દ્વારા ખુબ જ પસંદ અને શેર કરવામાં આવી રહ્યા છે. અભિનેત્રીએ આ ફોટો શેર કરતા લખ્યું હતું કે, જેમ તાપમાન ઘટે છે. સૂર્ય, સમુદ્ર અને રેતીની યાદ આવી જાય છે. મારા ફોને મને યાદ અપાવ્યું છે કે આ ફોટોને પોસ્ટ નથી કરવામા આવી.

મંદિરાએ પુત્રીની ઘણી સુંદર તસવીરો શેર કરી,લોકપ્રિય ટીવી અભિનેત્રી મંદિરા બેદીએ હાલમાં જ એક બાળકીને દત્તક લીધી છે, જેનું નામ તારા બેદી કૌશલ છે. સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તેમણે ચાહકોને પુત્રીના દત્તક લેવાની વાત જણાવી હતી. મંદિરાએ ઘણી સુંદર તસવીરો શેર કરી છે. મંદિરા આ બાળકીના તેના ઘરે આવવાથી ખૂબ જ ખુશ છે અને સોશિયલ મીડિયા પર તેની સાથે સતત પોસ્ટ કરતી રહે છે.

તમને જણાવી દઇએ કે મંદિરાને પતિ રાજ કૌશલનો એક પુત્ર વીર છે, જેનો જન્મ વર્ષ 2011 માં થયો હતો.દત્તક પુત્રી તારા સાથે એન્જોઈ કરી રહી છે. મંદિરા બેદી,દત્તક પુત્રી તારા સાથે એન્જોઈ કરી રહી છે મંદિરા બેદી,દત્તક પુત્રી તારા સાથે એન્જોઈ કરી રહી છે મંદિરા બેદી,દત્તક પુત્રી તારા સાથે એન્જોઈ કરી રહી છે મંદિરા બેદી,દત્તક પુત્રી તારા સાથે એન્જોઈ કરી રહી છે મંદિરા બેદી….

Advertisement