જાણો એવું તો શુ થયું કે આ મહિલા ના શરીર માથી યુરિન ની જગ્યા એ નીકળવા લાગ્યું આલ્કોહોલ,જાણો કારણ….

મિત્રો આ લેખમાં હું તમારું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું.દુનિયામાં તમને આવી ઘણી અજીબો ગરીબ ઘટનાઓ વાંચવા માટે મળી જશે, જેના વિશે જાણીને તમારી આંખો ફાટી જશે. આજે અમે તમને આવી જ એક ઘટના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેના વિશે વાંચીને તમે ચોંકી જશો. પરંતુ આ ઘટના વાસ્તવિક છે અને અમેરિકામાં બની છે.

મેડિકલ કરિયરની પ્રથમ ઘટના.હકીકતમાં, અમેરિકામાં એક મહિલાના શરીરમાંથી પેશાબની જગ્યાએ દારૂ નીકળે છે. મહિલાનો રિપોર્ટ જોઈને ડોકટરો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે કારણ કે આ પહેલા તેણીએ તેની મેડિકલ કરિયરની આવી કોઈ ઘટના જોઈ નહોતી અને ન તો આવી કોઈ બીમારી વિશે વાંચ્યું છે. હાલમાં મહિલાની સારવાર ડોક્ટરની ટીમ કરી રહી છે.

પીટ્સબર્ગ યુનિવર્સિટીનો મામલો.આ કેસ અમેરિકાના પિટ્સબર્ગ યુનિવર્સિટી મેડિકલ સેન્ટરમાં સામે આવ્યો છે, જ્યાં 61 વર્ષીય વૃદ્ધ મહિલાના શરીરમાં પેશાબના બદલામાં દારૂ પેદા થઈ રહ્યો છે. આ વૃદ્ધ મહિલા લાંબા સમયથી સિરોસિસ અને ડાયાબિટીઝ સાથે સંઘર્ષ કરી રહી છે. વૃદ્ધ મહિલાને પેશાબની જગ્યાએ દારૂ પીધા બાદ હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી હતી, જ્યાં તેની સારવાર કરવામાં આવી રહી છે.

ઓટો બ્રેવરી સિન્ડ્રોમથી પીડિત છે મહિલા.ડોકટરોના જણાવ્યા મુજબ, આ અત્યાર સુધીનો આ પહેલો કેસ છે જેમાં પેશાબની જગ્યાએ દારૂ બનવાની ઘટના સામે આવી છે. ડોક્ટરોએ આ રોગ વિશે સમજાવ્યું અને કહ્યું કે તબીબી વિજ્ઞાનમાં આ રોગને ઓટો બ્રેવરી સિન્ડ્રોમ કહેવામાં આવે છે.

લીવર ટ્રાન્સપ્લાન્ટ કરાવવામાં આવી હતી મહિલા.વૃદ્ધ મહિલા લાંબા સમયથી સિરોસિસ અને ડાયાબિટીસ સાથે સંઘર્ષ કરી રહી છે, તેથી મહિલાના શરીરમાં દારૂનું નિર્માણ થવા લાગ્યું છે. ડોક્ટરોએ મહિલા વિશે જણાવ્યું હતું કે વૃદ્ધ મહિલાએ લીવર ટ્રાન્સપ્લાન્ટ કરાવવું પડ્યું હતું, પરંતુ તેને દાતા મળ્યા નહોતા. લીવર ટ્રાન્સપ્લાન્ટમાં આ વિલંબને કારણે યુરિનમાં આલ્કોહોલનું ઉત્પાદન થયું. મહિલાની હાલ સારવાર કરવામાં આવી રહી છે.

જો તમને અમારો આ લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો આ લેખ ને લાઈક અને શેર જરૂર કરજો. તમારા માટે અમે આવા ઘણા રોજિંદા લેખ લાવીશું. જે તમારા જીવન માટે ખૂબ ઉપયોગી હશે, આ પેજ સાથે જોડાવા માટે આ પેજને લાઈક કરો, આ લેખ વાંચવા માટે તમારો આભાર.