જાણીને નવાઈ લાગશે પરંતુ આ પુરુષ કોઈ સ્ત્રીનહીં પરંતુ કાર સાથે બાંધે છે શારીરિક સંબંધ…

લોકોમાં સેક્સ ઘણા પ્રકારના હોય છે. આજે પણ અમે તમને એક એવી જ તકનીક વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેને જાણીને તમે ચોંકી જશો.શું તમે ક્યારેય સાંભળ્યું છે કે કોઈ પણ પુરુષે કોઈ સ્ત્રીને કાર સાથે સેક્સ માણવા માટે છોડી દીધી છે? આ સાંભળીને વિચિત્ર લાગે છે, પરંતુ આ બાબતો સાચી છે, હું તમને જણાવી દઉ કે આવી વર્તનને પેરાફિલિયા કહેવામાં આવે છે. તમને જણાવી દઇએ કે આ એક એવો અનુભવ છે જેમાં અસામાન્ય વસ્તુઓ, શૃંગારિક વસ્તુઓ, પરિસ્થિતિઓ, કલ્પનાઓ, વર્તન અથવા વ્યક્તિઓને ધ્યાનમાં રાખીને સેક્સ કરવામાં આવે છે.

Advertisement

અમેરિકાના વોશિંગ્ટનનો નિવાસી એડવર્ડ કાર સાથે સેક્સ માણવાનો શોખીન,1000 કાર સાથ સેક્સ માણ્યું છે,અમેરિકાના વોશિંગ્ટન સ્ટેટમાં રહેતા એડવર્ડ સ્મિથ નામના વ્યક્તિએ જુદીજુદી 1000 ગાડીઓ સાથે સેક્સ માણ્યા હોવાનું તાજેતરમાં બહાર આવ્યું હતું. એડવર્ડ સ્મિથ નામનો આ વ્યક્તિ હાલમાં ગર્લફ્રેન્ડ સાથે પોતાની ફોક્સવેગન બિટલમાં રહે છે.

અને સફેદ રંગની આ ગાડીનું નામ તેણે વેનિલા પાડ્યું છે. ચેનલ ફાઈવને આપેલા એક ઈન્ટર્વ્યુમાં આ વાત સામે આવી હતી.એડવર્ડે કહ્યુ હતુ કે તે ક્યારેય કોઈ મહિલા કે પુરૂષ પ્રત્યે ક્યારેય નથી આકર્ષાયો અને હંમેશા તેણે કારને જ ચાહી છે. પોતે કાર પર કવિતાઓ લખતો હોવાનું તેમજ કારોની સુંદરતા પર પાગલ હોવાનું પણ તેણે જણાવ્યુ હતુ.

એડવર્ડે કાર પ્રત્યેની ઘેલછાને કોઈ ગાંડપણ નહીં પરંતુ પોતાની મહોબ્બત ગણાવી હતી. 57 વર્ષના એડવર્ડે 15 વર્ષની વયે સૌપ્રથમવાર કાર સાથે સેક્સ માણ્યું હતું અને અત્યારસુધી તે 1000 કાર સાથે સેક્સ માણી ચુક્યો છે.પોતાની ઉપરાંત અજાણ્યા લોકોની કાર સાથે પણ સેક્સ માણ્યું હોવાનું જણાવી એડવર્ડે ઉમેર્યું હતું કે ઘણીવાર તો તે શોરૂમમાં રાખેલી કાર સાથે પણ સેક્સ માણી આવ્યો છે. જોકે, પોતે યુવાવયે મહિલાઓ સાથે સેક્સ માણવાનો પણ શોખીન હતો તેવો દાવો એડવર્ડે કર્યો હતો.

જાણો અન્ય સ્ટોરી.ગુરુ શિષ્યના સંબંધને તાર તાર કરતી એક ઘટના સામે આવી છે. જેમાં એક શિક્ષિકાને પોતાના જ બે સ્ટુડન્ટ સાથે સંબંધ બાંધ્યા અને પછી તેનો વિડીયો સ્નેપચેટ પર મોકલવાની વાત સ્વીકારી છે. આ સમગ્ર મામલે ખુલાસો થયા બાદ ટીચરને હવે સજા કરવામાં આવશે.આ ઘટના ન્યૂઝીલેન્ડની એક સ્કૂલની છે. અહીં એક પૂર્વ ટીચર સગીર વિદ્યાર્થીઓ સાથે સંબંધ બાંધવા મામલે દોષી સાબિત થઈ છે. ટીચરે બે વર્ષ પહેલા બંને સ્ટુડન્ટ સાથે સતત સંબંધ બાંઘ્યા હતા. મેલની એક રિપોર્ટ મુજબ આ ઘટના ત્યારે શરૂ થઈ જ્યારે 16 વર્ષથી ઓછી ઉંમરના બંને છોકરાઓમાંથી એકને 2017માં મહિલા શિક્ષિકાનો મેસેજ મળ્યો.

બંનેએ સ્કૂલના કામ વિશે વાત કરવાનું શરૂ કર્યું. આ બાદ તે સતત બંને વિદ્યાર્થીઓને મળવા લાગી. તેઓ બપોરનું લંચ પણ સાથે કરવા લાગ્યા. આ વચ્ચે એક દિવસે શિક્ષિકાએ એક વિદ્યાર્થીને પાર્કમાં ઊભેલી પોતાની કારમાં બોલાવ્યો અને કહ્યું કે તે ક્લાસમાં તેની હાજરીની સમસ્યા સોલ્વ કરી નાખશે.આ બાદ શિક્ષિકાએ કારની પાછલી સીટ પર જ સ્ટુડન્ટ સાથે સંબંધ બાંધ્યા. કારમાં છાત્ર સાથે સંબંધ બાંધવાનું ઘણા દિવસો સુધી આમ જ ચાલતું રહ્યું.

ચોંકાવનારી બાબત એ છે કે મહિલા શિક્ષિકા આ દરમિયાન તેમનો વિડીયો પણ બનાવતી રહી.પ્રતિકાત્મક તસવીર મહિલા શિક્ષિકા સ્નેપચેટ પર પોતાની જ તસવીર ક્લિક કરતી અને બંને છોકરાઓને મોકલતી.તે સ્ટુડન્ટને વિડીયો કોલ પણ કરતી હતી. આ દરમિયાન બંને સ્ટુડન્ટ ક્યારેક પોતાના અન્ય મિત્રોને પણ વિડીયો ચેટમાં એડ કરતા હતા. પછી અચાનક એક છોકરાએ શિક્ષિકા સાથેના પોતાના સંબંધને ખતમ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો. જોકે મહિલાએ આ બાદ છોકરાને પોતાની ન્યૂડ તસવીરો મોકલવાથી ઈનકાર કરી દીધો.

જ્યારે આ મામલો પોલીસ સુધી પહોંચ્યો તો તેમણે છોકરાની પૂછપરછ કરી. આ બાદ પોલીસ શિક્ષિકાની પણ પૂછપરછ કરી અને તેણે પોતાનો ગુનો સ્વીકારી લીધો. શિક્ષિકાએ કોર્ટમાં પણ સ્વીકાર્યું કે તેણે સગીર છોકરાઓ સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા અને તેમને પોર્ન ક્લિપ્સ પણ મોકલી.

રિપોર્ટ મુજબ આ સમગ્ર મામલે શિક્ષિકાને ડિસેમ્બરમાં કોર્ટ તરફથી સજા કરવામાં આવશે.હાલમાં તેને જામીન પર છોડી મૂકવામાં આવી છે.સુરતના ડુંભાલ વિસ્તારમાં 41 વર્ષની પરિણિત પરિણિત યુવતીને 20 વર્ષના એક છોકરા સાથે સેક્સ સંબંધ બંધાયા હતા. જો કે યુવતી પ્રેમી કહે ત્યારે તેને મળવા અને શારીરિક સંબંધો બાંધવા જઈ શકતી નહોતી તેથી પ્રેમીએ તેને ફોન પર ગાળો આપી હતી.

આ ઉપરાંત તેણે પ્રેમિકાના ઘરે જઈને તેમના સંબંધોનો ભાંડો ફોડી નાંખ્યો હતો. એ પછી પણ તે પ્રેમિકાને મળવા આવવા અને શારીરિક સંબંધો રાખવા દબાણ કરતો. કંટાળેલી યુવતીએ છેવટે લિંબાયત પોલીસ સ્ટેશનમાં પ્રેમી વિરૂધ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી છે.

આ ઘટનામાં મૂળ સૌરાષ્ટ્રની યુવતીને 21 વર્ષ નાના છોકરા સાથે પ્રેમ થઈ ગયો હતો. યુવતીને બે દીકરા છે, જેમાં એ એકની ઉંમર 16વર્ષ અને બીજાની ઉંમર 13 વર્ષ છે. તેનો પતિ વરાછામાં દુકાન ચલાવે છે. યુવતી થોડા સમય પહેલા ફેસબુક પર એક યુવકના સંપર્કમાં આવી હતી.

બંને વચ્ચે મેસેન્જર પર વાત શરૂ થઈ હતી, અને તેમણે એકબીજાના ફોન નંબર આપ્યા હતા. એ પછી પ્રેમીના કહેવાથી યુવતી પોતાના પ્રેમીને મળવા પણ જતી હતી, અને બંને વચ્ચે શારીરિક સંબંધો બંધાયા હતા. રેખાનો પ્રેમી તેને વારંવાર મળવા બોલાવતો હતો અને બંને સેક્સ માણતાં હતાં.

જો કે ઘર અને દુકાનના કારણે યુવતી પ્રેમી બોલાવે ત્યારે મળવા નહોતી જઈ શકતી અને પ્રેમીની શારીરિક માગણીઓ સંતોષી શકતી નહોતી. તેનાથી ગુસ્સે થયેલા પ્રેમીએ રેખાને ફોન પર ગાળો ભાંડી હતી ને પરેશાન કરી હતી. તેના કારણે યુવતીએ પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે.

હવસ ના ભૂખ્યા હવસ ખોરો હવસની ભૂખ સંતોષવા માટે કોઈ પણ હદ સુધી પહોંચી જતા હોય છે. આવો જ એક બનાવ શહેરના ઇસનપુર વિસ્તારમાં જોવા મળ્યો છે. સાસરિયાના શારીરિક અને માનસિક ત્રાસ ઉપરાંત હવસખોર પતિની અઘટિત માંગણી ઓથી કંટાળીને પત્નીએ પોલીસમાં ફરિયાદ દાખલ કરાવી છે. ઇસનપુરમાં રહેતી મહિલાએ પોલીસ ફરિયાદ આપી છે કે વર્ષ 2017માં સમાજ સામે રીતરિવાજ મુજબ તેના લગ્ન થયા હતા.

જો કે લગ્ન ના છ મહિના સુધી તેને સાસરિયા સારું રાખતા હતા. બાદમાં નાની નાની બાબતોમાં માનસિક ત્રાસ આપી ગડદા પાટુંનો માર મારતા હતા. મહિલાના પતિ પણ અવારનવાર તેની પાસે દહેજ પેટે રૂપિયાની માંગણી કરતા હતા. અને તેના પિયરમાંથી રૂપિયા તેમજ ગાડી લાવવા દબાણ કરતા હતા. વળી તેને પૈસા ના લાવવા પર જાનથી મારી નાંખવાની ધમકી પણ આપતા હતા. છતાં મહિલા તેનું લગ્ન જીવન બગડે નહિ તે માટે આ ત્રાસ સહન કરત રહી હતી.

જો કે વીસેક દિવસ પહેલા મહિલાનો પતિ રાત્રે ઘરે આવીને વિકૃત રીતનું વર્તન કરવા લાગ્યો હતો. અને મહિલા સાથે બળજબરીથી અકુદરતી સેક્સ કરેલ. જેથી મહિલાને ખુબ જ તકલીફ અને પીડા થવા લાગ્યા. તેના પતી ખુશ થઇ કહ્યું હતું કે જો તું મારી સાથે આવી રીતે સેક્સ નહિ કરે તો હું બીજા લગ્ન કરી લઈશ. તેના પતિ અવાર નવાર આ પ્રકાર ની અઘટિત માંગણીઓ ચાલુ રાખતા હતા. જો કે મહિલા તેમ કરવાની ના કહે તો તેને ગડદા પાટું નો માર પણ મારતા હતા.

Advertisement