ક્રિકેટર હરભજનસિંહની સાળી કોઈ બૉલીવુડ અભિનેત્રી થી કમ નથી જુઓ તસ્વીરો….

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં આપનું હાર્દિક સ્વાગત છે.આજે અમે તમારા માટે આ લેખમાં હરભજનસિંહ ની સાળી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે.હાલ કોરોના મહામારીને વચ્ચે બીસીસીઆઈએ આઈપીએલ રમાડવાની તૈયારીઓ કરી લીધી છે. હાલ આઈપીએલની તમામ ટીમો મેચ માટેની તૈયારીઓમાં લાગી ગઈ છે. પણ આ વચ્ચે સમાચાર સામે આવ્યા છે કે, ઓફ સ્પિનર હરભજન સિંહ કે જે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સનો ખેલાડી છે, તે પોતાની ટીમ સાથે યુએઈનો પ્રવાસ નહીં કરે. શુક્રવારે ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સની ટીમ યુએઈ જવા માટે રવાના થવાની છે. સુત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, હરભજન સિંહે ફ્રેન્ચાઈઝીને કહ્યું છે કે તેની માતા બિમાર હોવાને કારણે તે ટીમ સાથે ટ્રાવેલ કરી શકશે નહીં. અને એવું પણ જાણવા મળી રહ્યું છે કે, બે અઠવાડિયા બાદ હરભજન સિંહ ટીમને જોઈન કરશે.

ભારતીય ટીમના ખેલાડીઓ દરેક જગ્યાએ હેડલાઇન્સમાં રહે છે. કેટલીકવાર ક્રિકેટરો તેમની ઉત્તમ અને તેજસ્વી રમતને કારણે ચર્ચાનું કેન્દ્ર બને છે, ઘણી વખત તેમના જીવનસાથીને કારણે.ભૂતકાળમાં ભારતીય ક્રિકેટના મોટાભાગના મોટા ખેલાડીઓ લગ્નના બંધનમાં બંધાયા છે. આ યાદીમાં લિજેન્ડરી ઓફ સ્પિનર ​​હરભજન, ઓપનર ગૌતમ ગંભીર, સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર યુવરાજ સિંહ અને અન્ય ખેલાડીઓનું નામ છે.

આ બધા ખેલાડીઓની પત્નીઓ સામાન્ય રીતે બધા દ્વારા જાણીતી હોય છે, પરંતુ શું તમે ક્યારેય આ ખેલાડીઓના સુંદર અને આકર્ષક વર્ષો જોયા છે એટલું જ નહીં આ મોટા ખેલાડીઓની પત્નીઓ પણ હોટ અને સુંદર જેટલી જ હોતી નથી, ઘણી બધી હોટ અને સુંદર હોય છે. ચાલો તમને જણાવી દઇએ કે હરભજનસિંહ ની પત્ની ગીતા બસરા છે આજે હરભજનસિંહ ની સાળી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે.

આ ક્રિકેટર ફિક્કીના જાદુગર હરભજન સિંહની પત્ની ગીતા બસરા છે, જે બોલીવુડના કનેક્શનને કારણે ભારતમાં જાણીતી છે. જો કે ભજ્જીની એકમાત્ર બહેન રૂબી વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણે છે, પરંતુ તે તેની બહેન કરતા વધારે સુંદર છે. તે કહે છે કે રૂબીએ તેના ભાભી સાથે લગ્નમાં ઘણી મસ્તી કરી હતી. આજે અમે તમને જણાવી રહ્યા છીએ હરભજન સિંહની સાસરીમાં બીજુ કોણ છે.

ગીતા બસરાના પરિવારની વાત કરીએ તો તેમની એક નાની બહેન છે, જેનું નામ રૂબી બસરા છે, એટલે કે તે હરભજનની એકમાત્ર સાળી છે.રૂબી પોતાના પરિવાર સાથે લંડનમાં રહે છે. તે ગીતાથી બે વર્ષ નાની છે.રૂબી વિશે કહેવામાં આવે છે કે તેને ક્રિકેટ ખૂબ જ પસંદ છે. તે આઈપીએલની મેચ દરમિયાન અનેક વાર સ્ટેડિયમમાં જોવા મળી છે.

ગીતા બસરાનો એક ભાઈ પણ છે, જે તેનાથી નવ વર્ષ નાનો છે. તેણે કાયદાનો અભ્યાસ કર્યો છે.હરભજનની વાઈફ ગીતા અને સાસરિયા છેલ્લા 25 વર્ષોથી પોર્ટ્સમાઉથ (બ્રિટન)માં રહે છે.હરભજનના સાસુ-સસરા પોર્ટ્સમાઉથમાં દુકાન ચલાવે છે.પોતાના જીજાજી સાથે મસ્તી કરી રહેલી રૂબી બસરા.પોતાની પત્ની અને સાળી સાથે ફોટોશૂટ કરાવતા હરભજન સિંહ.હરભજન સિંહની એકમાત્ર સાળી રૂબી બસરા.

28 વર્ષીય રૂબી બસરા અભિનેત્રી ગીતાની ચેતી બહેન છે. રૂબી પણ ક્રિકેટની ચાહક છે. સચિનની નિવૃત્તિ કસોટી દરમિયાન તે વાનખેડે સ્ટેડિયમમાં પણ હાજર હતી. આઈપીએલ મેચ દરમિયાન, રૂબી તેની મોટી બહેન ગીતા સાથે મુંબઇ ઇન્ડિયન્સમાં પણ ખુશખુશાલ જોવા મળે છે. નાનો ભાઈ રાહુલ પણ ઘણીવાર બંને બહેનો સાથે સ્ટેડિયમમાં દેખાયો છે.

રૂબી બસરાનું આખું બાળપણ ઇંગ્લેંડના પોર્ટ્સમાઉથમાં પસાર થયું હતું. તેના અભ્યાસ પણ અહીં પૂરા થયા હતા. તેની માતા પ્રવીણ બસરા અને પિતા રાકેશ બસરા 23 વર્ષથી ઇંગ્લેન્ડમાં ધંધો કરે છે. આમાં, રૂબી બસરા તેના માતાપિતાને નાનપણથી જ મદદ કરી રહી છે.

હરભજનની પત્ની ગીતા અને સાસરાવાળા છેલ્લા 25 વર્ષથી પોર્ટ્સમાઉથમાં રહે છે. તેની બહેન રૂબી બસરા ગીતા કરતા 2 વર્ષ નાની છે. તે જ સમયે, ભાઈ રાહુલ તેનાથી લગભગ 9 વર્ષ નાના છે. ભજ્જીની પત્ની અને તેના ભાઇ-બહેનો (ગીતાના) નું અહીં બાળપણ હતું.

ક્રિમિનલ સાઇકોલોજિસ્ટ બનવાની યોજના બનાવી રહેલી ગીતાને બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ તરીકે લોકપ્રિયતા મળી હતી. ભજ્જીની ભાભી રૂબી બસરા આઈપીએલની ઘણી મેચ દરમિયાન સ્ટેડિયમમાં હાજર રહી હતી.

સચિન તેંડુલકરની નિવૃત્તિ સમયે ગીતા અને રૂબી પણ ભારતમાં હતા.હરભજનના ભાભી અને ગીતાના ભાઈ રાહુલ કાયદામાં સ્નાતક થયા છે. હરભજન સિંહના સસરા પોર્ટ્સમાઉથમાં દુકાન ચલાવે છે.