મહિલાનાં પેટમાં આવી ગયું ઘોડાં નું બચ્યું, ડોક્ટરો પણ થઈ ગયાં હેરાન,જાણો કેવી રીતે થયું આ……..

આ યુવતી ના ગર્ભ માં એક માણસ નું બાળક નહિ પણ ઘોડા નું બચ્ચું હતું જાણો આ વિષય ઉપર વિગતે…નમસ્કાર દર્શક મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે દોસ્તો આજે આપણે એવા વિષય ઉપર ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તેના ઉપર વિશ્વાસ કરવો એ શક્ય નથી કારણ કે આજ ની દુનિયા માં એવા એવા કિસ્સાઓ બને છે જેના કારણે એક ચર્ચા નો વિષય બની જાય છે તો આજે આપણે એક એવા કિસ્સા વિશે જણાવવા જઇ રહ્યા છે તે જાણી ને તમે પણ દંગ રહી જશો.

Advertisement

દોસ્તો ઘણી વાર આપણને ઘણા એવા કિસ્સા જાણવા મળે છે જે આપણને લાગે છે કે આવું કંઈક થઈ શકે છે. આવો જ એક અનોખો સમાચાર માન્ચેસ્ટરથી સામે આવી રહ્યો છે જ્યાં એક છોકરી ગર્ભવતી થઈ ગઈ છે પરંતુ આશ્ચર્યજનક રીતે તે તેના ગર્ભાશયમાં માનવી નહીં પણ એક બાળક છોકરો છે. 24 વર્ષીય યુવતીએ કદી સ્વપ્ન પણ નથી જોયું કે આવું કંઈ પણ તેની સાથે થશે.

આ યુવતીને છેલ્લા ત્રણ મહિનાથી પેટ માં દુખાવો થતો હતો. શરૂઆતમાં, છોકરી એ આ પીડાને નજીવી ગણી ને ડૉક્ટર પાસેથી દવાઓ લીધી. જ્યારે પીડા આરામ કરતી ન હતી ત્યારે તેણે તેની તપાસ કરવાનું વધુ સારું માન્યું.રિપોર્ટ બહાર આવતાની સાથે જ તે આશ્ચર્ય ચકિત થઈ જાય છે, કારણ કે તેને ખબર પડી ગઈ છે કે તે ગર્ભવતી છે. યુવતીને પણ આશ્ચર્ય થયું કે તેણે ક્યારેય કોઈની સાથે કોઈ સંબંધ રાખ્યો નથી. તો પછી તે કેવી રીતે ગર્ભવતી થઈ? સોનોગ્રાફી કરાવ્યા બાદ જાણવા મળ્યું કે તેના ગર્ભાશયમાં ઘોડાનું કોઈ સંતાન નથી પણ એક માનવીનું બાળક છે. ત્યારે યુવતીને તેની ભૂલનો અહેસાસ થયો.

યુવતીએ કહ્યું કે તે હંમેશા ઘરે પુખ્ત વયની ફિલ્મો જોતી હતી. એક દિવસ, મૂવી જોતી વખતે તે તેના ઘરની પાછળ બાંધેલા ઘોડા પર ગઈ અને તેની સાથે ગંદી વાતો કરી. તે સમયે, છોકરીને કોઈ ખ્યાલ નહોતો કે તેની એક ભૂલ તેનાથી ભારે થઈ શકે છે.આજ ના સમય માં લોકોને જુદા જુદા પ્રકારના જુસ્સા હોય છે અને તેમાં તે ઘણું બધું કરે છે. ઘણીવાર આવા ઘણા કિસ્સાઓ ઉભા થાય છે, પરંતુ આ કેસ જુદો છે.આ કેસ 2014 માં સામે આવ્યો હતો જ્યારે એક મહિલાએ કહ્યું હતું કે તેણે ઘોડા સાથે સેક્સ કર્યું છે અને તે ગર્ભવતી થઈ હતી. તેણે કહ્યું કે તે આ બાળકને જન્મ આપવા માંગે છે.

મહિલાએ લખ્યું કે તે 12 અઠવાડિયા ની ગર્ભવતી છે. તેણે કહ્યું કે તેનું પેટ જે રીતે વધતું જાય છે તેવું લાગે છે કે તેની અંદર એક ઘોડો છે.મહિલાએ ફેસબુક પર લખ્યું કે મારા પતિ અને મેં ભારે દારૂ પીધો હતો ત્યારબાદ મેં ઘોડા સાથે સેક્સ કર્યું હતું. હવે જ્યારે હું ગર્ભવતી હોઉં ત્યારે મને અલ્ટ્રાસાઉન્ડ થવાનો ડર લાગે છે જો તેને ઘોડો થશે તો શું થશે.આ મહિલાની પોસ્ટ વાયરલ થઈ હતી મહિલાએ કહ્યું કે તે વાંધો નથી કે તે ઘોડો છે અથવા કંઈક અને હું તેને જન્મ આપવા માંગું છું.આવું મહિલા દ્વારા જાણવા મળ્યું હતું તેના કારણે આ મહિલા ખૂબ ચર્ચા માં છવાઈ હતી

વર્ષ 2018 ની શરૂઆતમાં, દેશના પુરાતત્ત્વ અધિકારીઓ એ 10 મી અને 11 મી સદીથી સંબંધિત આવા આઘાતજનક તથ્યો શોધી કાઢ્યા હતા, તમે સત્ય જાણીને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે મહારાષ્ટ્રમાં 1000 વર્ષ જુના શિલાલેખો મળી આવ્યા છે, જે ગધેડા અને મહિલાઓ વચ્ચેનો જોડાણ બતાવે છે. નિષ્ણાતોના મતે આ શિલાલેખોને ખડગલ કહેવામાં આવે છે. પુરાતત્ત્વવિદો હવે શિલાલેખો દ્વારા તેમના અસ્તિત્વની શોધ કરી રહ્યા છે.

શિલાલેખો વિશે પુરાતત્ત્વવિદોએ દાવો કર્યો હતો કે ગધેડો અને સ્ત્રી વચ્ચેના સંબંધો પાછળ કોઈ પણ પ્રકારની રોમેન્ટિકવાદ નથી, જ્યારે તેની પાછળ એક મોટી સજા છુપાયેલ છે. પુરાતત્ત્વવિદ્ અનુસાર સ્ત્રીને સજા તરીકે ગધેડા સાથે સંબંધ રાખવો પડ્યો. પુરાતત્ત્વવિદોએ જણાવ્યું હતું કે આશરે એક હજાર વર્ષ પહેલા કથિત આરોપીના પરિવારમાં રહેતી એક મહિલાને રાજાની વાત ન માનીએ તો ગધેડા સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવાની ફરજ પડી હતી.

જોકે પુરાતત્ત્વવિદોએ કહ્યું હતું કે તેની પાછળનું સત્ય શું છે તે વિશે કંઈ કહેવું ખૂબ જ વહેલું છે. તેથી, પુરાતત્ત્વવિદો ફક્ત કલ્પના કરી શકે છે કે આવું થયું હશે. પરંતુ ગિદગલ શિલાલેખથી પુષ્ટિ મળી છે કે તેઓ 10 મી સદીના મહારાષ્ટ્ર માં શિલાહાર સામ્રાજ્યના છે. બીજી તરફ, આ શિલાલેખો એ પણ દર્શાવે છે કે તે સમયની મહિલાઓ સાથે કેવું વર્તન કરવામાં આવતું હતું.

ચર્ચા ઓ અનુસાર, ગધેડાના મુખ્યત્વે ત્રણ ભાગ છે. પ્રથમ, સૂર્ય, ચંદ્ર અને કલશ ઉપલા ભાગમાં બનાવવામાં આવે છે. તેથી બીજા અને મધ્ય ભાગમાં કેટલાક લેખ લખાયેલા છે. તેના બદલે, છેલ્લો અને નીચલો ભાગ ફક્ત સ્ત્રી અને ગધેડા વચ્ચેનો સંબંધ બતાવે છે. નિષ્ણાતો માને છે કે તે સમયે રાજાના આદેશો અનંત માનવામાં આવ્યાં હતાં. જે સૂર્ય અને ચંદ્ર સાથે સંબંધિત છે જેનો સીધો અર્થ છે કે જ્યાં સુધી સૂર્ય અને ચંદ્ર રહેશે. ત્યાં સુધી રાજાના આદેશોનું પાલન કરવું પડશે.

Advertisement