મહિલાઓ ની યૌન શક્તિ વધારવા માટે ખુબજ કિંમત છે આ વસ્તુ લાખો રૂપિયામાં વેંચાઈ છે,જાણો આ વસ્તુ વિશે……

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે. આજે આપણે જાણીશું એક એવા કીડા વિશે જે જાતીય શક્તિ વધારવામાં મદદ કરે છે.આજે આપણે એક એવા જંતુની વાત કરી રહ્યા છીએ જે અન્ય જંતુઓથી ભિન્ન છે. તે અલગ છે કારણ કે તેનો ઉપયોગ ઓૈષધિની જેમ થાય છે. આ કીડો ભૂરા રંગનો છે અને બે ઇંચ સુધીનો છે. તેની સૌથી વિશેષ બાબત એ છે કે તેનો સ્વાદ મીઠી હોય છે. તે હિમાલયના પ્રદેશોમાં ત્રણથી પાંચ હજાર મીટરની ઉચાઇએ જોવા મળે છે.

Advertisement

તેનો ઉપયોગ શક્તિમાં વધારો કરતી દવાઓ સહિતના ઘણા કાર્યોમાં થાય છે. આ રોગ રોગપ્રતિકારક શક્તિ વધારે છે અને ફેફસાની સારવારમાં પણ ખૂબ અસરકારક છે. તે ખૂબ જ દુર્લભ છે અને ખૂબ ખર્ચાળ પણ છે. તેનો અંદાજ એ હકીકતથી કરી શકાય છે કે તે શોધી શકાય છે કે માત્ર એક કીડો લગભગ 1000 રૂપિયા મળે છે. બીજી બાજુ, કિલોગ્રામની વાત કરીએ તો, નેપાળમાં તે પ્રતિ કિલો 10 લાખ રૂપિયા સુધી વેચે છે.તેઓ હિમાલયના પ્રદેશોમાં ઉગાડતા ચોક્કસ છોડમાંથી નીકળેલા સત્વ સાથે ઉત્પન્ન થાય છે. તેમની મહત્તમ વય ફક્ત છ મહિનાની છે. મોટેભાગે તેઓ શિયાળાની ઋતુ દરમિયાન જન્મે છે અને તેઓ મે-જૂનમાં મૃત્યુ પામે છે, ત્યારબાદ લોકો તેમને એકત્રિત કરે છે અને બજારોમાં વેચે છે.

આ ઉપરાંત ઘરેલુ ઉપાય.આ સમસ્યા માટે મેથી એક ખૂબ જ અસરકારક દવા માનવામાં આવે છે. તેમાં બે ચમચી મેથીનો રસ લો અને તેમાં અડધી ચમચી મધ નાખીને રોજ રોજ પીવાથી આ સમસ્યામાં રાહત મળે છે. તલના તેલનો થોડો જથ્થો લો, એટલા જ પ્રમાણમાં લોહીનો રસ લો. રાત્રે સુતા પહેલા આ તેલના મિશ્રણથી તમારા માથા અને શરીરની માલિશ કરો. અશ્વગંધા સદીઓ જૂની દવા છે, જે અનેક રોગોને મટાડવાનું કામ કરે છે. સેક્સ પાવર વધારવા માટે અશ્વગંધાનો ઉપયોગ પણ કરવામાં આવ્યો છે.

આ માટે, અશ્વગંધા પાવડરનો અડધો ચમચી સવાર-સાંજ દૂધ સાથે લેવાથી જાતીય ઈચ્છા અથવા જાતીય શક્તિ સંબંધિત સમસ્યાઓથી રાહત મળે છે. સેક્સ પાવર વધારવામાં આમલાનો ઉપયોગ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા ભજવશે. આમળાના પાવડરમાં એક ચમચી મધ મિક્ષ કરવાથી દિવસમાં બે વાર સેવનથી જાતીય શક્તિ વધારવામાં મદદ મળે છે. લસણમાં જોવા મળેલ એલિસન પુરુષોના શરીરમાં લોહીનું પરિભ્રમણ જાળવી રાખે છે અને જનનાંગોમાં રક્ત પરિભ્રમણને જાળવી રાખે છે.

લસણ સેક્સ હોર્મોન્સને પણ કંટ્રોલ કરે છે. લસણમાં વિટામિન બી 6 અને સેલેનિયમ હોય છે, જે શુક્રાણુ સુધારવા માટે જરૂરી ઘટકો છે. અડધો ચમચી સફેદ ડુંગળીનો રસ લો અને તેમાં અડધી ચમચી મધ અને અડધી ચમચી ખાંડનો પાવડર બરાબર મિક્સ કરો અને દરરોજ સવારે અને સાંજે આ મિશ્રણ લેવાથી શુક્રાણુની ગુણવત્તા વધે છે અને સ્વપ્ન જોવા જેવી સમસ્યાઓમાં પણ મદદ મળે છે.

તુલસીના પાન નિયમિતપણે ખાવાથી કામવાસના અને જાતીય શક્તિમાં નોંધપાત્ર વધારો થાય છે. આ ઉપરાંત તુલસીના પાન ખાવાથી પુરુષોમાં અકાળ સ્ખલનની સમસ્યા પણ દૂર થાય છે, જે લોકો તુલસીના 2 થી 3 પાંદડા નિયમિત સવારે ખાવું પછી અને જમ્યાના એક કલાક પછી ખાતા હોય છે, આ સ્થિતિમાં ફાયદો થાય છે. નિષ્ણાતોના મતે, બેસિનમાં રેગિનાઇન નામનું એમિનો એસિડ હોય છે, તે એસિડ એ રીગનાઇન કહેવાય છે. જેના કારણે પુરુષોના વીર્યની પુષ્ટિ થાય છે અને તેમની જાતીય શક્તિ પણ વધે છે. જેના કારણે કોઈ પુરુષ તેની સ્ત્રી પાર્ટનર સાથે લાંબો સંબંધ બનાવી શકે છે.

સુકા આદુનો ઉપયોગ દવા તરીકે થાય છે. તે મસાલા સિવાય ઘણી દવાઓમાં પણ વપરાય છે. સુકા તાવ એ રામબાણનું કામ કરે છે. તે જાતીય શક્તિને પણ પ્રોત્સાહન આપે છે. સૌથી પહેલાં, કાળા તલ, પીપળી સાથે સુકા આદુનો પાવડર મિક્સ કરીને પાવડર બનાવો. સૂવાનો સમય પહેલાં તેને અડધો ચમચી ગરમ દૂધ સાથે દરરોજ લો. આમલીનું નામ સાંભળતા જ મોમાં પાણી આવવા માંડે છે. આમલીનો ઉપયોગ ખોરાક અને પીણાના સ્વાદને વધારવા માટે થાય છે. આમલી ખાટી છે. આમલી દ્વારા અનેક પ્રકારની એલર્જી મટાડી શકાય છે.

આમલીના દાણાને ખાંડના કેન્ડીમાં મિક્ષ કરીને ખાવાથી સેક્સ પાવરની સમસ્યામાંથી મુક્તિ મળે છે. ડાર્ક ચોકલેટ જાતીય શક્તિ અથવા જાતીય ઇચ્છાને વધારવા માટે એક સુપરફૂડની જેમ કાર્ય કરે છે. ડાર્ક ચોકલેટમાં એલ-આર્જિનિન, એમિનો એસિડ હોય છે જે સેક્સ ડ્રાઇવને સુધારે છે. ઉરદ દાળ ખાવામાં ખૂબ જ સ્વાદિષ્ટ હોય છે. ઉરદ દાળનો ઉપયોગ જાતીય શક્તિ માટે થાય છે. અડદ ચમચી ઉરદ દાળને ક્રંચ સાથે પીસવાથી સવારે અને સાંજે સેક્સ પાવર વધી શકે છે.

કેસર ઘણા યુગથી વપરાય છે, તેમાં અસંખ્ય ગુણધર્મો છે. ખોરાકનો સ્વાદ વધારવાની સાથે સાથે અનેક આયુર્વેદિક ઉપાયોમાં કેસરનો ઉપયોગ થાય છે. કેસરના ફૂલમાં કેસરના કલંકના ત્રણ ભાગો હોય છે, જેનો ઉપયોગ સહનશક્તિ વધારવા માટે થાય છે. કેશર ત્વચા માટે ઉત્તમ માનવામાં આવે છે જેના દ્વારા રાજા-મહારાજા જવાન રહેતા હતા. આ જાતીય શક્તિમાં વધારો કરે છે.

લૈંગિક શક્તિ વધારવા અને જાતીય નબળાઇ દૂર કરવામાં ખૂબ ઉપયોગી માનવામાં આવે છે. દરરોજ લસણની બે થી ત્રણ કળીઓ ખાવાથી જાતીય ક્ષમતા વધે છે.ડુંગળી જાતીય શક્તિ, ખાસ કરીને સફેદ ડુંગળી વધારવામાં પણ ખૂબ મદદગાર છે. જેમને સેક્સ સંબંધિત કોઈ નબળાઇ હોય છે, તેમણે ડુંગળીનું સેવન કરવું જોઈએ. 6 મિલી ડુંગળીનો રસ, 3 ગ્રામ ઘી અને અઢી ચમચી મધ મિક્સ કરો,દરરોજ સવાર-સાંજ દૂધમાં ખાંડ સાથે મિશ્રિત પીવો.

આ પ્રયોગનો ઉપયોગ 2-3 મહિના સુધી કરવાથી, વીર્ય વધે છે અને સેક્સ પાવર વધે છે.દિવસમાં બે વખત બેરી ખાવાનું પણ ફાયદાકારક છે.200 મિલી ગાયના દૂધમાં એક ચમચી મધ મેળવીને પીવાથી વીર્યની ઉણપ પૂરી થાય છે. 15 ગ્રામ સફેદ મુસલીની મૂળને 1 કપ દૂધમાં ઉકાળો અને દિવસમાં બે વાર લો. તેના નિયમિત સેવનથી નપુંસકતા અને અકાળ નિક્ષેપને રાહત મળે છે.

જાતીય ઇચ્છાને વધારવા માટે, 150 ગ્રામ ગાજર કાપો અને અડધા બાફેલા ઇંડા અને 1 ચમચી મધ મિક્સ કરો અને બે મહિના સુધી દિવસમાં એકવાર ખાઓ.શિયાળાની રૂતુમાં બે-ત્રણ ખજૂર ઘીમાં શેકી લો અને નિયમિત ખાવ.સવારે 1 ગ્રામ જાયફળ પાવડર તાજા પાણી સાથે લેવાથી સેક્સ ક્ષમતા વધે છે.સેક્સ પાવર વધારવા માટે, 100 ગ્રામ ખજૂર ખાય છે.ખમીરની ખજૂર, બદામ, પિસ્તા અને વેલો ફળની સમાન માત્રામાં મિશ્રણ કરવાથી સેક્સ સંબંધિત નબળાઇ પણ દૂર થાય છે.

થોડી કિસમિસને પાણીથી સારી રીતે ધોઈ લો અને તેને દૂધમાં ઉકાળો. આ તેમને સોજો અને મીઠી બનાવશે. તેમને ખાધા પછી દૂધ પીવો.સવારના નાસ્તામાં એક ગ્લાસ ટમેટાના રસમાં થોડું મધ મિક્ષ કરવાથી શરીરની શક્તિમાં વધારો થાય છે.1 ચમચી લીલા ધાણાને એક કપ પાણીમાં 15 મિનિટ સુધી ઉકાળો. તેને ડ્રેઇન કરો અને દિવસમાં એકવાર 2-4 ચમચી લો.આજે અમે તમને એવા કેટલાક ઉપાય જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે તમારી સેક્સ પાવર વધારવામાં મદદગાર છે.

Advertisement