ખુબજ બોલ્ડ લાગે છે તારક મેહતાંનાં ટુપની ગર્લફ્રેંડ,તસવીરો જોતાંની સાથેજ તેની ફિગરનાં દિવાના થઈ જશો…….

અત્યારે ટીવી ના સૌથી લોકપ્રિય શો ની જો વાત કરીયે તો એમાં તારક મેહતા કા ઉલ્ટા ચશમા એ શો નુ નામ સૌથી ઉપર આવે અને આ શો ની સાથે સાથે તેમાંના તમામ કિરદારો પણ એટલા લોકપ્રિય છે તે લોકપ્રિયતાના મામલામા કોઈથી પણ કમ નથી અને આજે અમે તમને આ શોના એક ખાસ કિરદાર એટલે કે પહેલાના ટપ્પુ એટલે કે ભવ્ય ગાંધી વિશેની અમે એક ખાસ વાત કહેવાના છીએ. તે પણ ટીવી પર 10 વર્ષ થઈ ગયા છે અને આ સમય દરમિયાન, સિરિયલમાં બતાવવામાં આવેલા બાળકો મોટા થયા છે. ભવ્ય ગાંધી એ આ સુંદર છોકરી ને કરી ડેટ રહ્યા છે.

Advertisement

ટીવી ઉદ્યોગમાં ઘણા બાળ કલાકારો છે, જેઓ હવે મોટા થયા છે. જો કોઈ પરિણીત છે, તો કોઈએ પોતાનો વ્યવસાય શરૂ કર્યો છે. જો આપણે એસએબી ટીવીના સુપરહિટ શો તારક મહેતાના ઉલ્ટા ચશ્માં વિશે વાત કરીએ, તો તે પણ ટીવી પર 10 વર્ષ થઈ ગયા છે અને આ સમય દરમિયાન, સિરિયલમાં બતાવવામાં આવેલા બાળકો મોટા થયા છે.

તેમાં ટપ્પુનું એક લોકપ્રિય પાત્ર છે, જેનો આરંભ અભિનેતા ભવ્યા ગાંધી દ્વારા ગયા વર્ષથી લઈને ગયા વર્ષ સુધી કરવામાં આવ્યો હતો, પરંતુ ગયા વર્ષે કેટલાક વિવાદની વચ્ચે તેણે આ શો છોડી દીધો હતો. હવે તે એટલા મોટા થઈ ગયા છે કે તેમની એક ગર્લફ્રેન્ડ પણ છે અને તે પણ અલગ છે, ખૂબ જ સુંદર ‘ટપ્પુ’ ની ગર્લફ્રેન્ડ છે, અત્યારે હાલ ટપ્પુ એ મોટો થઇ ગયો છે અને તે ડેનશિંગ બોય બની ગયો છે. અને આ ટપ્પુ એ ખુદ એક નામી સેલિબ્રિટી છે અને તે એક બાળ કલાકાર ના રૂપે પોતાના કેરિયરની શરૂઆત કરનારા ટપ્પુ એ ટેલિવિઝન ઇન્ડસ્ટ્રીનુ પણ એક જાણીતુ નામ બની ગયા છે.ચાલો તેમના વિશે કેટલીક વાતો જણાવીએ.

માટે આજે અમે તમને જણાવીશુ કે આ શરારતી ટપ્પુની ગર્લફ્રેન્ડ વિશે કે જેની સાથે આજકાલ તેની તસ્વીરો એ ખુબ વાઇરલ થઇ રહી છે કે જે હાલમા જ ભવ્ય એ ગુજરાતી ફિલ્મમા પોતાની દમદાર એક્ટિંગ કરી છે અને જેને લીધે તે હાલ તે આ શો થી ઘણો દૂર છે.ભવ્ય ગાંધી એક ભારતીય ટેલિવિઝન અભિનેતા છે. તે લોકપ્રિય સબ ટીવી પર દર્શાવવામાં આવતી ભારતીય ધારાવાહિક શ્રેણી તારક મેહતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં ભજવેલા પાત્ર ટીપેન્દ્ર જેઠાલાલ ગડા માટે જાણીતા છે.તેમણે વર્ષ ૨૦૧૭ના ફેબ્રુઆરી મહિના પછી ટપુની ભૂમિકા છોડી હતી.ધારાવાહિકમાં ફેબ્રુઆરી ૨૦૧૭ પછી ટપુની ભજવી રહ્યા હતો.

સિરિયલ તારક મહેતાની ઉલ્ટા ચશ્મા દર્શકો ની વચ્ચે આજે પણ ઘણી ફેમસ છે. જોકે આ સિરિયલે ઘણા કલાકારોને એક અલગ ઓળખ આપી છે. પરંતુ બાળ કલાકાર તરીકે સૌથી પ્રખ્યાત ભવ્ય ગાંધી છે જે શોમાં ટપ્પુની ભૂમિકા ભજવતો હતો. આજે તેનો જન્મદિવસ છે.ભવ્ય ગાંધીએ સંપૂર્ણ 8 વર્ષ સુધી ટપ્પુ તરીકે પ્રેક્ષકોનું મનોરંજન કર્યું. તેણે પોતાની અભિનયથી દરેકના દિલ જીતી લીધા.

પરંતુ 8 વર્ષ પછી, અભિનેતા ટેલિવિઝનથી દૂર થઈ ગયો અને તેણે ફિલ્મોમાં કામ કરવાનું વિચાર્યું.ભવ્ય ગાંધીએ તારક મહેતાને એવા સમયે છોડી દીધા હતો જ્યારે ટપ્પુ તરીકે તેમની ઓળખ જાણીતી થઈ ગઈ હતી.આવી સ્થિતિમાં અભિનેતા માટે પોતાને બીજા પાત્રમાં ઢાળવું સરળ નહોતું.પરંતુ ભવ્યએ આ ચેલેન્જ લીધો અને ગુજરાતી સિનેમા માં દસ્તક આપી.

ભવ્યએ ‘પપ્પા તમણે નહીં સમજાય’ અને ‘બૌ ના વિચાર’ જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.વર્ષ ૨૦૦૮ થી ૨૦૧૭ પર્યંત ટપુની ભૂમિકા ભજવી હતી.ભવ્ય ગાંધીએ વર્ષ ૨૦૧૦માં હિંદી ચલચિત્ર સ્ટ્રાઈકરમાં બાળ કલાકાર તરીકે સુર્યકાંતની ભૂમિકા પણ ભજવી હતી. તેણે વર્ષ ૨૦૧૭માં ગુજરાતી સિનેમા ક્ષેત્રમાં પદાર્પણ કર્યું હતું.પહેલાં ભવ્ય ગાંધી ભજવતો હતો જેઠાલાલનાં દીકરા ટપુનું પાત્ર.ભવ્ય ગાંધીનો આ ચાઇલ્ડ હુડ પિક કેવો મજાનો છે.શો છોડ્યા પછી તેણે ગુજરાતી ફિલ્મોમાં કામ કરવાનું નક્કી કર્યું છે.ભવ્ય આવા મસ્ત ફોટોગ્રાફ્સ તેના સોશ્યલ મીડિયા પર શેર કર્યા કરતો હોય છે.ગુજરાતમાં હવે ભવ્યની આ ફિલ્મનો સારો પ્રતિસાદ મળ્યો છે.

પરંતુ આજે પણ દરેક જણ તેમને ટપ્પુ તરીકે યાદ કરે છે.તારક મહેતામાં, બધા સાથે ભવ્ય ગાંધીની ખુબજ સારી બોન્ડિંગ જોવા મળતી હતી. તે સેટ પર બધાની સાથે મસ્તી કરતા હતા, આ સિવાય તે શૂટિંગ દરમિયાન એક અલગ સ્વેગ જોવા મળતો હતો. તેમનો વાળ ઉડ઼દવાનો અંદાજ તો આજે પણ લોકો ના મન માં તાજો છે.તારક મહેતા પછી, ભવ્ય ગાંધી ગયા વર્ષે સિરિયલ લગ્ન શાદી કે સિયાપે દ્વારા નાના પડદે પરત ફર્યા હતા. પરંતુ ન તો તે સિરિયલ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી હતી કે ન ભવ્યનું પાત્ર.આ સમયે ભવ્ય પોતાનું સંપૂર્ણ ધ્યાન ગુજરાતી ફિલ્મ્સ તરફ લગાવી રહ્યા છે.તેઓ કેટલાક ગુજરાતી શોમાં પણ નજર આવતા રહે છે.‘ટપ્પુ’ ની ગર્લફ્રેન્ડ્સ ખૂબ જ સુંદર છે.ટપ્પુનું અપરિપક્વ પાત્ર ભજવનાર ભવ્ય ગાંધી હવે આ શોનો ભાગ નથી પણ મોડલિંગમાં નિશ્ચિતપણે તેનો હાથ અપનાવી રહ્યા છે.

આ દિવસોમાં આ અભિનેત્રીઓ દિગંગના સૂર્યવંશીને ડેટ કરી રહી છે જે રાજવી પરિવાર સાથે જોડાયેલી છે.ભવ્યની આ ગર્લફ્રેન્ડનુ નામ એ દીગંગના સૂર્યવંશી છે. અને આ દીગંગના નો જન્મ ૧૫ ઓક્ટોબર ૧૯૯૭ ના રોજ થયો હતો અને આ દીગંગના એ ખુબ જ સુંદર છે અને ટપ્પુ સાથે તેની આ જોડી ખુબ જ પસંદ કરવામા આવી રહી છે અને સોશિયલ મીડિયા પર ટપ્પુની આ ગર્લફ્રેન્ડના ખુબ જ વખાણ પણ થઇ રહ્યા છે અને લોકો એ તેને એક બૉલીવુડ અભિનેત્રી થી કમ નથી સમજી રહ્યા.

દીગંગના એ પોતાના કેરિયરની શરૂઆત એ 2002 મા સોની ટીવીના શોમા એક ચાઈલ્ડ એક્ટરના રૂપે કરી હતી અને આ દીગંગના એ અમુક સમય પહેલા જ આ એક એવોર્ડ ફંક્શનના ભવ્યને મળી હતી અને અને ત્યાર પછી તે અમુક જ દિવસોમા બંને વચ્ચે પ્રેમ પણ થઇ ગયો હતો.તેણે ઘણી સિરિયલોમાં કામ કર્યું પણ સૌથી વધુ લોકપ્રિયતા દિગંગાને સ્ટાર પ્લસ શો વીરામાં વધારે લોકપ્રિયતા મળી. તાજેતરમાં તે ગોવિંદાની ફિલ્મ રંગીલા રાજામાં ગોવિંદાની પત્ની તરીકે જોવા મળી હતી. દિગાંગના તેના માતાપિતાનું એકમાત્ર સંતાન છે અને તે રાજકુમારીની જેમ તેનું જીવન જીવે છે.

તો પણ, તે વાસ્તવિક જીવનમાં રાજકુમારીઓને છે જેમને તેમના માતાપિતાની લાડ લડાવવાનો શ્રેષ્ઠ લાભ મળે છે. ભવ્યા ગાંધી અને દિગાંગના આ દિવસોમાં ઘણા કાર્યક્રમોમાં જોવા મળે છે અને તેઓ ઘણી વખત મુંબઈની રેસ્ટોરેંટ્સમાં જોવા મળ્યા છે.ખૂબસૂરત અને આશ્ચર્યજનક એ નાના પડદાના એક લોકપ્રિય ચહેરા છે જેને લોકો પસંદ કરે છે. માર્ગ દ્વારા, દિગાંગના ભવ્ય કરતા વયમાં મોટી છે, પરંતુ આજકાલ, તેનું હૃદય ફક્ત પ્રેમને જોતું નથી. જો તમારે વધારે કે ઓછા વયના છોકરાઓ અથવા છોકરીઓને ડેટ કરવા માંગતા હોય તો લોકો લગ્ન કરી લે છે. તેનું તાજુ ઉદાહરણ અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરા છે.

આને કારણે, ભવ્યએ શો છોડી દીધો.સુભા ટીવીના પોપ્યુલર શો તારક મહેતાએ એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે ભવ્યાએ ઉલ્ટા ચશ્મા છોડવા પાછળનું કારણ આપ્યું હતું. ઇંગ્લિશ વેબસાઇટને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં ભવ્યાએ કહ્યું કે તેણીએ તેના પાત્રને ભાગમાં લાવવા અંગે ઘણી વખત નિર્માતાઓ સાથે વાત કરી છે.

પરંતુ તેનો કોઈ સકારાત્મક પ્રતિસાદ મળી રહ્યો ન હતો. ભવ્યના કહેવા પ્રમાણે, “મેં આ શો છોડી નથી કારણ કે તેમાં મારા પાત્રની કોઈ અવકાશ બાકી નથી. તેમાં ઘણી સંભાવનાઓ હતી, પરંતુ તેને વધારે અવકાશ આપવામાં આવ્યો ન હતો. અવગણો હંમેશા કરવામાં આવી રહ્યો હતો .મેં આ વિશે ઘણી વખત નિર્માતાઓ સાથે વાત પણ કરી, પરંતુ મારી હંમેશા અવગણના કરવામાં આવી અને તમે જોયું તેમ, એપિસોડમાં મને ભાગ્યે જ બતાવવામાં આવ્યો, આ જ કારણ હતું કે મેં શો છોડી દીધો.

Advertisement