મોટાભાગની મહિલાઓ ઘરમાજ રહેલી આ વસ્તુઓનો કરે છે આત્મસંતોષ મેળવવા ઉપયોગ……..

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં હું તમારું હાર્દિક સ્વાગત કરું છું મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આજે હું તમારા માટે આ લેખમાં તમને એક એવી માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું જેના વિશે તમને ભાગ્યે જ ખબર હશે. તમને જણાવી દઈએ કે સેક્સ ટોયનો વેપાર હાલ આપણા દેશમાં એટલો લોકપ્રિય નથી જેટલો તે વિદેશોમાં લોકપ્રિય છે. હાલ આપણા દેશના લોકો પણ ચોરી છુપીને અથવા તો ઓનલાઇન સેક્સ ટોયની ખરીદી કરતા હોય છે. પરંતુ જો અચાનક જ તમારું મન કઈક નોટી કરવાના ચકડોળે ચડે અને કઇ અલગ જ કરવાનું મન થઇ રહ્યું હોય તો ચોરી છુપીને અથવા તો ઓનલાઇન સેક્સ ટોય શોધવાને બદલે તમે તમારા ઘરમાં જ શોધી શકો છો. તમારા ઘરના રસોડામાં પણ કેટલીક એવી વસ્તુઓ રહેલી હોય છે જેને તમે આપત્કાલીન સમયે સેક્સ ટોયની જેમ જ ઉપયોગ કરી શકો છો.

મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે શુ તમે પણ તમારા બેડરૂમ માં રાખેલા અરીસાનો એટલે કે કાચનો ઉપયોગ માત્ર અને માત્ર ઓફિસ નીકળતા પહેલા તૈયાર થતા માટે જ કરો છો તો તમને જણાવી દઇએ કે હજુ સુધી તમે તેને બીજા ઘણા ઉપયોગથી વંચિત છો. જો તમે ધારો તો તમારી કઈક નવું કરવાની વિચારશક્તિ અને સેક્આસ ટોય ના આપત્કાલીન સમયે અરીસાનો ઉપયોગ કરી એકબીજાના હાવભાવ જોઇ શકો છો અને એકબીજાના કાર્ય કરવાની રીતને જોઇને આનંદ માણી શકો છો.

તમારા રસોડામાં રહેલા ફ્રિજના ફ્રિજરમાં રાખેલા બરફના ટુકડાઓનો ઉપયોગ માત્ર ઠંડાં-પીણા માં જ કરવાની જગ્યાએ તમારા સાથી ની ઉત્તેજના વધારવા માટે પણ કરી શકો છો. સેક્સ પહેલાની મસ્તી એટલે કે ફોર પ્લે દરમિયાન બરફના ટુકડાઓનો ઉપયોગ કરવાથી એક બીજાની ઉત્તેજના એટલી બધી વધી જશે કે દુકાનથી અથવા તો ઓનલાઈન ખરીદીને લીધેલા સેક્સ ટોય પણ તેની આગળ નિષ્ક્રિય સાબિત થશે.

લવ મેકિંગ દરમિયાન જો તમે તકિયાનો યોગ્ય રીત થી ઉપયોગ કરો તો મહતમ આનંદ માણી શકો છો. આ ઉપરાંત બાથરૂમમાં સેક્સ દરમ્યાન લવ મેકિંગ દરમિયાન તમે શાવર હેડ નો પણ ઉપયોગ કરી શકો છો. હવે તેનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરવો છે તે તમારી વિચારશક્તિ પર આધાર રાખે છે. તમે ધારો તો સેક્સ પહેલાની મસ્તી એટલે કે ફોર પ્લે દરમ્યાન ઇલેકટ્રિક બ્રશ અઠવ તો બ્રિસલ્સ વાળા સાઇડ કે તેની અન્ય સાઇડનો પણ ઉપયોગ કરી શકો છો.

મહિલાઓ ખાસ કરીને શાકભાજીમાં કાકડી, ગાજર, લીલા રીંગણ અથવા મૂળાનો ઉપયોગ કરે છે. આ શાકભાજીનો ઉપયોગ કરવાનું કારણ તેનું કદ પ્રમાણે હોય છે. કારણ કે મહિલાઓ માને છે કે આ શાકભાજી તેમને પુરુષના લિંગની અનુભૂતિ કરાવે છે.ઘણી વાર સ્ત્રીઓ કેળા ખાય છે ત્યારે તેઓ ખૂબ જ સ્ટાઇલ અને જુસ્સાથી ખાતી હોય છે. તે હસ્તમૈથુન માટે કંઇક આ જ રીતે કેળાનો ઉપયોગ કરે છે. હસ્તમૈથુન માટે મહિલાઓ કેળાનો ઉપયોગ કરીને મજા લે છે અને કેળાથી વાસનાનો આનંદ પણ લે છે.

આ માટે લગભગ મહિલાઓ કાચા કેળાનો ઉપયોગ કરે છે.ઘણી વાર મહિલાઓ હસ્તમૈથુન કરવા માંગતા હોય ત્યારે કોઈ નિશ્ચિત સમય નક્કી નથી કરતી, આ કારણે કેટલીક સ્ત્રીઓ કામ કરતી વખતે ઉત્સાહિત થઇ જાય અને આ સમયે તેઓ આજુબાજુ હાજર ખુરશીઓનો પણ ઉપયોગ હસ્તમૈથુન માટે કરતી હોય છે. આ સમયે, મહિલાઓ ખુરશીઓની બાહુ પર પોતાનું ગુપ્ત અંગ ઘસતી હોય છે.

જે તેઓને ઉત્તેજિત કરે છે અને આનંદ આપે છે.ઘણી મહિલાઓ હસ્તમૈથુન કરવા માટે બોટલોનો ઉપયોગ કરે છે. આનું મુખ્ય કારણ એ છે કે બોટલનો આગળનો ભાગ પાતળો હોય છે, જે સરળતાથી ગુપ્ત અંગોમાં પ્રવેશ કરી શકે છે. આવી મહિલાઓ બોટલનો ઉપયોગ કરીને ઉત્તેજિત થાય છે, ઉત્તેજિત કરવા માટે મહિલાઓ હસ્તમૈથુન માટે બોટલનો ઉપયોગ કરે છે.કેટલીક સ્ત્રીઓ હસ્તમૈથુન કરવા માટે મીણબત્તીઓ નો પણ ઉપયોગ કરે છે.

ઘણી વાર મહિલાઓ સખત વસ્તુઓથી હસ્તમૈથુન કરવા માટે મીણબતી નો ઉપયોગ કરે છે. મહિલાઓ ગુપ્ત અંગમાં મીણબત્તી નાખીને આનંદ લે છે. કેટલીક મહિલાઓ ઉપરથી મીણબત્તીઓ પર કોન્ડોમ પણ લગાવે છે અને તેનો હસ્તમૈથુન કરવા માટે ઉપયોગ કરે છે. કારણ કે હસ્તમૈથુન દરમિયાન તે એક સારી લાગણી પણ આપે છે અને ગુપ્ત અંગમાં જ મીણબત્તી તૂટી જાય તો એનું કોઈ જોખમ રહેતું નથી.

જેમ પુરુષોની ઉત્તેજના આવે છે તે જ રીતે સ્ત્રીઓના શરીરમાં પણ ઉત્તેજના છે અને ઘણાં લોકો વિચારે છે કે હસ્તમૈથુન ફક્ત છોકરાઓ અને પુરુષો દ્વારા જ કરવામાં આવે છે જ્યારે મહિલાઓના શરીરમાં ઉત્તેજના અને જાતીય ઇચ્છા હોય ત્યારે સ્ત્રી હસ્તમૈથુન કરે છે.હસ્તમૈથુન તે એક સુંદર અનુભવ છે.જોકે કેટલીક વખત હસ્તમૈથુ દરમિયાન પણ ઓર્ગેજ્મ હાંસલ કરવું મુશ્કેલ થઇ જાય છે. એવામા અમે તમને જણાવી દઇએ કે હસ્તમૈથુન દરમિયાન કઇ-કઇ ભૂલો ન કરવી જોઇએ.

મહિલાઓ આ વાતને લઇને શરમ અનુભવે છે કે તેમણે પોતાને સંતોષવાની કોશિશ કરી. શરમ અનુભવવી એ હસ્તમૈથુનની સૌથી મોટું કારણ છે. જ્યારે તમે પોતાના સંતુષ્ટ રાખવાની વાતથી શરમ અનુભવો છો તો તમે આ વાતને તમારા પાર્ટનરથી છુપાવો છો.આ ફીલિંગ તમને સ્વતંત્ર રીતે હસ્તમેથુન કરવાથી રોકે છે. કારણકે તમને એવું લાગે છે કે આવુ કરવાથી તમારા પાર્ટનર સાથે વિશ્વાસઘાત કરી રહ્યા છો તો કેટલીક મહિલાઓ એવી છે જે આખી પ્રોસેસ એન્જોય કર્યા વગર જ સીધી ક્લાઇમેક્સ હાંસલ કરવાનું લક્ષ્ય લઇને ચાલે છે.

આવી મહિલાઓ પોતાના માટે એક સેટ ટાઇમ ફ્રેમ બનાવીને રાખે છે અને પોતાના મનમાં તેને ખતમ કરવાની જલદી રાખે છે અને કેટલીક વખત હસ્તમૈથુ કરતા દરમિયાન તમારા મગજમાં અન્ય કેટલીક વાતો ચાલી રહી હોય છે જેથી તમે તે કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકતા નથી અને આજ કારણ છે કેટલીક મહિલાઓ ઓર્ગેજ્મ હાંસલ કરી શકતી નથી અને કેટલીક મહિલાઓ ક્લાઇમેક્સ સુધી પહોંચવામાં સામાન્ય રીતે સમય લાગે છે. જેનો મતલબ એ નથી કે તે મહિલાઓમાં કઇ કમી છે. દરેક મહિલાઓનું શરીર એકબીજાથી અલગ હોય છે અને દરેક લોકોનું શરીર અલગ-અલગ રીતે કામ કરે છે.

જો હસ્તમૈથુન શરૂ કરવામાં બે મિનિટની અંદર તમે ક્લાઇમેક્સ સુધી ન પહોંચો તો તેને વચ્ચે બંધ ન કરો કે ક્લાઇમેક્સ થશે જ નહીં હસ્તમૈથુન કરતી વખતે મહિલાઓ તેનો આનંદ માણે છે અને ઘણી વખત સ્ત્રીઓ સંપૂર્ણ હસ્તમૈથુનનો આનંદ માણે છે, અને તેઓ પુરુષોનો અભાવ જરાય અનુભવતા નથી. કારણ કે આ દરમિયાન તે ફક્ત તેના આનંદ વિશે વિચારે છે અને જ્યાં સુધી તે તેને આનંદકારક નહીં લાગે ત્યાં સુધી તે ચાલુ રાખે છે. કેટલાક 2-3 મિનિટમાં સંતુષ્ટ થાય છે અને કેટલાક આ માટે 15-20 મિનિટ લે છે.

પુરુષો કરતા મહિલાઓ ઓછી હસ્તમૈથુન કરે છે તમને જણાવી દઇએ કે એક સંશોધન મુજબ, લગભગ 25 ટકા પુરુષો અઠવાડિયામાં 3 વાર હસ્તમૈથુન કરે છે અને 50 ટકા મહિલાઓ મહિનામાં ઓછામાં ઓછું એક વાર જ્યારે આ સંશોધનથી એ પણ બહાર આવ્યું છે કે માત્ર 10 ટકા મહિલાઓ અઠવાડિયામાં 3 વાર હસ્તમૈથુન કરે છે, અને 38 ટકા તે મહિનામાં એક વાર કરે છે એટલે કે પુરુષો કરતા મહિલાઓ ઓછી હસ્તમૈથુન કરે છે.

મિત્રો જ્યારે પણ પુરુષો હસ્તમૈથુન કરે છે ત્યારે તે ખૂબ જ સખ્તાઇથી કરે છે અને તે તેમના જનનાંગોના સ્નાયુઓમાં ખેંચાણને લીધે પણ દુખાવો લાવી શકે છે અને જ્યારે મહિલાઓ આરામથી અને કોમળતાથી પોતાનો આનંદ માણે છે અને જો તેઓ આ માટે તેમની આંગળીઓ સિવાય કંઇક અન્યનો ઉપયોગ કરે છે તો પછી પ્રયાસ આનંદપ્રદ રહેશે.

મિત્રો તમને જણાવી દઇએ કે જ્યારે પણ કોઈ સ્ત્રી હસ્તમૈથુન કરે છે, ત્યારે તે તેના બધા અવયવોને ઢાંકી દે છે અને જ્યારે પુરુષો તેમ કરવામાં અસમર્થ છે અને આ સમય દરમિયાન, સ્ત્રી તેના જાંઘ, તેના પેટ અને સ્તનોને માલિશ કરે છે. તેથી સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ પણ તે ખૂબ ફાયદાકારક છે જ્યારે પણ પુરુષો હસ્તમૈથુન કરે છે, ત્યારે તેમનું પૂર્ણ ધ્યાન ઓર્ગેઝમ પર હોય છે અને તે પછી જ તેમને શુકન મળે છે.

જ્યારે હસ્તમૈથુન સમયે મહિલાઓ આવી સંભાળ બિલકુલ લેતી નથી, તો કેટલીકવાર તે તેના માટે 2-3-. મિનિટનો સમય લે છે અને તેમને તેનો આનંદ મળે છે અને જ્યારે આટલા ઓછા સમયમાં ઓર્ગેઝમ શોધી શકાતું નથી હસ્તમૈથુન પછી મહિલાઓને આરામ મળે છે કારણ કે તે માત્ર તેમના આખા શરીરને માલિશ કરે છે, તે જાતીય આનંદ પણ પ્રદાન કરે છે અને તેમને આ માટે પુરુષોની જરૂર હોતી નથી અને તેઓ જાતે રોમાંચિત કરે છે.