જાણો મહિલાઓને કયા દિવસે થાય છે સમાગમ કરવાની તીવ્ર ઈચ્છા, આ દિવસે આવી જાય છે ખૂબ જ જોશ માં….

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલમાં આપ સર્વેનું હાર્દિક સ્વાગત છે જર્મનીની બેમ્બર્ગ યુનિવર્સિટીના સંશોધનકારો દ્વારા સેંકડો મહિલાઓ પર કરવામાં આવેલા સંશોધનમાં જાણવા મળ્યું છે કે તે સમય દરમિયાન મહિલાઓ સાથે સેક્સ માણવામાં વધારે આનંદ મળે છે.આ દિવસોમાં મહિલાઓ સેક્સ કરવાથી ઇન્કાર કરે છે.

તો વિશેષ સમયમાં તેમની ઇચ્છા વધી જાય છે મહિલાઓના શરીરની રચના પુરૂષોથી બિલકુલ અલગ હોય છે યુવકો ગમે ત્યારે સેક્સ માટે તૈયાર હોય છે જ્યારે મહિલાઓ સાથે આવું નથી હોતું મહિલાઓના શરીરમાં હોર્મોન્સની પ્રકૃતિ અને રચના કઇક એ રીતે કરાવમાં આવી છે કે તે મહિના આ દિવસોમાં સેક્સની ખૂબ ઇચ્છા થાય છે તો ચાલો જોઇએ ક્યારે થાય છે મહિલાઓને વધારે સેક્સની ઇચ્છા.

સેક્સોલોજિસ્ટ્સ અનુસાર માસિક સ્રાવ પૂર્ણ થયાના પાંચથી સાત દિવસ પછી સ્ત્રીઓ સેક્સના મૂડમાં વધુ હોય છે કારણ કે સેક્સ માટે ઉત્તેજીત કરનારા હોર્મોન્સ માસિક સ્રાવ પૂર્ણ થયા પછી સક્રિય થાય છે.વર્જિનિયા યુનિવર્સિટીના માનસિક ચિકિત્સાના અધ્યાપક ક્લેટોને કહ્યું કે સ્ત્રીઓ માટે માસિક સ્રાવ પછી સંભોગ કરવાની તીવ્ર ઇચ્છા હોવી સ્વાભાવિક છે, કારણ કે આ દિવસો ગર્ભધારણની સંભાવનાને વધારે છે.

આ સર્વેમાં 1000 યુવાનો અને મહિલાઓનો સમાવેશ કરવામાં આવ્યો હતો જેમાં પ્રત્યેક મહિલાએ જણાવ્યું હતું કે તેણી તેના માસિક સમયગાળાના પાંચથી સાત દિવસમાં સેક્સ માણવા માંગે છે આ સમયમાં કરવામાં આવેલ સેક્સમાં આનંદ અન્ય દિવસો કરતા વધારે છે.છેવટે સર્વેમાં એ પણ જાણવા મળ્યું છે કે આ દિવસોમાં તેમની સેક્સ પાર્ટનરની મહિલાઓ વચ્ચેનો સેક્સ વૈવાહિક સંબંધોને ખુશ કરે છે અને બંને વચ્ચેનું અંતર ભવિષ્યમાં ક્યારેય નહીં આવે.

ઓવ્યુલેશનન જૈવિક રૂપથી સેક્સનો ઉત્તમ સમય છે. કારણકે આ સમયે મહિલાઓના હોર્મોન્સ ઘણા સક્રિય હો છે એન્ટ્રોજનનું પ્રમાણ ખૂબ વધારે હોય છે સાથે આ સમયે પ્રોજેસ્ટેરોનનું પ્રમાણ વધારે હોય છે જેથી મહિલાઓને સેક્સની ઇચ્છા વધારે થાય છે પ્રોજેસ્ટોરોનન એક દવા છે.

અને કુદરતી રીતે બનતું સ્ટીરોઈડ હોર્મોન છે આ સમયે મહિલાઓમાં પુરૂષોને આકર્ષિત કરવા માટે ફેરોમેન્સનું નિર્માણ થાય ચે. જેથી આ દિવસોમાં મહિલાઓને સંબંધ બાંધવાની ઇચ્છા થાય છે ફેરોમેન્સ એક સ્ત્રાવ અથવા વિસર્જિત રાસાયણિક પરિબળ છે જે એક જ પ્રજાતિના સભ્યોમાં સામાજિક પ્રતિક્રિયાને ઉત્તેજિત કરે છે.

પ્રેગનેન્સીના બીજા ટ્રાઇમેસ્ટરમાં મહિલાઓના શરીરમાં એસ્ટ્રોજન અને પ્રોજેસ્ટ્રોનનું પ્રમાણ વધારે હોય છે જેથી મહિલાઓને સંબંધ બાંધવાની ઇચ્છા થાય છે જોકે મહિલાઓ આ વાતને સમજી નથી શકતી કારણકે તે સમયે યુવતીઓ ને પીઠ દુખાવો થાક જેવી સમસ્યાઓ અનુભવ થાય છે.

પીરિયડ્સ દરમિયાન યુવતીઓને સેક્સની વધારે ઇચ્છા થાય છે જોકે આ દરમિયાન હોર્મોન્સના પ્રમાણમાં વ્યાપક રીતે બદલાવ આવે છે તેમજ પીરિયડ્સ દરમિયાન સેક્સથી ગર્ભધારણ કરવાની સંભાવના ઓ ખૂબ ઓછી હોય છે સાથે જ લુબ્રિકેશનના કારણથી પેનીટ્રેશન ઘણું સહેલુ રહે છે.

સમાગમ દરમિયાન આ રીત અપનાવો પાર્ટનર પણ થઈ જશે વધારે ઉતેજીત તો ચાલો મિત્રો આપણે પણ જાણીએ આ રીત વિશે સમાગમ દરમિયાન સ્ત્રી ઇચ્છતી હોય છે કે તેનો પાર્ટનર એવું જ કરે જેવું તે ઇચ્છે છે પણ સ્ત્રી ખરેખર શું ઇચ્છતી હોય છે તે પુરુષો માટે કોયડારૂપ હોય છે.

સમાગમ અંગે વિચારવું એ કાંઈ એકલા પુરુષોનો જ ઇજારો નથી બધી વાતો સ્ત્રીઓ પર એકસરખી રીતે લાગુ પાડી શકાતી નથી તેથી દરેક પુરુષે પોતાની પાર્ટનરની ઇચ્છાઓને એનકેન પ્રકારેણ પણ જાણવાનો પ્રયત્ન કરવો જોઈએ જો તમે તમારી પાર્ટનરની સમાગમ અંગની કેટલીક ઇચ્છાઓને જાણી લો તો સમાગમનો ભરપૂર આનંદ માણી શકશો.

સુખદ સમાગમ માટે જાણી લો કે સ્ત્રીઓ બેડ પર શું ઇચ્છેફોર-પ્લે જેને ફોર સેક્સ તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે. એક સંશોધન પ્રમાણે પુરુષો કરતાં મહિલાઓને ફોર-પ્લે એટલે કે સમાગમ પહેલાંની ક્રિયાઓ વધારે પસંદ હોય છે. તેનાથી સ્ત્રીઓમાં ઉત્તેજના વધે છે.

તેથી ફોર-પ્લે કરતી વખતે એવું ન વિચારશો કે તમે તમારી પાર્ટનરને માત્ર ઉત્તેજિત કરવા માટે જ આ ક્રિયાઓ કરી રહ્યાં છો, પરંતુ તેને ગમે છે એટલા માટે કરી રહ્યાં છો. તેથી વધારેમાં વધારે ફોર-પ્લે કરો. શક્ય હોય તો સંભોગ ત્યાં સુધી ન કરશો, જ્યાં સુધી તમારી પાર્ટનર તમને ન કહે.

જો તમે તમારા પાર્ટનર લેડી લવ સાથે બેડમાં તેમને ઓર્ગેજ્મ સુધી લઈ જવાની તૈયારીમાં છો તો તેનો મતલબ એ નથી હોતો કે તમે સેક્સ દરમિયાન જ તેમને ઓર્ગેજમ સુધી લઈ જાવ. તમે તમારી લેડી લવને એક્સાઈટેડ કરવા માટે સેક્સ સિવાય પણ ઘણુ બધુ છે. સેક્સ એક રીતે કલા હોવાની સાથે સાથે એંજોયમેંટ અને સેટિફેક્શનનો કૉમ્બિનેશન છે.

જેમા તમે શારીરિક અને માનસિક રૂપે જોડાયેલ રહે છે.પરંતુ આ ઉપરાંત પણ ઘણી વસ્તુઓ છે જે તમને તેની સાથે જોડી રાખે છે.સામાન્ય પર આપણે બધા સેક્સને વય અને જેંડર સાથે જોડી દે છે.મહિલાઓમાં સેક્સને લઈને શરમ હોય છે.આ કારણે તે આ ટૉપિક પર ખુલ્લા મને બોલી શકતી નથી.

કે ન તો તે પુરૂષોની જેમ સેક્સને જુદી જુદી રીતે એંજોય કરવાનુ વિચાર છે.પણ જો તમને કહેવામાં આવે કે સેક્સને બેડ ઉપરાંત અન્ય સ્થાન પર પણ કરી શકાય છે તો તમારે આ વિશે વિચારવુ જોઈએ.ધ ઈંડિયનસૂત્રએ સેક્સના સ્ટાઈલ્સની એક યાદી તૈયાર કરી છે.જેને દરેક વ્યક્તિએ પોતાના જીવનમાં એક ને એક વાર જરૂર અપનાવવુ જોઈએ. સેક્સ લાઈફમાં વેરાયટી લાવીને તમે તમારા આ સંબંધોને વધુ મજબૂત બનાવી શકો છો.

સેક્સ માટે અપનાવો આ પ્રકાર વેકેશન સેક્સ જો તમે તમારી લાઈફને કારણે તનાવ અને પરેશાન છો તો તમે આ તણાવને ત્યાગીને તમારી લેડી લવ સાથે બીચની આજુબાજુ સેક્સ વિશે વિચારો જેનાથી તમને તણાવ અને અન્ય પ્રકારની પરેશાનીઓથી રાહત મળશે તમે તમારી રજાઓની યોજના બનાવો અને લેડી લવને બીચ પર નવી સેક્સ પોઝીશનની સાથે તેમને ન્યૂડ કરવાની ફેંટેસી કરો આ માટે તમે એક શાનદાર રિસોર્ટ બુક કરાવો અને તમાર પાર્ટનર સાથે સેક્સની ક્ષણોને સારી રીતે એંજોય કરો.

તમે આ પ્રકારના સેક્સને ક્યારેય નહી ભૂલો વાઈલ્ડ સેક્સ દરેક મહિલા અને પુરૂષની કેટલીક વાઈલ્ડ ફેંટેસી હોય છે આ સમયમાં તમે તમારી અંદરના જાનવરને જગાડીને તમારી લેડી લવ સાથે વાઈલ્ડ સેક્સના વર્તમાન દિવસોમાં સારી રીતે એન્જોય કરો મેકઅપ સેક્સ મેકઅપ સેક્સ દરમિયાન તમને વધુ કશુ નહી પણ તમારી લેડી લવ સાથે અલગ રીતે લડવુ અને ચર્ચા કરવાની છે આ સ્ટાઈલ તમને હોટ બનાવશે ઝગડો અને ચર્ચા સેક્સુઅલ ટેંશન વધારવા માટે હોવો જોઈએ આ રીતે તમે સેક્સને સામાન્યથી વધુ એંજોય કરી શકશો.

ક્વિક સેક્સ પહેલાથી સેક્સની ડિમાંડ સેક્સની મજાને બગાડી શકે છે તમારે એવી સ્થિતિયો બનાવવી પડશે કે તમે તેમને સેક્સનો આગ્રહ કરો પણ અચાનક ક્વિક સેક્સ કરાઅ લાગો સેક્સની આ સ્ટાઈલ બાથરૂમ, બેડરૂમ કે કારની પાછલી સીટ પર થઈ શકે છે ખાસ કરીને ત્યારે જ્યારે ઘરમાં માતાપિતા હાજર હોય ક્વિક સેક્સનો આ અંદાજ ફક્ત તમારી પાર્ટનરને જ પસંદ આવવાની સાથે સાથે તમને પાર્ટનર માટે ક્રેજી પણ બનાવશે.

લાઉડ સેક્સ લાઉડ સેક્સ દરમિયાન તમે જોરથી અવાજમાં લાંબી આહ ભરો ડર્ટી વાતો સાથે જ તમારા પાર્ટનરને તમારી સેક્સ ફેંટેસી વિશે બતાવો તમે સેક્સ દરમિયાન જેટલા વધુ લાઉડ થશેઓ તમારા પાર્ટનરને એટલો જ આનંદ આવશે તમે તમારી પાર્ટનરને બંધક સેક્સ વિશે વાત કરી શકો છો.ચોક્ક્સ રૂપે તમે તમારી લાઈફમાં એક વખત તો બૉંડેઝ સેક્સ જરૂર કરવા માંગશો તમે તમારી લેડી લવને બંધક સેક્સ માટે મનાવો અને તમારી ફેંટેસી પૂરી કરવા દો. જ્યારે તે માની જાય તો તમે ફરી તમારી ફેંટેસીની કમાલ બતાવો.બોંડેઝ સેક્સ તમે બંને એંજોય કરી શકશો.