લગ્નના એક વર્ષ બાદ પણ શરીર સંબંધ બાંધતો નહોતો પતિ,પણ એનું કારણ હતું આ પાડોશી મહિલા,તો પત્ની એ કર્યું એવું કે…..

લગ્ન ને એક વર્ષ પૂરું થઈ ગયું પણ પતિ અડકતો નહતો પત્ની ને જાણો તેના પાછળ નું કારણ જે જાણી ને હેરાન થઈ જશો…સામાન્ય રીતે પતિ-પત્ની વચ્ચે ઝઘડાને કારણે છૂટા છેડા આવે છે, તેથી મામલો કોર્ટ કોર્ટમાં પહોંચે છે. પરંતુ એક અનોખો કિસ્સો સામે આવ્યો છે, જેમાં છૂટાછેડા થયા હોવા છતાં લગ્નના દોઢ વર્ષ પછી જ પતિ-પત્ની વચ્ચે સમાધાન નથી થતું. મામલો ઉત્તર પ્રદેશના સંભાલ જિલ્લાનો છે. શરાઇ કોર્ટમાંથી કેસ રદ કરાયા બાદ બીવીએ સ્થાનિક લોકો માટે જવાબદાર લોકો સાથે પંચાયત લગાવી છૂટાછેડા ની માંગ કરી હતી. આ સમગ્ર ઘટનાની જાણ થયા બાદ પંચાયતે પણ આ મામલો ઘરે જ ઉકેલી લેવાનું કહ્યું હતું.

આનું કારણ ખૂબ આશ્ચર્યજનક છે. એક પત્નીએ તેના પતિ સામે કોર્ટનો સંપર્ક કર્યો. બિવી કહે છે કે તેનો પતિ ખૂબ જ સારો, શિષ્ટ અને સારા સ્વભાવનો છે. આ તેની ભૂલ છે. લગ્ન કર્યા પછી તે ક્યારેય મોટેથી બોલ્યો નથી. લગ્નના 18 મહિના. પરિવારના સભ્યો દ્વારા મિયાં-બીવીનો કોઈ વિવાદ સાંભળ્યો ન હતો. આ હોવા છતાં, મહિલાને ખબર નહોતી. મને ખબર નથી કે આટલો ગુસ્સો શું થયો કે શારીએ કોર્ટમાં શહર પાસેથી છૂટાછેડાની અરજી કરી.

જ્યારે તેનું કારણ પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે જવાબ આપ્યો કે પતિ ક્યારેય ઝઘડો નથી કરતો, તેથી જ છૂટાછેડાની જરૂર છે. શ્રોતાઓ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. ઉલ્માએ અરજી નામંજૂર કરી.સામાન્ય રીતે, સ્ત્રીઓ ફરિયાદ કરે છે કે પતિ ઝઘડો કરે છે. ટ્રિપલ તલાકના આવા ઘણા કિસ્સા છે કે ગુસ્સે થયેલા પતિએ એક જ સ્ટ્રોકમાં સંબંધ સમાપ્ત કરી દીધો. મહિલાઓને તેમના હક મળ્યા, તેથી ત્રિવિધ તલાક અંગેનો કાયદો પણ ઘડ્યો. જો કે, આ કેસ સંપૂર્ણપણે અલગ છે.

અરજી ફાઇલ કર્યા પછી શરાઇ કોર્ટમાં મહિલાએ કહ્યું કે તે પતિનો વધુ પ્રેમ સહન કરી શકતી નથી. તે ક્યારેય મારી સામે અવાજ ઉઠાવતો નથી કે મને ક્યારેય નિરાશ કરતો નથી. ન તો ઝઘડો કરે છે. હું આવા વાતાવરણથી સતત ગૂંગળામણ અનુભવું છું. તે કેટલીકવાર મારા માટે રસોઈ બનાવે છે અને ઘરના કામમાં પણ મદદ કરે છે. 18 મહિનાના લગ્ન મહિલાએ એક વિચિત્ર દલીલ કરતી વખતે કહ્યું કે હું ઝઘડાની ઝંખનામાં હતો. જો હું કોઈ ભૂલ કરું છું, તો તે હંમેશા માફ કરે છે. મારે તેની સાથે દલીલ કરવી છે. હું એવું જીવન નથી ઇચ્છતો કે જેમાં મારા પતિ મને સાંભળશે. તેણીને વારંવાર પૂછવામાં આવ્યું કે આ સિવાય બીજું કોઈ કારણ નથી, પરંતુ આ સિવાય તેણે કંઈપણ કહ્યું નહીં. શૌહર કહે છે કે તે તેને ખુશ રાખવા માંગે છે.

તે જે કહે છે તે બધું માને છે પત્નીના કેસને પરત આપવા શરિયા કોર્ટમાં અપીલ કરી હતી. શરિયા કોર્ટે આ કેસને ફગાવી દીધો હતો, જેમાં મિયાં બીવીને મતભેદોને સમાધાન કરવાનું કહ્યું હતું. જો કે, ઉલામાએ આ સંદર્ભમાં આપેલા નિવેદનને નકારી કાઢયું હતું.તો મિત્રો એક બીજો એક એવોજ કિસ્સો છે જેના વિશે અપને જાણીએ.એક દિવસ, પતિ અને પત્ની મોબાઇલ પર સેવ કરેલી પોર્ન જોતા હતા. આ સમય દરમિયાન, એક વીડિયો ચલાવવામાં આવ્યો હતો, જેમાં પત્ની બીજા પુરુષ સાથે સંબંધ બાંધતી જોવા મળી હતી.

વીડિયો જોઇને બંનેના હોશ ઉડી ગયા હતા.મહિલાએ કહ્યું કે વીડિયોમાં જોવા મળતી વ્યક્તિ તેનો જુનો પ્રેમી છે જે તેને વારંવાર બ્લેકમેલ કરતો હતો. મહિલાએ કહ્યું કે તેણે આ વિડિઓ ફક્ત એટલા માટે જ સાચવી છે કે જો આગળ જરૂર પડે તો પુરાવા તરીકે બતાવી શકાય. તે સમયે પતિ ખૂબ ગુસ્સે હતો, પરંતુ પછીથી તે જ રીતે ચાલવાનું શરૂ થયું.થોડા દિવસો પછી, પતિએ ઓનલાઇન એક અન્ય વિડિઓ જોયો, જેમાં તેની પત્ની બીજા પુરુષ સાથે દેખાઇ.

 

મહિલાને પૂછતાં તેણે કહ્યું કે લગ્ન પહેલા ઘણા લોકો સાથે તેના સંબંધો હતા. જો કે, તે જાણતો ન હતો કે તેની વિડિઓઝ ઓનલાઇન પણ ઉપલબ્ધ છે.બેવફાઈથી ક્રોધિત પતિએ હવે પત્ની છોડી દીધી છે અને એકલા રહે છે. પીડિતાનું કહેવું છે કે તે હવે છૂટાછેડા માંગે છે, પરંતુ પત્નીએ તેના લગ્ન બચાવવા માટે પોલીસ કમિશનર કચેરીમાં ફેમિલી કમિશનરનો સંપર્ક કર્યો છે.