લગ્નબાદ એકાએક જાડી પાડી થઈ ગઈ એક સમયની આ હોટ અભિનેત્રીઓ,જુઓ તસવીરો ……

નમસ્કાર મિત્રો સ્વાગત છે તમારું અમારા આર્ટિકલ માં આજે અમે લાવ્યા છે તમારા માટે કઈ નવું જ અને તમને જાણી ને ખૂબ આનંદ થશે અને તમને કઈ નવું જાણવા મળશે તો ચાલો મિત્રો જાણીયે તેના વિશે લગ્ન પછી છોકરી ના વ્યક્તિત્વ માં જ નહિ પરંતુ તેના શરીર માં પણ ઘણા બદલાવ આવે છે. તમે હંમેશા દેખ્યું હશે કે પાતળી-દુબળી છોકરીઓ લગ્ન પછી અચાનક મોટી થવા લાગે છે. તેમના શરીર માં બદલાવ આવવા લાગે છે

સામાન્ય છોકરીઓ ની જેમ આ બદલાવ ઘણી બોલીવુડ અભિનેત્રીઓ માં પણ દેખવા મળે છે. માં બન્યા પછી વજન વધવું સ્વાભાવિક છે અને એવું જ કંઇક હોય છે બોલીવુડ અભિનેત્રીઓ ની સાથે. તેમ તો વધારે કરીને અભિનેત્રીઓ લગ્ન પછી શેપ માં આવી જાય છે પરંતુ કંઇક એવું છે જે હજુ સુધી શેપ માં નથી આવી શકી. એવું નથી કે તેમને મહેનત નથી કરી પરંતુ જેટલી મહેનત ની તે ઘણી નહોતી. આ અભિનેત્રીઓ પાતળી ના થઇ શકી અને તેમને એવું જ એક્સેપ્ટ કરી લીધું.

હા આ વાત બીજી છે કે તેમના મોટાપા ની અસર તેમના કામ પર ના પડી. આજ ની આ પોસ્ટ માં અમે તમને બોલીવુડ ની તે અભિનેત્રીઓ થી મિલાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે લગ્ન પછી મોટી થઇ ગઈ.વિદ્યા બાલન ફિલ્મ ‘ડર્ટી પિક્ચર’ માં સિલ્ક સ્મિતા ના રોલ ભજવવા વાળી અભિનેત્રી વિદ્યા બાલન આજે બોલીવુડ ની સૌથી મશહુર અભિનેત્રીઓ માંથી એક છે.

આ ફિલ્મ માટે વિદ્યા ને નેશનલ એવોર્ડ પણ મળ્યો હતો. વિદ્યા ને બોલ્ડ અને ગ્લેમરસ અવતાર માં દેખતા ઘણો ટાઈમ થઇ ગયો છે. વિદ્યા બાકી અભિનેત્રીઓ થી હટકર છે. તેમને ઝીરો સાઈઝ ફિગર અને નાના કપડા પહેરવામાં કોઈ રસ નથી. આ વાત ને લઈને લોકો તેમનો મજાક પણ ઉડાવે છે. વિદ્યા ઘણી વખત પોતાના વજન અને ફેશન ને લઈને ટ્રોલ થઇ ચુકી છે. પરંતુ પોતાના અભિનય થી તેમને બધાનું મોં બંધ કરી દીધું છે.

લગ્ન પછી વિદ્યા વધારે મોટી થઇ ગઈ છે.તનુશ્રી દત્તા કેમ્પેન થી લાઇમલાઈટ માં આવવા વાળી તનુશ્રી દત્તા પણ પહેલા ની તુલના માં ઘણી મોટી થઇ ગઈ છે. ફિલ્મ ‘આશિક બનાયા આપને’ માં તે બહુ બોલ્ડ અવતાર માં નજર આવી હતી. 10 વર્ષ પછી જ્યારે તે પોતાના વધેલા વજન ની સાથે એરપોર્ટ પર સ્પોટ થઇ તો લોકો તેમને ઓળખી ના શક્યા અને તેમનો મજાક બનાવવાનું શરૂ કરી દીધું. તેમ તો તનુશ્રી સિંગલ છે

અને ખબરો ના મુજબ તેમને વિદેશ માં લગ્ન કરી લીધા છે. ‘આશિક બનાયા આપને’ ફિલ્મ ને રીલીઝ થયે ઘણો ટાઈમ થઇ ગયો છે અનેઅને આ વર્ષો માં તનુશ્રી ઘણી મોટી થઇ ગઈ છે.લારા દતા આ યાદી માં ત્રીજું નામ છે બોલીવુડ ની મશહુર અભિનેત્રી અને મિસ યુનિવર્સ લારા દત્તા નું. લારા દત્તા પણ લગ્ન ના પહેલા ઘણી ફીટ અને ગોર્જીયસ હતી. પરંતુ લગ્ન પછી તે ઘણી મોટી થઇ ગઈ છે. હા તે બહુ વધારે મોટી તો નથી થઇ પરંતુ અભિનેત્રીઓ ના હિસાબ થી તેમનું વેઇટ ઘણું વધી ગયું છે.

હવે લારા દત્તા પહેલા ની જેમ પાતળી-દુબળી નહિ પરંતુ ઓવરવેઇટ હિરોઈનો ની શ્રેણી માં આવે છે. જણાવી દઈએ, લારા દત્તા એ ફેમસ ટેનીસ પ્લેયર મહેશ ભૂપતિ થી લગ્ન કર્યા છે.મહિમા ચૌધરી શાહરૂખ ખાન ની સાથે ‘પરદેસ’ મુવી થી ડેબ્યુ કરવા વાળી અભિનેત્રી મહિમા ચૌધરી બોલીવુડ ની એક પ્રખ્યાત અદાકારા છે. ભલે જ તે ઇન્ડસ્ટ્રી માં પોતાના પગ ના જમાવી શકી પરંતુ પછી પણ દુનિયાભર માં તેમને ઓળખાણ મળી. હમણાં માં મહિમા ની કેટલાક ફોટા બહુ વાયરલ થયા હતા જેમાં તેમનું વેઇટ ઘણું વધેલું લાગી રહ્યું હતું.

ફોટા ના વાયરલ થતા જ લોકો એ તમેને ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કરી દીધું. હા વધેલા વજન ની સાથે પણ મહિમા બહુ ખુબસુરત દેખાઈ રહી હતી.હુમા કુરેશી.હુમા કુરેશી બાકીની હિરોઈનની જેમ સ્લિમ ટ્રીમ નથી, તેમનું બોડી કર્વી છે. જોકે આ કર્વી ફિગર ની સાથે પણ તેઓ ખૂબ જ કમાલ દેખાડી રહ્યા છે. તેનું એક કારણ તેમનો શાનદાર આત્મવિશ્વાસ પણ છે.હુમા કુરેશી પણ તમામ પ્રકારની કુશળતા ધરાવે છે છતાં અપેક્ષા મુજબની સફળતા હાંસલ કરી શકી નથી.

પોતાની શરૂઆતની કેરિયરમાં જ અનેક મોટી ફિલ્મોમાં કામ કર્યા બાદ પોતાની કુશળતા સાબિત કરી હતી. અભિનેત્રી અને મોડલ તરીકે સફળતા હાંસલ કર્યા બાદ હુમા કુરેશી પણ બોલિવુડમાં પ્રવેશી ગઇ હતી. હુમા કુરેશી ત્રણ ફિલ્મફેર એવોર્ડ જીતી ચુકી છે. હિસ્ટ્રીમાં તે બેચલર ડિગ્રી મેળવી ચુકી છે. દિલ્હી યુનિવર્સિટીમાંથી તે શિ૭ણ મેળવી ચુકી છે. કેટલાક થિયેર પ્રોજેક્ટમાં કામ કર્યા બાદ તે મુંબઇ આવી ગઇ હતી અને ફિલ્મોમાં ભાગ્ય અજમાવવાનો નિર્ણય કર્યો હતો.

૨૮મી જુલાઇ ૧૯૮૬ના દિવસે જન્મેલી હુમા કુરેશી ૩૩ વર્ષની વયમાં પહોંચ્યા બાદ હવે મોટા પ્રોજેક્ટમાં કામ કરવા માટે ઇચ્છુક છે. તે દક્ષિણ ભારતની ફિલ્મોમાં પણ ભાગ્ય અજમાવી ચુકી છે. ખુબ ઓછઠા લોકોને આ અંગે માહિતી છે કે મુંબઇમાં પહોંચ્યા બાદ તે સૌથી પહેલા હિન્દુસ્તાન યુનિલિવર સાથે બે વર્ષનો કોન્ટ્રાક્ટ કરી ગઇ હતી. ત્યારબાદ તેના પ્રોજેકટમાં લાગી ગઇ હતી. તેન ટેલિવીઝન એડમાં તે નજરે પડી હતી.વર્ષ ૨૦૧૨થી તે બોલિવુડમાં સક્રિય રહેલી છે.

સેમસંગ મોબાઇલની એડના શુટિંગ દરમિયાન તેના પર અનુરાગ કશ્યપની નજર પડી હતી. તેની એક્ટિંગ કુશળતાની નોંધ લીધા બાદ તેની સાથે ત્રણ ફિલ્મો માટે ડીલ કરી હતી. વર્ષ ૨૦૧૨માં આવેલી ડ્રાઇમ ડ્રામાં ફિલ્મ ગેંગ્સ ઓફ વાસેપુરના બે ભાગમાં લે ચમકી હતી.રાની મુખર્જી.બોલિવૂડ અભિનેત્રી રાની મુખર્જીની છેલ્લાં બે વર્ષની ફિલ્મી કારકિર્દી જોઈએ તો ‘હિચકી’ અને ‘મરદાની 2’ આ બે ફિલ્મોમાં જ રમી રહી છે. 90ના દાયકામાં દરેકના દિલ પર રાજ કરનારી રાની તેની પર્સનલ લાઇફને લઈ ખુબ ચર્ચામાં રહી છે.

રાનીએ આખી દુનિયા સામે લડીને એક પરિણીત પુરુષ સાથે લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું હતું. આ વ્યક્તિ એટલે બીજુ કોઈ નહીં પરંતુ બોલિવૂડના જાણીતા નિર્માતા આદિત્ય ચોપડા છે.રાની મુખરજી જ્યારે ઇન્ડસ્ટ્રીમાં આવી હતી ત્યારથી લઈને અત્યાર સુધી તે એક જ સાઇઝમાં જોવા મળી રહેલ છે. તે ઝીરો ફિગરમાં વિશ્વાસ રાખતી નથી. તેને જોઈને સામાન્ય ફિગર વાળી સુંદર મહિલાઓની યાદ આવે છે.સની લીયોની.સની લીયોની કેટલી બોલ્ડ છે,

તે બતાવવાની જરૂરિયાત નથી. દુનિયાભરમાં લોકો તેની કરવી બોડીનાં દિવાના છે.સની લિયોને હાલમાં ફરી એખ વખત તેનાં બોલ્ડ અવતારને કારણે ચર્ચામાં છે હાલમાં તેની અપકમિંગ ફિલ્મ જૂઠા કહીં કાનું સોન્ગ રિલીઝ થયું. આ સોન્ગમાં સની જલપરી બનેલી જોવા મળે છે. હમેશાંની જેમ આ સોન્ગમાં સનીનો હોટ અવતાર જોઇને તેની ફેન ફોલોઇંગ મોટી થઇ રહી છે.આ સોન્ગ ભારે હિટ થઇ ગયુ છે.

અને થાય પણ કેમ નહીં સની લિયોને તેનું કરિઅર એક પોર્ન સ્ટાર તરીકે શરૂ કર્યુ હતું અને આજે અમે આપને જણાવીશું કે કેવી રીતે એક સરળ પરિવારમાંથી આવનારી સનીએ પોર્ન ઇન્ડસ્ટ્રીમાં કદમ મુક્યો.રુચા ચઢ્ઢા.ઋચાનું શરીર દેખાવમાં હેવી અને મર્દાના પ્રકારનું લાગે છે, પરંતુ તેમ છતાં પણ તે પોતાને એવી રીતે પ્રેઝન્ટ કરે છે કે ઓન-સ્ક્રીન તે ખૂબ જ સુંદર દેખાય છે.વર્ષ 2011માં આવેલી ફિલ્મ ધ ડર્ટી પિક્ચર માં વિદ્યા બાલનએ સાઉથની અભિનેત્રી સિલ્ક સ્મિતાનું પાત્ર ભજવ્યું હતું.

વિદ્યા પછી હવે રિચા ચઢ્ઢા સાઉથની એક એડલ્ટ સ્ટારની બાયોપિક પર કામ કરવા માટે તૈયાર થઈ ગઈ છે. રિચા ચઢ્ઢા 1990નાં દશકની લોકપ્રિય અભિનેત્રી શકીલાની બાયોપિકમાં મુખ્ય ભુમિકા કરશે. શકીલા મૂળ કેરળની હતી અને તેમને તમિલ, મલયાલમ અને કન્નડ જેવી ભાષાઓમાં કેટલીક બી ગ્રેડ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. તેમને પોતાની કરિયરની શરૂઆત સિલ્ક સ્મિતાની ફિલ્મ ‘પ્લે ગર્લ્સ’ માં તેની નાની બહેનની ભુમિકા ભજવીને કરી હતી.

ભૂમિ પેડનેકર.એક જાડી-ભદ્દી યુવતીનાપાત્રથી પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત કરનારી અભિનેત્રી ભૂમિ પેડણેકરે આજે બોલીવૂડમાં પોતાની  આગવી ઓળખ સ્થાપી દીધી છે. તેણે ‘ટોયલેટ, શુભ મંગલ સાવધાન’ જેવી ફિલ્મોમાં કામ કરીને દર્શકોના દિલ જીતી લીધા છે. સાઉથ કોરિયામાં આયોજિત બુસાન ઇન્ટરનેશનલ ફિલ્મ ફેસ્ટિવલમાં ભૂમિ પેડણેકરને ફેસ ઓફ  એશિયા એવોર્ડથી નવાજમાં આવી છે.બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ ભૂમિ પેડનેકર પોતાના હોટ ફોટોશૂટના કારણે સોશિયલ મીડિયા પર ધૂમ મચાવી રહી છે.

ભૂમિએ ફોટોઝ પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પણ અપલોડ કર્યા છે.ભૂમિએ પોતાનું ડેબ્યુ ફિલ્મ “દમ લગા કે હૈસા” થી એક જાડી મહિલાનું પાત્ર નિભાવીને કર્યું હતું. તેમાં તે ખૂબ જ ક્યુટ લાગી રહી હતી. બાદમાં તેમણે પોતાનું વજન ઘટાડી દીધું હતું.તનુશ્રી દત્તા.એક ભારતીય મોડલ અને અભિનેત્રી છે,જે મુખ્યત્વે બૉલીવુડ ફિલ્મોમાં અભિનય કરે છે.તેણે ૨૦૦૪માં ફેમિના મિસ ઈન્ડિયા યુનિવર્સ પુરસ્કાર જીત્યો હતો.આ વર્ષે જ તે મિસ યુનિવર્સ સૌંદર્ય સ્પર્ધામાં ટોચના 10 ક્રમાંકમાં રહી હતી.

જોકે કૈમ્પેઈનથી લાઈમલાઈટમાં આવનારી તનુશ્રી દત્તા પણ પહેલાની સરખામણીમાં ઘણી જાડી થઈ ગઈ છે.ફિલ્મ ‘આશિક બનાયા આપને’માં તે ઘણા બોલ્ડ અવતારમાં જોવા મળી હતી.૧૦ વર્ષ પછી જયારે તે પોતાના વધેલા વજન સાથે એયરપોર્ટ ઉપર જોવા મળી તો લોકો તેને ઓળખી ન શક્યા અને તેની મજાક ઉડાડવાનું શરુ કરી દીધું.આમ તો તનુશ્રી સિંગલ છે પરંતુ સમાચારો મુજબ તેમણે વિદેશમાં લગ્ન કરી લીધા છે.આશિક બનાયા આપને’ફિલ્મ રીલીઝ થયે ઘણો સમય થઈ ગયો છે

અને આ વર્ષોમાં તનુશ્રી ઘણી જાડી થઈ ગઈ છે.તનુશ્રી જ્યારે ઇન્ડસ્ટ્રીમાં આવી તો ત્યારે ખૂબ જ સ્લિમ ટ્રીમ હતી, પરંતુ હાલના દિવસોમાં તે ખૂબ જ જાડી બની ગઈ છે.લારા દત્તા.બોલીવુડની પ્રસિદ્ધ અભિનેત્રી અને મિસ યુનિવર્સ લારા દત્તાનું.લારા દત્તા પણ લગ્ન પહેલા ઘણી ફીટ અને ઘણી ગોર્જીયસ હતી.પરંતુ લગ્ન પછી તે ઘણી જાડી થઈ ગઈ છે.આમ તો તે ઘણી વધુ જાડી તો નથી થઈ પરંતુ અભિનેત્રીઓના હિસાબે તેનું વજન ઘણું વધી ગયું છે.

હવે લારા દત્તા પહેલા જેવી દુબળી પાતળી નહિ પરંતુ ઓવરવેટ હિરોઈનોની યાદીમાં આવે છે. લારા દત્તાએ ફેમસ ટેનીસ ખેલાડી મહેશ ભૂપતિ સાથે લગ્ન કર્યા છે.લગ્ન પહેલા લારા દત્તા સ્લિમ હતી  પરંતુ લગ્ન બાદ તે પ્લસ સાઇઝ બની ગયેલ છે. જોકે હાલમાં પણ તેમની હોટનેસ કમાલની છે.