કોઈને કહ્યા વગર ચુપચાપ અહીં રાખી દો ઈલાયચી,અને જોવો ચમત્કાર,કરોડપતિ બની જ જશો એક જ મહિનામાં….

દરેક વ્યક્તિના જીવનમાં ઉતાર ચઢાવ તો આવતાં જ હોય છે. પરંતુ શ્રેષ્ઠ જીવન તે વ્યક્તિનું માનવામાં આવે છે જેના જીવનમાં આવો સમય ન આવે. પરંતુ આવું શક્ય નથી. જો તમે પણ આવું વિચારતા હોય તો આજથી તમારી આ માન્યતા બદલાઈ જશે. કારણ કે જીવનના ડગલેને પગલે નડતી અનેકાનેક સમસ્યાઓને સરળતાથી પાર કરી સફળ અને સુખી જીવન તરફ આગળ વધી શકો છો.

સામાન્ય રીતે લોકોને સમસ્યા જમીન-મકાન, વાહન, વિવાહ, સ્વાસ્થ્ય, સંપત્તિ અને નોકરીમાં ઉદભવે છે. આવી અલગ અલગ સમસ્યાઓનું નિરાકરણ કરવા માટે કેટલાક ટોટકાઓ અજમાવી શકો છો.એલચીનો ઉપયોગ મીઠાઈ અને દૂધનો સ્વાદ-સુગંધ વધારવા માટે થાય છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે એલચીનો ઉપયોગ કેટલાક ટોટકા કરવામાં પણ થાય છે. આજ સુધી ન જાણતા હોય તો આજે જાણી લો કે આ સુગંધી વસ્તુના વિવિધ ઉપાયો વિશે.

એલચીના આ પ્રયોગ શક્તિશાળી અને અચુક છે. શ્રદ્ધાથી કરવામાં આવે તો તે તુરંત ફળ આપે છે અને જીવનમાં પ્રેમ અને શાંતિ છવાઈ જાય છે. પરંતુ જો કોઈનું ખરાબ કરવાના ઈરાદા સાથે આ પ્રયોગ કરવામાં આવે તો તેનાથી નુકસાન પણ થઈ શકે છે. તેથી જ કોઈપણ પ્રકારના ખરાબ ઈરાદાને પોષવા માટે આ ઉપાય ન કરવા જોઈએ.

એલચીનો સ્વાદ અને સુગંધથી ભરપૂર સેવન કરવાથી આરોગ્યને ઘણા ફાયદા થાય છે અને તેની સહાયથી નસીબ પણ ચમકી જાય છે. નાની એવી એલચી સાથે જોડાયેલી અનેક પ્રકારની યુક્તિઓ છે. આ કરવાથી, તમારૂ નશીબ ચમકી જાય છે અને તમને દરેક ક્ષેત્રમાં સફળતા મળવાનું શરૂ થાય છે. એલચી સાથે જોડાયેલી આ યુક્તિઓથી કોઈ પણ સરળતાથી કરી શકે છે અને તેના જીવનને સુધારી શકે છે.

એલચી સંબંધિત યુક્તિઓ.

પૈસામાં થાય બરકત.તમારા બેગ અથવા પર્સમાં પાંચ નાની એલચી રાખો. આ કરવાથી તમારું પર્સ ક્યારેય ખાલી નહીં થાય અને તે હંમેશા ભરાયેલું રહેશે. પર્સ સિવાય તમે તમારા લોકરની અંદર પણ એલચી રાખી શકો છો. જો કે, તમે સમય-સમયે એલચી બદલતા રહો.

સુંદર પત્ની મેળવવા માટે.સુંદર પત્ની મેળવવા માટે, તમારે પાંચ એલચી લઈને પીળા કપડામાં બાંધવી અને કોઈ ગરીબ વ્યક્તિને આ દાન કરી દેવું જોઈએ. ગુરુવારે આ ઉપાય કરવાથી તમને સુંદર પત્ની મળશે.

પ્રગતિ મેળવવા માટે.જીવનમાં ઇચ્છિત નોકરી અને પ્રગતિ મેળવવા માટે દરરોજ રાત્રે સૂતા પહેલા પલંગની નીચે એક એલચી રાખો અને સવારે આ એલચી ગરીબ વ્યક્તિ અથવા ભિખારીને આપો. આ ત્યાં સુધી કરવું જ્યાં સુધી જોઈતી નોકરી મળે અથવા તમે જે પ્રાપ્ત કરવા માંગતા હો એ પ્રાપ્ત થાય.

સારા માર્ક મેળવવા માટે.એલચીવાળુ દૂધ કોઈ ભિખારીને પીવલાવવાથી સરસ્વતી માની કૃપા તમારા પર બની રહે છે અને તમને પરીક્ષામાં સારા માર્ક્સ મળે છે. તમે સતત સાત સોમવાર આ ઉપાય કરો અને દૂધમાં એલચી નાખો અને આ દૂધ કોઈ ભિખારીને આપો. આ ઉપાય કરવાથી તમને માતા સરસ્વતીના આશીર્વાદ મળશે. આ સિવાય ગુરુવારે સાંજે પીપળાના ઝાડ પાસે બે નાની એલચી ચઢાવો તો તમને શિક્ષણ ક્ષેત્રે પ્રગતિ મળે. તમે સતત ત્રણ ગુરુવારે આ ઉપાય કરી શકો છો અને મુશ્કેલ પરિક્ષામાં પાસ થઈ શકો છો.

સુખી દંપતી જીવન માટે.જો કોઈ પત્નીનો પતિ તેની સાથે યોગ્ય રીતે વર્તતો નથી. તો આવી પત્નીઓ રવિવારે તેમના પલ્લુમાં એક એલચી બાંધવી અને આ મંત્રનો જાપ કરવો “ૐ શં સમ્મોહનાય ફટ સ્વાહા”. દિવસભર પલ્લુમાં એલચી બાંધી રાખો અને બીજા દિવસે એટલે કે સોમવારે આ એલચીને ચા અથવા દૂધમાં નાખો અને તમારા પતિને પીવા માટે આપો. આ ઉપાય કરવાથી, તમારા પતિની વર્તણૂક તમારી તરફ યોગ્ય રહેશે.

કાર્યમાં સફળ થવા માટે.જ્યારે પણ તમે કોઈ મહત્વના કામ માટે બહાર જતા હોવ ત્યારે સૌથી પહેલા એલચી ખાઓ અને તમે ખાતા સમયે શ્રી શ્રી બોલવું જોઈએ. એલચી ખાધા પછી તમે તમારા કામ માટે ઘરની બહાર નીકળી જાવું અને પાછળ વળીને જોશો નહીં. આ ઉપાય કરવાથી, તમે જે કાર્ય કરવાનું નક્કી કર્યું છે તે નિશ્ચિતરૂપે સફળ થશે.

આ રીતે અને આ માટે તમારે એક લીલા કપડાંમા એક એલચી દાણો બાંધી રાત્રે ઊંઘતા પેહલા તમારા ઓશિકા નીચે રાખી દેવો અને સવારે ઉઠી ને આ કપડાનું એલચી સાથે કોઇ બહાર ના વ્યક્તિ ને દાન કરી દો.

ધનલાભ માટે.મિત્રો તમને જણાવીએ કે એ આજે કે તે આ દરેક વ્યક્તિ જીવનમાં વધુ પૈસા કમાવવા માંગે છે અને પૈસા કમાવવા માટે રાત-દિવસ મહેનત કરે છે. ઘણા લોકો પૈસા મેળવવા માટે ટોટકા નો આશરો પણ લે છે. ટોટકની સહાયથી પૈસામાં આવતી સમસ્યાઓ દૂર થઈ જાય છે અને સરળતાથી તમે ધનવાન થઈ જશો. પૈસા મેળવવા માટે, તમે હંમેશાં તમારા પર્સમાં પાંચ એલચી રાખશો. આ પગલાં લેવાથી પૈસા સંબંધિત સમસ્યાઓનો અંત આવશે.

આ ઉપાય સિવાય તમે લાલ રંગના કાપડની અંદર પાંચ એલચી બાંધી લો. ત્યારબાદ આ કપડાને થોડો સમય પૂજા ઘર ઘરમાં રાખો અને તેની પૂજા કરો. પૂજા કર્યા પછી, આ કાપડ લો અને તેને તિજોરીમાં રાખો. શુક્રવારે આ ઉપાય કરો. આ કરવાથી, તમારા જીવનમાં ક્યારેય પૈસાની તંગી નહીં થાય અને તમારી છાતી હંમેશા પૈસાથી ભરેલી રહેશે.