મનીષા થી લઈને કરીનાં સુધીની આ 11 અભિનેત્રીઓનાં કૌભાંડ થયાં હતાં આખા ભારતમાં વાઈયરલ, જાણો એવું તો શું કર્યું હતું……

મમતા કુલકર્ણી-રાજ કુમાર સંતોશી-મમતા કુલકર્ણી 90 ના દાયકાની બોલ્ડ અને પ્રતિભાશાળી અભિનેત્રીઓમાંની એક રહી છે. તે 1991 થી 2003 સુધી અભિનયની દુનિયામાં સક્રિય હતી. મમતાએ એકવાર કહ્યું હતું કે તેણીના દિગ્દર્શક રાજ કુમાર સંતોશી દ્વારા તેની સાથે દુર્વ્યવહાર કરવામાં આવ્યો હતો. તે પછી, તેને ઉદ્યોગમાં કામ કરવાનું બંધ કરવામાં આવ્યું.બોલીવુડમાં બોલ્ડ એકટ્રેસ તરીકે જાણીતી મમતા સતત વિવાદોમાં ઘેરાયેલી રહી છે. મમતાએ જે ગતિથી બોલીવુડમાં પોતાને સ્થાપિત કરી એ જ ગતીથી તેનું કેરિયર પણ ખતમ થઈ ગયુ.

મમતાએ બોલીવુડમાં પોતાની કેરિયરની શરૂઆત 1992માં ફિલ્મ તિરંગાથી કરી હતી. મમતાએ નાનકડો રોલ નિભાવ્યો હતો. રાજકુમાર સંતોષીની ફિલ્મ ચાઈના ગેટને લઈને મમતા ફરી વિવાદોમાં ફસાઈ હતી. મમતાએ સંતોષી પર યૌન શોષણના આરોપ લગાવ્યા હતા. પાછળથી બંને પક્ષોએ આ મામલે સમાધાન કર્યુ હતુ.પ્રીતિ જૈન-મધુર ભંડારકર.

પ્રીતિ જૈન, જે ‘કોકટેલ’, ‘ધ ડેડલી કોમ્બિનેશન’, ‘ઇટ્સ રોકિંગ: ડેટ ઇ-ડિસ્કો’ જેવી ફિલ્મોનો ભાગ હતી, તે મધુર ભંડારકર પર આરોપ હતો. પ્રીતિ પર મધુર ભંડારકર બળાત્કાર કરવાનો આરોપ મૂક્યો હતો. દિગ્દર્શક સામેનો આરોપ મુકી દેવામાં આવ્યો હતો, પરંતુ પ્રીતિએ દાવો કર્યો છે કે તેણે તેની સાથે 16 વાર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને આ ઘટનાઓ પછી તેને ઘણી માનસિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. અભિનેત્રી પ્રીતિ જઈને પણ નિર્દેશક ઉપર વર્ષ 2000 થી 2003 સુધી ફિલ્મોમાં રોલ આપવા માટે યૌન સંબંધો બનાવવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો. જો કે આ આખો મુદ્દો ત્યારે બીજી દિશામાં ચાલ્યો ગયો જ્યારે પ્રીતિની ધરપકડ બાદ એ વાત સામે આવી કે પ્રીતિએ મધુર ભણ્ડારકરની સુપારી આપી હતી.શ્વેતા પ્રસાદ બાસુ

શ્વેતા પ્રસાદ બાસુને 2014 માં હૈદરાબાદમાં સેક્સ રેકેટમાં સામેલ થવા બદલ ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. તેણે તેની સામેના તમામ આરોપોને નકારી કાઢયા હતા અને જો કે વેશ્યાવૃત્તિના કેસમાં હૈદરાબાદ હાઈકોર્ટમાં આરોપો મુકી દેવામાં આવ્યા હતા.મનીષા કોઈરાલા-સુભાષ ઘાઈ

મનિષા કોઈરાલાએ ‘સૌદાગર’, ‘યલગર’, ‘1942: અ લવ સ્ટોરી’, ‘અકેલા હમ અકેલા તુમ’ જેવી ઘણી ફિલ્મોમાં શાનદાર અભિનય કર્યો છે. મનીષાની માતાએ દાવો કર્યો હતો કે સુભાષ ઘાઇએ તેમને અભિનેત્રી સાથે સેક્સ માણવાનું કહ્યું હતું અને અભિનેત્રીએ બાદમાં સુભાષ સાથે કામ કરવાનું બંધ કરી દીધું હતું. ડાયરેક્ટર સુભાષ ઘાઈ ઉપર અભિનેત્રી મનીષા કોઇરાલાની માએ આરોપ લગાવ્યો હતો કે સુભાષ ઘાઇએ મનીષાને કામ આપવા માટે સેક્સની ઓફર કરી હતી. પરંતુ મનીષાએ ક્યારેય જાહેરમાં આ વાત સ્વીકારી નથી. પરંતુ બોલીવુડમાં તેની ખુબ ચર્ચા ચાલી હતી. જો કે પાછળથી બંને વચ્ચે સમાધાન થયું પરંતુ મનીષાએ ક્યારેય સુભાષ સાથે કામ ના કર્યું.કરીના કપૂર-શાહિદ કપૂર

2000 માં, શાહિદ કપૂર અને કરીના કપૂર મીડિયાના પ્રિય કપલ્સમાં હતા. 2004 માં, શહીદ અને કરીના કિસિંગ એમએમએસ લીક ​​થયા પછી ચર્ચામાં આવ્યા હતા. બંનેએ દાવો કર્યો હતો કે એમએમએસ બનાવટી છે, પરંતુ વિડિઓએ લોકપ્રિયતા મેળવવી જ રહી.બોલીવુડમાં બનતા બગડતા સંબંઘોની કહાની હંમેશા સાંભળવા મળે છે. વર્ષો પહેલા એક એવા રિલેશનશીપ તૂટ્યા હતા એક્ટ્રેસ કરીના કપૂર અને શાહીદ કપૂરના. બંનેએ લાંબા સમય સુધી એકબીજાને ડેટ કર્યું હતું. પછી આ બંને અચાનક અલગ થયા તો દરેક લોકો હૈરાન થઇ ગયા. બંને વાતચીત પણ એકબીજા સાથે કરતા નહતા. વર્ષો સુધી શાહિદ સાથે બ્રેકઅપ પર મૌન રાખ્યા બાદ હવે અંતે એક્ટ્રેસ કરીનૈ કપૂરે એની પર વાત કહી છે. કરીના કપૂરે અપમા ચોપડાને આપેલા ઇન્ટરવ્યૂમાં પોતાની ફિલ્મી કરિયર અને પર્સનલ લાઇફ માટે ખુલીને વાત કરતી નજરે આવી છે. આ ઇન્ટરવ્યૂમાં કરીના કપૂરને એને જૂની ફિલ્મોની ક્લિપ દેખાડવામાં આવી રહી છે, જેમાં એને આઇકૉનિક કિરદાર નિભાવ્યા હતા.સાશા આગા-રૂસલાન મુમતાઝ

સાશા આગાને જરા ખાન તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે અને તે એક ભારતીય અભિનેત્રી અને ગાયિકા છે. જ્યારે સાશા રુસલાન મુમતાઝને ડેટ કરી રહી હતી, ત્યારે એક એમએમએસ લીક ​​થયો જેમાં શાશા બીજા છોકરાને કિસ કરી રહી હતી. આ વીડિયો લીક થયા પછી શાશા અને રુસલાને બ્રેકઅપ કર્યું હતું.રિયા સેન-અશ્મિત પટેલ

રિયા સેન અને અશ્મિત પટેલની કિસિંગ એમએમએસ ક્લિપ ઇન્ટરનેટ પર લીક થતાં સનસનાટી મચી ગઈ હતી. બિગ બોસમાં તેમના સમય દરમિયાન, અશ્મિતે સ્વીકાર્યું કે ક્લિપ અસલી હતી.બોલિવૂડ અભિનેત્રી રિયા સેન 31 વર્ષની થઈ ચૂકી છે. રિયાની માતા મુનમુન સેન અને નાની સુચિત્રા સેન જાણીતી અભિનેત્રી છે. રિયાની બહેન રાઈમા પણ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીઝ સાથે જોડાયેલી છે. રિયાએ પોતાની કરિયરની શરૂઆત બાળ કલાકાર તરીકે કરી હતી. રિયા સેને અનેક ફિલ્મોમાં ભરપૂર અંગ પ્રદર્શન કર્યું છે. લગભગ છ વર્ષ પહેલા આવેલો રિયા-અશ્મિતનો એમએમએસ આજે પણ એટલી જ ધૂમ મચાવી રહ્યો છએ. આ એમએમએસને અત્યાર સુધી પાંચ કરોડ લોકોએ ડાઉનલોડ કર્યો છે. જોકે, રિયાએ દાવો કર્યો હતો કે, આ એમએમએસ નકલી છે. આજે પણ વિવિધ વેબસાઈટ પર આ એમએમએસ ઉપલબ્ધ છે. રિયા આ એમએમએસથી ઘણી જ દુઃખી થઈ ગઈ હતી પરંતુ અશ્મિત આને કારણે ઘણો જ લોકપ્રિય થઈ ગયો હતો.બિપાશા બાસુ-અમરસિંહ

બિપાશા બાસુ બોલિવૂડની સફળ અભિનેત્રીઓમાંની એક રહી છે. આ હોવા છતાં બિપાશા અને દિવંગત નેતા અમરસિંહ સાથેની તેમની શૃંગારિક વાતચીતનો એક વીડિયો વાયરલ થયો હતો. જોકે બિપાશાએ આ આરોપોને નકારી દીધા છે. મંગળવારે દિલ્હીની તિસ હજારી કોર્ટ દ્વારા સમાજવાદી પાર્ટીમાંથી હાંકી કઢાયેલા નેતા અમરસિંહને ‘કેશ ફોર વોટ’ કૌભાંડમાં તિહાડ જેલમાં મોકલી દેવામાં આવ્યા છે. તેમણે કિડનીની બિમારીનું કારણ આગળ કરીને કોર્ટમાં હાજર નહીં રહેવાની છૂટ માંગી હતી. જો કે કોર્ટે કડક વલણ અપનાવતા અમરસિંહ ખુદ કોર્ટમાં હાજર થયા હતા. જો કે, અમરસિંહ માટે આ વિવાદ પહેલો નથી. અણ્ણા હજારેની ટીકા હોય કે મુલાયમ સિંહના માટે ઘસાતું બોલવાનું હોય વિવાદ અને અમરસિંહનો સાથ રહ્યો છે. તેમની કેટલીક ટેપો છે. જેમાં તેઓ બોલિવુડની હસિનાઓ સાથે વાતચીત કરી રહ્યાં છે.પાયલ રોહતગી-દિબાકર બેનર્જી

પાયલ રોહતગી ઘણી ફિલ્મો અને ટીવી શોનો ભાગ રહી છે, પરંતુ દિબાકર બેનર્જી પર તેણે કાસ્ટ દરમિયાન અભદ્ર વર્તનનો આરોપ લગાવ્યો ત્યારથી તેમની કારકિર્દી બદલાઈ ગઈ છે. દિબાકરે તમામ આરોપોને નકારી કાઢયા છે.બોલિવૂડ આઈટમ ગર્લ પાયલ રોહતગીના દિવસો અત્યારે ખરાબ ચાલી રહ્યા છે. પાયલે થોડા સમય પહેલા દિબાકર બેનર્જી પર કાસ્ટિંગ કાઉચનો આરોપ મૂક્યો હતો. ત્યારબાદ પાયલે સુધીર મિશ્રાને હેરાન કર્યા હતા અને તેમને પોલીસ ફરિયાદ કરી હતી.પાયલે થોડા સમય પહેલા એક પત્રકાર પરિષદનું આયોજન કર્યું હતું અને તેમાં તેણે કહ્યું હતું કે, લોકો તેની વિષે જાત-જાતની ચર્ચા કરી રહ્યા છે અને તે આ બાબતને ગંભીરતાથી લેતી નથી. પાયલે સ્વીકાર્યું હતું કે, તેની લાગણી દુભાઈ છે. સુધીર મિશ્રાએ માત્રને માત્ર પબ્લિસિટી સ્ટંટ માટે આ રીતે કર્યું છે. અનુરાગ કશ્યપે પણ પાયલ પર ટિપ્પણી કરી હતી અને તે આ વાતથી દુખી છે. પાયલ અનુરાગને ઓળખતી પણ નથી અને તેમ છતાંય તેમણે આ રીતે પાયલ પર ટિપ્પણી કરી છે.વીણા મલિક-રંજન વર્મા

વીણા મલિક એક પાકિસ્તાની અભિનેત્રી છે જે બોલીવુડની ઘણી ફિલ્મોમાં જોવા મળી છે. તેણે ફિલ્મની શરૂઆત ‘તેરે પ્યાર મેં સે’ થી કરી હતી. 2012 માં એક કિસિંગ વીડિયો લિક થયો હતો. ક્લિપમાં છોકરા રંજન વર્માનો ઉલ્લેખ છે, જેણે ફિલ્મ ઝિંદગી 50-50 માં વીણાની ભૂમિકા ભજવી હતી.પાકિસ્તાની બોલ્ડ અભિનેત્રી વીણા મલિક હંમેશા વિવાદોમાં ઘેરાયેલી રહે છે, જ્યારે અભિનેતા રંજન વર્મા સાથે વીણાનો એક વીડિયો લીક થયો હતો જે તુરંત ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થયો હતો. જ્યારે વીણાને આ વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે કહ્યું હતું કે આ વીડિયો તેની એક ફિલ્મમાંથી લેવામાં આવ્યો છે.ગીતિકા ત્યાગી-સુભાષ કપૂર

ગીતિકા ત્યાગી અભિનેત્રી અને નિર્માતા છે. જ્યારે તેની ધરપકડ કરવામાં આવી ત્યારે તેણે સુભાષ કપૂર પર છેડતીનો આરોપ લગાવ્યો હતો. ફેબ્રુઆરી 2014 માં, ગીતિકાએ દાવો કર્યો હતો કે જોલી એલએલબીના સેટ પર ડિરેક્ટર દ્વારા તેની સાથે દુર્વ્યવહાર કરવામાં આવ્યો હતો.એકટ્રેસ ગીતિકા ત્યાગી છેડતી કેસમાં બૉલીવુડ નિર્દેશક સુભાષ કપૂરની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. તેમના પર એક્ટ્રેસ ગીતિકા ત્યાગી સાથે છેડતીનો આરોપ છે.

તેમને મુંબઇની વર્સોવા પોલીસે ધરપકડ કરી છે. સુભાષ કપૂર જૉની એલએલબીના નિર્દેશક છે. આ ધરપકડ કલમ-354 હેઠળ થઇ છે. અંધેરી કોર્ટમાં સુભાષ કપૂરને રજૂ કરવામાં આવ્યા અને ત્યારબાદ તેમને 14 દિવસની ન્યાયિક ધરપકડમાં મોકલી દેવામાં આવ્યા.ગીતિકા ત્યાગીએ આ મુદ્દે એક ટીવી ચેનલ સાથે વાતચીતમાં કહ્યું કે મારાપર આ કેસમાં દબાણ બનાવવાનો પ્રયત્ન કરવામાં આવ્યો અને બૉલીવુડે આ મુદ્દે મારો સાથ ન આપ્યો. અત્રે ઉલ્લેખનીય છે કે ગીતિકા ત્યાગીએ થોડા મહિના પહેલાં આરોપ લગાવ્યો હતો