લીંબુના ચાર ટુકડા કરીને તેનો આ ઉપાય કરવાથી એક બે નહીં થાય છે આટલાં ફાયદા જાણીલો ફટાફટ…….

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં હું તમારું હાર્દિક સ્વાગત કરું છું મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આજે હું તમારા માટે આ લેખમાં લીંબુના ફાયદા વિશે જણાવવા જઈ રહ્યો છુ મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે લીંબુના આ ઉપાય કરવાથી તમારા સ્વાસ્થ ને જ નહિં તમારા જીવનમાં આવતી સમસ્યાઓનું પણ નિવારણ લાવી શકે છે.

Advertisement

જેમ કે તમે બધા જાણો છો કે માણસના ભાગ્યમાં જે લખ્યું છે, તે એક જ મળે છે, નસીબનું લખેલું કોઈ ભૂંસી શકે નહીં, પરંતુ જો કોઈ વ્યક્તિ જાતે કંઈક કરવાનો પ્રયાસ કરે, તો તે ચોક્કસપણે તેના ખરાબ સમયને સારા સમયમાં બદલી શકે છે. હા હવે તમે બરાબર સાંભળી રહ્યા છો જો માણસ દ્વારા કોઈ પ્રયાસ કરવામાં આવે તો તે તેના ખરાબ સમયનો અંત લાવી શકે છે.

લીંબુના ઘણા ફાયદા હોય છે જે અત્યાર સુધી આપણને ખબર જ નથી અને આ ફક્ત આરોગ્ય જ નહી પણ લીંબૂમાં તમારા સંકટને દૂર કરવાની પણ ક્ષમતા હોય છે તેવું કહેવામાં આવે છે અને જે તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે તમે આ ખાટી વસ્તુની મદદથી પૈસાની તંગીથી પણ છુટાકરો મેળવીને માલામાલ બની શકો છો.આ ઉપાયથી તમને ઘણી એવી સફળતા મળે છે તો આવો જાણીએ કે લીંબૂ વિશે આવા જ કેટલાક ચમત્કારિક ઉપાય વિશે માહિતી મેળવીએ.

આ લીંબુ ના નુસ્ખા થી મોટેભાગ ની પરેશાનીઓ દુર થાય છે. તો આ પ્રયોગ કરવા માટે સૌથી પહેલા બે લીંબુ લેવા ત્યારબાદ આ બન્ને લીંબુ ને આખી રાત પાણી મા પલાળી રાખવા. હવે સવારે ઉઠ્યા બાદ આ બંને લીંબુ માંથી જે લીંબુ તમને તાજું લાગે તે રાખી લેવું અને ત્યારબાદ જે પાણી વધ્યું હોય તેને આપદા ઘર ની ચારો તરફ રેડવું અને તેનાથી એક રેખા જેવું બનાવી લેવું. આ રેખા બનવવા થી કોઇપણ જાત ના ઝેરીલા જીવ જેવા કે સાપ,બિચ્છુ ઘર મા પ્રવેશશે નહિ.

હવે બચી ગયેલ લીંબુ ના ચાર ફાડા કરી તેને ઘર ની ચારેય બાજુ ની દિશાઓ મા ફેકી દેવા અને બીજું તાજું લીંબુ જે વધ્યું છે તેને ઘર ના કમાવવા વાળા વ્યક્તિ ઉપર થી સાત વાર ઉતારી સાથે ભગવાન ને તમારા દરેક કાર્ય મા સફળતા મળે તેમજ તમારી પરેશાનીઓ વિશે જણાવી મનોમન પ્રાર્થના કરો. આવું કરવાથી ઘર ના તમામ દોષ દૂર થશે અને તમારી પરેશાનીઓ પણ ધીરે-ધીરે દુર થતી જણાશે.

લવિંગ તેમજ લીંબુ નો કરવામાં આવતો આ ઉપાય :આ લીંબુ થી બીજો મોટો ચમત્કારીક નુસ્ખો એ છે કે એક લીંબુ તેમજ તેની સાથે લવિંગ લેવું પણ આ પ્રયોગ કરતા સમયે એક વાત નું ખાસ ધ્યાન એ રાખવાનું છે કે આ પ્રયોગ કોઈ ને કહ્યા તેમજ જાણ કર્યા વગર કરવાનો થાય છે તો તેનું ફળ મળે છે. આ માટે આ બન્ને વસ્તુઓ ને એક કપડા મા બાંધી તમારા ઘર ના મુખ્ય દ્વાર પર બાંધી દો.

આ ઉપાય કર્યા બાદ તમારા ઘર ની અંદર આવનારી દરેક નકારાત્મક શક્તિઓ ઘર મા પ્રવેશ નહી કરી શકે. તે આ દ્વાર થી જ પાછી વળી જાશે. આ પ્રયોગ ના દસ દિવસ મા જ તમારા ઘર મા તમને પરિવર્તન જોવા મળશે. તમારા અટકાયેલા દરેક કાર્યો ધીરે-ધીરે પૂર્ણ થતા જાશે. આ સાથે પૈસા થી લગતી તમામ મુશ્કેલીઓ દુર થતી જણાશે. આ સાથે ઘર મા આનંદ નું વાતાવરણ સર્જાશે

આ લીંબુ સાથે જોડાયેલા બીજા ઉપાયો :જો કોઈ બાળક ને અથવા ઘર ના કોઈ વ્યક્તિ ને ખરાબ નજર લાગી હોય તો તેના માથા ઉપર થી પગ સુધી સાત વાર લીંબુ નો ઉતારો કરી લેવો. ત્યારબાદ આ ઉતારો કરેલ લીંબુ ના ચાર કટકા કરી કોઈ સુનસાન જગ્યા ઉપર અથવા તો ત્રણ રસ્તા પર નાખી દો. આ ટુકડા ફેંક્યા બાદ પાછળ વળી ને જોવું નહિ.

બીજો ઉપાય એક લીંબુ લેવું તેને પીડિત વ્યક્તિ ના ઉપર થી સાત વાર ફેરવી ને તેના બે કટકા કરી લેવા. ત્યારબાદ આ બન્ને કટકા ને પીડિત વ્યક્તિ ના હાથ મા લઇ લેવા અને હવે ત્યારબાદ જમણા હાથ નો ટુકડો ડાબી બાજુ અને ડાબા હાથ નો ટુકડો જમણી બાજુ કરી દો. આવું કરવાથી બંધ પડેલ નસીબ પણ ખુલી જશે.ત્રીજો ઉપાય એક મોટું લીંબુ લો અને તેને ચાર રસ્તા પર બાર વાગ્યા પહેલા જઈ ચાર ભાગ મા કાપી દરેક ભાગ ને ચારો દિશાઓ મા દુર સુધી જાય તેવી રીતે ફેકી દેવા. આ પ્રયોગ કરવાથી બેરોજગાર વ્યક્તિ ને નૌકરી મળવાની શકયતાઓ વધી જાય છે અને નવી નૌકરી મળે છે.

જો તમારું જીવન દુ .ખી થઈ રહ્યું છે, તો પછી તમે કેટલાક વિશેષ પગલાં લઈને તમારી બધી મુશ્કેલીઓથી છુટકારો મેળવી શકો છો. એવા લોકો છે જે મેલીવિદ્યાને અંધશ્રદ્ધા માને છે, પરંતુ જે લોકો આ બધામાં વિશ્વાસ કરે છે, તે બધા પર વિશ્વાસ કરે છે, આજે અમે તમને આ લેખ દ્વારા લીંબુનો એક નિશ્ચિત ઉપાય જણાવીશું જો તમે આમ કરો તો. તેથી તમારા જીવનમાં પૈસાની કોઈ સમસ્યા નહીં આવે અને આ યુક્તિ અપનાવીને તમે પણ તમારું ભાગ્ય બદલી શકો છો.ચાલો જાણીએ લીંબુ વિશેના ઉપાય.

તમે તમારા જીવનમાં તમારા વતી સખત મહેનત કરી રહ્યા છો, પરંતુ તમને લાગે છે કે તમારું નસીબ તમને ટેકો આપતું નથી, તો આ માટે, આખું લીંબુ લો અને તેની ઉપર ફેરવો અને તેને લીંબુના બે ટુકડા કરો. આ બંને ટુકડાઓ તમારા બંને હાથમાં રાખો અને પછી ડાબા હાથનો ટુકડો જમણી તરફ અને જમણા હાથનો ટુકડો ડાબી બાજુ ફેંકી દો જો તમે આ ઉપાય કરો છો, તો તમારું નસીબ તમને ટેકો આપવાનું શરૂ કરશે અને તમને પ્રગતિ મળશે.

વ્યવસાય માટે.તમારો વ્યવસાય સારો નથી ચાલી રહ્યો તો તમારે આ કરવાની જરૂર છે તો જાણો કે શનિવારના દિવસે લીંબૂનો આ ઉપાય તમને રાહત પહોંચાડી શકે છે અને તમને ઘણી સફળતા મળે છે લિબુના એવા ઘણા બધા ઉપાયો છે કે જે તમને ચોક્કસ ખબર નહી હોય અને ઉપાયથી તમને ઘણા ફાયદા મળશે.આ માટે તમારે લીંબૂને 4 ટુકડામાં કાપીને ચાર રસ્તા પર જઈને ચારેય દિશામાં લીંબૂનો એક ટુકડો ફેંકી દો અને આવું કરવાથી તમને દરેક કામમાં સફળતા મળશે અને તમારે આવુ કરવાથી દુકાન કે વેપારના સ્થળની નેગેટિવ એનર્જી નષ્ટ થઈ જાય છે અને તેમાં તમને સારી સફળતા મળશે અને આ સિવાય જો તમે સખત મહેનત કર્યા પછી પણ સફળતા નથી મળી રહી તો તમારે ગભરાવાની જરૂર નથી.

આંખની સુરક્ષા.એવું માનવામાં આવે છે કે જો તમે કોઈની દુષ્ટ નજરથી પરેશાન છો, તો તમારે છૂટકારો મેળવવા માટે તમારે તમારા દરવાજાની આગળ લીંબુ અને મરચા લટકાવવા જોઈએ. લીંબુમાં ખરાબ દ્રષ્ટિ ગ્રહણ કરવાની શક્તિ છે.લીંબુનું વૃક્ષ.લીંબુનું ઝાડ હોય ત્યાં ઘરની આસપાસ નકારાત્મક ઉર્જા આવતી નથી. જો કોઈ ઝાડ ન હોય તો, પછી એક લીંબુ લો અને ઘરની આસપાસ 7 વાર ફરો, પછી તે લીંબુને નિર્જન સ્થળે લઈ જાઓ અને તેને ચાર ટુકડા કરી ફેંકી દો. પાછા ફરતી વખતે પાછળ ન જોવાની કાળજી લેવી.

પૈસા પડાવી લેવા.જો યુક્તિઓ તમારા સાચા મનથી કરવામાં આવે છે તો તે નિશ્ચિતરૂપે અસરકારક સાબિત થાય છે આજે અમે તમને જણાવીશું તે ઉપાય ખૂબ ફાયદાકારક સાબિત થશે આ ઉપાય કરવા માટે પહેલા વાસણમાં પાણી લો અને રાત્રે તે બે લિબું પાણીમાં નાખો અને સવારે ઉઠો, પહેલા બંને લીંબુને પાણીની બહાર કાઢો અને તે પાણી તમારા ઘરની ચારેય દિશામાં રેડવું અને ત્યારબાદ એક લીંબુના ચાર ટુકડા કરી ઘરની ચાર દિશામાં ફેંકી દો.અને બીજું લીબુ ઘરના માલિકનું માથા પર ફેરવ્યા પછી અથવા જે કોઈ પણ તે ઘરમાં કમાવવા જઇ શકે છે,તેના પરથી 7 વાર વરીને,અને તમારી બધી મુશ્કેલીઓ ભગવાન સમક્ષ પ્રસ્તુત કરો અને તે લીંબુને ભગવાનના ચરણમાં ચઢાવો, જો તમે આ ઉપાય કરો છો તો તે તમારા ઘરની સમૃદ્ધિ લાવશે. વસવાટ થશે અને પૈસાથી સંબંધિત બધી સમસ્યાઓ દૂર થશે.

નજર ઉતરવા માટે.જો તમારા ઘરમાં કોઈ બાળક કે વૃદ્ધ વ્યક્તિને નજર લાગી છે, તો આવી સ્થિતિમાં, જે વ્યક્તિને નજર લાગી છે તેના પર માથાથી પગ સુધી લીંબુ વારો અને ત્યારબાદ તે લીંબુના ચાર ટુકડામાં કાપો અને એક નિર્જન સ્થળે અથવા આ લીંબુને કોઈપણ ત્રણ રસ્તા પર ફેંકી દો પરંતુ તમારે કાળજી લેવી પડશે કે જ્યારે તમે લીંબુ ફેંકીને ઘરે પાછા આવશો ત્યારે તમે પાછુ ફરીને જોશો નહીં તો આ યુક્તિની અસર નઈ થાય.લીંબુનું વૃક્ષ.લીંબુનું ઝાડ હોય ત્યાં ઘરની આસપાસ નકારાત્મક ઉર્જા આવતી નથી. જો કોઈ ઝાડ ન હોય તો, પછી એક લીંબુ લો અને ઘરની આસપાસ 7 વાર ફરો, પછી તે લીંબુને નિર્જન સ્થળે લઈ જાઓ અને તેને ચાર ટુકડા કરી ફેંકી દો. પાછા ફરતી વખતે પાછળ ન જોવાની કાળજી લેવી.

Advertisement