ખૂબ જ સુંદર દેખાઈ છે આ ભોજપુરી કલાકારો ની પત્નીઓ,સુંદરતા માં બોલિવૂડની અભિનેત્રીઓ પણ પાણી ભરે….

કોઈ સારા નસીબ માને છે, તો કોઈ કિસ્મત આ ભોજપુરી કલાકારોની પત્નીઓ ખૂબ જ સુંદર છે.નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજ ના લેખ માં આપણે એવી સેલિબ્રિટી વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે જે ભોજપુરી ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ માં પિતાની એક અહેમ ઓળખાણ બનાવી છે અને આજે તે લોકો એ એક નવી સિદ્ધિ પ્રાપ્ત કરી છે તો ચાલો તેમના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ મિત્રો ભોજપુરી ફિલ્મો હવે યુપી અને બિહારની બહાર પણ ખૂબ જ લોકપ્રિય થઈ રહી છે.આ સાથે, ભોજપુરી અભિનેત્રીઓ પણ ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ છે. તેથી જ રવિ કિશનથી મોનાલિસા જેવા કલાકારો ભોજપુરી સિનેમામાંથી બહાર આવી રહ્યા છે અને હિન્દી મનોરંજન જગતમાં પણ નામ કમાવી રહ્યા છે.ભોજપુરી ફિલ્મોના કલાકારો ભલે ચાહકોને જાણતા હોય પરંતુ તેમની પત્નીઓ વિશે બહુ ઓછા જાણતા હોય છે.તો ચાલો જાણીએ કયા અભિનેતાએ કોની સાથે સાત ફેરા કર્યા છે.

અભિનેતા અને સાંસદ રવિ કિશનની પત્નીનું નામ પ્રીતિ છે.તેમને ચાર બાળકો છે. ત્રણ પુત્રીઓ રેવા તનિષ્ક અને ઇશિતા અને એક પુત્ર છે. રવિ કિશનને ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું છે કે તે ભગવાનને પ્રીતિમાં જુએ છે. આથી જ તે પત્ની પ્રીતિના પગને પણ સ્પર્શ કરે છે.દક્ષિણ અને બોલિવૂડના ભોજપુરીમાં પોતાની અભિનય કુશળતા ફેલાવનાર અભિનેતા રવિ કિશનને આજે કોઈ ઓળખમાં રસ નથી. હવે તે અભિનેતા છે તેમ જ ભાજપના ગોરખપુર સાંસદ છે. આજે તે જગ્યા છે જ્યાં રવિ કિશન છે. તેમને અહીં પહોંચવા માટે ઘણી મહેનત કરવી પડી છે. પરંતુ, રવિની સફળતા પાછળનું સૌથી મોટું રહસ્ય તેની મહેનત અને પરિવારનો ટેકો છે. તે પોતાની પત્ની અને પુત્રીઓની જેમ દેવીની પૂજા કરે છે.રવિએ કહ્યું કે તે તેની દીકરીઓની પૂજા કરે છે અને તેમના પગને સ્પર્શે છે. આ સાથે ખાસ વાત એ છે કે તે તેની પત્ની પ્રીતિના પગ પણ સ્પર્શે છે, પરંતુ તે પ્રીતિની ઉઘ પછી આ કરે છે. કારણ કે તેઓએ કહ્યું હતું કે જો તે જાગી છે, તો તેણીને તેના પગને સ્પર્શ થવા દેતી નથી.

રવિ કિશનના મતે, તે આવી ઘણી વસ્તુઓ કરે છે જેને લોકોને વિચિત્ર લાગે છે. 2013 માં, તેમણે કરવચૌથ પ્રસંગે પ્રીતિના પગને સ્પર્શ કર્યો હતો. તેણે આ વિચારસરણી કરી હતી કે કદાચ પછીના જીવનમાં તે સ્ત્રી બનશે, ભગવાન તેને સ્ત્રી બનાવશે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર એવું કહેવામાં આવે છે કે રવિ કિશન 11 મી વર્ગમાં પહેલી વાર તેની પત્ની પ્રીતિને મળ્યો હતો. સંઘર્ષના યુગમાં પ્રીતિ રવિની સાથે હતી. તે હંમેશા રવિ કિશનની ખુશી અને દુ inખમાં સાથે રહે છે.

ઘેસરી લાલ યાદવના લગ્ન ચંદા દેવી સાથે થયા છે અને તેમને બે બાળકો છે. પુત્રીનું નામ કૃતિ છે, જ્યારે પુત્રનું નામ રૂષભ છે.ખેસારીલાલે કહ્યું છે કે લગ્ન પછી તેના દિવસો ઘણા બદલાયા હતા. આ માટે તે તેની પત્નીને ગુડલક માને છે.
ભોજપુરી સુપરસ્ટાર ઘેસરી લાલ યાદવે ચંદા સાથે કર્યું હતું. ફિલ્મમાં આવતા પહેલા ઘેસરી અને ચંદાના લગ્ન થયાં હતાં. બંને ફિલ્મોમાં આવતા પહેલા દિલ્હીમાં સાથે રહેતા હતા. તેમને બે બાળકો છે, એક પુત્ર રૂષભ અને કૃતિ યાદવ.તમને જણાવી દઈએ કે, કૃતિએ બાળ કલાકાર તરીકે ભોજપુરીમાં પ્રવેશ કર્યો છે.ઘેસરી લાલ યાદવની પત્ની ચંદા ઘણીવાર પોતાને મીડિયા કેમેરાથી દૂર રાખે છે. જોકે, ઘેસરી લાલ યાદવ ઘણીવાર તેની પત્ની અને બાળકોની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે.

ભોજપુરી ગાયક અને અભિનેતા પવનસિંહે ડિસેમ્બર 2014 માં નીલમ સિંહ સાથે પહેલા લગ્ન કર્યા હતા. 2015 માં નીલમે આત્મહત્યા કર્યા પછી, તેણે માર્ચ 2018 માં જ્યોતિ સિંહ સાથે લગ્ન કર્યા.લોલીપોપ લા ગે લુ જેવા ઘણા સુપરહિટ ગીતો આપનારા પવનસિંહે 1997 માં મ્યુઝિક આલ્બમ ઓહનીયા વાલી થી તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી, ત્યારબાદ લોલીપોપ લા ગે લુ ગીતએ તેમને 2008 માં રાતોરાત સ્ટાર બનાવ્યો હતો. આ ગીત હિટ બન્યું કે તરત જ પવનને એક પછી એક ઘણી ફિલ્મોની ઓફર મળવાનું શરૂ થયું અને પવનને જોઈને તે ભોજપુરી સિનેમાનો સુપરસ્ટાર બની ગયો.

અભિનેતા યશકુમાર મિશ્રાએ ભોજપુરી અભિનેત્રી અંજના સિંહ સાથે લગ્ન કર્યા છે. યશ અને અંજનાની અદિતિ નામની પુત્રી છે.સોહાગ રતિયા ભોજપુરી ગીતનો વીડિયો યુટ્યુબ પર રિલીઝ થયા પછી ધૂમ મચાવી રહ્યો છે. આ ગીત નીલકમલ સિંહ અને પ્રિયંકા સિંહે ગાયું છે. ગીતો વીરેન્દ્ર પાંડેએ લખ્યા છે. આ ગીત સંગીત ધનનય મિશ્રાએ આપ્યું છે. આ ગીત અંજના સિંહ અને યશ કુમાર પર ફિલ્માવવામાં આવ્યું છે.

ભોજપુરી અભિનેતા વિક્રાંતસિંહે અભિનેત્રી મોનાલિસા સાથે લગ્ન કર્યા છે. લગ્ન પહેલા બંનેએ લગભગ 9 વર્ષ એક બીજાને ડેટ કરી હતી.મોનાલિસાએ ભોજપુરી સિનેમાની સાથે હિન્દી ફિલ્મો અને સિરિયલોમાં પણ જોરદાર ઓળખ મેળવી છે. તેણે અત્યાર સુધીમાં મની હૈ તો હની હૈ,સરકાર રાજ,ગંગા પુત્ર અને કફિલા જેવી ઘણી બોલિવૂડ ફિલ્મો કરી છે. અભિનેત્રી છેલ્લે સ્ટાર પ્લસ પર સીરિયલ નજર માં ચૂડેલની ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી.આ સિવાય મોનાલિસાએ બિગ બોસ 10 માં પણ પોતાની સ્ટાઇલથી ઘણી ઓળખ આપી હતી.

આ શોમાં તેણીના પતિ વિક્રાંતસિંહ રાજપૂત પણ જોડાયા હતા અને બંનેના લગ્ન બિગ બોસના ઘરે હતા.દિનેશ લાલ યાદવ ઉર્ફ નિરુહાનો લગ્ન 2000 માં થયો હતો. તેમની પત્નીનું નામ મનશા દેવી છે અને તેમને ત્રણ સંતાનો છે. પુત્રીનું નામ અદિતિ છે જ્યારે પુત્રોનું નામ આદિત્ય અને અમિત છે.ભોજપુરી સ્ટાર્સ આમ્રપાલી દુબે અને દિનેશ લાલ યાદવની જોડી ચાહકોમાં હીટ છે.

આ જ કારણ છે કે આ જોડીનાં ગીતો અને ફિલ્મો બંને બોક્સ ઓફિસ પર સફળ સાબિત થાય છે.દરમિયાન,આમ્રપાલી દુબે અને દિનેશ લાલ યાદવનું એક ભોજપુરી ગીત યુટ્યુબ પર કાસ્ટ કરવામાં આવ્યું છે. લોકો આ ગીતને ફરીવાર જોઈ રહ્યા છે. આ જ કારણ છે કે આ વિડિઓ ને અત્યાર સુધીમાં 6 લાખથી વધુ વ્યૂ મળી ચૂક્યા છે. આ વિડિઓને વર્ષ 2016 માં ડબલ્યુઆર ડબલ્યુઆર હમર ભોજપુરી નામના યુટ્યુબ ચેનલ દ્વારા શેર કરવામાં આવી હતી.