ખુબજ હોટ લાગે છે દીપિકાની નણંદ, તસવીરો જોઈ ઉભા ઉભા ઓગળી જશો….

નમસ્કાર મિત્રો સ્વાગત છે તમારું અમારા આર્ટિકલ માં આજે અમે લાવ્યા છે તમારા માટે કઈ નવું જ અને તમને જાણી ને ખૂબ આનંદ થશે અને તમને કઈ નવું જાણવા મળશે તો ચાલો મિત્રો જાણીયે તેના વિશે લગ્ન ના બંધન માં બંધાયેલ રણવીર દીપિકા આ દિવસો ચર્ચા માં છે. હવે દીપિકા ના સસુરાલ માં એન્ટ્રી થઇ ચુકી છે. દીપિકા ને સાસુ સસરા ની સાથે એક મોટી મદદ પણ મળી છે.

આ છે રણવીર ની મોટી બહેન રીતિકા જે ખુબસુરતી ના મામલા માં કોઈ થી ઓછી નથી. રણવીર સિંહ નો પરિવાર સિંધી પરિવાર છે. તેમના પિતા જગજીત સિંહ ભવનાની છે અને તમેની માં અંજુ ભવનાની છે પિતા જગજીત ભવનાની રીયલ સ્ટેટ કારોબાર માં મશહુર છે. ત્યાં રીતિકા રણવીર ની મોટી બહેન છે અને દેખાવમાં ઘણી ખુબસુરત છે. તમને જણાવીએ કેવી છે રણવીર અને રીતિકા ની બોન્ડીંગ.

રીતિકા રણવીર ની મોટી બહેન છે અને રણવીર તેમને દીદી કહે છે. રીતિકા અને રણવીર માં બહુ પ્રેમ છે. રીતિકા બાળપણ થી માં ની જેમ જ રણવીર નો ખ્યાલ રાખતી આવી છે. રણવીર એ આ વાત નો જીક્ર કરતા કહ્યું હતું કે મારી બે માતા છે. પહેલા મારી બહેન રીતિકા નાની માં અને બીજા મારી મમ્મી અંજુ ભવનાની. એટલું જ નહિ જ્યારે રણવીર ને ફિલ્મફેયર એવોર્ડ મળ્યો હતો તો તે થેંક્યું કહેતા રોવા લાગ્યા હતા

અને પોતાની બહેન ને પણ તેમનો હંમેશા સાથ આપવા માટે થેંક્યું કહ્યું હતું. રણવીર ની આંખો માં આંસુ દેખીને દીપિકા પણ ભાવુક થઇ ગઈ હતી.બહેન છે બીજી માં રણવીર નું માનવું છે કે તેમને બગડવાના પાછળ ની મોટી બહેન નો લાડ પ્રેમ છે. તે જણાવે છે કે મારી બહેન જ્યારે પણ મારા થી મળવા આવે છે તો બહુ બધા ગીફ્ટસ અને ચોકલેટ લઈને આવે છે. તેમને હસતા કહ્યું હતું કે લોકો મારા દાંત ની પ્રશંસા કરે છે એવામાં તેમનાથી આ કહું છું કે મારી દીદી મને બહુ બધી ચોકલેટ ખવડાવે છે

જેના કારણે મારા દાંત બહુ સારા છે.રક્ષાબંધન ના તહેવાર પર રણવીર સિંહ એ પોતાની બહેન ની સાથે સોશિયલ મીડિયા પર ફોટો પોસ્ટ કર્યો હતો. તેમન કહ્યું હતું કે હું જ્યારે અમેરિકા માં રહીને અભ્યાસ કરતા હતા તો દીદી મને રક્ષાબંધન પર રાખડી, ટીકો અને ચોખા મોકલતી હતી. એટલું જ નહિ તે મીઠાઈ ની સાથે ડોલર પણ મોકલતી હતી.દીપિકા થી પણ છે રીતિકા ની બોન્ડીંગ રીતિકા ની બર્થડે પાર્ટી માં રણવીર અને દીપિકા એ ખુબ મસ્તી કરી હતી.

દીપિકા અને રીતિકા ની મસ્તી દેખીને તે સમય નો અંદાજો લગાવી લીધો હતો કે નણંદ ભાભી ની આ જોડી લગ્ન પછી પણ ખુબ મસ્તી કરતી દેખાઈ દેશે. હમણાં દીપિકા અને રણવીર લગ્ન ના બંધન માં બંધાઈ ચુક્યા છે અને બન્ને ના ફોટા પુરા સોશિયલ મીડિયા પર છવાયેલ છે. તેમના લગ્ન માં રીતિકા પણ બહુ ખુબસુરત સફેદ કપડામાં નજર આવી હતી અને તેમને બન પર ગજરો પહેર્યો હતો.રીતિકા ની બહેન લાઈમલાઈટ થી બહુ દુર રહે છે અને હંમેશા સાદા કપડાઓ માં દેખાય છે.

જ્યાં રણવીર એટલા મસ્તી કરતા અને ઉછળતા કુદતા દેખાય છે ત્યાં તેમની બહેન ઘણી શાંત અને સુલજાયેલ છે. હા સરળ રીતે રહેવા વાળી રીતિકા પણ બહુ ખુબસુરત છે અને રણવીર તેમાં દિલ ના બહુ નજીક છે. રણવીર જેટલો પ્રેમ દીપિકા અને પોતાની માતા થી કરે છે તેનાથી વધારે જ તે પોતાની બહેન થી કરે છે. તેમના જન્મદિવસ ની પાર્ટી માં તેમને એવો ધમાલ મચાવી દીધો હતો કે લોકો એ કહ્યું હતું કે ભાઈ હોય તો આવો.અંજુ ભવાની,રણવીર સિંહના ઘરમાં કુલ 4 સભ્યો છે.

જેમાં માતાપિતા અને રણવીર ઉપરાંત એક મોટી બહેન શામેલ છે. રણવીર સિંહની માતા અંજુ ભવાની ખૂબ જ સુંદર અને સ્ટાઇલિશ લાગે છે, જે ઘણી ઇવેન્ટ્સમાં જોવા મળી છે. આ ચિત્રમાં તે કેટલી સ્ટાઇલિશ છે તે તમે તમારા માટે જોઈ શકો છો. પરંતુ હજી પણ હું લાઈમલાઈટથી દૂર જ છું જગજીતસિંહ ભવાની,રણવીરસિંહના પિતાનું નામ જગજીતસિંહ ભવાની છે.

જે ખૂબ જ સફળ ઉદ્યોગપતિ છે. સોશ્યલ મીડિયા પર તમને રણવીર સિંહ અને તેના પિતાની ઘણી તસવીરો જોવા મળશે. રણવીર અને દીપિકાના લગ્ન સમયે ખુદ જગજીતસિંહ ભવાનીએ કહ્યું હતું કે આ વ્યસની દેવ બની ગઈ છે રિતિકા ભવાની રણવીર સિંહની બહેનનું નામ રીતિકા ભવાની છે અને તે તેની મોટી બહેનને તેની બીજી માતા માને છે રણવીરના કહેવા મુજબ તેને તેની મોટી બહેનનો એટલો પ્રેમ મળ્યો કે તેની ટેવ ખરાબ થઈ ગઈ. રણવીરની બહેને એક એક્ટ્રેસ તરીકે કામ કર્યું છે.

અને તે લગ્ન કરી ચૂકી છે.રિતિકા તેના ભાઈ રણવીર સિંહ અને ભાભી દીપિકા પાદુકોણ ના લગ્ન માં જોવા મળી હતી. આ સિવાય તેઓ મીડિયા માં ભાગ્યે જ જોવા મળે છે.દીપિકા પાદુકોણ અને રણવીર સિંહ લગ્ન કરવા જઈ રહ્યાં છે. કપલે સોશ્યિલ મીડિયા પર કાર્ડ શેર કરતા જણાવ્યું કે, તેમના લગ્ન 14 અને 15 નવેમ્બરના રોજ થશે. આ લગ્ન બાદ દીપિકાનો ઘણા બોલિવૂડ સાથે સંબંધ જોડાશે.

પરંતુ શું તમે જાણો છે કે દીપિકાની એક નણંદ સાથે તેની જરાય બનતી નથી. બંને વચ્ચેની આ લડાઈ આજની નહીં પરંતુ 11 વર્ષથી ચાલી રહી છે.કોણ છે દીપિકાની આ નણંદ,સોનમ કપૂર સંબંધમાં રણવીર સિંહની પિતરાઈ બહેન થાય છે. વાસ્તવમાં સોનમની માતા સુનીતા કપૂર અને રણવીરના પિતા જગજીત ભાવનાની પિતરાઈ છે. જોકે સોનમ અને દીપિકા વચ્ચે ક્યારેય સામાન્ય સંબંધ રહ્યાં નથી.

આ બંને એક્ટ્રેસ વચ્ચેના ઝઘડાનો પ્રારંભ 2007માં થયો હતો. બંનેનો બોલિવૂડ ડેબ્યૂ એક સાથે જ થયું હતું. સોનમે સંજય લીલા ભણસાલીની ફિલ્મ ‘સાંવરિયા’ સાથે ડેબ્યૂ કર્યું હતું.જ્યારે દીપિકા પાદુકોણે ફરાહ ખાનની ફિલ્મ ‘ઓમ શાંતિ ઓમ’ સાથે ડેબ્યૂ કર્યું હતું. બંને ફિલ્મ્સ 9 નવેમ્બર 2007ના રીલિઝ થઈ હતી. આ ફિલ્મના ક્લેશ બાદથી જ બંને વચ્ચે બનતી નથી.સોનમની ડેબ્યૂ ફિલ્મ ‘સાંવરિયા’ બોક્સ ઓફિસ પર ફ્લોપ રહી હતી.

જ્યારે દીપિકાની ડેબ્યૂ ફિલ્મ સુપરહિટ રહી હતી.દીપિકા પહેલા સોનમને ડેટ કરતો હતો રણબીર કપૂર,સાંવરિયા’ના સમયે રણબીર અને સોનમ કપૂરના અફેરની ચર્ચા પણ રહી હતી. જોકે તે પછી થોડા સમયમાં જ દીપિકા-રણબીરના અફેરની ચર્ચાઓ થવા લાગી. આ કારણે દીપિકા અને સોનમના સંબંધો બગડ્યા હોવાની પણ ચર્ચા રહી છે.જોકે રણબીરે 2009માં કેટરીના કૈફ માટે દીપિકાને દગો આપ્યો હતો.

જે પછી રણબીરની બે એક્સ ગર્લફ્રેન્ડ દીપિકા અને સોનમ એકબીજાના મિત્ર બન્યા.જોકે આ મિત્રતા વધુ દિવસ ચાલી નહી. કારણ કે સોનમને લાગ્યું કે દીપિકા પીઆર એજન્સી થકી તેની વિરુદ્ધ સ્ટોરી બનાવડાવી રહી છે. તે સમયે બંનેની પીઆર એજન્સી એક જ હતી.ઘણી રિપોર્ટ્સમાં એવું છાપવામાં આવ્યું હતું કે, સોનમને એ જ ફિલ્મ્સ અને એન્ડોર્સમેન્ટ મળી રહ્યાં છે જે દીપિકાએ રિજેક્ટ કર્યા હતા. જે પછી સોનમે દીપિકાનું કામ જોઈ રહેલી પીઆર એજન્સી સાથે સંબંધ તોડી નાખ્યો હતો.