સેક્સ પાવર વધારવા માંગતા હોય તો આજે જ કરો આ વસ્તુનું સેવન,બની જશો બેડરૂમમાં કિંગ…

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલમાં આપ સર્વેનું હાર્દિક સ્વાગત છે આજકાલ લોકો લગ્ન પછી કંટાળો અનુભવવા લાગે છે જેમ જેમ ઉંમર વધે છે આ થાક વધુને વધુ થવા માંડે છે મોટાભાગના લોકો તેમના લગ્ન જીવનનો આનંદ પણ નથી લેતા તેથી જ આજે અમે તમને આ પોસ્ટ દ્વારા વાયગ્રાથી શક્તિશાળી અશ્વગંધા વિશે જણાવીશું.પ્રાચીન કાળથી અશ્વગંધાનો ઉપયોગ સંબંધો બનાવવા માટે કરવામાં આવે છે હકીકતમાં અશ્વગંધ એ આપણા શરીરને શક્તિ પ્રદાન કરવાનો એક ઘટક છે તમારી માહિતી માટે અમને જણાવી દઈએ કે જ્યારે પુરુષો અશ્વગંધાનું સેવન કરે છે ત્યારે તેમના શરીરમાં નાઇટ્રિક ઓકસાઈડ ઉત્પન્ન થાય છે જે તમારા શરીરની પુરૂષવાચી શક્તિને વધારવામાં મદદ કરે છે.

જેના કારણે લોહી તાજગી સાથે રક્ત વાહિનીઓમાંથી નીકળે છે આની અસર પરણિત જીવન પર પડે છે મિત્રો આપની માહિતી માટે અમને જણાવો કે આ સમસ્યાઓથી છૂટકારો મેળવવા માટે આયુર્વેદમાં ઘણા કુદરતી પદાર્થો છે જેમાંથી અશ્વગંધા એક એવો કુદરતી પદાર્થ છે જે તમારા વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા લાવવા માટેના રામબાણાનું કામ કરે છે.તો ચાલો મિત્રો આપણે જાણીએ અન્ય ઉપયો વિશે.લાંબા સમય સુધી સંબંધો બનાવવા માંગો છો તો એક વાર આ વસ્તુ નું સેવન જરૂર કરો આજના સમયમાં ખોટી આદતો અને ખરાબ ખોરાકને લીધે છોકરાઓના શરીરમાં જરૂરી પોષક તત્વોનો અભાવ રહે છે પોષક તત્વોનાં અભાવને લીધે છોકરાઓ ખૂબ જ નબળા બની જાય છે.શરીરમાં આવશ્યક પોષક તત્વો નાં અભાવ ને કારણ છોકરાઓ નાં શરીર માં તાકાત નો અભાવ રહે છે. શરીરમાં શારિરીક શક્તિનાં અભાવને લીધે ક્યારેક છોકરાઓનું શારીરિક જીવન પણ બગડે છે.

શારિરીક શક્તિનાં અભાવને લીધે છોકરાઓનું શરીર એટલું નબળું થઈ જાય છે કે જ્યારે પણ છોકરાઓ સંબંધ બનાવવો ત્યારે તેનું શુક્રાણુ ખૂબ ઝડપથી બહાર આવે છે તેના કારણે છોકરાઓ શારીરિક સંબંધો યોગ્ય રીતે કરી શકતા નથી આ કારણોસર સંબંધો બનાવતી વખતે છોકરાઓને શરમ સહન કરવી પડે છ તેથી આજે અમે તમને એવી અસરકારક દવા વિશે કહીશું જેનો સતત 45 દિવસના ઉપયોગથી વ્યક્તિની શારિરીક નબળાઈની સમસ્યા દૂર થાય છે.

આ ઉપાય કરવા માટે વ્યક્તિને માત્ર 2 વસ્તુઓની જરૂર છે ગાયના દૂધ અને કોંચ નાં બીજનો પાઉડર આ બે વસ્તુઓનો ઉપયોગ થાય છે ગાયના દૂધ વિટામિન્સ, ફોસ્ફરસ કેલ્શિયમ પ્રોટીન અને પોટેશ્યમ હાજર હોય છે બીજા પણ ઘણા ગુણો છે.ગાયના દૂધમાં આવા ઘણા બધાં ગુણો છે છોકરાઓના શરીર માટે જે ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છ કોંચ બીજ એ એવી વસ્તુઓ છે જે પર્શિયાના સમૃદ્ધ ડોઝ ધરાવે છે. કોંચ નાં બીજનાં પાઉડરનો સતત ઉપયોગ છોકરાઓની શારીરિક શક્તિને વધારે છે તમારી શારીરિક શક્તિ વધારવા માટે તમારે ગાયના દૂધ સાથે એક ચમચી કોંચનાં બીજનો પાઉડર ઉમેરો અને પછી તેં મિશ્રણ નો ઉપયોગ કરો.

આમ સતત કરવાથી તમને થોડા દિવસોની અંદર તમારા શરીરમાં ઘણો ફેરફાર જણાશે પ્રિસ્ક્રિપ્શનનો ઉપયોગ કરતી વખતે ધ્યાનમાં રાખો કે કોઈપણ ઉપાય ની અસર માત્ર એક અઠવાડિયામાં થતી નથી તેના બદલે કોઈપણ ઉપાય ની અસર ફક્ત ત્યારે જ થાય છે જ્યારે તે ઉપાય સતત ચાલુ રાખીએ તેથી આ ઉપાય માટે ઓછામાં ઓછા 45 દિવસ ની જરૂરી છે.જો શરીરમાં શુક્રાણુઓની ઉણપ હોય તો આ 2 વસ્તુઓ ખાવાનું શરૂ કરશો તો 10 દિવસમાં વધશે મર્દાનગી. આજની ખરાબ ખાવાની આદતોને કારણે ઘણા પુરુષો મા શુક્રાણુની ખામી અથવા ઑલિગોસ્પેરમીયા નામની બિમારી હોય તે સામાન્ય છે.

પ્રદૂષણથી ભરપૂર વાતાવરણ અને આજની ખરાબ આદતો પુરુષોના શરીરમાં શુક્રાણુઓનાં અભાવનું કારણ બને છ શુક્રાણુઓની સંખ્યામાં ઘટાડો થવાથી પુરુષો પણ બાળકો પેદા કરવામાં નિષ્ફળ જાય છે અને આ કારણે પુરુષોમાં નપુંસકતા પણ આવે છે તેથી આજે અમે તમને શુક્રાણુઓને વધારવા માટે ની વસ્તુઓ વિશે કહેવાના છીએ જેની મદદથી છોકરાઓ શુક્રાણુઓનાં અભાવને દૂર કરી શકે છે.

અશ્વગંધા અને દૂધ શરીરમાંથી શુક્રાણુઓ દૂર કરવા માટે અશ્વગંધાના પાવડરને ખૂબ ફાયદાકારક માનવામાં આવે છે તમારે 45 દિવસો માટે નિયમિતપણે અશ્વગંધાના પ્રિસ્ક્રિપ્શનનો ઉપયોગ કરવો પડશે રાતે ઊંઘતા પહેલા, અશ્વગંધાના પાવડરને એક ગ્લાસ દૂધ મા ઉમેરો આ ઉપાય થી તમારા શરીરના શુક્રાણુઓની સંખ્યા ઝડપથી વધશે તેમજ તમારા શરીરની નબળાઇ પણ દુર થશે. કોંચ ખબ જ ઉપયોગી ઔષધો છે.

ઘણા લોકો શંખ બીજનો પણ ઉપયોગ કરે છે કોંચ ના બીજનો નિયમિત ઉપયોગ કરવાથી પુરુષોના શુક્રાણુના ઉત્પાદનમાં વધારો થાય છે અને છોકરાઓની ગુણવત્તામાં પણ સુધારો કરે છે શુક્રાણુઓનાં અભાવને દૂર કરવા માટે શંખના બીજનો પાવડર પણ ઉપયોગ મા લેવાય છે.

ગાયના દૂધ સાથે દરરોજ એક ચમચી કોંચ નાં બીજ નો પાવડર ઉમેરો અને તેને દરરોજ પીવો આ રેસીપી ખૂબ ફાયદાકારક છે અને આ રેસીપીમાંથી ઘણાં લોકોને ફાયદો થયો છે તેથી જો તમેને શારીરિક નબળાઇ, વીર્યનો અભાવ અથવા નપુંસકતા જેવી કોઈ સમસ્યા હોય તો તમને આ રેસીપી થિ ઘણો ફાયદો થશે તમારે ઓછામાં ઓછા એક વખત આ રેસીપી નો પ્રયાસ કરવો જોઈએ આમ કરવાથી તમે 20 થી 25 દિવસની અંદર તમારા શરીરમાં તફાવત અનુભવવાનું શરૂ કરશો.

પીરિયડ્સના સમયગાળા દરમિયાન સંબંધો બનાવતા પહેલા આ ત્રણ વસ્તુઓ વિશે એકવાર જરૂર જાણો, બીજી વાત ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે છોકરી માટે માતા બનવું એ એક મહાન ગૌરવ છે જ્યારે કોઈ છોકરી માતા બને છે ત્યાં સુખનો કોઈ અર્થ નથી પરંતુ એક માતા બનવા માટે દરેક છોકરી માટે અવધિમાં ભાગ લેવો મહત્વપૂર્ણ છે સમયગાળા દરમિયાન છોકરીઓને ઘણી પ્રકારની સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે.

માસિક સ્રાવ ત્રણથી ચાર દિવસ રહે છે અને આ દિવસોમાં છોકરીઓની દૈનિક નિયમિતતા અને તેમના વર્તનમાં ઘણી વધઘટ થાય છે સમય દરમિયાન છોકરીઓને ભારે દુખાવો પડે છે સમયગાળા દરમિયાન, છોકરીઓને શારીરિક સંબંધો બનાવતી વખતે હંમેશા ત્રણ બાબતોની કાળજી લેવી જોઈએ પરંતુ ઘણા લોકો તે જાણતા નથી કે તે ત્રણ વસ્તુઓ શું છે એટલા માટે આજે અમે તમને કહીશું કે પીરિયડ્સના સમય દરમિયાન સંબંધો બનાવતી વખતે કન્યાઓએ ધ્યાનમાં રાખવું જોઈએ.

છોકરીઓ મા એન્ડોફિન્સ નામનું હોર્મોન્સ માસિક સ્રાવના સમયે સંબંધ બાંધવા થિ ઉત્પન્ન થાય છે તે છોકરીના શરીરમાંથી ગુપ્ત રાખવામાં આવે છે જે પીડા અને અવરોધોને ઘટાડવા માટે મદદરૂપ બને છે પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે પીરિયડ્સના સમયે સંબંધને લીધે કન્યાઓની સમસ્યાઓ વધી શકે છે એટલે જ છોકરીની પરવાનગી વગર કોઈ સંબંધ બાંધવો જોઈએ નહીં.

પીરિયડ્સના સમયગાળા દરમિયાન છોકરીઓમા પેશીમા લોહી ખૂબ ઝડપથી વહે છે જેના કારણે ગ્રીવા નું કદ આકર્ષક બને છે સમગ્ર મહિનાની જગ્યાએ તેં દિવસો મા છોકરીઓના ગર્ભાશયની અવધિ વધુ સમય દરમિયાન ખુલ્લી હોય છે જેના કારણે સંબંધ બાંધતી વખતે વધારે દબાણ ન હોવું જોઈએ તેના કારણે પીરિયડ્સના સમયગાળાને સમાપ્ત થાવા ની સંભાવના નોંધપાત્ર રીતે વધી જાય છે.

જે કન્યાઓ માટે હાનિકારક છે ચિકિત્સકોના જણાવ્યા પ્રમાણે માસિક સમયગાળા દરમિયાન સબંધ બાંધવાથી કોઈ નુકસાન થતુ નથી પરંતુ વધારે પડતા દબાણને લીધે, ઘણીવાર તે છોકરીઓ માટે પણ અત્યંત નુકસાનકારક બની શકે છે એટલા માટે પીરિયડ્સના સમયગાળા દરમિયાન સંબંધ બાંધતા પહેલા તમારે છોકરીની ઇચ્છા જાણવી આવશ્યક છે.

જો તમે તમારી પાર્ટનરની સમાગમ અંગની કેટલીક ઇચ્છાઓને જાણી લો તો સમાગમનો ભરપૂર આનંદ માણી શકશો સુખદ સમાગમ માટે જાણી લો કે સ્ત્રીઓ બેડ પર શું ઇચ્છે છે દરેક વખતે કંઈક નવું જેમ એક જ પ્રકારની વાનગી સવાર-સાંજ ખાઈને કંટાળેલી વ્યક્તિ કોઈ નવી વાનગી શોધે છે તે જ રીતે દરેક મહિલા પોતાના જીવનમાં પણ કંઈક નવું શોધે છે.

જો રતિક્રિડા સમાગમ વખતે તમે તમારી પાર્ટનરને નવી-નવી રીતો અને આસનો અજમાવીને તેન ખુશ કરવાનો પ્રયત્ન કરશો તો તે તમારી વધારે નજીક આવશે. આ સિવાય સમાગમ પહેલાં વિવિધ પ્રકારની ગિફ્ટ, અનોખા અંદાજમાં પ્રેમની ઇચ્છા પ્રકટ કરવાથી તે દરેક વખતે તમારી વધારેને વધારે નજીક આવશે. મોટાભાગની મહિલાઓને સમાગમ દરમિયાન પોતાના પાર્ટનર પર હાવી થવું અને થોડે ઘણે અંશે વાઈલ્ડ બનવું પસંદ હોય છે.

સમાગમ દરમિયાન જો તે પુરુષની ઉપર આવી જાય છે ત્યારે કેટલીક વાર હિંસક પ્રવૃત્તિઓ પણ દર્શાવે છે. જેમકે પુરુષને પોતાના હાથ અને શરીર વડે એકદમ જકડી લેવો પાર્ટનરને છાતી ગળું ગાલ હાથ વગેરે જગ્યાઓ પર બચકું ભરવું પોતાના પાર્ટનરના લિંગને પકડવું કે તેના પર મસાજ કરવી વગેરે જો તમારી પાર્ટનર આવું કરતી હોય તો તેને રોકશો નહીં કારણ કે તે તેમના પ્રેમનો જ એક ભાગ છે.

આ બાબત એટલી પણ હિંસક નથી કે તે તમને નુકસાન પહોંચાડે માટે પાર્ટનરની આવી પ્રવૃત્તિથી ડરશો નહીં, પરંતુ સાથ આપજો ફોર-પ્લે જેને ફોર સેક્સ તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે એક સંશોધન પ્રમાણે પુરુષો કરતાં મહિલાઓને ફોર-પ્લે એટલે કે સમાગમ પહેલાંની ક્રિયાઓ વધારે પસંદ હોય છે તેનાથી સ્ત્રીઓમાં ઉત્તેજના વધે છે.

તેથી ફોર-પ્લે કરતી વખતે એવું ન વિચારશો કે તમે તમારી પાર્ટનરને માત્ર ઉત્તેજિત કરવા માટે જ આ ક્રિયાઓ કરી રહ્યાં છો પરંતુ તેને ગમે છે એટલા માટે કરી રહ્યાં છો તેથી વધારેમાં વધારે ફોર-પ્લે કરો શક્ય હોય તો સંભોગ ત્યાં સુધી ન કરશો જ્યાં સુધી તમારી પાર્ટનર તમને ન કહ સ્ત્રીઓને બળજબરી જરાય પસંદ હોતી નથી ખાસ કરીને સમાગમની બાબતમાં તો નહીં જ તેની પાછળ મનોવૈજ્ઞાનિક કારણો જવાબદાર છે.પોતાનો પાર્ટનર બળજબરી કરે તો તેને એવું લાગે છે કે તે પોતાની લાલસા પૂરી કરવા માટે તેમનો ઉપયોગ કરી રહ્યો છે ઘણીવાર તે વિચારે છે કે તેમનો પાર્ટનર તેમની નજીક ત્યારે જ આવે છે જ્યારે તેને સમાગમ કરવાની ઇચ્છા હોય છે.