કુમ કુમ ભાગ્યની આ સુંદર અભિનેત્રી એ કર્યા ખુબજ બોલ્ડ ફોટોશુટ જુઓ તસવીરો..

નમસ્કાર મિત્રો આજના આ લેખમા તમારુ સ્વાગત કરિએ છે મિત્રો આજે આપણે આ લેખમા આપણે વાત કરીશુ ટીવી ની મશહૂર અભિનેત્રી લીના જુમાની વિશે મિત્રો ટીવીની મશહૂર સિરિયલ કુમ કુમ ભાગ્યની હોટ અભિનેત્રી લીનાએ થોડાક સમય પહેલા ખુબજ બોલ્ડ ફોટોશુટ કરાવ્યા હતા જે સોશિયલ મીડિયા ઉપર ખુબજ વાઇરલ થયા હતા મિત્રો આજે આપણે જાણીશુ લીના જુમાનીના અંગત જીવન વિશે.

મિત્રો એકતા કપૂરના સુપરહિટ ટીવી શો કુમકુમ ભાગ્ય થી દેશભરમાં લોકપ્રિય અભિનેત્રી લીના જુમાની પણ સોશ્યલ મીડિયામાં ઘણી એક્ટિવ રહે છે અને તે આવતા દિવસે ચાહકો સાથે તેના ફોટા અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે અને તાજેતરમાં લીનાએ જુમાનીમાં તેના કેટલાક જૂના બિકીની ફોટા પોસ્ટ કર્યા છે જેના કારણે તે સોશિયલ મીડિયામાં ચર્ચામાં આવી છે અને બધા ફોટા લીના જુમાની ઇન્સ્ટાગ્રામ લીના જુમાનીની બોલ્ડ શૈલીને તેના ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે. શાદ એટલે જ લીના જુમાનીનું ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ તેના જેવા જ ચિત્રોથી ભરેલું છે.

લીનાએ બિકિનીમાં અનેક વખત તેના ફોટા શેર કર્યા છે અને તેઓ પણ આવા ચિત્રો પર પ્રશંસકો તરફથી શુભેચ્છાઓ ઘણો મળે છે કારકિર્દીની વાત કરીએ તો લીનાએ કુમકુમ ભાગ્યે સિવાય તમામ ટીવી સિરિયલોમાં કામ કર્યું છે અને લીના 2013 માં અજય દેવગનની વિરુદ્ધની ફિલ્મ હિંમતવાલામાં પણ જોવા મળી હતી જોકે ફિલ્મ સુપરફ્લોપ હતી પરંતુ લીનાને આ ફિલ્મથી કોઈ વિશેષ માન્યતા મળી નથી હાલમાં લીના લોકડાઉન વચ્ચે તેની થ્રોબેક તસવીરોના ચાહકો સાથે જૂના દિવસોની યાદોને શેર કરી રહી છે.

મિત્રો લીના જુમાની હિન્દી ટીવી સીરિયલ અને ફિલ્મ્સની જાણીતી અભિનેત્રીઓમાંની એક છે અને એક સારી અભિનેત્રી હોવા ઉપરાંત લીના પણ એક સારી મોડેલ છે લીનાએ 2009 ની ટીવી સીરિયલથી અભિનયની શરૂઆત કરી હતી અને તેમના દ્વારા ભજવવામાં આવેલું સૌથી લોકપ્રિય પાત્ર ખેમી માનવામાં આવે છે આ સિવાય લોકોને લીનાના પાખી અને તનુશ્રી ઉર્ફ તનુ નું પાત્ર પણ ગમ્યું છે. ફિલ્મ્સની સફર 2013 માં લીના જુમાનીએ શરૂ કરી હતી અને તેણે હિન્દી ટીવી સિરિયલોમાં સકારાત્મક અને નકારાત્મક બંને પાત્રો રજૂ કર્યા છે.

લીનાના ચાહકોને તેના આ બંને પાત્રો ખુબજ ગમ્યાં હતા અને લીનાએ 2018 માં વેબ સિરીઝમાં પણ કામ કર્યું છે અને આ સિરીઝનું નામ માયા 2 હતું જેમાં લીનાએ મુખ્ય પાત્રની ભૂમિકા ભજવી હતી અને લોકોએ તેને ખૂબ પ્રેમ આપ્યો હતો.લીના જુમાનીનો જન્મ 16 જુલાઈ 1990 ના રોજ ગુજરાતના અમદાવાદમાં થયો હતો તેમજ લીના જુમાની ઇસ્લામ મા માને છે. લીનાએ આ ક્ષણે કુટુંબની માહિતી કોઈની સાથે શેર કરી નથી આ ક્ષણે તેણે કોઈને તેની બાળપણની યાત્રા વિશે જણાવ્યું નથી લીનાએ 18 વર્ષની વયે અભિનયની શરૂઆત કરી હતી.

લીના જુમાનીએ પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત એક મોડેલ તરીકે કરી હતી અને મોડેલિંગની સફરમાં સફળ થયા પછી લીનાએ 18 વર્ષની વયે અભિનયની શરૂઆત કરી જો કે લીના જુમાનીની પહેલી ટીવી સીરિયલ કોઈ આને કો હૈ હતી અને આ સીરિયલ કલર્સ ટીવી પર બતાવવામાં આવી હતી.

તેમજ આ સિરિયલ માર્ચ 2009 થી ઓક્ટોબર 2009 દરમિયાન બતાવવામાં આવી હતી તેમજ 2012 માં લીનાએ ઝી ટીવી સીરિયલ પુનર વિવાહમાં પણ અભિનય કર્યો હતુ અને આ સીરિયલમાં લીનાના પાત્રનું નામ પરિધિ હતું. આ સીરિયલમાં મુખ્ય પાત્ર કૃતિકા સેંગર અને ગુરમીત ચૌધરીએ ભજવ્યું હતું આ સીરિયલમાં લીનાએ લગભગ એક વર્ષ કામ કર્યું હતુ તેમજ 2012 માં, લીનાએ સીરિયલ કૈરા.માં પણ કામ કર્યું હતું તેમજ 2013 માં લીનાએ પિયા કા ઘર પરાયા લગા સિરીયલમાં પિયાની ભૂમિકા ભજવી હતી.

આ સિરિયલનાં મુખ્ય પાત્રો લીના જુમાની રાજ સિંહ અને સંજીદા શેખે ભજવ્યા હતાં અને આ સિરિયલ સહારા વન પર બતાવવામાં આવી હતી તેમજ2013 માં લીનાએ લાઇફ ઓકે સિરિયલ ગુસ્તાખ દિલ માં અભિનય કર્યો હતો. મિત્રો તમને જણાવી દઇએ કે લીના તેના અભિનય કરતા વધુ બોલ્ડ ફોટા માટે જાણીતી છે અને તેણે અમદાવાદમાં પોતાના પ્રથમ સલોનનો પ્રારંભ કર્યો છે જેનું નામ દિવા બ્યૂટી સલોન રાખવામાં આવ્યું છે અને સલોનનું ઉદ્દઘાટન લીના જુમાની અને તેમની બે બહેનો વર્ષા જુમાની આહુજા અને પાયલ ખુબચંદાની દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું તેમજ ટીવીના લોકપ્રિય શો કુમકુમ ભાગ્ય એ ટીઆરપીની જોરદાર કમાણી કરી હતી અને આ શોમાં લોકોને લીલા જુમાનીનું પાત્ર પણ ખૂબ પસંદ આવ્યું હતું.

મિત્રો લીના જુમાનીની લવ લાઇફ વિશે વાત કરતાં તેણે ડિસેમ્બર 2013 માં અમેરિકામાં બેઝનેસમેન રાહુલ સચદેવા સાથે સગાઈ કરી હતી અને તેમના લગ્નના સમાચાર હજી બહાર આવ્યા નથી તેમજ લીનાની પસંદની ચીજોની વાત કરીએ તો તેના પ્રિય કલાકારો છે સલમાન ખાન, અજય દેવગન, શાહરૂખ ખાન, અમિતાભ બચ્ચન અને આમિર ખાન.

તેમજ અભિનેત્રીઓમાં લીના સુષ્મિતા સેનને ખૂબ જ પસંદ છે તેમજ લીના જુમાનીનો પ્રિય રંગ સફેદ છે અને એક્ટિંગ સિવાય તેને ડાન્સ અને ફરવાનું પણ પસંદ છે તેમજ મુસાફરીના સ્થળોએ તે અમેરિકાને ખૂબ પસંદ કરે છે તેમજ લીના તેના એક એપિસોડમાં અભિનય માટે 40,000 થી 45,000 ચાર્જ કરે છે અને તેના સુંદર ચહેરા અને તેનાથી પણ સુંદર હોવાને કારણે લોકો તેને ખૂબ પસંદ કરે છે.