ખુબજ બોલ્ડ લાગે છે તારક મેહતાં નાં ચંપક ચાચાની પત્ની,તેની હોટ તસવીરો જોઈ પાણી પાણી થઈ જશો…….

હાલમાં ઘણી એવી સિરિયલો છે જેમાં લોકો પોતાના અભિનયથી દરેક દર્શકોના દિલો પર રાજ કરે છે.જેમાં કોમેડી, ડ્રામા, ઈમોશનલ વગેરે જેવી સિરિયલો જોવા મળે છે.જો આપણે આવી સિરિયલોની વાત કરી રહ્યા છે તો તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માંને કેમ ભૂલી જવાય તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા એ આપણા ભારતની નંબર વન સિરિયલો માંથી એક છે.જેમાં ગોકુધામ સોસાયટીમાં આ સિરિયલનું શુટિંગ કરવામાં આવે છે.જેને મીની ઇન્ડિયા પણ કહેવામાં આવે જ્યાં દરેક ધર્મના લોકો સાથે મળીને રહે છે.

દરેક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરે છે પરંતુ આ મુશ્કેલીઓમાં તેઓ દર્શકોનું મનોરંજન ખૂબ જ શાનદાર રીતે કરે છે.જેમાં છેલ્લા ઘણા સમયથી આ સિરિયલ સતત દર્શકોનું મનોરંજન કરે છે. અમિત ભટ્ટનો જન્મ 19 ઓગસ્ટ 1972ના રોજ થયો હતો.એ ભારતીય ટેલિવિઝન અભિનેતા છે. તે અનેક હિન્દી ટેલિવિઝન સિરીયલોની સાથે સાથે સિનેમાઘરોમાં પણ દેખાયો છે તે હાલમાં તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મામાં જેઠાલાલ ચંપકલાલ ગડાના પિતા તરીકે ચંપકલાલ જયંતિલાલ ગડાની ભૂમિકા નિભાવી રહ્યો છે.સિરિયલે કોમેડીના ક્ષેત્રમાં એક અલગ ઓળખ બનાવી છે. આ સીરિયલનું દરેક પાત્ર પોતાનામાં અનોખું છે. તેના દરેક પાત્રો તેની વિશિષ્ટ સુવિધાને કારણે પ્રખ્યાત છે. સિરિયલનું દરેક પાત્ર તમને હસાવે છે.

આ સિરિયલમાં જેઠા લાલ, દયા, ડોક્ટર હાથી, આત્મા રામ ભીડે, બબીતા, તારક મહેતા જેવા જાણીતા પાત્રો છે. પણ એક એવું પાત્ર છે કે જેનાથી આખું ગોકુલધામ ભયભીત છે અને તેનું સન્માન કરે છે. આ પાત્ર બીજું કોઈ નહીં પણ પ્રિય બાપુજી છે. અને તે છે ચંપક ચાચા.અમિત ભટ્ટ ગુજરાતના સૌરાષ્ટ્ર વિસ્તારના રહેવાસી છે. તે કોમર્સ માં સ્નાતક છે.

ત્યારે તે મુંબઇમાં તેના પરિવાર સાથે રહે છે. ભટ્ટ જોડિયા પુત્રોનો પિતા છે.તમને જણાવીએ કે તે આજે કેતે સીરિયલમાં બાપુજીનું નામ ચંપકલાલ જયંતીલાલ ગડા છે. દરેક તેને ચંપક ચાચા તરીકે ઓળખે છે. ચંપક ચાચાની ભૂમિકા નિભાવનાર અભિનેતાનું નામ અમિત ભટ્ટ છે. ટીવી પર વૃદ્ધ દેખાતા અમિત વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ જ નાના છે.

તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે સિરીયલમાં વૃદ્ધ પાત્ર ભજવનાર અમિત ભટ્ટ વાસ્તવિક જીવનમાં ખૂબ જ યુવાન છે.સિરિયલમાં, ચંપક ચાચાની પત્ની આ દુનિયામાં નથી અને તે ક્યારેય દેખાઇ નથી, પરંતુ જ્યારે તમે અમિત ભટ્ટની રીઅલ લાઈફ વાઇફ જોશો, ત્યારે તમને ચોક્કસ આશ્ચર્ય થશે અમિત ભટ્ટ ખીચડી, યસ બોસ, ચૂપકે ચૂપકે, ફની ફેમિલી ડોટ કોમ, ગુપ્શપ કોફી શોપ, એફ.આઇ.આર.જેવી ઘણી ટેલિવિઝન સિરિયલોમાં દેખાયા હતા.તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મામાં ચંપકલાલ ગાડા ના તેમના ચિત્રણ પહેલાં. તે ટૂંકી ભૂમિકા તરીકે મૂવી લવયાત્રીમાં પણ હતા જેનું નિર્માણ 2018 માં સલમાન ખાને કર્યું હતું.

અમિત ભટ્ટ મુંબઈ મા તેની સુંદર પત્ની અને બે જોડિયા પુત્રો સાથે રહે છે. બીજી એક ખાસ વાત સીરીયલ મા વૃદ્ધ દેખાતા અમિત ભટ્ટ ની ઉમર અસલ મા માત્ર 44 વર્ષ ની છે અને સાથે જ તે જેઠાલાલ ની અસલ ઉમર કરતા પણ નાની ઉમર ધરાવે છે.એટલે કે તે દિલીપ જોષી ની ઉમર કરતા 5 વર્ષ નાની વય ના છે આપડે જયારે ચંપક ચાચા આટલા સુંદર લાગે છે તો તેની પત્ની ખુબ સુદર છે, ચંપક ચાચાની હોટ પત્નીને જોતાં તમારી આંખો પહોળી થઈ જશે. તમે ક્યારેય વિચાર્યું નહીં હોય કે અમિત ભટ્ટની પત્ની, જે વૃદ્ધ ચંપક લાલનો રોલ કરે છે, તે આટલી હોટ અને ગ્લેમરસ હશે.

તમને જણાવી દઈએ કે, તેની પત્ની સુંદરતાની દ્રષ્ટિએ કોઈ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી. આજની પોસ્ટમાં, અમે તમને અમિત ભટ્ટ ઉર્ફે ચંપક ચાચાની સુંદર પત્ની બતાવીશું. તેની રીઅલ લાઈફ પત્નીને જોઈને તમે પણ તેના ચાહક બની જશો અમિત ભટ્ટની સુંદર પત્ની કોઈપણ મોડેલ અને હિરોઇન ને પરસેવો છોડાવી શકે છે. ચંપક ચાચાની પત્ની ક્યારેય આ સિરિયલમાં જોવા મળી નહોતી, પરંતુ વાસ્તવિક જીવનની પત્ની જોઈને તમને આશ્ચર્ય થવાની ખાતરી છે.

આજે અમે તમને ચંપક ચાચાની વાસ્તવિક પત્ની સાથે પરિચય કરવા જઈ રહ્યા છીએ. અમને જણાવી દઈએ કે શોમાં વૃદ્ધોનો રોલ કરનાર ચંપક ચાચા ફક્ત 43 વર્ષનો છે વાસ્તવિક જીવનમાં, તે બે જોડિયાનો પિતા છે. અમિતની પત્નીનું નામ ક્રુતિ ભટ્ટ છે. ટીવીની સાથે અમિત થિયેટરમાં પણ સક્રિય છે. તેઓ છેલ્લા 16 વર્ષથી થિયેટર સાથે સંકળાયેલા છે. વળી, અમિતે અનેક હિન્દી અને ગુજરાતી નાટકોમાં કામ કર્યું છે.વર્ષ 2008 માં શો ‘તારક મહેતા ક ઉલટા ચશ્મા’ શરૂ થયો હતો આ સીરીયલના ડિરેક્ટર હર્ષદ જોશી છે. છેલ્લા 10 વર્ષોથી, આ શો પ્રથમ ક્રમે રહ્યો છે અને લોકોનું મનોરંજન કરે છે. હજી સુધી, આ સીરીયલના 2,918 થી વધુ એપિસોડ બતાવવામાં આવ્યા છે. તમને જણાવીએ કે તેઆ ભારતીય ટેલિવિઝનના ઇતિહાસમાં આવી બીજી સિરિયલ છે જે આટલા લાંબા સમયથી ચાલી છે.

અમિત ભટ્ટ શરૂઆત મા ગુજરાતી નાટકો મા કામ કરી રહ્યા હતા અને એ સમય દરમિયાન તેમણે ઘણી સફળતા મળી હતી. નસીબ ખુલતા તેમને આ સીરીયલ મા કામ કરવાનો મોકો મળ્યો અને આજે લોકો મા ખુબજ લોકપ્રિયતા નું મુકામ મેળવી રહ્યા છે જો કે આ સીરીયલ મા કામ કરવા માટે અમિત ભટ્ટે ઘણી ખરી મહેનત કરી છે. કેમ કે એક નૌજવાન ને વૃદ્ધ તરીકે નું પાત્ર ભજવવું ખુબજ કઠીન હતું. છતાં પણ તેમણે આ કામ ને ખુબજ ગંભીરતાથી લીધુ હતું અને ખરું સાબિત કરી બતાવ્યું.