હોટનેસ નો પીટારો છે આ અભિનેત્રી,હોટ તસવીરો જોઈને થઈ જશે દિલ ખુશ…

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે અભિનેત્રી સંજીદા શેખે તાજેતરમાં જ તેના ફોટા શેર કર્યા છે આ હોટ ફોટા તેના ચાહકોને ખૂબ પસંદ આવી રહ્યા છે.આ ફોટામાં સંજીદા ખૂબ જ ગ્લેમરસ લાગી રહી છે.સંજીદા શેખ છેલ્લા કેટલાક સમયથી ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેના હોટ ફોટો પોસ્ટ કરી રહી છે તેના કારણે તેણીના ફોલોઅર્સમાં ભારે ઉત્સાહ છે.તે પણ ઈન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ્સમાં તેના ચાહકોને ચીડતી જોવા મળી રહી છે.

આ તસવીરોમાં સંજીદાએ વાળ ખુલ્લા રાખ્યા છે.સંજીદા શેખના આ ફોટાઓને દરેકને પસંદ આવ્યા છે અને દરેકએ તેમના ફોટાની પ્રશંસા કરી છે.સંજીદા શેખ એક ભારતીય અભિનેત્રી છે જે હિન્દી ટેલિવિઝન ઉદ્યોગમાં કામ કરે છે તેણે પોતાને ટેલિવિઝન ઉદ્યોગની સૌથી લોકપ્રિય અભિનેત્રીઓ તરીકે સ્થાપિત કરી.

સંજીદાએ ટેલિવિઝન સોપ ઓપેરામાં વિવિધ ભૂમિકાઓ ભજવી છે તેણે 2005 ની ટીવી શ્રેણી ક્યા હોગા નિમ્મો કા માં નિમ્મો તરીકે અભિનયની શરૂઆત કરી હતી તે પછી તે 2007 સ્ટાર પ્લસ શ્રેણી કૈમાથમાં વેમ્પ તરીકે દેખાઈ હતી તે જ વર્ષે તેણે નચ બલિયે 3 નામના નૃત્ય સ્પર્ધાના શોમાં ભાગ લીધો પતિ આમિર અલી સાથે આ દંપતીએ સ્પર્ધા જીતી.

2014 માં શેખ એક હસીના થીમાં એક મહત્વાકાંક્ષી અને આત્મવિશ્વાસપૂર્ણ યુવતી દુર્ગા ઠાકુર તરીકે દેખાયા જે એક બહેન માટે ન્યાયની માંગ કરી રહી છે આ સિરિયલ તેની કારકિર્દીની સફળતા હતી કારણ કે તેના અભિનયની ટીકાકારો અને દર્શકો દ્વારા વખાણ કરવામાં આવ્યા હતા અને તે તે સમયે સ્ટાર પ્લસનો સૌથી સફળ શો હતો.૨૦16 માં તે ઇશ્ક કા રંગ સફેદમાં ધાની તરીકે દેખાઈ હતી જે શેખ પ્રથમ વખત વર્ષના બાળકની સનસ્ક્રીન માતાની ભૂમિકા ભજવી હતી.

માર્ચ 2017 માં શેખ તેની એક હસીના થી સહ સ્ટાર વત્સલ શેઠની વિરુદ્ધ ગેહરૈઆન નામની અલૌકિક વેબ સિરીઝમાં રેણ્યા તરીકે દેખાયા વેબ સિરીઝનું નિર્દેશન ડિબેન્ટના દિગ્દર્શક સિધંત સચદવે કર્યું છે અને વિક્રમ ભટ્ટ પ્રોડક્શન હાઉસ દ્વારા નિર્માણ કરવામાં આવ્યું છ 2017 માં શેખ સ્ટાર પ્લસ દ્વારા પ્રસારિત કીથ સિક્યુરાની વિરુદ્ધ લવ કા હૈ ઇંઝાાર નામની ટીવી શ્રેણીમાં સુપરિસ્ટાર કામિની માથુર તરીકે દેખાયો. આ શોનું પહેલા નામ ક્યા તુ મેરી લગે હતું.

29 મે 2017 માં શેઠની ભાભી ઝાકરાબાનુ જાકીર હુસેન બગબને તેના તેના ભાઈ અનસ અબ્દુલ રહીમ શેખ અને તેની માતા અનિશા શેખ સામે ઘરેલું હિંસાનો કેસ દાખલ કર્યો હતો ઝાકરાબાનુએ આરોપ લગાવ્યો છે કે 27 મેના રોજ તેણી તેના પિતા સાથે ફોન પર વાત કરી રહી હતી ત્યારે ત્રણેય લોકોએ તેના પર બૂમરાણ મચાવ્યો અને માર માર્યો એમ કહીને કે તેઓ હવે તેણીને તેમના મુંબઈના મકાનમાં નથી માંગતા શેઠના પરિવારે એફઆઈઆર વિરુદ્ધ અમદાવાદ હાઇકોર્ટમાં અરજી કરી હતી અરજીમાં જણાવાયું છે કે શેખ ઘટનાના દિવસે શૂટિંગમાં વ્યસ્ત હતો 30 ઓગસ્ટે અમદાવાદ હાઈકોર્ટે નોટિસની સેવા માફ કરી હોવાથી સંજીદા શેખને આ કેસમાં વચગાળાની રાહત આપી હતી.