ખુબજ ભાગ્યશાળી હોય એ યુવતીઓ જેનાં કમર પર ડિમ્પલ હોય,જાણો કમર પર ડિમ્પલ હોવાનાં ફાયદા……..

ચહેરા પર ડિમ્પલ હોવું સામાન્ય છે.છોકરો કરતા ચોકરીઓના શરીર પર ડિમ્પલ્સ વધારે હોય છે ડિમ્પલના કારણે તેમનો ચહેરો કંઈક અલગ જ નિખાર આપે છે પરંતુ બહુ ઓછા લોકો જાણતા હશે કે છોકરીઓના ચહેરા ઉપરાંત તેમના શરીરમાં પણ ડિમ્પલ્સ હોય છે. આ વસ્તુઓ તમારા માટે ચોક્કસ નવી હશે, પરંતુ તે વાત સાચી છે કે છોકરીઓના ગાલ સિવાય કમર પર ડિમ્પલ્સ હોય છે જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં લખ્યું છે કે છોકરીઓની કમર પર આવા નિશાન જોવા મળે છે તે શુભ સંકેત માનવામાં આવે છે.આજે અમે તમને જણાવીશું કે છોકરીઓની કમરમાં ડિમ્પલ્સ પડવાથી તેમના ક્યા કયા રાજ ખોલે છે.સુંદરતા વધારવા વાળા ગાલ ના ડિ અને સૌભાગ્ય નું પ્રતીક માનવામાં આવે છે.

આ કમર ના ડિમ્પલ ને ખુબજ સારું સ્વાસ્થ્ય અને સારી સેક્સ લાઈફ ના સંકેત તરીકે પણ માનવામાં આવે છે,આમ જોઈએ તો પેલ્વીસ એરિયામાં હોવાના કારણે તેને એપોલો છિદ્ર પણ કહેવામાં આવે છે.હકીકત માં રોમ માં વિનસ ને સૌંદર્ય ની દેવી માનવામાં આવે છે અને માન્યતા છે કે સૌન્દર્યતા ની દેવી વિનસ ની કમર પર પણ આવા ડિમ્પલ હતા.એટલા માટે આ છિદ્રો ને વિનસ ડિમ્પલ કહેવામાં આવેમ્પલ વિશે તો તમે ઘણું બધું સાંભળ્યું હશે,પણ શું તમે કમર પર પડવા વાળા ડિમ્પલ વિશે જાણો છો? જી હા, ડિમ્પલ ખાલી ગાલ માં જ નહિ પરંતુ કમર માં પણ હોયછે અને પીઠ ના નીચલા હિસ્સા માં પડવા વાળા આ ડિમ્પલ જો તમારે પણ છે તો તે તમારા માટે ખુબ જ ફાયદાકારક સાબિત થાય છે.

કારણ કે તેને ‘ડિમ્પલ ઓફ વિનિસ’ પણ કહેવામાં આવે છે અને મહિલાઓ માં સુંદરતા છે અને તેને સુંદરતાનું પ્રતિક માનવામાં આવે છે.જ્યોતિષ માં વિનસ એટલેકે શુક્ર ને સુંદરતા અને કામ વાસના નું કારક માનવામાં આવે છે,એવાં માં વિનસ ડિમ્પલ એ સુંદરતા અને રોમાન્સ નું સમાનાર્થી છે.આવી મહિલાઓ ખુબજ સુંદર હોય છે અને તેનામાં પુરુષો ને આકર્ષિત કરવા વાળી અદ્દભૂત શક્તિઓ રહેલી હોય છે.

 

જેની કમર માં આવા ડિમ્પલ્સ પડે છે એને ખુબજ ભાગ્યશાળી ગણવામાં આવેછે,આવી મહિલાઓ અને પુરૂષો સમાન રૂપે ભાગ્યશાળી હોય છે.મોટાભાગે આ મહિલાઓ માં જોવા મળે છે અને તેમાં પણ ખુબજ દુર્લભ હોય છે.એવામાં જે મહિલાઓ માં આ હોય છે એ ઉત્તમ જીવન જીવે છે.જીવન માં તેને પ્રેમ,પૈસા બધા પ્રકારના સુખ મળે છે.કમર પર પડવા વાળા આ ડિમ્પલ એ શારીરિક સંરચના વિશે પણ ઘણું કહે છે,જેમ કે તે તમારા સારા રુધિર પરિવહન વિશે તો જણાવે જ છે. સાથે જ તે શારીરિક ફિટનેસ પણ જણાવે છે.આવામાં મહિલાઓ ખુબ જ ફિટ રહે છે અને તેનું ફિગર પણ ખુબજ આકર્ષક હોય છે.આ કમર પર પડતા ડિમ્પલ્સ એ સારી સેક્સ લાઈફ વિશે પણ જણાવે છે.આવી મહિલાઓ ખુબજ કામુક અને રોમાન્ટિક મિજાજ ની હોય છે.અને તેના કારણે તેની સેક્સ લાઈફ પણ સારી રહે છે.આ ડિમ્પલ્સ વિશે એક માન્યતા એ પણ છે કે આવી મહિલાઓ ઝડપ થી મોહિત થઈ જાય છે.

કારણ કે આ ડિમ્પલ્સ તેના રુધિર પરિભ્રમણ ની ક્રિયાવિધિ વધારી દે છે આના કારણે તે ઝડપથી મોહિત થઈ જાય છે.આમ જોઈએ તો કમર પર પડવા વાળા ડિમ્પલ્સ આનુવંશિક પણ હોઈ શકે છે.જો કે તમને કમર પર ડિમ્પલ્સ પડે છે તો એ તમારા માતા પિતા કે તમારા ભાઈ બહેન ને પણ હોઈ શકે છે.સાથે તમને એ પણ જણાવી દઈએ કે કમર પર પડતા ડિમ્પલ્સ એ નેચરલ છે એટલેકે પૂરી રીતે કુદરત ની દેન છે.

કોઈ પણ પ્રકાર ની કસરતો અને સર્જરી થી આ પ્રકાર ના ડિમ્પલ્સ બનાવી શકાતા નથી.એટલે કે નેચરલી જો તમારી કમર માં આ ડિમ્પલ્સ પડતા હોય તો તમારે સમજી જવું જોઈએ કે તમે લાખો માં એક છો.છોકરીઓ તેમના છોકરાઓ પર છોકરાઓ કરતા વધારે ડિમ્પલ રાખે છે. જે મહિલાઓની કમરના તળિયે એક નાનો ખાડો હોય છે તેને ‘ડિમ્પલ ફ વિનસ’ કહેવામાં આવે છે.

કમરના ખાડાનું આ નામ રોમની સુંદરતાની દેવી શુક્રના નામ પર રાખવામાં આવ્યું છે, કારણ કે પેલ્વિસ ક્ષેત્ર પેલ્વિક ક્ષેત્રમાં હતો. તેમને ‘એપોલો હોલ્સ’ પણ કહેવામાં આવે છે.ડિમ્પલને છોકરીઓના ચહેરા પર સુંદરતાનું પ્રતીક માનવામાં આવ છે, પરંતુ જો કોઈ સ્ત્રીની કમરમાં ડિમ્પલ આવે છે.તો તે ચંદ્રમાં વધુ સુંદરતાનો ઉમેરો કરે છે એવું કહેવામાં આવે છે કે જે છોકરીઓ કમરના ઉપરના ભાગ પર ડિમ્પલ રાખે છે. જે છોકરીઓના કમર ઉપર આ રીતે ડિમ્પલ પડતાં હોય તે છોકરીઓ દેખાવમાં ખુબ જ સુંદર અને આકર્ષક હોય છે.

મોટે ભાગે આવી છોકરીઓ કોઈપણ વ્યક્તિને પોતાના તરફ ખૂબ ઝડપથી આકર્ષિત કરી લેતી હોય છે અને આવી છોકરીઓ દેખાવમાં જેટલી સુંદર હોય છે તેટલી જ તેજ સ્વભાવની હોય છે.પોતાના કમર ઉપર પડતા ડિમ્પલ ના કારણે તેની સુંદરતામાં ચાર ચાંદ લાગી જતા હોય છે.તે છોકરીઓ ખૂબ જ આકર્ષક અને સુંદર છે તેમની સૌથી ખાસ વાત એ છે કે તેમની સુંદરતા ખૂબ જ જલ્દી લોકોને આ આકર્ષે છે, આ લડત સાથે સ્થિત ઇયાન ખૂબ ઉચ્ચ ગુણવત્તાની છે.જો કોઈ છોકરીની કમર પર બે ડિમ્પલ જોવા મળે છે, તો તે ખૂબ રોમેન્ટિક હોય છે, તેઓને તેમના ભવિષ્યમાં રોમેન્ટિક જીવનસાથી પણ મળે છે.