જો તમે પણ અજાણ થી મહિલાનો આ અંગ અડી લીધો તો સમજો તમારી પણ ચમકી ગઈ કિસ્મત,અને બની જશો તમે ધનવાન…

નમસ્કાર મિત્રો સ્વાગત છે અમારા આર્ટિકલ માં આજે અમે લાવ્યા છે તમારા માટે કઈ નવું જ તમને જાણી ને ખૂબ આનંદ થશે અને તમને કઈ નવું જાણવા મળશે તો ચાલો મિત્રો જાણીયે તેના વિશે જો કોઈ વ્યક્તિ નિષ્ઠાવાન હૃદયથી સ્ત્રીનો આદર કરે છે, તો તેણીને જીવનની બધી ખુશીઓ મળે છે. આની સાથે સ્ત્રીના કોઈ ભાગને સ્પર્શ કરવાથી જીવનમાં ઘણી ખુશીઓ આવે છે.

Advertisement

એક સ્ત્રી જીવનમાં ઘણી રીતે અમારી સાથે રહે છે, એક સ્ત્રી માતા છે, તે દાદી છે, તે એક બહેન છે, તે એક પત્ની પણ છે, આ સાથે તે પુત્રી બનીને પુરુષના જીવનમાં ખુશીઓ લાવે છે.સ્ત્રીના આ ભાગને અજાણતાં સ્પર્શ કરો સ્ત્રી વિના, પુરુષનું અસ્તિત્વ શક્ય નથી, અને સ્ત્રી દરેક પુરુષના સુખ અને દુ: ખમાં સાથે રહે છે. આ સાથે, સ્ત્રી ખૂબ જ આરામથી તમામ પીડા સહન કરે છે અને નિસાસો પણ લેતી નથી. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે સ્ત્રીઓના પગમાં એક મહાન રહસ્ય છુપાયેલું છે અને તે પુણ્ય આપે છે.

વધુ માહિતી આપતા તમને જણાવીએ કે હિંદુ ધર્મ માં હાજર શાસ્ત્રો ના મુજબ સ્ત્રી ને માતા લક્ષ્મી નું સ્વરૂપ માનવામાં આવે છે. માતા લક્ષ્મી નું સ્વરૂપ માનવાના કારણે જ ભારતીય સંસ્કૃતિ માં સ્ત્રીઓ ને દેવી નું પદ પણ આપવામાં આવે છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે જો આ દુનિયા માં જો સ્ત્રીઓ ના હોય તો આ ધરતી નું વજૂદ જ પૂરી રીતે નાશ થઇ જાય.

પરંતુ સ્ત્રીઓ થી જોડાયેલ આ વાત શું તમને ખબર છે કે સ્ત્રીઓ ના કોઈ એક અંગ ને અદ્યાપ ચી માણસ મરી પણ શકે છે. જો તમને નથી ખબર તો આજે અમે તમને સ્ત્રીઓ ના તે અંગ ના વિશે જણાવવાના છીએ જેને અડવાથી વ્યક્તિ ની ઉંમર ઓછી થતી જાય છે. તો ચાલો જાણીએ સ્ત્રી ના તે અંગ ના વિશે શાસ્ત્રો માં આ વાત નો જીક્ર કરવામાં આવે છે કે જો કોઈ વ્યક્તિ સ્ત્રી ના એક ખાસ અંગ ને અડી લે છે તો તે વ્યક્તિ મુસીબત માં પડી જાય છે. તમને જણાવી દઈએ કે શાસ્ત્રો માં જે કોઈ કામ ને કરવાથી લોકો ને મનાઈ કરી છે.

જો તે કામ કોઈ વ્યક્તિ કરે છે તો એવામાં તે વ્યક્તિ ને તેના ખરાબ પરિણામ ભોગવવા પડે છે. શાસ્ત્રો ના મુજબ જો આપણે સ્ત્રી ના આ ખાસ અંગ ને અડી લે છે તો આપણને તેનું નુક્શાન ઉઠાવવું પડે છે.તમને આ વાત કદાચ પહેલાથી ખબર હશે કે સ્ત્રીઓ ની નાભી ને શરીર નો સૌથી પવિત્ર ભાગ માનવામાં આવે છે. શરીર નું સૌથી પવિત્ર ભાગ માનવાના કારણે એવું કહેવામાં આવે છે કે સ્ત્રી ની નાભી ને કોઈ વ્યક્તિ ને પોતાના હાથો થી ના અડવું જોઈએ.

જો કોઈ વ્યક્તિ ભૂલથી પણ સ્ત્રી ની નાભી ને અડી લે છે તો એવામાં દેવી કાલી તે વ્યક્તિ ને સજા આપે છે. તમને જણાવી દઈએ કે સ્ત્રીઓ ની નાભી માં દેવી કાલી નો વાસ હોય છે. તેની સાથે જ સાથે સ્ત્રીઓ ની નાભી માં દેવી કાલી ની બધી શક્તિઓ પણ વિરાજમાન હોય છે સ્ત્રી ની નાભી માં માતા કાલી નો વાસ હોવા અને બધી શક્તિઓ ના વિરાજમાન હોવાના કારણે ક્યારેય પણ પુરુષો ને તેમની નાભી ને ના અડવું જોઈએ.

જો ક્યારેય કોઈ પુરુષ સ્ત્રીઓ ની સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવી રહ્યા હોય છે તો તે સમયે તે પુરુષ ને આ વાત ધ્યાન માં રાખવું જોઈએ કે તે દરમિયાન તે મહિલા ની નાભી ને ના અડી રહ્યા હોય કારણકે નાભી ને અડવાથી માત્ર થી જ વ્યક્તિ કરોડો પાપ નો ભાગીદાર પણ બની જાય છે. કરોડો પાપ નો ભાગીદાર બનવાની સાથે જ તે વ્યક્તિ ને પોતાના જીવન માં પ્રકાર પ્રકારની સમસ્યાઓ નો સામનો કરવો પડે છે અને તેની ઉંમર પણ સમય ની સાથે ઓછી થતી જાય છે.

ઘરની સ્ત્રી લક્ષ્મી તરીકેની પૂજા કરે છે અને તે પૂર્વા લક્ષ્મી માતા માતા નુ સન્માન માતા છે જે અહીં આવી છે. હિંદુ સમાજ અને હિન્દુ ધર્મ મા અને મહિલા દેવીનુ બિરુદ ની સ્થાપના કરી છે. તે આદ્યશક્તિ નુ સ્વરૂપ પણ ગણવામા છે અને પ્રભુ પણ શ્રીકૃષ્ણ નુ અવુ સર્જન કર્મ છે તે સ્ત્રી ના સંસાર ની સંરચના અધૂરી છે. જ્યારે કોઈ પણ પુત્રીનો જન્મ નથી હોતો ત્યારે લક્ષ્મીજીએ કદી કલ્પના કરી હતી કે દેવીના સ્વરૂપમાં માનવામાં આવતું નથી.

જ્યારે આ દીકરીની કાલ્પનિક ઘટના છે અને તે ઉપરાંત જ્યારે પુત્રીના લગ્ન પછીના પગથિયાં છે, ત્યારે તે લક્ષ્મીજી નુ આગમન છે, મનુષ્ય છે અને તેના સાસરીવાળા કંકુના પગલાં છે, જ્યારે તે પણ આવી શકે છે અને તે વેદના પણ છે. આ વિશે ઉચ્ચારણ રચિત છે. અને એનો અર્થ થાય છે, જ્યારે ઘરના નારીનુ પૂજન થાય છે અને તેના ઘરના દીકરીઓમાં પૂર્ણાહુતિ થાય છે, તે ઘરના દેવતાઓનો વાહન છે.

પરંતુ તેના કરતાં વધુ શાસ્ત્રો મારી અવવો પણ લખી રહ્યા છે, જે એક મહિલાનું પરિણામ છે. પ્રેમ નુસિબ પણ બદલી કરી શકે છે અને સ્ત્રી ધેર કામચલાઉ હોઈ શકે છે અને જગ્યા ખુશીઓ લાવી શકે છે.જેમ કે કહેવામાં આવ્યું છે કે વાલ્મિકી દ્વારા કથિત રામાયણ એક માતા તરીકેની માતા છે જ્યારે અશોક વાટિકાએ માતૃત્વ માતા માતા સીતાના કેન્દ્રના માતા-પિતાની પત્નીની માતા શ્રી રામના માતા બન્યા હતા અને એક દિવસની રામાની માતા બની હતી.

અવશ્ય દૃશ્ય અને આ વિશેની વિશેષ માહિતી આપની સીતાજી પણ તમારી અંગ-સંશોધનનો ઉલ્લેખ કરી શકે છે, જે તમારી માતા શ્રી રાજા બનવાની વાત છે અને ખરેખર સાચી છે.આ નિર્માણ દરમ્યાન સ્ત્રીના કેટલાક અંગોનું વર્ણન પણ આવવાનું છે. કારણ કે તેના પરીમાં ન્યુ આવનાર ભાવિલ સમૃધ્ધિ વિશે અને તેના વિષયો વિશે જણાવવામાં આવે છે.

જ્યારે તે ચાલતી હોય છે, જ્યારે તે વિશેની વિશેષતાઓની માહિતી મળી રહેતી હોય છે, પરંતુ તે છુપાયેલી હોય, તો તે સૌરાષ્ટ્રની વિશેષતા હોય, પરંતુ તે કોઈ પણ પગલું તિલિમા નથી હોતી. કોઈ પણ પ્રકારનું દર્શન નિશાન નથી હોતું અને તે કમલુનિ નિશાન છે અને તેના પતિ જેવા જીવનની વ્યસ્તતા હોઈ શકે છે.

Advertisement