મજબૂરીમાં મહિલા પલંગ પર કપડાં કાઢી સુઈ ગઇ ત્યારબાદ તેની સાથે થયું કંઈક એવું જે ….

પતિને બાંધીને પત્ની પર હવસખોરોએ કર્યો બળાત્કાર,સ્ટોર પર મહિલાઓ પર બળાત્કાર,બૈરાદ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના આઈનપુરામાં એક મહિલા અને તેના પતિને માર મારવામાં આવ્યો હતો. તેમનો જ દોષ હતો કે આ મહિલાના પતિએ ઉધારમાં પૈસા લીધા હતા.નિવેદનના આધારે પોલીસે અનેક કલમો લગાવી ઓરપી વિરુદ્ધ ગુનો નોંધ્યો છે.માહિતી માટે જણાવી દઈએ કે પીડિતા સુનીતા બાઇએ તેના પતિ બ્રજેશ ચિદર સાથે તેના ઘરની નજીક એક કરિયાણાની દુકાન ખોલી છે. આ કરિયાણાની દુકાનમાંથી આરોપી નાનુ ઉર્ફે ધર્મેન્દ્ર ધકડ ઉધારમાં માલ ખરીદ્યો હતો,

Advertisement

ત્યારથી તેણે દુકાન પર આવવાનું બંધ કરી દીધું હતું.સુનીતા બાઇની દુકાનમાંથી આરોપી જતા જ તેણે આરોપીને અટકાવી દીધો હતો. સુનિતાએ પૈસા માંગવા માંડ્યા ત્યારે આરોપી ગુસ્સાથી લાલ થઈ ગયો હતો અને તેણીએ તેની તરફ જોયું ન હતું અને તાત્કાલિક સુનિતાના પતિ બ્રિજેશ ચિરાડ ઉપર જાતિગત અપશબ્દો વડે હુમલો કર્યો હતો.

સુનિતા જ્યારે તેના પતિને બચાવવા માટે આવી ત્યારે આરોપીએ તેને પણ બચાવી લીધો હતો અને તેણે સુનિતાને ધમકી આપી હતી કે જો ફરીથી પૈસા માંગશે તો હું તેને મારી નાખીશ. આ ઘટના બાદ આરોપી ફરાર હોવાનું જણાવાયું છે. આ બંને પીડિતોના નિવેદન પર પોલીસે આરોપી ધર્મેન્દ્ર ધકડ વિરુદ્ધ નિવેદનો નોંધ્યો છે.

જાણો અન્ય સ્ટોરી.શરમજનક વાત એ છે કે, પોલીસે ચૂંટણીના કારણે આખો મામલો ચાર દિવસ સુધી દબાવીને રાખ્યો હતો. પીડિતાએ આરોપીઓની નામજોગ ફરિયાદ કરી હોવા છતાં પણ પોલીસ કોઈની ધરપકડ કરી નહોતી દરમિયાનમાં હેવાનોએ વીડિયો વાઈરલ કરી દીધો હતો. એ પછી પોલીસ હરકતમાં આવી છે.

રાજસ્થાનના અલવરના થાનાગાજી વિસ્તારમાં બનેલી એક શરમજનક ઘટનામાં પાંચ હેવાનોએ એક યુવતીને નગ્ન કરીને તેના પર તેના પતિની હાજરીમાં જ એક પછી એક શારીરિક સંબધો બાંધીને સામૂહિક બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. આ હેવાનિયતભર્યા કૃત્યનો તેમણે વીડિયો પણ ઉતાર્યો હતો.

શરમજનક વાત એ છે કે, પોલીસે ચૂંટણીના કારણે આખો મામલો ચાર દિવસ સુધી દબાવીને રાખ્યો હતો. પીડિતાએ આરોપીઓની નામજોગ ફરિયાદ કરી હોવા છતાં પણ પોલીસ કોઈની ધરપકડ કરી નહોતી દરમિયાનમાં હેવાનોએ વીડિયો વાઈરલ કરી દીધો હતો. એ પછી પોલીસ હરકતમાં આવી છે.

આ ઘટનાની વિગત એવી છે કે, 26 એપ્રિલે બપોરે 3 વાગે બાઈક લઈને જઈ રહેલાં પતિ-પત્નીને પાંચ બદમાશોએ આંતરીને પાડી દીધાં હતાં. હેવાનોએ પતિને માર મારીને બંધક બનાવ્યો હતો. એ પછી પાંચેય હવસખોરોએ યુવતીને નગ્ન કરી તેના પતિની સામે જ બળાત્કાર ગુજારીને તેના ફોટો-વીડિયોઝ બનાવ્યા હતા.

આરોપીઓએ આ વીડિયો વાઈરલ કરી દેવાની ધમકી આપતાં ભોગ બનેલું યુગલ આઘાતમાં આવી ગયું હતું. જો કે પછી હિંમત આવતાં યુગલ 2 મે, 2019ના રોજ ફરિયાદ કરવા ગયું હતું છતાં તપાસ હાથ ધરાઈ નહોતી. દુષ્કર્મનો ભોગ બનનાર મહિલા દલિત હોવાથી પોલીસે ભીનું સંકેલવા પ્રયત્ન કર્યા હોવાની શંકા છે.

દરમિયાનમાં આ વીડિયો વાયરલ થઈ જતાં યુવતીની ઓળખ છતી થઈ ગઈ હતી. તેના કારણે લોકોમાં આક્રોશ વધતાં જ એસપીએ આરોપીઓને ઝડપી માટે ત્રણ ટીમો બનાવી છે. જો કે હજુ સુધી પોલીસ એક પણ આરોપીને ઝડપી શકી નથી.

મિત્રો આજ ના યુગમાં ઘણા કિસ્સા આવતા રહે છે જે રેપ વિશે હોય છે અને કેટલાક હવસખોર લોકો તેમની ભૂખ મટાડવા માટે છોકરીઓ ને ફસાવે છે અને શારીરિક સંબંધ બાંધી લેતા હોય છે તે કારણે મિત્રો આજે અમે તમને એક બળાત્કારનો કિસ્સો જણાવા જઇ રહ્યા જે જાણી ને તમેં ચોકી જસો તો ચાલો જાણીએ.તેલંગાણામાં એક ભયાનક કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે.એક મહિલાએ આરોપ લગાવ્યો છે કે વર્ષોથી 139 લોકોએ તેના પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.

પોલીસે શુક્રવારે જણાવ્યું હતું કે આ ફરિયાદ ઉપર કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે.લગ્નના એક વર્ષ પછી 2010 માં આ મહિલાના છૂટાછેડા થયા હતા.મહિલાએ ફરિયાદમાં જણાવ્યું છે કે તેના પૂર્વ પતિના પરિવારના કેટલાક સભ્યોએ તેના પર યૌન શોષણ પણ કર્યું હતું.મહિલાને તબીબી તપાસ માટે મોકલવામાં આવી છે. પુંજાગત્તા પોલીસ સ્ટેશનના એક અધિકારીએ જણાવ્યું હતું કે આ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે અને તપાસ ચાલુ છે.

મહિલાની ફરિયાદ મુજબ, પાછલા વર્ષોમાં જુદા જુદા સ્થળોએ 139 લોકોએ તેનું જાતીય શોષણ કર્યું હતું અને તેને ધમકાવ્યો હતો.આરોપીઓ એટલા ડરતા હતા કે તેઓ આટલા લાંબા સમય સુધી પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી ન શકે.પોલીસે ગુનો નોંધી સમગ્ર મામલાની તપાસ શરૂ કરી છે.ત્યારબાદ મિત્રો આવો જ અન્ય કિસ્સો સામે આવ્યો છે તો ચાલો જાણીએ.મિત્રો આજ ના યુગમાં ઘણા કિસ્સા એવા છે જેમાં મહિલા પર દુષ્કર્મ થયું હોય છે.

અને અત્યારના સમય માં તો ઘણા કિસ્સા આવતા રહે છે,આજે આ લેખ માં અમે તમને આવો હવસ નો કિસ્સો જણાવા જઇ રહ્યા છે જે જાણી ને તમે ચોકી જસો તો ચાલો જાણીએ.બંદામાં બળાત્કારનો એક સનસનીખેલો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે જ્યાં એક ધોરણ 10 ના વિદ્યાર્થી સાથે ગેંગરેપ કરાયો છે.પીડિતા તેના પરિવાર સાથે એસપી ઓફિસ પહોંચી હતી અને ન્યાયની વિનંતી કરી હતી.

મળતી માહિતી મુજબ પીડિત યુવતી પોતાના ઘરની જેમ રાબેતા મુજબ પાણી ભરી રહી હતી, જ્યારે કોલોનીની બે મહિલાઓ તેને કોલોનીના એક રૂમમાં લઈ ગઈ હતી.જ્યાં ઘેરાયેલા 6 લોકોએ તેની સાથે બળાત્કાર જેવી ઘટનાને અંજામ આપ્યો હતો.પોલીસ પર આરોપ લગાવતા પીડિતાના પિતાએ કહ્યું છે કે આ ઘટના બાદ પોલીસને આ કેસ અંગે જાણ કરવામાં આવી હતી પરંતુ પોલીસે આ મામલામાં રડવાનું ચાલુ રાખ્યું હતું.આ મામલે ઉચ્ચ અધિકારીઓને જાણ કરવામાં આવતા પોલીસે કેસ નોંધ્યો અને પછી તેને તબીબી તપાસ માટે મોકલી આપ્યો.

પીડિતાના પરિવારે આરોપીઓ સામે કડક કાર્યવાહી કરવાની માંગ કરી છે.ત્યારબાદ મિત્રો આવો જ એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે તો ચાલો જાણીએ.19 વરસ ની છોકરી જોડે 8 દિવસ સુધી ગેંગ રેપ થયો હતો તે વિશે તો ચાલો મારા વાહલા મિત્રો જાણીએ.રાજસ્થાનમાં ગેંગરેપનો વધુ એક સનસનીખેજ કેસ સામે આવ્યો છે.ચુરુ જિલ્લામાં 19 વર્ષીય યુવતી સાથે રાજ્યના જુદા જુદા સ્થળોએ 9 યુવકોએ ગેંગરેપ કર્યો હતો.રાજસ્થાનમાં ગેંગ રેપની ઘટનાઓ અટકવાનું નામ નથી લઈ રહી.

હવે ચુરુ જિલ્લામાં 19 વર્ષની બાળકી સાથે ગેંગરેપ કરવાનો એક સનસનાટીભર્યો કિસ્સો સામે આવ્યો છે.9 યુવકો ગેંગરેપની આ ઘટનામાં સામેલ હોવાનું કહેવાઈ રહ્યું છે.આરોપીએ ભોગ બનનારને રાજગ,જયપુર અને સીકરના નીમકથાણામાં 8 દિવસ સુધી બંધક બનાવીને ગેંગરેપ કર્યો હતો.પૂર્વ સીએમ વસુંધરા રાજેએ રાજસ્થાનમાં વધી રહેલા બળાત્કારની ઘટનાઓ પર ટ્વીટ કરીને ગેહલોત સરકાર પર નિશાન સાધ્યું છે.પીડિતાના અહેવાલ પર રાજગઢ પોલીસે આઈપીસીની સંબંધિત કલમો હેઠળ વિક્રમ પુનિયા, દેવેન્દ્ર પૂનિયા, બંટી, રાહુલ, શુભમ, હેમંત, મુકેશ ગુર્જર અને બે અન્ય વિરુદ્ધ ગુનો નોંધ્યો છે.

પોલીસે રાજગઢની સરકારી હોસ્પિટલમાં પીડિતાની તબીબી તપાસ કરાવી છે.રાજગઢથી અપહરણ થયા બાદ ગેંગરેપ કર્યો હતો પોલીસને પ્રાપ્ત માહિતી મુજબ પીડિતાએ રાજગઢ પોલીસ સ્ટેશનમાં રિપોર્ટ નોંધાવ્યો છે કે તે 24 સપ્ટેમ્બરે તેના ગામથી રાજગઢ બસ સ્ટેન્ડ પહોંચી હતી.વિક્રમ પૂનિયા તેને ત્યાં મળ્યા.યુવતી વિક્રમથી પહેલેથી જ પરિચિત હતી.એસએસસી ફોર્મ ભરવાના બહાને વિક્રમે તેને કારમાં બેસાડ્યો.

તે કારમાં દેવેન્દ્ર પૂનિયા અને અન્ય બે છોકરાઓ પહેલેથી હાજર હતા.આરોપી તેને કાર સાથે રાજગ સ્થિત એક ઘરે લઈ ગયો.રૂમ બંધ કર્યા પછી ચારેય શખ્સોએ તેની સાથે ગેંગરેપ કર્યો હતો.આ સમય દરમિયાન આરોપીએ તેના અશ્લીલ વીડિયો અને ફોટા બનાવ્યા હતા.જયપુરની હોટલમાં 4 યુવકોએ ગેંગરેપ કર્યો હતો આરોપીએ પીડિતાને ધાકધમકી આપી હતી અને અવાજ કરવા બદલ તેને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી.આ સમય દરમિયાન આરોપીએ મહિલાને ડ્રગ્સ અપાવ્યું હતું અને બેભાન કરી દીધી હતી.

જ્યારે મહિલાને હોશ ફરી મળી ત્યારે તેણે પોતાને ઓરડામાં કેદ કર્યાં.આરોપ છે કે બંટી, રાહુલ, શુભમ, હેમંત અને મુકેશ ગુર્જર નામના ચાર યુવકો પહેલાથી જ હતા.આરોપીએ મહિલાને જણાવ્યું હતું કે વિક્રમ પૂનિયા તેને અહીં મૂકી ગયો હતો.તે જયપુરની એક હોટલમાં છે.અહીં પણ ચારે યુવકોએ કોલ્ડ ડ્રિંકમાં ડ્રગ્સ આપીને ગેંગરેપ કર્યો હતો.

Advertisement